เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 7 สีอาทิตย์นี้...ขอความคิดเห็นจากพี่น้องบางบอนครับ  (อ่าน 6411 ครั้ง)

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
$$$$ ชอบใครกันบ้างครับ *****

ชัยนครศรี.

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 9
อาทิตย์นี้  เพชรสี่หมื่น ทีมทุงสงนครศรีธรรมราช ลุยช่อง 7สี  3 คู่รวด วิจารณ์คร่าวๆ (โดยชัยนครศรี) ดังนี้

1. วิทยาเล็ก ประเภทเด็กดอง กระดูกไม่ธรรมดา เป็นรองหน้าเสื่อแน่ แต่น่ารอง ถึงฎีกา
2. สิงห์ ฝีมือเหลี่ยมหัก เจอ ดอกไม้เงิน แข้งจัดจ้านรวดเร็วกว่าแน่นอน  ไฟต์นี้สิงห์ช้ากว่าเจอฝีมือจัดด้วยกัน ดูท่าจะลำบาก ดอกไม้เงิน
3. หยกวิทยา เข่าเดินหน้าขวางแทง สู้แน่ร้อยเปอร์เซ็นต์ เจอเวทีอื่นน่าวัดหยกวิทยามากๆ แต่ช่อง 7 ฉลามจอมฟัดเกาะในแน่ ราคารอเฮอันตราย หากชี้ขอชี้มวยสู้100เปอร์เซ็น ทีมงานทำมวยเล่น หยกวิทยาสบายใจกว่า

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
สวัสดีครับพี่ชา มวยสายใต้ต้องรอพี่ชาฟันธงครับ
ขอบคุณท่านชัย นครศรีที่ให้ทัศนะครับ

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
 :Onion-s-160[1]:สวัสดีครับพี่ชา  หายไปไหนมา  สงสัยมีดีมาฝากพี่น้องเราแน่เลย  รอๆครับ :dookdik_smile-circle_48[1]:

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
มารอพี่ชาด้วยคนครับผม :Onion-s-97[1]:

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
อาทิตย์นี้ จากคอนศรี 3 ตัวบน คงไม่เข้าทั้งชุด สองตัวน่าจะๆ มาแน่ ๆ ครับ เลขท้าย 2 ตัวบน เล่นได้ครับ 2 ตัวเด็ด

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:ครับพี่ชา

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal