เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เล่าสู่กันฟัง(เซียนมวยที่ขึ้นชื่อว่า..ขาใหญ่มีใครบ้าง)  (อ่าน 15402 ครั้ง)

ลินพิชญ์ ชินจิตร์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 67
วันนี้ผมขอเล่าเรื่องราวที่ผมได้ไปพบเจอกับ..บุคคลที่ได้ชื่อว่า..เป็นมาเฟียนักเลงขาใหญ่ของวงการมวยในปัจจุบัน..คนแรกที่ทำให้ผมรักมวยไทยก็คือ..สจ.หลาย ปราจีน ท่านคนนี้ทำให้เด็กบ้านนอกจากปราจีนอย่างผมได้ไปเจอกับเซียนมวยดังๆมากมาย...คนต่อมาที่ผมได้มีโอกาสไปสัมผัสก็คือ..น้าเสกสรร ดอนเมือง..คนนี้ดูภายนอกเหมือนดุแต่ใจจริงรักพี่น้องเพื่อนฝูงมากๆ...ที่ผมกล่าวมาคือบุคคลที่ทำให้เด็กบ้านนอกอย่างผมรู้สึกหลงใหลในมวยไทยอย่างถอนตัวไม่ขึ้น...และที่สำคัญท่านทั้งสองคน...เป็นคนปราจีนบุรีเหมือนกับผมด้วครับ...คนต่อมาที่ผมจะกล่าวถึงก็คือ...น้าเป็กโก้ เตาปูน...คนที่ทุกท่านคิดว่าช่อง7เขามีของกรรมการ..ครั้งแรกที่ได้เจอผมรู้สึกว่าคนนี้น่ากลัวฟังจากการพูดจา...แต่จริงๆแล้วน้าเป๊กโก้แกเป็นคนที่รักพี่น้องเพื่อนฝูงมาก...ขนาดขับรถจากกรุงเทพมาหา  สจ.หลาย  อยู่ปราจีนแถมเล่นไฮโลเสียไปอีก2แสนบาท....ชนิดที่ว่าคนให้มาเที่ยวบ้าน สจ.หลาย ปราจีน เอ่ยปากว่าให้มาเที่ยวบ้านเฉยๆ...ถึงน้าเป็กโก้จะเสียเงินแต่ตัวจริงนิสัยน่ารักมากๆ....เดี๋ยวมาต่ออีก3คนที่เหลือครับ

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
กว้างขวางอย่างนึ้นี่เองถึงมีมวยเด็ดๆมาฝากบางอนประจำ นับถือท่านลินพิชญ์มากๆครับ

ทาคาชิ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
 :Onion-s-97[1]:นับถือนับถือ

บินหลา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
ผมติดตามผลงานท่านทุกข์อาทิตย์สดยอดๆๆๆ

fongkaew

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 16
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:นับถือครับ

ไอยรา

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 54

เขยจันท์

• ชอบกด Like + 31
 :dookdik_smile-circle_58[1]:ท่าน ลินพิชญ์

VIGO BCK

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
สุดยอดเลยครับ อาทิตย์นี้อย่าลืมพวกเราชาวบางบอนนะครับ ท่าน ลินพิชญ์ ชินจิตร์

มวยเจียงฮาย

• ชอบกด Like + 24
สุดยอดครับท่าน  นับถือ

nakhon

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
ท่านลินพิชญ์  ชินจิตร์  ยังขาดอีก 3  คนครับยังไม่ได้เล่าต่อ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

มวยเจียงฮาย

• ชอบกด Like + 24
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: แค่ 3 ท่านแรก  ก็คุ้มสุดคุ้ม แต่ก็ยังอยากอ่านต่อครับ อิอิ***ข้อมูลที่ท่านให้แต่ละครั้งครับ  ชอบมากที่สุด ตอนที่ ลมหวล ชิงที่ 3   ท่านให้เล่น... ลมหวล  เต็มๆๆ ครับ***

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal