เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อมูลมวยคู่เเรก เครดิตท่านมวยไทย บันเทิง สำหรับ เทวฤทธิ์ เดอะเบสท์อุดร กราบขอบพระคุณมากๆ  (อ่าน 16340 ครั้ง)

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
   เอาไปวิเคราะห์กันเลยแล้วกัน ขี้เกียจกั๊ก ส่วนจะชนะมั้ยอีกเรื่องนึงนะครับ ข้อมูลนี้เอาให้สมาชิกประกอบการเล่นครับ
ฟอร์มการชกของ เทวฤทธิ์ เดอะเบสท์อุดร หรือ เกียรติตะวันชัย
ชื่อ เนติพงษ์ พพรหมโคตร ชื่อเล่น แพน เกิดที่ สกลนคร แต่ไปทำการฟิตซ้อมที่ค่ายมวย ส.ศิริลักษณ์ อุดรธาณี มี เสี่ยต้อม ธรรมศักดิ์ รุ่งโรจน์นิติกุล ให้การสนับสนุน เป็นมวยซ้าย เตี้ย ฝีมือดี เตะหนัก อดีตแชมป์ชมรมมวยสยามภาคอีสานรุ่น 38.5 กิโลกรัม แต่ก่อนต่อยศึก วันมิตรชัย น้ำหนัก 44 กิโล ภาคอีสานไม่มีตัวต่อยแล้ว การผ่านมวยไม่ธรรมดา เอาฟอร์มเท่าที่จำได้นะครับ
1.แพ้ชนะ รณชัย สันติอุบล คนละ 2 ครั้ง สมัย 38 กิโล
2.ชนะคะแนน ก้าวไกล นกแก้วรีสอร์ท
3.ชนะคะแนน ชายหล้า ร.ร กีฬาสุพรรณ
4.ชนะคะแนน แก่นอุบล เค.อาร์.เอสยิม 2 ครั้ง
5.แพ้คะแนน แสนคม ปุ๋ยดีนายดี
6.ชนะคะแนน สนุ๊กเกอร์ ร.ร กีฬานครศรีฯ
7.ชนะน็อค เพชรโท ป.ฉลาด
8.ชนะน็อค วรานันทร์ ว.แสงเทพ
9.แพ้คะแนน หนุ่มตรังน้อย ส.สามชัย
10.ชนะน็อค ขวัญพิชิตน้อย ลูกเจ้าพ่อเชียงสงค์
11.ชนะน็อค เพชรพระนาง ส.สุรเดช ชนะคะแนนอีก 3 ครั้งแพ้ 1 ครั้ง
12.ชนะน็อค บัณฑิต ศิษย์เขาทราย
13.ชนะคะแนน มังกรทอง ต.หมอศรี
14.ชนะคะแนน เพชรเอก ลูกหนองยายเทียม
ทั้งหมดนี้เอาเฉพาะที่จำได้นะครับ ข้อมูลเล้กเล็กน้อย ๆ กระดูกภูธร ไม่ธรรมดาครับ ถ้า เทวฤทธิ์ แพ้ ปีใหม่ ผมจะเลิกเล่นมวย 1 ปี เสริมอีกนิด เคยประกบกันแล้ว 2 ครั้ง ปีใหม่ หนีทั้งสองครั้ง ครั้งนี้ ครั้งที่ 3 ที่ประกบกัน ตอนแรก เทวฤทธิ์ จะต้องต่อยกับ เขี้ยวพยัคฆ์ แต่พอเห็นรายการ ได้ต่อยกับ ปีใหม่ ผมภาวนาแค่ว่า อย่าถอนอีกนะครับ เรื่องแพ้ชนะเป็นเรื่องบนเวทีครับ ส่วนการตัดสินใจเล่นเป็นเรื่องของทุกท่าน โชคดีมีเงินใช้ครับ

ประติมากรรม

เเละ   เสริมอีกนิด เคยชนะ ยอดบัวแดง ดาบป๋อมมหาชัย 2 ครั้ง และแพ้ 1 ครั้ง แบบพลิกล๊อค ก่อนทั้งคู่จะมาซ้อมอยู่ด้วยกัน

_ต้องขอก็อปมาฝากๆพี่ๆน้องๆด้วยนะครับ สำหรับ ท่านมวยไทยบันเทิง เเห่งเว็ปมวยไทย2000

ประติมากรรม

เชื่อได้ครับคนนี้สำหรับมวยสายอีสาน ข้อมูลเเน่น เเละใจกว้างที่นำมาบอกข้อมูลดีๆตลอด
ผมติดตามตั้งเเต่ ลูกกรมหลวง ชกมวยรอบ เเละ ก้องเมธี คนนี้ข้อมูลเเท้ๆจริงๆ
จิตอาสาตัวจริงครับ ไม่มีเก็บผลประโยชน์ใดๆ หัวใจหน้ากราบมาก คนเเบบนี้น่านับถือ

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41
ขอบคุณข้อมูลคับ ขออณุญาติก๊อปหน่อยน่ะครับ

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
ขอบคุณข้อมูลดีๆที่นำมาฝากพี่น้อง..ขนาดน้องการันตีขนาดนี้..คงต้องขอนั่งรถไปด้วยคน...
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ท่านปติมากรรมผมดูเทปเทวฤทธิ์ มวยเดินหน้า ช้า เข่าดี 45 ไม่แกว่ง 123 ผมว่าราคาปีใหม่ไปก่อน

ยามุ่น

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 23
 ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ กลัวอย่างเดียวการไม่เคยชกกลางวันจะสร้างปัญหาให้เทวฤทธิ์ งานนี้คงต้องดูเนื้อตัว การออกอาวุธ ยก 1 - 2 ประกอบ

ประติมากรรม

วันชกเห็นเนื้อตัวรูปร่างกันอย่างไรทุกท่านคนตัดสินใจเลือกเล่นได้ไม่ยาก
เพราะ พวกเราๆคนชอบไม่เหมือนกันอยู่เเล้ว วันชกอยู่ที่การตัดสินใจเล่นก็เเล้วกันครับ

พานพร้าว

• ชอบกด Like + 43

มวยเจียงฮาย

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:  ปีใหม่  เจอมวยตีนซ้าย ไฟลามทุ่ง  ไปไม่เป็นนะครับ...(จัดเต็มๆๆ ครับ)

ประติมากรรม

จำได้ไหมครับ

นาตาลี ศิษย์วีระชาติ ชกกลางวันไฟต์เเรกเป็นไง

เพชรทุ่งยั้ง กีล่าสปอร์ต ชกไฟต์เเรกกลางวันเป็นไง

ปีใหม่ เอราวัณ ชกไฟต์เเรกกลางวันเป็นไง

ยอดบัวเเดง ส ศิริลักษณ์ ชกไฟต์เเรกกลางวันเป็นไง

วีระชาติ ช โค้วยู่ฮ่ะอีซูซุ ชกไฟต์เเรกกลางวันเป็นไง

นักมวยทุกคนล้วนชนะ สำหรับไฟต์เเรกสำหรับการชกกลางวันที่กล่าวมา หากเคยชกมาเเล้วต้องอภัย
ไฟต์นี้ ทีมเดอะเบสท์อุดร น่าจะเตรียมตัวมาดีพอๆกันครับ

ยามุ่น

ครับ เห็นท่านมวยไทยบันเทิง โพสต์ แบบมั่นใจมาก โดยส่วนตัวเชื่อในการมองมวยโดยเฉพาะมวยภูธรสายอิสานของท่านมวยไทยบันเทิงครับท่านประติมากรรม

ปลวกใหญ่ fc

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
ผมชอบปีใหม่ ไม่ว่ากันนะคับ
กระแสอาจทำให้ทุกอย่างเปลี่ยนไป ยังจำยอดบัวแดงได้ไหมคับ สเต็ปตายเกลื่อน
กับวีรชาติ  ปีใหม่ตัวนี้ก็ไม่ธรรมดาเหมือนกัน

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
มวยชื่อมาก่อนตัว อันตรายทั้งนั้นครับ อาทิตย์นี้ก็ต้องระวัง คมกริช อ.ขวัญทอง..ชุดทารกเงินล้าน จากอัศวินดำ..
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ประติมากรรม

ponTrat

• ชอบกด Like + 13
ยก5ไม่น่าหมดนะเทวฤทธิ์ แต่อย่างไรก็บัง10-1ยก4ไว้แล้วแต่ดูอย่างงัยก็ไม่หมดดูคลิปย้อนหลังดูครับ

ยามุ่น

ออกตัวได้เช่นกันครับ น่าเสียดายท่านมวยไทยบันเทิง ข้อมูลมวยภูธรสายอิสานแน่นมากครับ ส่วนคู่คมกริช กับนาตาลี เข้าคมกริชก่อน ฟ้าไม่ผ่า ยังไงก็ออกตัวได้ครับท่านไฟหนาว เกมส์วันนั้นดูคมกริชเป็นมวยกว่าเยอะ แต่ติดทรงถอยไม่เข้าตาลุมพินี ทั้งๆที่อาวุธมวยดีกว่าเยอะ ทรงนี้ชก 7 สีเข้าทางเลย อาทิตย์นี้นาตาลีลำบากครับถ้าคมกริชมาดี

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal