เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง7ชอบล่วงหน้าพรุ่งนี้ว่ากันอีกที  (อ่าน 3873 ครั้ง)

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
1. เพชรดำ เพชรนพเก้า   103ป.  ตอนนี้ดูว่ายังน่าเล่นกว่าคับ ผมสืบจากทีมงานทางใต้ที่ผมอยู่ตอนนี้ได้ข่าวว่า  สิทธิศักดิ์ยังไม่เต้มร้อยเท่าไรคับค่อยดุพรุ่งนี้อีกทีคับ เพื่อความแน่นอน และเพื่อเงินของเร

2. กวางเงิน  118 เป็นน้ำหนักที่ตัวเองสบายๆไม่เสียเปรียบ ดูอีกทีว่าถอนหรือไม่  ถ้าไม้ถอนมองยังไงก็ชนะคับมวยฝีมือระดับนี้ถ้าไม่ปล่อยของคงต่อยหล่นยากคับ ดักเตะ ดักแทงก้อกินได้แล้วคับ แถมข่าวบอกมาว่าซ้อมดีมากคับค่อยดูตัวเอาอีกที ผมมั่นใจมากคับคู่นี้ไม่ต้องสนกระแส

3. เสือบิล เกียรติเจริญชัย  มาดีนะคับแล้วไม่เป็นรองด้วยเรื่องฝีมือหายห่วงคับ มาสู้ได้เสียแน่ เตรียมกระสุนเยอะก้อพอคับ ไม่ได้เข้าข้างคนใต้ด้วยกันคับแต่พูดเรื่องจริง

4. ต่วนเป๋ เกียรติคมสิงห์  130 ป.  ไม่ขอพูดดีกก่าคับ เล่นอย่างเดียว ได้ตังคับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal