เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยชอบศึกเพชรยินดี วันอังคารที่ 25 พ.ย. 2557 เวทีมวย ลุมพีนี  (อ่าน 6141 ครั้ง)

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
ศึกเพชรยินดี วันอังคารที่ 25 พ.ย. 2557 เวทีมวย ลุมพีนี
1.โยธิน สะแกทองรีสอร์ท
ฟ้าใหม่ เลียวนาร์ดยิมส์ 113 .น่าเล่น

2. ขุนหาญ ศิษย์ธงศักดิ์112.น่าเล่น
เพชรลือชา ส.ยุพินดา 114.

3. พนมรุ้งเล็ก เกียรติหมู่9 118.น่าเล่น
ศักดิ์สิทธิ์ ลูกเจ้าแม่ไทรทอง 120.

4. วันชนะ อ.บุญช่วย
ขวานเพชร ส.สุวรรณภักดี121.น่ารอง

5. แก้วกังวาน ไก่ย่างห้าดาวยิม
คชสาร ว.วิวัฒนานนท์ 126 .น่ารอง

6. เอกมงคล ไก่ย่างห้าดาว น่าเล่น
เมธี ส.จ.ต้อยแปดริ้ว 118.

7. เพชรอู่ทอง อ.ขวัญเมือง น่าเล่น
ขวัญข้าว ม.รัตนบัณฑิต 129 .

8. เพชรมรกต ว.สังข์ประไพ
เสกสรร อ.ขวัญเมือง 130.น่าเล่น

9 .เพชรเกรียงไกร ศิษย์บุญชนะ
สุวรรณภูมิ เอส.ที.ดี.ทรานสปอร์ต 100 .น่าเล่น

เริ่มถ่ายทอดสดทาง ช่อง ท.ท.บ.5 (22.10-24.10)

10 .ธนเดช ท.พราน49
สะท้านเมืองเล็ก หนุ่มพรเทพ 110 .น่าเล่น

11 .สามเอ ไก่ย่างห้าดาวยิม 123.น่าเล่น
บางพลีน้อย 96 ปีนัง 126 .

12. น้องโอ๋ ไก่ย่างห้าดาวยิม132.น่าเล่น
เกียรติเพชร สวนอาหารปีกไม้ 134.

13 .พลอยสยาม เพชรยินดีอะคาเดมี่
ตุ๊กตาทอง ศ.เกียรติวัฒน์ 107 .น่าเล่น

14. หนุ่มดับเพลิง เอส.ที.ดี.ทรานสปอร์ต
ยิ้มสยาม นครเมืองเดช 109. น่าเล่น

สเต็ปวันนี้-เพชรอู่ทอง+สะท้านเมืองเล็ก+ตุ๊กตาทอง

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
วันนี้มีลุ้นอีกแล้วครับ........

มวยชอบ ศึกเพชรยินดีเงินล้าน อังคาร 25 พ.ย.57 ลุมพินีรามอินทรา
โปรโมเตอร์ วิรัตน์ วชิรรัตนวงศ์
ถ่ายทอดสดทาง ช่อง ท.ท.บ.5 (22.10-24.10)
-----------------------------------------------------------------------
คู่ที่1.ฟ้าใหม่ เลียวนาร์ดยิมส์ (วรเชษฐ์ ป.เรืองรัมย์) มวยตัวยืนในรายการ เข่าในเหนียวแน่นฟอร์มสดขึ้นมา ยืนระยะดีกว่า
----------
(คู่ที่2.ชิงแชมป์ประเทศไทย รุ่นซุปเปอร์ฟลายเวทที่ว่าง)
คู่ที่2.ขุนหาญ ศิษย์ธงศักดิ์ (ต่อ2ป.) มวยเข่าปล้ำฟัดมัดตีวงในเหนียวหนึบ แข็งแกร่งแข็งแรงกว่า มองว่ายังดีกว่า**
------------
คู่ที่3.พนมรุ้งเล็ก เกียรติหมู่9 (ต่อ2ป.) มวยฝีมือครบเครื่องวงในมีตีสู้ หลักเหลี่ยมดูดีกว่า
--------------
คู่ที่4.วันชนะ อ.บุญช่วย มวยฝีมือรูปร่างสูงยาวเคยแพ้มาแต่วันนี้ต่อยที่นี่เหมือนต่อยในบ้านหน้าเสื่อดูดีกว่า น่าชำระแค้นได้
-----------------
คู่ที่5.คชสาร ว.วิวัฒนานนท์ มวยเข่าฟอร์มสดจังหวะหลักเหลี่ยมดูเป็นรอง ใจสู้บู๊ดีกว่า น่ารอง**
---------------------
....คู่ที่6 เดิมพัน 3,000,000 บาท....
คู่ที่6.เอกมงคล ไก่ย่างห้าดาวยิม มวยจังหวะเตะต่อยวงในเหนียวแน่นยืนระยะดี
--------------------------
คู่ที่7.เพชรอู่ทอง อ.ขวัญเมือง ครบเครื่องหลักเหลี่ยมดีชั้นเชิง+ไอคิวดี ฟอร์มสดขึ้นมา**
---------------------------
คู่ที่8.เสกสรร อ.ขวัญเมือง มวยเข่าใจสู้บู๊ดีมีฮึดตลอด วันนี้เสียเปรียบรูปร่างช่วงชกแต่หัวจิตหัวใจดูดีกว่า น่ารอง**
--------------------------------
คู่ที่9.สุวรรณภูมิ เอส.ที.ดี.ทรานสปอร์ต มวยตัวยืนในรายการเคยชนะมาแล้ว วันนี้เจอกันใหม่ขอให้เหมือนเดิม
-------------------------------------------------------------------------------------------------
...ถ่ายทอดสดทาง ช่อง ท.ท.บ.5 (เวลาประมาณ22.10-24.10)....
คู่ที่10.สะท้านเมืองเล็ก หนุ่มพรเทพ มวยบู๊ดุดันใจสู้บู๊ดีอาวุธหนักแรงกว่าครั้งก่อนพลาดโดนนับ วันนี้ต่อยเวทเท่ากันล้างตาได้แน่ **
---------------------------------
คู่ที่11.บางพลีน้อย 96 ปีนัง มวยฟอร์มสดชื่อชั้นเป็นรองได้เปรียบรูปร่าง-เวท วันนี้ขอวัดชั้น ไม่พลาดหล่นก่อนสนุกแน่ น่ารอง
-------------------------------------
(คู่ที่12.ชิงแชมป์ประเทศไทย รุ่นไลท์เวทที่ว่าง)
คู่ที่12.น้องโอ๋ ไก่ย่างห้าดาวยิม (ต่อ 2ป.) มวยครบเครื่องหลักเหลี่ยม+หน้าเสื่อดี
------------------------------------------
คู่ที่13.ยิ้มสยาม ณ.นครเมืองเดช มวยฝีมือดีกว่าไม่ปะทะด้วยดูดีกว่า

เน้นๆ*/ ขุนหาญ ศิษย์ธงศักดิ์//เพชรอู่ทอง อ.ขวัญเมือง///สะท้านเมืองเล็ก หนุ่มพรเทพ
น่ารอง*/ คชสาร ว.วิวัฒนานนท์+เสกสรร อ.ขวัญเมือง

ดอนผีบิน

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
ศักดิ์สิทธิ์ ลุ้นแรงแซงปลาย
คชสาร หัวจิตหัวใจดีกว่าเยอะ
เพชรอู่ทอง ฝีมือเยี่ยม
เพชรมรกต ของขวัญวันเกิด
สามเอ กินนิ่มๆ
น้องโอ๋ กินนิ่มๆ

สนทะเล

คู่ที่ 1.เพชรบุญค้ำ เอฟ.เอ.กรุ๊ป แพ้คะแนน ฟ้าใหม่ ป.เรืองรัมย์
แดงจะได้รูปร่างสูงยาวกว่า ชื่อเดิมคือ โยธิน สะแกทองรีสอร์ท ตัวนี้เก๋าเก่าแก่ต่อยมานานกว่า วันนี้มาแทน(แบบรู้ตัว) ส่วนน้ำเงินชื่อเดิมคือ วรเชษฐ์ ป.เรืองรัมย์ นี่สดขึ้นมา
ยกแรกๆยังไม่มีอะไรกันมากครับ หมด2ขึ้น3 แดง 3/2 ต่อ 7/4 รอง ยก3เกมส์เริ่มเปิดมีเข้าไปคลุกในตีเข่าแต่เงินไล่แขนได้หมด3เงิน 2/1 ต่อ 5/2 รอง
ยก4 แดงพยามเข้าไปล็อคคอตีเข่าแต่เงินไล่แขนอยู่เลยแดงทำอะไรไม่ได้ราคาไปไกลเลยหมด4เงิน 30 ต่อ 40 รอง ยกสุดท้ายแดงพยามเข้าไปปล้ำแต่ทำอะไรไม่ได้ จบยกเงินเอาชนะไปไร้ราคา
-------------------------------

สนทะเล

(คู่ที่2.ชิงแชมป์ประเทศไทย รุ่นซุปเปอร์ฟลายเวทที่ว่าง)
คู่ที่ 2.ขุนหาญ ศิษย์ธงศักดิ์ แพ้คะแนน(พลิก) เพชรลือชา ส.ยุพินดา
แดงต่อ น.น.ให้เงิน2ป.นะวันนี้ ยกแรกๆยังไม่มีอะไรมากครับแดงทำได้ดีกว่าอาศัยขวางหน้าหักเหลี่ยมเงินล้มไปหลายครั้งปลายยก2เงินมาต่อยหมัดเรียกเสียงเฮมาได้นิดหน่อย หมด2ขึ้น3แดง 4/1 ต่อ 5/1 รอง ยก3เงินเดินเข้าหาแดงนี่มาถอยเข้าทางเงินเลยหมดยก3เหลือแค่เสมอแดง ยก4 เงินเดินปล้ำเดินฟัดแดงล้มไปหลายครั้งดูแดงจะแผ่วลงไปหมดยก4 เงิน 25 ต่อ 30 รอง ยก5ไม่มีอะไรครับแดงยอมเลยเงินเอาชนะคะแนนไปไร้ราคา หักปากกาเซียนเลยครับคู่นี้
--------------------------------------------
 :Onion-s-98[1]:

สนทะเล

คู่ที่ 3.พนมรุ้งเล็ก เกียรติหมู่9 แพ้คะแนน ศักดิ์สิทธิ์ ลูกเจ้าแม่ไทรทอง
แดงนี่เก๋าเก่าแก่ มวยรุ่นพี่ เงินนี่รุ่นน้อง วันนี้ตั๋วแดงมาไม่ค่อยดี ยกแรกๆยังไม่มีอะไรกันมากครับราคาจ้องจะมาเงินอย่างเดียว ยก4ราคาแดงอยู่ดีๆ 10 ต่อ 15 รองแต่ พอแดงล้มลงไปทำท่าลุกช้าราคาไหลเงินยังกะท่อแตกเงิน 25 ต่อ 30 รอง ยกสุดท้าย แดงพยามต่อยหมัดแต่ทำอะไรไม่ได้ ราคาไปตามตั๋วเลย พลิกไปอีกคู่
-----------------------------------------

สนทะเล

ผลมวย ศึกเพชรยินดีเงินล้าน อังคาร 25 พ.ย.57 ลุมพินีรามอินทรา
โปรโมเตอร์ วิรัตน์ วชิรรัตนวงศ์
ถ่ายทอดสดทาง ช่อง ท.ท.บ.5 (22.10-24.10)
-----------------------------------------------------------------------------
คู่ที่ 1.เพชรบุญค้ำ เอฟ.เอ.กรุ๊ป แพ้คะแนน ฟ้าใหม่ ป.เรืองรัมย์
แดงจะได้รูปร่างสูงยาวกว่า ชื่อเดิมคือ โยธิน สะแกทองรีสอร์ท ตัวนี้เก๋าเก่าแก่ต่อยมานานกว่า วันนี้มาแทน(แบบรู้ตัว) ส่วนน้ำเงินชื่อเดิมคือ วรเชษฐ์ ป.เรืองรัมย์ นี่สดขึ้นมา
ยกแรกๆยังไม่มีอะไรกันมากครับ หมด2ขึ้น3 แดง 3/2 ต่อ 7/4 รอง ยก3เกมส์เริ่มเปิดมีเข้าไปคลุกในตีเข่าแต่เงินไล่แขนได้หมด3เงิน 2/1 ต่อ 5/2 รอง
ยก4 แดงพยามเข้าไปล็อคคอตีเข่าแต่เงินไล่แขนอยู่เลยแดงทำอะไรไม่ได้ราคาไปไกลเลยหมด4เงิน 30 ต่อ 40 รอง ยกสุดท้ายแดงพยามเข้าไปปล้ำแต่ทำอะไรไม่ได้ จบยกเงินเอาชนะไปไร้ราคา
-----------------
คู่ที่ 2.ขุนหาญ ศิษย์ธงศักดิ์ แพ้คะแนน(พลิก) เพชรลือชา ส.ยุพินดา
แดงต่อ น.น.ให้เงิน2ป.นะวันนี้ ยกแรกๆยังไม่มีอะไรมากครับแดงทำได้ดีกว่าอาศัยขวางหน้าหักเหลี่ยมเงินล้มไปหลายครั้งปลายยก2เงินมาต่อยหมัดเรียกเสียงเฮมาได้นิดหน่อย หมด2ขึ้น3แดง 4/1 ต่อ 5/1 รอง ยก3เงินเดินเข้าหาแดงนี่มาถอยเข้าทางเงินเลยหมดยก3เหลือแค่เสมอแดง ยก4 เงินเดินปล้ำเดินฟัดแดงล้มไปหลายครั้งดูแดงจะแผ่วลงไปหมดยก4 เงิน 25 ต่อ 30 รอง ยก5ไม่มีอะไรครับแดงยอมเลยเงินเอาชนะคะแนนไปไร้ราคา หักปากกาเซียนเลยครับคู่นี้
------------------
คู่ที่ 3.พนมรุ้งเล็ก เกียรติหมู่9 แพ้คะแนน(พลิก) ศักดิ์สิทธิ์ ลูกเจ้าแม่ไทรทอง
แดงนี่เก๋าเก่าแก่ มวยรุ่นพี่ เงินนี่รุ่นน้อง วันนี้ตั๋วแดงมาไม่ค่อยดี ยกแรกๆยังไม่มีอะไรกันมากครับราคาจ้องจะมาเงินอย่างเดียว ยก4ราคาแดงอยู่ดีๆ 10 ต่อ 15 รองแต่ พอแดงล้มลงไปทำท่าลุกช้าราคาไหลเงินยังกะท่อแตกเงิน 25 ต่อ 30 รอง ยกสุดท้าย แดงพยามต่อยหมัดแต่ทำอะไรไม่ได้ ราคาไปตามตั๋วเลย พลิกไปอีกคู่
--------------------
คู่ที่ 4.วันชนะ อ.บุญช่วย ชนะคะแนน ขวานเพชร ส.สุวรรณภักดี
คู่นี้แดงเคยแพ้มา วันนี้นัดล้างตาต่อยกลางคืนมองดูว่าได้เปรียบทุกอย่าง ยก1-2ยังไม่มีอะไรกันมากครับ ยก3มีอัดฉีดเงิน แต่ก้อทำอะไรแดงไม่ได้ดูใหญ่กว่าเยอะ ยก4 เงินพยามเข้าไปต่อยหมัดฟันศอกแต่แดงก้อมีโต้ทุกลูกหมด4แดง 25 ต่อ 30 รอง ยก5แดงมาคุมเกมส์เอาชนะคะแนนไปไร้ราคาแก้มือได้สำเร็จ
----------------------
คู่ที่ 5.แก้วกังวาน ไก่ย่างห้าดาวยิม ชนะคะแนน คชสาร ว.วิวัฒนานนท์
คู่นี้ไม่มีลุ้นเลยครับ ม้วนเดียวจบเลย เงินเดินช้า แดงมองเห็นหมด เอาชนะคะแนนไปขาดลอยม้วนเดียวจบ
------------------------
คู่ที่ 6.เอกมงคล ไก่ย่างห้าดาวยิม ชนะน๊อค(ยก3) เมธี ส.จ.ต้อยแปดริ้ว
คู่นี้เดิมพัน 3,000,000 บาท.... เงินนี่เคยชนะมา2ครั้ง สมัยร้อยกว่าปอนด์ วันนี้ก้ำกึ่งคู่คี่มากครับ ต้นยก1-2ยังไม่มีอะไรมากครับ ยังดูเหลี่ยมเชิงกันอยู่ ยกที่3ช่วงจังหวะจับในแดงสับศอกเงินโดนเข้าไปหลับเลยครับแดงงาบรางวัลพิเศษไปแบบง่ายดาย3,000,000
-----------------------------
คู่ที่ 7.เพชรอู่ทอง อ.ขวัญเมือง แพ้คะแนน ขวัญข้าว ม.รัตนบัณฑิต
คู่นี้สู้กันสุดมันส์แดงอาวุธมวยดูดีกว่า แต่ขาใหญ่ค้ำเงินไว้ ราคารอจะไปเงินตลอดเบียดไปเบียดมา ครบ5ยกเงินชนะไปครับ
---------------------------------
คู่ที่ 8.เพชรมรกต ว.สังข์ประไพ ชนะคะแนน เสกสรร อ.ขวัญเมือง
วันนี้แดงมาดีจริงๆครับ ดูใหญ่กว่าชัดเจน เงินสู้เต็มที่เหมือนทุกไฟร์ ฉายา คนไม่ยอมคนแต่สุดท้ายต้านใหญ่ไม่ใหวครับ แดงแก้มือได้สำเร็จ
-----------------------------------------
คู่ที่ 9.ธนเดช ท.พราน49 ชนะคะแนน สะท้านเมืองเล็ก หนุ่มพรเทพ
คู่นี้มวยแก้มือครับ แดงเคยชนะมา วันนั้นได้เปรียบ นน.2ป. วันนี้ต่อยที่น้ำหนักเท่ากัน เกมส์ทำท่าจะไหลไปเงินไกลแต่ยก4แดงเดินลุย เงินโดนเข้าไปล้มกลิ้งล้มหงายราคากลับมาอยู่แดงแดง 3/2 ต่อ 7/4 รอง แต่ยก5เงินอาศัยหลักเหลี่ยมที่ดีกว่าเอาชนะคะแนนไปขาดปลายๆ ล้างแค้นได้สำเร็จ
---------------------------------------------
คู่ที่ 10.สามเอ ไก่ย่างห้าดาวยิม ชนะน๊อค(ยก3) บางพลีน้อย 96 ปีนัง
แดงนี่เก๋าเก่าแก่ เงินสดขึ้นมา แต่เงินตัวนี้เท่าที่เคยเห็นชกเป็นมวยฝีมือดีครับ แต่บทจะไปก้อไปง่ายๆได้เหมือนกัน ต้นๆดูแดงยังคุมๆเกมส์ยุครับ ยก3แดงเริ่มเปิดเกมส์สู้ตีเข่าไปชุดเดียวเงินทิ้งตัวแพ้น๊อคไปในยกที่3ครับ เสียดายจริงๆครับเงินตัวนี้ถ้าเสริมใจสักหน่อยน่าจะไปได้ไกลกว่านี้..........บทจะไปก้อไปได้แบบไปไม่ลามาไม่ใหว้จริงๆ
-----------------------------------------------
คู่ที่ 11 น้องโอ๋ ไก่ย่างห้าดาวยิม ชนะน๊อค(ยก3) เกียรติเพชร สวนอาหารปีกไม้
วันนี้เงินได้เปรียบเวท2ป.รูปร่างสูงยาวใหญ่กว่าเห็นได้ชัด ต้นๆยังดูสูสีแต่เยิ่นกันไปมาได้แค่3ยก แดงต่อยเงินร่วงลงไป แดงชนะน๊อคไปในยกที่3 อย่างง่ายดาย
---------------------------------------------------------
 :Onion-s-23[1]: :Onion-s-13[1]: :Onion-s-13[1]: :Onion-s-65[1]: :Onion-s-65[1]:

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
ได้ดูถ่ายทอดสด ช่อง 5 โคตรมันส์ อยากให้เสี่ยเน้า เกิด ปีละ 12 ครั้งเด้ สุขภาพแข็งแรงครับ ท่านเสี่ยเน้า

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal