เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่มวยไทย 7 สีล่วงหน้า 23 พย. 57 โดยซอยบ้านพลเมืองดี!!!! ข้อมูลเร็วเหมือนฟ้าผ่า  (อ่าน 16330 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380
..เอาไปทำการบ้านกันครับ....

ปีใหม่  เอราวัณ
เทวฤทธิ์  เดอะเบสอุดร 
พิกัด  100 ป.

กุมารเงิน  ฮั้วโรงน้ำแข็ง
เพชรนาเคียน  เกียรติเจริญชัย
พิกัด 126 ป.

กรังปรีย์น้อย  พิทักษ์ป่าผาแดง
โตโต้  ศิษย์ เสธ.เนตร
พิกัด  131 ป.

หยกเพชร   ยอดอัศวินทรานสปอร์ต
กุศกรน้อย  ส.ยิ่งเจริญการช่าง (ราชานนท์)
พิกัด  117 ป.

....เอาไปทำการบ้านกัน  แต่เนิ่นๆๆครับ  .....

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

พลเมืองดี

..เทวฤทธิ์  เดอะเบสอุดร..มวยสกลนคร  ตัวนี้เก่งนะครับ...เคยต่อยกับ  ยอดบัวแดง  ส.ศิริลักษณ์  2 ครั้ง  ชนะคะแนนทั้ง 2 ครั้ง

มาต่อยที่ ลพน.ชนะ  มวยเขาทราย..เจ้าเขาทรายน้อย  นะครับ..เป็นมวยรูปร่างเตี้ย  เตะต่อยคล่องว่องไว แข้งหนักมาก ครับ..ใกล้ๆๆวันชกจะมาวิเคราะห์  อีกครั้งหนึ่งครับ..

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58

Pentor

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
 :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุนข้อมูลดีๆครับ

Surut Sirikosol

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
เทวฤทธิ์  ส.กิตติชัย(เกียรติตะวันชัย,เดอะเบสอุดร) ตัวเดียวกันหรือเปล่าครับ ตัวนั้นต่อยเมื่อ 14ตค. 106ปอนด์กับ เพชรเอก ลูกหนองยายเทียม อาทิตย์หน้าต่อย 100ปอนด์ ผมไม่แน่ใจว่าใช่ตัวเดียวกันหรือเปล่า ขอผู้รู้ยืนยันด้วยครับ

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ปัตตานี ยะลา ฝนตกทุกวัน จะมีปัญหาการช้อมรึเปล่า  ผมจะไปดูที่ค่าย เอราวัณ ให้

พลเมืองดี

..สอบถาม  หมาน้อย  อุดร  เขาบอกว่า..เป็น เทวฤทธิ์  เดอะเบสอุดร ซึ่งเป็นมวยพื้นเพสกลนคร...เดิมที เขาจะประกบให้เจอ  เงาพยัคฆ์  จิตรเมืองนนท์..แต่ทางทีมงานจิตรเมืองนนท์บอกว่า..เงาพยัคฆ์เล็กกว่ามาก  จึงไม่ต่อยครับ...

พลเมืองดี

..ใบรายการที่ผมส่งมาให้ทุกท่าน..เขาพิมพ์ผิดนะครับ...ที่จริงต้องเป็น...เทวฤทธิ์  เดอะเบสอุดร ครับ  ซึ่งตามเดิมนั้นเขาประกบให้เจอ..เขี้ยวพยัคฆ์  จิตรเมืองนนท์  แต่ทีมงานจิตรเมืองนนท์  ไม่สู้เพราะเขี้ยวพยัคฆ์  เล็กกว่ามาก ครับ..

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:เทวฤทธ์มวยเขาช้าหลักเหลียมไม่มี ส่วนปีใหม่ เหลียมดีจัวหวะดีแข็งแกร่ง เขาออกรวดเร็ว สายตาดี จ้องมองคู่ต่อสู้ตาไม่กระพริบ เข้าก่อนได้เปรียบครับท่าน

หมูตู้เมืองดอกบัว

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
เทวฤทธิ์เคยชนะเขี้ยวพยัคฆ์มาแล้วครับ

หมูตู้เมืองดอกบัว

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
เทวฤทธิ์  เกียรติตะวันชัย

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal