เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย.....ใครซ่าส์ม่ะไปกับพี่ !!  (อ่าน 36817 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
..ขาลุย..คุยทำไม..คลิกเลย..
1ลุย2ลุย 7สี 1ลุย9 8กย57

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ฝากลูกชายผม..แอ้มแมนยู..ไว้ในอ้อมกอด อ้อมใจพี่น้องด้วยนะครับ....เขาจะมาช่วยผมทุกเสาร์อาทิตย์ครับ..
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ฝากความหอม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
พี่ใหญ่เรานี้...ขยันจริง ๆ....สวัสดีตอนเช้าครับพี่แดง...ผีแดง 1 / 0 ...ครับ

ไฟหนาว

พี่ใหญ่เรานี้...ขยันจริง ๆ....สวัสดีตอนเช้าครับพี่แดง...ผีแดง 1 / 0 ...ครับ
              555...ผีแดงไอดอล..แอ้มแมนยู..ลูกพี่เลยแหละน้อง...
              ส่วนลูกสาวพี่..น้องบุ๋มเชลซี..ไอดอลเขาอยู่เมืองไทย คนข้างล่างนี้งัย....ถามเขาแล้วเขาบอกว่าชอบปลื้มจิต..เก่งที่ซู้ด..และที่ชอบเป็นพิเศษเพราะปลื้มจิตใส่เสื้อสีน้ำเงินที่เขาชอบ..อิอิ..

fongkaew

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 16
 :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณครับคุณเเอ้ม เเมนยู เเละคุณไฟหนาว บางบอนf.c.ตามครับจัดเต็ม

ไฟหนาว

กรุณานับสาวสวยที่ท่านเห็น และเก็บไว้ในใจนะครับ...แล้วไม่ต้องบอกผม..ผมว่าสวยน่ารักดีอ่ะ...

ไฟหนาว

มีคนสงสัยว่าท่านจอบบ้อหายไปไหน  ทำไมมีแต่ท่านพลเมืองดี..   ความจริงแล้วท่านจอบบ้อนท่านไม่ได้ไปไหน ท่านรักพี่น้องเราทุกคน...ท่านแปลงร่างเป็นนินจา..แอบดูท่านอยู่ในนี้แหละ หาท่านดีๆนะครับ..555...

หนอนด้นTurl3o

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 1
คุณพี่สั่งลุยแล้ว...!!!จะรอช้าอยู่ใย :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]:[บินไปเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
 :Onion-s-17[1]:

Army__

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 101
ขอบคุณลุงแดงเปนอย่างสูงครับ ทำเพื่อบ้านหลังนี้เยอะจิงๆ
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สมาชิกทุกท่าน อ่านดูดีๆ ที่ลุงแดงโพส ทุกประโยค ทุกคำ
อ่านแล้วคิดถาม ท่านก้อจะรุ้ว่า ท่านจอบบ้อนไม่ได้หายไปไหน

torikung

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
มีคนสงสัยว่าท่านจอบบ้อหายไปไหน  ทำไมมีแต่ท่านพลเมืองดี..   ความจริงแล้วท่านจอบบ้อนท่านไม่ได้ไปไหน ท่านรักพี่น้องเราทุกคน...ท่านแปลงร่างเป็นนินจา..แอบดูท่านอยู่ในนี้แหละ หาท่านดีๆนะครับ..555...

ผมจะหาท่านจอบบ้อนได้จากกระทู้ใดครับท่านไฟหนาว รบกวนสอบถามท่านด้วยครับ

ไฟหนาว

มีคนสงสัยว่าท่านจอบบ้อนหายไปไหน  ทำไมมีแต่ท่านพลเมืองดี..   ความจริงแล้วท่านจอบบ้อนท่านไม่ได้ไปไหน ท่านรักพี่น้องเราทุกคน...ท่านแปลงร่างเป็นนินจา..แอบดูท่านอยู่ในนี้แหละ หาท่านดีๆนะครับ..555...

ผมจะหาท่านจอบบ้อนได้จากกระทู้ใดครับท่านไฟหนาว รบกวนสอบถามท่านด้วยครับ

ขอบคุณลุงแดงเปนอย่างสูงครับ ทำเพื่อบ้านหลังนี้เยอะจิงๆ
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สมาชิกทุกท่าน อ่านดูดีๆ ที่ลุงแดงโพส ทุกประโยค ทุกคำ
อ่านแล้วคิดถาม ท่านก้อจะรุ้ว่า ท่านจอบบ้อนไม่ได้หายไปไหน
             ขอบคุณครับ...มีนินจาอยู่ในกระทู้นี้แล้ว...

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
สุดยอดคับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

คนขอนแก่น

• ชอบกด Like + 14
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ศิษย์จะรอเรียนภาษาอังกฤษกับอาจารย์ทุกเสาร์อาทิตย์

ไฟหนาว

แข่งเรือคู่แรกและคู่สอง  ปิดเลยแอ้ม   บุ๋มเปิดพัดลมด้วย  คู่เหลือสลับสายน้ำ..เย้

ไฟหนาว

แก้ไขด้วยเว็บเข้ายาก

เล็กเซียวหงส์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
ขอบคุนครับ น้องแอ้มน้องบุ๋ม

ไฟหนาว

ขออภัยทุกท่านนะครับ เรื่องนินจา..ขัดข้องเข้าเว็บไม่ได้จริงๆ   แถมข้อมูลก็ผิดพลาด คงไม่ว่ากันนะครับ   ผมพยายามที่สุดแล้ว ....ขออภัยนินจาเจด้วยที่ทำภารกิจบกพร่อง
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

ลุงไฟหนาวฝากมาครับ
ผู้หญิง 7 คนน่ะ

ผู้คนคนแรกชอบต่างหูมาก  ส่วนคนที่สองบ่นแต่อยากจะไปเสริมคาง
คนที่สามก้อบ่นแต่ว่า ไหหล่ฉันไม่เท่าเพื่อนเลย
ส่วนคนที่ สี่ห้าหกและเจ็ดบอก ชอบยกน้ำหนักที่สุด
ลุงไฟหนาวฝากมาครับ
ผู้หญิง 7 คนน่ะ

ผู้คนคนแรกชอบต่างหูมาก  ส่วนคนที่สองบ่นแต่อยากจะไปเสริมคาง
คนที่สามก้อบ่นแต่ว่า ไหหล่ฉันไม่เท่าเพื่อนเลย
ส่วนคนที่ สี่ห้าหกและเจ็ดบอก ชอบยกน้ำหนักที่สุด
   ขอบคุณหลานอาร์มี่ ที่ช่วยเหลือยามคับขัน  ซึ้งใจจริงๆ..
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

เสาร์อาทิตย์ที่ผ่านมา..ผมภูมิใจมากครับ..กับการที่มีลูก 2 คนคือ..น้องแอ้มแมนยู..กับน้อง..นางฟ้าบุ๋ม หรือ บุ๋มเชลซี..(ตามที่เพื่อนๆเขาที่โรงเรียนให้ฉายา)  เป็นผู้ช่วยผมในยามที่ไม่สบาย..    ใครที่เป็นแฟนคลับ..กระทู้วันนี้พี่สั่งลุย..ผมบอกไว้เลย หากท่านไม่รู้จักลูกผม 2 คนนี้ ท่านจะอ่านกระทู้นี้แบบ..งงๆแน่อน...  แต่ท่านที่ติดตามตลอดจะเข้าใจทันที   ผมบอกอีกทีครับ  ทุกรูปที่ผมเอามาให้ท่านดู ท่านต้องดูอย่างละเอียด..  เพราะแต่ละรูปมีคำตอบให้ท่าน...       
        โปรดจำไว้นะครับ...ผมจะให้ลูกทำอะไรก็ตาม..  ผมจะให้แอ้มแมนยูทำก่อน  ตามด้วยบุ๋มเชลซี..จะเป็นแบบนี้ไม่เปลี่ยนแปลง...  เหมือนนักมวย ก่อนชกโฆษกจะประกาศชื่อนักมวยมุมแดงก่อน แล้วตามด้วยมุมน้ำเงิน.... ผมรักลูกสองคนนี้เท่าๆกันครับ..   ผมพูดแค่นี้ บอกแค่นี้  แฟนท่านอัศวิน..ท่านไทบึงกาฬ77..คงเข้าใจนะครับ     ท่านพลเมืองดีท่านสบายดีอยู่กับผมในกระทู้นี้  ส่วนท่านจอบบ้อน..ท่านแปลงโฉมไปแล้วกลายเป็น..นินจาเจ... ท่านก็คอยดูแลพวกเราอยู่เสมอ..     เรียนภาษาอังกฤษแล้ว เรียนศิลปะต่อนะครับ ผมมีภาพสวยๆมาให้ท่านดูกัน รวมทั้งใบ้หวยด้วยแหละ..อิอิ..
          ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามผลงานของผม.. ใครที่ไม่รู้จักลูกชายผม..ดูกันอีกทีเด๊อคับเด๊อ..

ไฟหนาว

สาวกของทีมปีศาจแดง ตัวจริงเสียงจริง..1 ในหลายๆล้านคน นี่เลย..ลูกชายผมเอง..

ไฟหนาว

สำหรับลูกสาวผม..ไม่แพ้แอ้มแมนยู...เพราะเป็นสาวกของทีมสิงโตน้ำเงิน..ต้วจริงอีกคน..นี่งัยครับ..

ไฟหนาว

ญาญ่าสวยไหมคะ...

เคาะสนิม

• ชอบกด Like + 11
เข้าใจภาษา เข้าใจคำปริศนา แต่เข้าเว็บยาก  :dookdik_smile-circle_8

ไฟหนาว

เข้าใจภาษา เข้าใจคำปริศนา แต่เข้าเว็บยาก  :dookdik_smile-circle_8
              รักกันต้องทนหน่อยครับ..เพราะพี่น้องเรามากมาย  เมื่อวานผมก็พยายามอยู่หลายชั่วโมง..เข้าเว็บไม่ได้จริงๆ...อยากจะบอก อยากเล่าเรื่อง อยากเอารูปสวยๆก็ทำไม่ได้เลย..คงไม่ว่ากันนะครับ...
              วันนี้ผมอยากบอกพี่น้องและท่านเว็ปมาสเตอร์.. ไม่มีอะไรมากมายหรอกครับ..

กรรมการ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ยอดเยี่ยมครับพี่ไฟหนาว

ไฟหนาว

ยอดเยี่ยมครับพี่ไฟหนาว
    ท่านกรรมการบอกผมทีนะ..เอาจากใจท่านเลย...ท่านเข้าใจหรือเปล่า..เรื่องรูปที่ผมลง...และหวยที่ผมบอก  ท่านไม่ต้องบอกรายละเอียด..แค่ตอบว่า เข้าใจ หรือไม่เข้าใจ..เท่านั้นจบ     ผมแค่อยากรู้ว่าท่านติดตามผมทุกเรื่องแบบเงาตามตัวหรือเปล่าเท่านั้น....
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

trast-jaitas

• ชอบกด Like + 20
Re: วันนี้พี่สั่งลุย.....ใครซ่าส์ม่ะไปกับพี่ !!
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2014, 12:34 »
พี่ไฟนาวสุขภาพดีขึ้นแล้ว  อาทิตย์นี้คงมีทีเด็ดให้น้องๆ

นักรบ

• ชอบกด Like + 10
Re: วันนี้พี่สั่งลุย.....ใครซ่าส์ม่ะไปกับพี่ !!
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2014, 12:55 »
ผมว่ายิงแดง ฮ่าๆๆๆๆๆ

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2014, 12:59 »
พี่ไฟนาวสุขภาพดีขึ้นแล้ว  อาทิตย์นี้คงมีทีเด็ดให้น้องๆ
            สุขภาพดีขึ้นมาก..แต่ต้องอาศัยแอ้มแมนยูกับบุ๋มเชลซี..คอยช่วยยกของบ้าง บอกบอลคู่นั้นคู่นี้บ้าง...พาไปดูแข่งเรือบ้าง คู่ไหนแข่งคู่แรก แอ้ม-บุ๋ม ต้องทำอะไร  มันจะเป็นแบบนี้ทุกสัปดาด์น้อง....อย่าว่าพี่เลยนะ..ทำงัยได้ล่ะ ก็พี่มีลูกน่ารัก และ กตัญญูแบบนี้...555...

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2014, 13:01 »
ผมว่ายิงแดง ฮ่าๆๆๆๆๆ
             หวัดดีครับท่านนักรบ..ผมติดตามการทายผลมวยท่านอยู่นะ เป็นกำลังใจให้ครับ สู้ๆนะ..

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2014, 13:04 »
จอบบ้อน..แปลงร่างเป็น..นินจาเจแล้วครับ...ท่านแฝงอยู่ตามรูปดูดีๆครับ...พี่น้องอย่าลืมขอบคุณท่านนะครับ

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2014, 17:46 »
มวยช่อง 7..อาทิตย์นี้ป๋าชุ้นประกบคู่ไว้ คู่คี่สูสี..  แต่ผมมองไว้แล้ว 2 คู่ ใครน่าจะได้รับการชูมือ..ติดตามได้ในยูทูปนะครับ    สัปดาห์ที่ผ่านมา ท่านใดมีปัญหาอยากพูด อยากคุยกับผม  หรือไม่เข้าใจเรื่องอะไร  เข้ามาพูดคุยได้นะครับ  ผมขอเวลาทำความเข้าใจกับพี่น้อง อีกซักหน่อย เมื่อทุกอย่างลงตัว ผมจะไม่คุย ยกยอดไปเสาร์อาทิตย์เลย...ใคร.. ที่ยังงงว่า..แอ้มคือใคร บุ๋มคือใคร...เกี่ยวข้องอะไรด้วย ..ก็ถามมา..เพื่อทุกท่านจะได้สบายใจ ไม่เกิดปัญหา..เพราะเราตกลงกันแล้ว...เชิญครับ...
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2014, 18:17 »
        ฟังเพลงนี้แล้ว   ยอมรับครับว่า โดนใจผมจริงๆ....ฟังแล้วเปรียบเหมือนบ้านบางบอนของเราทุกวันนี.. ท่านรู้สึกเหมือนผมหรือเปล่า ?

เพลงวันพรุ่งนี้ คสช.

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2014, 04:20 »
นู๋เองค่ะ..บุ๋มเชลซี..   ลูกสาวพ่อไฟหนาวค่ะ...ทุกเสาร์อาทิตย์..พบกันะคะ....

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2014, 04:39 »
..เพื่อพี่น้องชาวบางบอนครับ..

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2014, 08:24 »
        ดูมวยตู้ทุกวันนี้ต้องรู้ทันเกมครับ.....เมื่อก่อนนักมวยที่คิดทรยศต่ออาชีพของตัวเอง..ด้วยการล้มมวย..ส่วนมากจะใช้วิธี..ชกแบบผิดฟอร์ม  มวยเข่าไม่ตีเข่า  มวยศอกไม่ใช้ศอก  มวยต่อยหนักไม่ออกหมัด..มวยเตะก็เตะวืดทุกครั้ง  คนดูเขาเล่น เขารู้ ก็โห่กันลั่นสนาม..กรรมการส่วนใหญ่เช่นกัน..ทนฟังเสียงโห่ไม่ไหวก็จะยุติการชก แล้วประกาศไล่นักมวยคนนั้นลงเวที ในข้อหา ชกไม่สมศักดิ์ศรี....สรุปว่า ล้มไม่สำเร็จ..เพราะตบตากรรมการไม่ได้
         ทุกวันนี้ นักมวยที่คิดไม่ซื่อ..จะด้วยสาเหตุใดก็ตาม...ชอบใช้ 2 วิธี ที่ผมจะบอกต่อไปนี้ เพื่อตบตากรรมการ     และที่ผ่านมา..ทำได้สำเร็จ..คือแพ้สมใจนึก  โดยไม่ถูกไล่...แถมได้เงินได้ทองมากมายเป็นรางวัล จากผู้สมรู้ร่วมคิด...
          2 วิธีต่อไปนี้..หากนักมวยที่ชกไม่อยากชนะโดยไม่ถูกไล่ เข้ามาอ่านเจอ เอาไปใช้ได้เลยครับ..ผมรับประกัน..ท่านแพ้ได้อย่างภาคภูมิใจ..เอาเลยครับ
          1.คายฟันยาง..ขณะที่เกมคู่คี่สูสี  กรรมการกำลังหาผู้ชนะ...คายฟันยางทิ้งซะ..ได้ผลชัวร์ จากที่เป็นต่ออยู่จะตกเป็นรองทันที      เพราะกรรมการจะมองว่าท่านหมดกำลัง หายใจไม่ทันจนต้องคายฟันยาง  วิธีนี้ตบตากรรมการได้สนิท(แนบเนียนมาก)
          2.ชกตุกติก เจตนาต้องการให้กรรมการเตือน...เช่นเกาะเชือก..คู่ต่อสู้ล้มแล้วซ้ำ(เตะซ้ำ ชกซ้ำ  คู่ต่อสู้ล้มแล้วทิ้งตัวทับซ้ำ) ...ระฆังหมดยกก็ยังเตะซ้ำ...  กรรมการแยกก็ไม่ฟัง... นี่เป็นที่มาของการถูกเตือน..ลางแพ้ออกมาแล้ว(ตามที่ตัวเองชกอยากแพ้..เพราะเงินรออยู่ ถ้าทำสำเร็จ)...ยิ่งถูกกรรมการชี้หน้าเตือนด้วย..พี่น้องโปรดรู้ไว้เลยว่า..ไอ้มวยตัวนั้นแพ้ชัวร์.. (นักมวยตัวที่ถูกเตือนฝันหวานได้เลย..เพราะกูแพ้แน่ โดยไม่ถูกไล่...)

สัปดาห์ที่ผ่านมามีให้เห็น 2 ตัว สำหรับมวยที่อยากแพ้...ช่อง8..1 ตัว     ช่อง7..1ตัว  ผมไม่ต้องบอกชื่อว่าตัวไหน    มวย 2 ตัวนี้ใช้วิธีที่ 2  เพื่อตบตากรรมการและทำได้สำเร็จ...คือชกตุกติกจนถูกกรรมการเตือน   ทั้งๆที่เป็นต่ออยู่..พอถูกเตือนก็ตกเป็นรองทันที..สุดท้ายก็แพ้ไปแบบสมใจนึก คนเชียร์ไว้ก็ต้องควักตังค์จ่ายเขาไปแบบก่นด่ากันทั้งประเทศ...
          อันตรายครับ..เล่นมวยตู้ทุกวันนี้....ต้องดูเกมบนเวทีชนิดตาไม่กระพริบ...เฮ้อ เหนื่อยครับ...
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2014, 15:44 »
       สดกับเก๋า ชอบใครครับ....

เคาะสนิม

• ชอบกด Like + 11
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2014, 18:23 »

ได้ความรู้เพิ่มอีกแล้ว ขอขอบคุณท่านไฟหนาวมากครับผม

คนขอนแก่น

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2014, 19:05 »
 :dookdik_smile-circle_56[1]:ภาษาอังกฤษกับลูกผู้ชายชื่อพลเมืองดีเข้าใจแต่ปริศนาท่านจอบบ้อนไม่เข้าใจเข้าใจว่าแอ้มคือผีแดงบุ๋มคือสิงห์บลูนอกนั้นงงครับ

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2014, 07:54 »
:dookdik_smile-circle_56[1]:ภาษาอังกฤษกับลูกผู้ชายชื่อพลเมืองดีเข้าใจแต่ปริศนาท่านจอบบ้อนไม่เข้าใจเข้าใจว่าแอ้มคือผีแดงบุ๋มคือสิงห์บลูนอกนั้นงงครับ
            ผมบอกให้ลูกทำอะไร ก็ตามนั้นแหละครับ   เช่นผมบอก แข่งเรือคู่แรก แอ้มเปิดดูหน่อยเรือไหนแข่งกับเรือไหน  ส่วนน้องบุ๋มปิดพัดลมด้วยพ่อหนาว...ส่วนเรือคู่สองสลับสายน้ำ  เรือคู่ต่อๆไปแข่งเหมือนคู่แรก...    หากท่านย้อนไปอ่านกระทู้ วันนี้พี่สั่งลุยสัปดาห์ที่แล้วท่านก็จะถึงบางอ้อ...   ท่านนินจาเจ..ท่านแฝงตัวอยู่ในรูปดูดีๆครับ...
           มันสำคัญอยู่ที่ว่าท่านเป็นสมาชิกเก่าหรือใหม่...ถ้าใหม่..ก็ต้องตามผมไปเรื่อยๆ แล้วท่านจะไม่งงครับ   สมาชิกเก่าผมไม่ห่วงครับ   อีกนิดหนึ่ง หากผมคุยถึงแอ้มแมนยู..บุ๋มเชลซี..ท่านต้องรู้   ถ้าท่านไม่รู้ทุกอย่างจบครับ    ผมคุยอะไรไม่ได้มาก..เพราะปัญหาอะไรท่านคงรู้  หากไม่ทำแบบนี้ พี่น้องเราลำบากครับ    ยุ่งยากหน่อย..แต่ผมไม่ท้อหรอกครับ...
          ผมบอกแบบนี้แล้ว...คนขอนแก่น..พอเข้าใจหรือเปล่า ช่วยกรุณาเข้ามาบอกผมด้วยครับ

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2014, 15:39 »
หนีกันไม่พ้น ชนกันจนได้...คิดได้ช่วยบอกที คู่นี้เอาใครดีครับ...สำหรับผมฟันธงมวยใช่ไว้ในยูทูปแล้ว เช้าวันอาทิตย์..รอคลิกดูนะ..หวยออกแดง หรือ น้ำเงิน..

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2014, 16:05 »
  ดูกันเล่นขำๆครับ..ควันหลงเมื่อวันที่ 1 พ.ย.57...  วันที่ 16 นี้ เอาใหม่นะยาย...อิอิ...

แมวเซา

• ชอบกด Like + 19
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2014, 16:43 »
สุดยอด

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2014, 17:23 »
สุดยอด
             ขอบคุณเด็อคับเด๊อ..ที่ให้กำลังใจ..มวยก็รวย หวยก็ถูก..555...
        คนนี้นี่มาแปลก..เขาไม้ได้ขู่ แต่มันเอาจริง ไม่เชื่อดูตามันดิ้.......

คนขอนแก่น

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2014, 20:13 »
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณท่านไฟหนาวมากครับปริศนาผมเข้าใจแล้วแต่ติดขัดตรงที่ผมไม่รู้จะเอาไปใช้กับสนามไหนผมต้องขอโทษด้วยถ้าทำให้ท่านรำคาญ

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2014, 04:49 »
:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณท่านไฟหนาวมากครับปริศนาผมเข้าใจแล้วแต่ติดขัดตรงที่ผมไม่รู้จะเอาไปใช้กับสนามไหนผมต้องขอโทษด้วยถ้าทำให้ท่านรำคาญ
        ไม่ต้องคิดอะไรมากครับ..ผมรักพี่น้องเราทุกคนอยู่แล้ว จะรำคาญท่านได้งัยล่ะ คนที่ไม่รู้ เพราะไม่มีใครบอก...ผมสบายใจไปหน่อย ที่ท่านบอกว่าเข้าใจปริศนาคำแล้ว แต่ไม่รู้จะไปใช้ที่ไหน...  ไม่ยากครับ  ดูจากรูปข้างบนก่อนถึงปริศนาคำแล้วลองนับคนดูซิมีกี่คน..นับได้เท่าไหร่ก็สนามนั้นแหละครับ   แต่บางสนามไม่มีตัวเลขท่านต้องดูที่ภาษาอังกฤษแล้วหละ...
         เอ้าดูตัวอย่างข้างล่างซิ..หากท่านเข้าก็ตอบผมว่า โอเค  หากไม่เข้าใจตอบ โนเค..ไม่ต้องอธิบายประกอบครับ

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2014, 04:55 »
นี่ก็อีกสนามหนึ่ง...คนขอนแก่น เข้าใจแล้วบ่ครับ... อย่าลืมตอบผมล่ะ ว่า  โอเค  หรือ  โนเค..   ไม่ต้องอธิบายอะไรทั้งสิ้นนะ      แต่บอกชัดเจนแบบนี้แล้ว..ไปสั่งเหล้าขาวมาซักขวดลาบจาน..แซ้บแซ่บส์..555...

คนขอนแก่น

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2014, 06:54 »
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:โอเคครับท่านขอบคุณมากครับ

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2014, 07:10 »
:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:โอเคครับท่านขอบคุณมากครับ
             ผมก็ต้องขอบคุณแทนสมาชิกที่เขาไม่เข้าใจด้วยครับ  เพราะคำถามท่านมีประโยชน์ต่อคนอื่นงัยล่ะ..  เมื่อท่าน โอเค แล้ว เสาร์อาทิตย์นี้ลุยได้เลย    แต่ผมขอสะกิดไว้นิดว่า ต้องดูภาพที่อยู่ด้านบนทุกครั้ง เพราะผมจะไม่เรียงตามลำดับสนามแข่งขัน...ดูดีๆแล้วตีคำใบ้ปริศนา..ทุกอย่างไม่ยาก..ผมมั่นใจครับ..

ฝากข่าวถึงพี่น้องหน่อยครับ...

บอกอีกครั้ง  สั่งลุยนี้  มีสองเส(เสธ.)
นินจาเจ  เหล่ที่ภาพ  อย่าสับสน
พลเมืองดี  ท่านอยู่ด้วย  ช่วยอีกคน
หากท่านค้น คลิกเข้าดู  จะรู้เอง...

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2014, 07:35 »
เขามาดี..ไม่ต้องกลัว..เขาเป็นเพื่อนเราครับ...

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal