เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย..1ลุย 1ลุ้น 3 1ลุย 8...ใครใจใหญ่กว่าตับไปกับพี่ !!  (อ่าน 19071 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
ไม่ต้องคุย..  ลุยลูกเดียว..คลิกเลย..
1ลุย 1ลุ้น 3 8ลุย1 8พย57

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

มวยช่อง3.. วันนี้พี่สั่งลุยคู่ไหน คลิกดูคำตอบในยูทูปนะครับ..แต่ถ้าพี่สั่งแล้ว..น้องคนไหนเห็นว่าขืนลุยตาม หมดตังค์..ก็ไม่ว่ากันนะจ๊ะ..ขอบอก..555...

สุ้ยิบตา

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0

ไฟหนาว

บรรยากาศการชั่งน้ำหนักเมื่อเช้าที่ช่อง3 รายงานโดยท่านพลเมืองดี...ขอขอบคุณมากครับ..

คู่ที่ 1

ชิงที่3 มวยรอบเวเบอร์ ตราตุ๊กแก
เทพสุทิน พุ่มพันธุ์ม่วง มาแต่เช้าตรู่ ปกติเบิกฤกษ์ ปิ่นสินชัย จะพางวดนี้ไม่มานะครับ เพราะไปสอนมวยที่ประเทศสเปน  มาถึงก้อไปตรวจร่างกาย แล้วไปวิ่งไปวอร์ม แล้วเช็ดเนื้อเช็ดตัว และขึ้นชั่งน้ำหนัก จนท.ขาน 158 ป. เกินไป 4 ป. เกินไปเยอะพอสมควร ต้องไปวิ่งไปทำ นน. ครับ
..ส่วนคู่ชก นนทชัย ศิษย์อิติสุคโต มาแต่เช้าตรู่ ทีมงานศิษย์อิติสุคโต จากประจวบฯ มีคุณ เอนก แสงมรกต พามามาถึงก้อไปตรวจร่างกาย แล้วไปวิ่งไปวอร์มนิดหน่อยเช็ดคเนื้อเช็ดตัวและขึ้นชั่งน้ำหนัก จนท.ขาน 155.8 ป. ลด 1.8 ป.
..คู่นี้ ต่อยกันที่พิกัด 154 ป. ดูรุปร่างแล้วใกล้เคียงกันมาก ดู นนทชัย จะสูงกว่า นิดๆๆๆเทพสุทิน หนา ดำกว่า เนื้อตัว ดูดีทั้งคู่ครับ 155.8 ป. เกินไป 1.8 ป. ต้องไปวิ่งไปทำ นน.ขณะนี้กำลังวิ่งกำลัง ทำ นน.อยู่ ครับ
.
เทพสุทิน พุ่มพันธุ์ม่วง 158 ป. ลด 4 ป.
นนทชัย ศิษย์อิติสุคโต 155.8 ป. ลด 1.8 ป.
พิกัด 154 ป.

คู่ที่2
ชิงชนะเลิศมวยรอบเวเบอร์ ตราตุ๊กแก
เต็งหนึ่ง ศิษย์เจ๊สายรุ้ง มวยนครสวรรค์ แต่มาทำการฟิตซ้อมที่ค่ายเดชรัตน์ มาแต่เช้าตรู่ มาถึงก้อไปตรวจร่างกาย แล้วไปวอร์มนิดหน่อย และขึ้นชั่ง น้ำหนัก จนท.ขาน 155.6 ป. เกินไป 1.6 ป. ต้องไปวิ่งไปทำ นน.ขณะนี้กำลังวิ่งกำลังทำ นน.อยู่ครับ และตอนชก ทราบข่าวว่า ทีมงาน เจ๊สายรุ้ง จากท่าตะโก นครสวรรค์ จะพาพี่น้องชาวนครสวรรค์มาร่วมเชียร์หลายคันรถด้วยกัน ครับ
..ส่วนคู่ชก คมเพชรเล็ก ลูกพระบาท ทีมงานลูกพระบาท มีคมเพชร ลูกพระบาทพามามาถึงก้อไปตรวจร่างกาย แล้วไปวิ่งไปวอร์มเช็ดเนื้อเช็ดตัวขึ้นชั่งน้ำหนัก จนท.ขาน 155.4 ป. เกินไป 1.4 ป. ต้องไปวิ่งไปทำ นน.ขณะนี้กำลังทำ น้ำหนักอยู่ครับ
คู่นี้ต่อยกันที่พิกัด 154 ป.
...คู่นี้ ต่อยกันที่พิกัด 154 ป. ดูรูปร่าง คมเพชรเล็ก จะสูงยาวกว่า ลอยกว่า เนื้อตัวดีดีทั้ง คุ๋ครับ

เต็งหนึ่ง ศิษย์เจ๊สายรุ้ง 155.6 ป. ลด 1.6 ป.
คมเพชรเล็ก ลูกพระบาท 155.4 ปง ลด 1.4 ป.
พิกัด 154 ป.

คู่ที่ 3

น้องเบียร์ โชคงามวงศ์ มาแต่เช้าตรู่ มาถึงก้อไปตรวจร่างกาย และไปวิ่งไปวอร์มนิดหน่อย ขึ้นชั่งน้ำหนัก จนท.ขาน 126.4 ป. เกินไป .4 ปง ต้องไปวิ่งไปทำ น้ำหนัก ขณะนี้กำลังเตรียมตัวขึ้นชั่งใหม่อีกครั้ง
..ส่วนคู่ชก เด่นหนองแก เจเอสพี จากขอนแก่น มี วี ขอนแก่น พามาเอง มาถึงก้อไปตรวจร่างกาย แล้วไปขั่งน้ำหนัก จนท.ขาน 128 ป. ต่ำกว่าพิกัด 1 ป.
...คู่นี้ ต่อยกันที่พิกัด 126 ป. ต่อ 129 ป. น้องเบียร์ ต่อ นน.ให้ครับ แต่ เด่นหนองแก มา นน.ขาด 1 ป. ดูรุปร่างแล้ว น้องเบียร์ จะสูงยาวกว่า..เด่นหนองแก เตี้ยสั้น หนา ครับ
พิกัด 126 ป. ต่อ 129 ป.

น้องเบียร์ โชคงามสงศ์ 126.4 ป. ลด .4 ป.
เด่นหนองแก เจเอสพี 128 ป. ขาด 1 ป.
พิกัด 126 ป. ต่อ 129 ป.

คู่ที่ 4

เพชรสายฝน เอราวัณ จากใต้ งวดนี้ บังลี ไม่ได้พามานะครับ เพราะต้องดูแลบิดา ที่ป่วยอยู่ที่บ้าน มาแต่เช้าตรู่ มาถึงก้อไปตรวจร่างกาย แล้วไปวิ่งนิดหน่อย และมาชั่งเป็นทางการ จนท.ขาน 40.1 กิโลฯ ลด 1 ขีด ขณะนี้กำลังเตรียมขึ้นชั่งใหม่อีกครั้ง
..ส่วนคู่ชก คมไผ่ มหาชัยพัฒนา มาแต่เช้าตรู่เช่นกัน มาถึงก้อไปตรวจร่างกาย และขึ้นชั่งน้ำหนักอย่างเป็นทางการ จนท.ขาน 39.8 กิโลฯ ขาด 2 ขีด
...คู่นี้ต่อยกันที่พิกัด 40 กิโล....

เพชรสายฝน เอราวัณ 40.1 กิโล ลด 1 ขีด
คมไผ่ มหาชัยพัฒนา 39.8 กิโล ขาด 2 ขีด
พิกัด 40 กิโลฯ

.....เล็กๆๆๆๆน้อยๆๆๆเผื่อเป็นประโยชน์..ในการประกอบการตัดสินใจ ครับ...

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
พี่ไฟหนาวโทรไม่รับสายเลยอาทิตย์ที่แล้ว
วันนี้ ว.13 หาน้องด้วยครับ
ครอบครัวพี่น่ารักมากพี่แดง
ของผมยังเล็กมากเลยพี่ 5555 แต่งงานช้าไปหน่อย

ไฟหนาว

เรต ขณะนี้
นนทชัย ต่อ  5-4
คมเพชรเล็ก ต่อ 5-4
น้องเบียร์ ต่อ 4-1
เพชรสายฝนต่อ  5-4

คู่3..คงมีนับมีน็อคแน่..เด่นหนองแก..ไม่มีรูสู้ครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

พี่ไฟหนาวโทรไม่รับสายเลยอาทิตย์ที่แล้ว
วันนี้ ว.13 หาน้องด้วยครับ
ครอบครัวพี่น่ารักมากพี่แดง
ของผมยังเล็กมากเลยพี่ 5555 แต่งงานช้าไปหน่อย
            น่ารักทั้งคู่เลยหลานๆ....พี่โทรหาแล้วไม่รับสาย..
            พี่น้องครับมวยคู่ที่ 1...น่าจะต้องนั่งดูเสียแล้ว...สัณญานอันตรายมันเตือน
          สาเหตุ.....เพราะเทพสุทิน ไม่ยอมลดน้ำหนัก จึงถูกปรับให้แพ้    นนทชัย ได้ที่ 3...ครับ    ดังนั้นคู่นี้จึงเป็นชกธรรมดาตามรายการ    ไฟต์นี้เท่ากับ นนทชัยต่อน้ำหนักให้เทพสุทิน  3  ปอนด์เป็นอย่างต่ำ...คราวที่แล้วชกพิกัด  154 ป....กว่านนทชัยจะเอาชนะได้ก็ยก 5 โน่น...   เกมเบียดมากครับ  ...ถ้าถามผมว่าครั้งนี้ใครได้เปรียบ...เทพสุทินครับได้เปรียบเห็นๆ...ถึงถูกปรับตกแรกได้ที่4    แต่ชกจริงชนะก็ได้เงินอีกเพียบ เพราะราคาเรตเป็นรองอยู่แล้ว
          สรุป ผมอยากให้ดูซิกประกอบการเล่น ดูเกมบนเวที แล้วตัดสินใจเองครับ ว่าเล่นใครแล้วได้ตังค์    หากทนไม่ไหวก็กัดฟันรองไปที่ เทพสุทินครับ...มันได้เปรียบชัดๆ

Army__

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 101
รอๆๆๆข้อมูลช่วงต่อไปยุน่ะครับ  ขอบคุนครับ

khadong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 21
รอด้วยครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

คนขอนแก่น

• ชอบกด Like + 14
 :dookdik_smile-circle_83[1]:วันนี้ท่านไฟหนาวไม่สอนภาษาอังกฤษหรือครับ

ไฟหนาว

pollamuangdee....
3

koo  1-45   pid-a     pud-b    koo 23  salab     saidas kang-pang / kwadas kang-kad

please  wait....

Army__

ขอบคุนมากๆครับ

ไฟหนาว

pollamuangdee...

smm    tookkoo   pid-a   pud-b    saidas-pang - kwadas-kad

8
koo 12     kwa-a   sai-b   koo345 salab    li-pang / kang-kad

thank you..mr. pollamuangdee..

Army__

ขอบคุนมากๆครับ

คนขอนแก่น

• ชอบกด Like + 14
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณมากครับ

ood

• ชอบกด Like + 10
ลบกลวนผู้ใจบุญตอบหน่อยครัว่าสองคำนี้ความหมายคืออะไร
  koo     = คู่
  pid-a  =     
  pud-b =
ลบกวนด้วยครับจบ ป 3 เองครัวครอบคุณ

ood

สองคำนี้ดวยครับ
kwa-a = 
 sai-b = :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

khadong

• ชอบกด Like + 21
 ปิด
เปิด
ขวา
ซ้าย
a = แดง
b = น้ำ

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
ลบกลวนผู้ใจบุญตอบหน่อยครัว่าสองคำนี้ความหมายคืออะไร
  koo     = คู่
  pid-a  =     
  pud-b =
ลบกวนด้วยครับจบ ป 3 เองครัวครอบคุณ

..ซิก.ครับ..
...pid-a..=..ปิด..แดง..
..pud-b..=.. เปิด.บลู.Blue..น้ำเงิน..

ood

ขอบคุณเป็นอย่างสูงกลับคำตอบ กลับคนเรียนน้อยเล่นมวยคูละ 100*-200 แต่ดีกว่าไม่รู้อะไรเลย จะเล่นหูก็ไม่มีเงินจ่าย ดีที่มีคนใจดีอย่างคุณขอบคุณจากใจ จริงๆๆๆๆ :Onion-s-97[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :Onion-s-160[1]:

ไฟหนาว

ผมบอกให้แอ้มแมนยูกับบุ๋มเอาแจกัน โต๊ะหมู่พระไปทำความสะอาด  เพื่อไม่ให้ลูกงง ผมบอกให้ถือทีละคู่   โต๊ะคู่แรก..แอ้มแมนยูถือไปก่อนเลย   บุ๋มไม่ถือนะลูกมันหนัก    ส่วนโต๊ะคู่สองสลับให้บุ๋มถือ เพราะเบาหน่อย     แจกันที่เหลือ แอ้มถือไปล้างเหมือนคู่แรกนะ  เหนื่อยหน่อยนะ แต่ไม่อยากหรอก     มีลูกน่ารักก็สบายใจครับ

ขงเบ้ง

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 7

หมอมวย...แพร่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 71

ไฟหนาว

บอลอังกฤษทุกคู่   เปิดสนามด้วยแมนยู      เชลซีปิดครับ น่าลุ้นจัง

jjiniove

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
เดี่ยวไม่มีหรือครับ

ไฟหนาว

การแข่งเรือสามคู่แรก แอ้มเปิดดูโปรแกรมให้พ่อดูหน่อย  น้องบุ๋มไปปิดประตูเร็วลมแรงจัง   การแข่งเรือที่เหลือสลับเอาเรือเล็กแข่งแทนใช่ไหมแอ้ม

Army__

แก้ไข ลุงไฟหนาว ฝากมาครับ

บอลอังกฤษทุกคู่  ปิดสนามด้วยแมนยู  เปิดสนามด้วยเชลซี
จัดไปครับ

Army__

จัดไป

ไฟหนาว

แก้ไข ลุงไฟหนาว ฝากมาครับ

บอลอังกฤษทุกคู่  ปิดสนามด้วยแมนยู  เปิดสนามด้วยเชลซี
จัดไปครับ
              ขอบคุณมาก...ทำดีมาก
              ร่วมด้วยช่วยกัน..นี่แหละน้ำใจที่ผม..ไม่เคยลืมบ้านบางบอน...บางคนไม่รู้จักลูกผม..แอ้มกับบุ๋ม..อาจจะงงและสับสน      ว่างๆลองย้อนไปดูภาพสวยๆที่ผมเอามาฝาก...อาจจะถึงบางอ้อก็ได้ครับ
              มวยช่อง 8 ราคาเรต
คู่แรก  คตร
พยัคฆ์หัวไทร ต่อ 5-3    น่าต่อครับ
โชติช่วงต่อ 3-2     น่าเล่นโชติช่วง..น่าจะผ่านเข้าไปสู่รอบชิงได้ แต่ลุ้นเหนื่อยหน่อย
อินทรีย์ทอง..เสมอ
  โชคดีครับ

ไฟหนาว

จอมราวี  ศศิประภายิม  ชื่อเดิมคือ ชิงชัย  ต.ชูชีพ    คู่ชกของ เพชรรุ่ง ควายทองยิม   ซึ่งจะชกเป็นคู่แรกช่อง 7...มวยคู่นี้ผมฟันธงไว้แล้วในยูทูป...พรุ่งนี้เช้าอย่าลืมไปคลิกดูที่กระทู้ใหม่นะครับ      วันนี้เปิดตัวแอ้มแมนยูและบุ๋มเชลซี ลูกของผมไปแล้ว  พรุ่งนี้คงมีอะไรที่ผมจะต้องใช้ลูกอีก....ติดตามดีๆนะครับ....

Army__

ด้วยครับยินดีครับ ลุงแดง

fongkaew

• ชอบกด Like + 16
เซลซีของน้องบุ๋มชนะ2 1ครับ ดีใจกับหลานสาวด้วยนะครับ รอลุ้นเเมนยูของผมอยุ่ดรับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal