เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่มวยไทย 7 สี พร้อมฟอร์มหลัง 2 พย. 57 โดยซอยบ้านพลเมืองดีรวดเร็วเหมือนฟ้าผ่า!!!  (อ่าน 10783 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380
...ฟอร์มหลัง คู่มวยไทย 7 สี...
2 พย.57 โดยซอยบ้านพลเมืองดี

อินทรีย์เหล็ก ราชานนท์
แพ้คะแนน สรรเสริญ เท่งเทิดเทิง 4 มิ.ย.57 ราชดำเนิน
ชนะคะแนน ยอดกฤษฎา ลูกเหนือปฐพี 6 ก.ย.57 ลุมพินี
ชนะคะแนน ยอดกฤษฎา ลูกเหนือปฐพี 27 ก.ย.57 รังสิต

พบ

ไอยรา ศิษย์เจ๊ติ๋ม
ชนะคะแนน ตระกูลเสือ ท.จตุเทน 31 มี.ค.57 จ.กำแพงเพชร(ผมนั่งดูอยู่ขอบสนาม...ครับ)
ชนะคะแนน ลูกรัก จิตรเมืองนนท์ 8 มี.ค.57 จ.กำแพงเพชร
ชนะคะแนน นำชัย ศิษย์นาทอนันท์ 20 ก.ย.57 จ.พิษณุโลก
พิกัด 126 ป.

...........................................

วิทยาเล็ก เพชรสี่หมื่น
แพ้คะแนน ยอดปาดังห์ เกียรติบรรจง 7 ก.ค.57 ราชดำเนิน
แพ้คะแนน เปรี้ยวปาก ยอดอัศวินทรานสปอร์ต 9 ก.ย.57 ลุมพินี
แพ้คะแนน เดช ส.เพลินจิต 2 ต.ค.57 ราชดำเนิน

พบ

โชคพิชิต เพชรมีเพียร
แพ้คะแนน รณชัย สันติอุบล 4 มิ.ย.57 จ.อุบลฯ
แพ้คะแนน เพชรรุ่ง ศิษย์ซ้อน้อง 20 ก.ค.57 ช่อง7สี
แพ้คะแนน บัลลังก์เงิน ป.พีณภัทร 12 ก.ย.57 ราชดำเนิน
พิกัด 107 ป.

...................................................

สิงห์ พรัญชัย (มีรายการต่อยที ลพน.กับ เพชรพระยาไกร..แต่คู่ชกถอน.จึงสลับมาต่อยช่อง 7 สี)
ชนะคะแนน เก่ง จิตรเมืองนนท์ 6 เม.ย.57 ช่อง7สี
ชนะคะแนน จ้าวอินทรี เกียรติเจริญชัย 6 มิ.ย.57 ลุมพินี
ชนะTKO 4 คมศร ลูกเขานาใน 20 ก.ค.57 ช่อง7สี

พบ

ดอกไม้เงิน ป.พงษ์สว่าง (เจ้าเม่น..มวยสารคาม)
แพ้TKO 4 เพชรช่อฟ้า พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม 8 มิ.ย.57 ช่อง7สี
แพ้TKO 4 สปริ้นเตอร์ แป๋งกองปราบ 5 ส.ค.57 ลุมพินี
ชนะTKOแตก 3 น็อตใหม่ อ.นิตยาพร 12 ต.ค.57 ช่อง7สี
พิกัด 116 ป.

...................................................

หยกวิทยา เพชรสี่หมื่น (อาทิตย์ที่แล้วไม่พร้อม...จึงเลื่อนมาต่อยอาทิตย์นี้)
ชนะคะแนน สิงห์ทองน้อย ป.เตละกุล 24 ก.ค.57 ราชดำเนิน
ชนะคะแนน กรังด์ปรีซ์น้อย พิทักษ์ป่าผาแดง 22 ส.ค.57 ลุมพินี
แพ้คะแนน เมืองไทย ส.บุญเยี่ยม 30 ก.ย.57 ลุมพินี

พบ

ฉลามทอง ศิษย์ป๋านนท์ (มีคิวต่อยที่ ลพน.วันศุกร์ที่ผ่าน แต่คู่ชก..ดันถอน..ครับ)
ชนะคะแนน ชูเจริญ ดาบรันสารคาม 3 ส.ค.57 ช่อง7สี
ชนะคะแนน รถเหล็ก จ้าวทะเลทอง 5 ก.ย.57 ลุมพินี
ชนะTKO 4 เจนณรงค์ ต.ทักษิณ 2 ต.ค.57 ราชดำเนิน
พิกัด 133 ป.

......คู่มวยอาจมีการเปลี่ยนแปลง ต้องติดตามยาวๆๆๆต่อไป..ครับ.....

พลเมืองดี

..สำหรับ..ไอยรา ศิษย์เจ๊ติ๋ม  ที่ต่อยที่กำแพง  ชนะคะแนนตระกูลเสือ  ท.จตุเทน  ..ผมกับป๋าซุ้น..

นั่งดูอยู่ขอบเวที..และป๋า พูดกับผมว่า.."เด็กคนนี้หากสร้างดีๆๆมีอนาคต แน่นอน "

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
..สำหรับ..ไอยรา ศิษย์เจ๊ติ๋ม  ที่ต่อยที่กำแพง  ชนะคะแนนตระกูลเสือ  ท.จตุเทน  ..ผมกับป๋าซุ้น..

นั่งดูอยู่ขอบเวที..และป๋า พูดกับผมว่า.."เด็กคนนี้หากสร้างดีๆๆมีอนาคต แน่นอน "

เอามาฝากครับ..ท่านพลเมืองดี..ไอยรา ศิษย์เจ๊ติ๋ม...ดาวรุ่งจากพิษณุโลก..

โทมัส

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 8
ท่านซอยครับขอน้ำหนักด้วยครับ

พลเมืองดี

..ข้อมูลเล็กน้อย..ของ..ไอยรา  ศิษย์เจ๊ติ๋ม....

วันนั้น  วันที่  31  มีค.57  ในศึกเกียรติเพชร + ปุ๋ยนกปากหาง  ที่กำแพงเพชร เขาขึ้นชกกับ  ตะกูลเสือ  ท.จตุเทน..ท่ามกลางสายตาแฟนมวยเมืองกรุงอย่างผม  และต่อหน้าโปรโมเตอร์อย่างป๋าซุ้น..ว่ากันว่าโปรโมเตอร์ภูธร เขาโปรโมท ตระกูลเสือ มาก...ถึงประกาศว่า.."ยอดมวยคนต่อไปของภาคเหนือ คือตระกูลเสือ..และตระกูลเสือ ต่อยไฟท์นี้เสร็จ จะงดเดินสาย  โดยจะมุ่งหน้าต่อยศึกเกียรติเพชร อย่างเดียว"เท่ากับว่า..เอา..ไอยรา..มาอุ่นเครื่องให้..ตระกูลเสือ...และจะให้..ตระกูลเสือง.โชว์แม่ไม้มวยไทยให้เข้าตาป๋าซุ้น..แต่แล้ว..ไอยรา..เป็นหมูเขี้ยวตัน  ออกอาวุธ..สาดอาวุธ..สู้กับ..ตระกูลเพชร  ได้สนุกดุเดือด และพลิกชนะคะแนน  ขาดลอย..ท้ายๆๆๆครับ...

...คู่นี้...วันชกผมมีดี..มาบอกครับ ไม่รอดสายตาพระยาเหยี่ยวอย่างผม..ครับ.....

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
ชนะ  นำชัย,,,ไม่ธรรมดา :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

พลเมืองดี

..ครับท่าน..สำหรับ..นำชัย  ศิษย์นาทอนันต์  ตัวนี้ ถ้าสู้จริงร้ายมาก  สู้ไม่จริงร้ายกว่า...

พลเมืองดี

....สิงห์  พรัญชัย..นามเดิม..เด่นลานนา  ส.วีระพล...ครับ

ดูโฉมหน้าชัดๆๆครับ

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
นายหัวพลเมืองดี ขอถามให้หายข้องใจหน่อยคับ อินทรีย์ขาว กับ อินทรีย์เหล็ก นี้ตัวเดียวกันรึเปล่าคับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

พลเมืองดี

...อินทรีย์ขาว  กับ  อินทรีย์เหล็ก..คนละตัวกันครับ....

คุงชายตั้ม

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
นำชัย ช่วงนี้สภาพไม่ดีแล้วคับเอามาวัดยากอยู่ส่วน ไอยรา เป้นมวยหนักแรงสู้ดีเข่าในใช้ได้ แต่แต๋แต่ ไอยรา ตัวนี้ไม่ชอบทำน้ำหนักชกภูธรไม่ค่อยเสียเปรียบใคร ถ้าทำคู่ชกไม่ไดมีออกทะเลเหมือนกัน เป้นเพียงข้อมูเล็กน้อยเผื่อมีประโยชน์คับ ส่วน อินทรีย์เล็ก ผมไม่รู้จักคับแต่ดูคู่ชกที่ชกมา ไอยรายังไม่น่าถึงสักตัว

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal