เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: จับเข่าคุยกัน ก่อนวันสั่งลุย..เสาร์อาทิตย์นี้..  (อ่าน 19029 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
     ท่านใดมีเรื่องอะไรจะคุยกับผมเชิญครับ..  ผมเองมีเรื่องมาเมาท์ทุกวันเรื่องมวยนั่นแหละ โดยเฉพาะมวยที่จะชกออกตู้ช่อง 3 และ 7 สนใจก็คลิกเข้ามาหาข้อมูลกันนะครับ ว่ากันตามสบายเลย.. อย่าลืม ..มวยใช่..ของชอบ...จำลูกชายลูกสาวผมไว้ดีๆ...แอ้มแมนยู..สาวกปีศาจแดง  และ ..บุ๋มเชลซี..สาวกสิงโตน้ำเงิน  อย่าสับสน.. แอ้มมาก่อนบุ๋มเสมอ...จำง่ายๆถ้าผมบอกแอ้มก็คือมุมแดง  บุ๋มก็คือมุมน้ำเงิน..ทวนกันอีกครั้ง...เอ้าใครอยากลุย อยากรู้เรื่องอะไรถามได้เลย...

อ๊อดดาวเทียม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 64
Re: จับเข่าคุยกัน ก่อนวันสั่งลุย..เสาร์อาทิตย์นี้..
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 06:50 »
ท่านไฟหนาว...ผมข้องใจมวยคู่เอก7สีอาทิตย์นี้...โชคปรีชาเคยต่อย120ป.เหรอครับ..

ไฟหนาว

Re: จับเข่าคุยกัน ก่อนวันสั่งลุย..เสาร์อาทิตย์นี้..
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 12:13 »
ท่านไฟหนาว...ผมข้องใจมวยคู่เอก7สีอาทิตย์นี้...โชคปรีชาเคยต่อย120ป.เหรอครับ..
โชคปรีชา ศิษย์นายกทวีปตะพงษ์ (ก.สกุลเชื้อ) "แรมโบ้ระยอง" 120
4 ฟอร์มหลัง
แพ้น็อก3 ฉลองชัย เกียรติเจริญชัย 28 มิ.ย.57 จ.ระยอง
แพ้คะแนน สะท้านฟ้า ซากามิ 24 ก.ค.57 จ.ชัยภูมิ120
แพ้น็อก3 รุ่งเพชร เพชรเจริญ 20 ก.ย.57 จ.พิษณุโลก
ชนะน็อก1 เก่งกาจ ป.เป็กโก้ 4 พ.ย.57 ลพน119.8-.8

รุ่งเพชร เพชรเจริญ "แข้งมะขามหวาน" 120
4 ฟอร์มหลัง
ชนะคะแนน เพชรชาติชาย ชาวไร่อ้อย 24 ก.ค.57 จ.ชัยภูมิ118
ได้นับชนะคะแนน เพชรชาติชาย ชาวไร่อ้อย 24 ส.ค.57ช่อง7สี119
ชนะน็อก3 โชคปรีชา ศิษย์นายกทวีปตะพง 20 ก.ย.57จ.พิษณุโลก
แพ้คะแนน ศรทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง 5 พ.ย.57 จ.พะเยา12

เห็นข้อมูลแล้ว..ชัเจนนะครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 13:51 »
กระทู้นี้..3จิตอาสา..จับมือกัน..เพื่อพี่น้องครับ..
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 17:09 »
ขอนอกเรื่องหน่อยนะครับ  ผมดูซีรีส์หนังจีน เรื่องมู่หลาน ดูแล้วสนุกน่าติดตามครับ มีทุกว้น จันทร์-ศุกร์ ที่ช้อง โมโน29   เริ่ม18.15-19.00 น.  ว่างๆลองดู ไม่ผิดหวังครับ

srivang

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 61
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 18:22 »
11.00 เป็นต้นไปเวปเข้ายาก ถ้าเป็นไปได้ขอความกรุณาสอนภาษ E ของลูกผู้ชายทั้ง 2 ท่าน พร้อมรายงานอุบัติเหตุ ของท่านอาร์มมี่ก่อน 11.00 ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 19:44 »
11.00 เป็นต้นไปเวปเข้ายาก ถ้าเป็นไปได้ขอความกรุณาสอนภาษ E ของลูกผู้ชายทั้ง 2 ท่าน พร้อมรายงานอุบัติเหตุ ของท่านอาร์มมี่ก่อน 11.00 ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ
             ขอบคุณท่านศรีวังมากครับ   ข้อมูลจากท่านพลเมืองดีไม่มีปัญหา  เพราะได้เร็ว พอได้ผมจะเอาลงทันที
            ส่วนของท่านนินจาเจ  อย่างเร็วที่สุดประมาณ 10.50 น.   ผมก็จะอาลงให้
วันเสาร์ลงง่ายหน่อย แตถ้าวันอาทิตย์เริ่มเข้าเว็บยาก   ผมพยายามอยู่นับชั่วโมงก็เข้าเว็บไม่ได้เลย  จนใจจริงๆครับ...หากเลย 12.00  ผมก็ต้องออกจากบ้านไปตู้ เพราะอยู่ไกล    ผมถึงได้แนะนำว่า ให้พี่น้องดูท่านพลเมืองดีให้เป็น  ใครไม่เข้าใจ ลองย้อนไปดูข้างบนนะครับ..หากสนใจจริงๆ ไม่มีอะไรที่ยากหรอก ท่านศรีวังว่าจริงไหมล่ะ....
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

khadong

• ชอบกด Like + 21
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 20:33 »
ผมไม่เข้าใจรายงานอุบัติเหตุครับ...ให้เป็นวิทยาทาน รากหญ้าด้วยครับ ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

บินหลา

• ชอบกด Like + 15
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 20:46 »
กลับไปดุของเก่าแล้วอ่านซำ้ๆๆ/อุบัติเหตุหมายถึง/
เบอร์หรีอเปล่าครับถ้าใช้ลองกลับไปอ่านครับ

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2014, 04:04 »
ผมไม่เข้าใจรายงานอุบัติเหตุครับ...ให้เป็นวิทยาทาน รากหญ้าด้วยครับ ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:
อ้างจาก: บินหลา link=topic=1900[size=18pt
[/size]6.msg133057#msg133057 date=1416923201]
กลับไปดุของเก่าแล้วอ่านซำ้ๆๆ/อุบัติเหตุหมายถึง/
เบอร์หรีอเปล่าครับถ้าใช้ลองกลับไปอ่านครับ

ถูกต้องครับ ตั้งใจอ่านดีๆ แล้วลองดูว่า คำไหนที่ตีเป็นเลขได้..เช่น จากศูนย์วิทยุ..แค่นี้เราได้เลขตัวแรก คือ..0...เวลา...เขาระบุชัดเจน..มีอะไรเกิดขึ้นเช่นจำนวนอะไรต่างๆ  ท่านก็เอามาเรียงต่อ แล้วก็ต่อไปเรื่อยๆจนจบข่าว  ท่านจะได้เลขครบ 10 ตัวพอดี  ท่านก็จะถึงบ้างอ้อ..แล้วพบกับสิ่งที่ท่านต้องการได้ ไม่ยากเลย..ยิ่งใครที่ชอบเล่นหวย(ผมก็ชอบนะ)เห็นคำใบ้ปั๊บ ตีเป็นตัวเลขได้โชะๆ....555...

Army__

• ชอบกด Like + 101
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2014, 13:01 »
ขอบคุณลุงแดงด้วยครับที่ช่วย อธิบาย 
ส่วนอาทิตย์ที่ผ่านมา  ผมต้องขอโทษลุงจิงๆครับ ที่รับปากไว้ แล้วทำไม่ได้
เนื่องจากเวป เข้ายากมากๆครับ ตั้งกระทู้ไป มันก้อบอกแต่ เน็ต 500
และบอก ส่งสำเนาซ้ำ  ผมไม่รุจะช่วยแบบไหนจิงๆครับ

ขอโทษลุงด้วยครับ   /////อาร์มมี่ อาร์มมี่

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2014, 13:32 »
ขอบคุณลุงแดงด้วยครับที่ช่วย อธิบาย 
ส่วนอาทิตย์ที่ผ่านมา  ผมต้องขอโทษลุงจิงๆครับ ที่รับปากไว้ แล้วทำไม่ได้
เนื่องจากเวป เข้ายากมากๆครับ ตั้งกระทู้ไป มันก้อบอกแต่ เน็ต 500
และบอก ส่งสำเนาซ้ำ  ผมไม่รุจะช่วยแบบไหนจิงๆครับ

ขอโทษลุงด้วยครับ   /////อาร์มมี่ อาร์มมี่
            ไม่เป็นไร อาร์มทำดีที่สุดแล้ว..ยังงัยก็ขอบใจนะอาร์ม...ยังงัยก็ฝากเรื่องเรตติ้งอุบัติเหตุด้วย พี่น้องเราสนใจกันมากนะ..ขอบอก
            สำหรับมวยช่อง 7 อาทิตย์ป๋าจัดไว้แต่ละคู่ ทรมานใจแฟนตู้จริงๆ..โดยเฉพาะคู่นี้  ข่าวว่า โชคปรีชาหวังชำระแค้นเต็มที่ ซุ่มฟิตซ้อมที่ค่าย 13 เหรียญ พระราม9  โดยมีเสี่ยแขกรับประกันคุณภาพ....คู่นี้มีคำถามตามมาเยอะ..ช่วยตอบทีนะ
 :Onion-s-26[1]:

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2014, 14:30 »
พวกผม..พลเปล..พร้อมแล้วครับ....

Army__

• ชอบกด Like + 101
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2014, 14:56 »
มวยคู่นี้ผมชอบ  รุ่งเพชรครับ ทรงมวยหลากหลายกว่า
ปลายๆ น่าจะกระทุ้งเข่า ได้ชัดเจนครับ
ส่วนโชคปรีชา ยก 123 หมัดหนัก ยก 45 น่าจะหนักหมัดครับ
อาวุธเสริมต่างๆ ก้อมีน้อย อาวุธนำแทบจะไม่มี
ถ้าจ้องจะไปต่อยหมัด  ก้อถือแต่หมัดไปอย่างเดียว
ทรงหมัดแบบนี้ โดนถีบสกัด คงเข้าไม่ติดแน่นอนครับ

ส่วนเรื่อง อุบัติเหตุ  ผมจะรายงาน ครั้งละ 2 จังหวัดน่ะครับ

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2014, 17:32 »
มวยคู่นี้ผมชอบ  รุ่งเพชรครับ ทรงมวยหลากหลายกว่า
ปลายๆ น่าจะกระทุ้งเข่า ได้ชัดเจนครับ
ส่วนโชคปรีชา ยก 123 หมัดหนัก ยก 45 น่าจะหนักหมัดครับ
อาวุธเสริมต่างๆ ก้อมีน้อย อาวุธนำแทบจะไม่มี
ถ้าจ้องจะไปต่อยหมัด  ก้อถือแต่หมัดไปอย่างเดียว
ทรงหมัดแบบนี้ โดนถีบสกัด คงเข้าไม่ติดแน่นอนครับ

ส่วนเรื่อง อุบัติเหตุ  ผมจะรายงาน ครั้งละ 2 จังหวัดน่ะครับ
        เป็นมุมมองฝากพี่น้องไปพิจารณาด้วยครับ  ขอบคุณนะอาร์ม....
        พี่น้องครับ มวยคู่แรก 7 สี เคยชกเสมอกันมาทางช่อง ทีจีเอ็น ในไฟต์ล่าสุดของทั้งคู่    เจอกันอีกหน ต้องมีคนชนะ  ท่านว่าเขาคือใคร?
 :Onion-s-26[1]:

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2014, 18:26 »
มวยไทยเจ็ดสีอาทิตย์นีั  ป๋าชุ้นจัดเป็นพิเศษ เพื่อเปิดโอกาสให้นักมวยได้มีโอกาสพิสูจน์ฝีมือกันอีก
        คู่แรก  เพชรทุ่งยั้ง กีล่าสปอร์ต ชกกับ คมกริช อ.ขวัญทอง(เกียรติรัษฎา) พิกัด 107 ป.  มวยคู่นี้ชกกันมาล่าสุด เมื่อ 18 ต.ค. 57 ทางช่อง ทีจีเอ็น ในพิกัด 106 ป.  ผลคือเสมอกัน..แบบคู่คี่สูสีมาก   อาทิตย์นี้ชก 107 ป...เกมคงออกมาแบบดุเดือดอีกหน
       มวยคู่2.  อนุวัฒน์ หนุ่มยีนส์ตะวันนา..มวยเก๋าส์ รุ่นพี่ ต่อ น้ำหนัก 1 ป.ให้ โชคพิชิต เจียวมุกดาหาร พิกัด 106/107.. น่าติดตามครับ
       มวยคู่3.  เสมาเพชร ศ.ธรรมนัส(ส.เชาวลิต) ชกกับ รุ่งเกียรติ ซากามิ   มวยคู่นี้ชกกันมาเมื่อ 5 พ.ย. 57 ที่ พะเยา ผล เสมาเพชรชนะคะแนน   จัดเป็นคู่ล้างตาที่น่าสนใจ
      มวยคู่เอก  โชคปรีชา ศิษย์นายกทวีปตะพงษ์(ก.สกุลเชื้อ) ชกกับ รุ่งเพชร เพชรเจริญ  คู่นี้ชกกันมาเมื่อ 20 ก.ย. 57 ที่พิษณุโลก  ผล รุ่งเพชรชนะน็อคยก 3..เจอกันอีกครั้ง ตุเดือด ตื่นเต้น มีนับมีน็อคแน่นอน...
       ฝากพี่น้อง ต้องพิจารณาให้ดีๆนะครับ
 :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2014, 03:13 »
            สำหรับพีน้องใหม่ และพี่น้องเก่า.....
            ผมขอทบทวนข้อตกลงอีกครั้ง จะได้เข้าใจตรงกันว่า...ในกระทู้วันนี้พี่สั่งลุย..ทุกวันเสาร์และอาทิตย์   ท่านจะได้พบกับ 3 จิตอาสาแห่งบ้านบางบอน ดังนี้
            1.ไฟหนาว(ผมเอง) จะบอก..มวยใช่.. ให้เล่นตัวไหน..ท่านก็ตัดสินใจเองว่าจะเล่นตาม หรือตรงข้าม เป็นสิทธิของท่านตัดสินใจเมื่ออยู่หน้าตู้..ผมเป็นเพียงตัวช่วยเท่านั้น  แต่ท่า่นโปรดมั่นใจ มวยใช่ที่ผมให้ มาจากข้อมูลที่ผมมี ไม่ใช่เดาแน่นอน
            2.พลเมืองดี..จะบอกสิ่งที่ท่านต้องการเป็นภาษาอังกฤษ..
            3.นินจาเจ(จอบบ้อน) จะบอกสิ่งที่ท่านต้องการ โดยการใบ้คำง่ายๆ สั้นๆ โดยมีแอ้ม กับ บุ๋ม เป็นหลัก...การทำทุกอย่างเริ่มที่แอ้มก่อน ตามด้วยบุ๋ม ที่สำคัญจะทำตรงข้ามกันตลอด เช่น เปิดแอ้ม..บุ๋มก็ต้องปิด      หากบอกว่า ปิดแอ้ม เปิดบุ๋ม..อย่างนี้ ท่านต้องรู้นะครับ      ถ้ามีคำว่า ยก ท่านก็อ่านดีๆ เช่น ยกครั้งที่หนึ่งครั้งที่สองครั้งที่สาม เปิดแอ้ม  ปิดบุ๋ม ยกครั้งต่อไปสลับ....แล้วอ่านต่อว่า ผมทำอะไร เช่น ปวดหัว เจ็บคาง  หูบวม ไหล่ระบม..ท่านก็รู้เลย ไม่ต้องเดาเพราะบอกชัดเจน...
        เรา 3 จิตอาสา..ไม่ได้หวังสิ่งใดจากท่านเป็นสิ่งตอบแทน..ขอเพียงท่านให้กำลังใจแก่พวกเราก็เพียงพอแล้วครับ..  ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามผลงานมาตลอด..
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2014, 05:29 »
         มวยคู่2..ช่อง7 สี ช่วยตอบผมหน่อยเถอะครับ..ใครได้เกิด?
 :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2014, 07:02 »
เสาร์อาทิตย์ โปรดรอครับ เชื่อได้..ไม่ผิดหวัง.....

หนุ่มสกล

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 3
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2014, 08:21 »
คู่เอก สดจากขั้ว เจอ จอมเก๋าพันธ์ดุ
รุ่งเพชร > ฝีมือ สมองมวย อาวุธหนัก หลากหลาย แก้เกมม์บนเวทีเก่ง มีทีเด็ดที่ลูกถีบ ไม่กลัวมวยฝีมือวงนอก เจอมวยเข่าติดใน ต้องลุ้น
โชคปรีชา > เก๋ากระดูกมวยแข็งแกร่ง ดูกคนละเบอร์ หมัดหนัก ออกแรงทุกลูก สมองมวยพอได้ อย่ายุบอย่าย่นให้เห็น เสร็จทุกราย แต่ถ้าตกเป็นรองเป็นผู้รับเหมา สูสีมีลุ้นตลอด เชียร์ได้ทุกยก
มวยชอบ > ชอบ รุ่งเพชร ไม่แพ้มวยหมัด มวยวงนอก มองว่า อาวุธ หนักแรงพอกัน แต่ความเร็วของอาวุธและสมองมวยดีกว่า ต้นๆน่าจะไปก่อน ปลายๆเอาตัวรอดได้ ทีเด็ด ลูกถีบ ยาวๆ ขออย่างเดียว อย่าถอยจนแพ้ และขอให้มาสู้จริงทั้งสองตัว

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2014, 08:49 »
คู่เอก สดจากขั้ว เจอ จอมเก๋าพันธ์ดุ
รุ่งเพชร > ฝีมือ สมองมวย อาวุธหนัก หลากหลาย แก้เกมม์บนเวทีเก่ง มีทีเด็ดที่ลูกถีบ ไม่กลัวมวยฝีมือวงนอก เจอมวยเข่าติดใน ต้องลุ้น
โชคปรีชา > เก๋ากระดูกมวยแข็งแกร่ง ดูกคนละเบอร์ หมัดหนัก ออกแรงทุกลูก สมองมวยพอได้ อย่ายุบอย่าย่นให้เห็น เสร็จทุกราย แต่ถ้าตกเป็นรองเป็นผู้รับเหมา สูสีมีลุ้นตลอด เชียร์ได้ทุกยก
มวยชอบ > ชอบ รุ่งเพชร ไม่แพ้มวยหมัด มวยวงนอก มองว่า อาวุธ หนักแรงพอกัน แต่ความเร็วของอาวุธและสมองมวยดีกว่า ต้นๆน่าจะไปก่อน ปลายๆเอาตัวรอดได้ ทีเด็ด ลูกถีบ ยาวๆ ขออย่างเดียว อย่าถอยจนแพ้ และขอให้มาสู้จริงทั้งสองตัว
             เหตุผล มุมมอง ชัดเจนมาก ขอบคุณครับ

mr.mu

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2014, 09:15 »
 :dookdik_smile-circle_48[1]:ขอถาม
ท่านไฟหนาว  ทำไมซิกมวยแต่ก่อนทำไมถึงลงได้ แต่เดี่ยวนี้ลงไม่ได้  ด้วยความนับถือ  สำหรับซิกเดี่ยว

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2014, 13:11 »
:dookdik_smile-circle_48[1]:ขอถาม
ท่านไฟหนาว  ทำไมซิกมวยแต่ก่อนทำไมถึงลงได้ แต่เดี่ยวนี้ลงไม่ได้  ด้วยความนับถือ  สำหรับซิกเดี่ยว
         ท่านคงไม่ได้ติดตามเรื่องนี้ ไม่เป็นไรครับ ผมขอตอบสั้นๆว่า พวกที่ทำธุรกิจเรื่องนี้เขาขัดขวางทุกทาง..เราจึงต้องหลีกเลี่ยงการปะทะ...จึงเป็นที่มาของแอ้มกับบุ๋มงัยครับ...ในกระทู้นี้มีครบครับกับสิ่งที่ท่านต้องการ..หากท่านสนใจไม่ยากเลย..ขอบอก.
        สำหรับมวย 4 คู่อาทิตย์นี้ ป๋าจัดเพื่อเอาใจแฟนตู้ภาคเหนือโดยเฉพาะ น่าสนใจจริงๆครับ...ลองถามใจท่านดูซิครับ ชอบใครบ้าง อย่าลืมเข้ามาบอกพี่น้องบ้าง..เขารออยู่เด๊อ..

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2014, 15:30 »
ชอบอนุวัฒน์ตัวเดียวครับพี่

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2014, 18:02 »
ชอบอนุวัฒน์ตัวเดียวครับพี่
      ขอบคุณครับ ที่ร่วมให้ทัศนะ...ฝากพี่น้องเอาไปพิจารณาด้วยครับ

mr.mu

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 12:34 »
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบพระคุณท่านไฟหนาวมากๆครับ  มวยชอบอาทิตย์นี้ชอบ  รุ่งเกียรติ ซากามิ ค่ายเขามาแรงครับ

srivang

• ชอบกด Like + 61
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 13:49 »
ข้อมูลเดิมผมหายหมดเพราะเอาคอมไปซ่อม ว่าด้วยมวยคู่ 1 ช่อง 7 สี คมกฤช ตัวนี้พอจำได้ว่าเป็นชุดทารกเงินล้าน(100ป)ศึกอัศวินดำรุ่นเจ้าแฟ้ม(บุญมาก) เป็นมวยเตะต่อยหนักเข้าเร็วออกเร็ว ชอบมาน้ำหนักเกินเป็นประจำ ครั้งสุดท้ายมาเกินร่วม 4 ป ยอมแพ้บนตาชั่งตกรอบไปอย่างน่าสียดาย ส่วนเพชรทุ่งยั้งเป็นมวยเตี้ยล่ำเตะต่อยหนักบู้ทรหดมวยคู่นี้ตามมุมมองของศรีวังได้อย่างเสียอย่าง คมกฤชได้ฝีมือหนักเร็ว เพชรทุ่งยั้งได้หนัก แรงปลายดี แต่ช้า คมกฤช ถ้าคุมดีๆไม่โดนบี้หมดแรงก่อนอาจจะฉายม้วนเดียวจบก็ได้ แต่ถ้าแรงหมด ตัวใครตัวมันเด้อสิบอกไห่ ตามเชิงเข้ามวยฝีมือเร็วก่อนได้เปรียบ 3 ยกมีให้ออกตัวกิน 2 ข้างแน่นอน

khadong

• ชอบกด Like + 21
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 18:48 »
ขอบคุณท่านบินหลาและท่านไฟหนาวนะครับ (อุบัติเหตุ) :dookdik_smile-circle_58[1]:

บินหลา

• ชอบกด Like + 15
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 20:27 »
ถ้าจริงกินสองหน้าเข้าทางผมครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal