เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<สองคู่สู้เซียน ประจำวันเสาร์-อาทิตย์ที่13-14 ธ.ค.57>!!<  (อ่าน 45228 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
คู่มวยศึกจ้าวมวยไทยเสาร์ที่ 13 ธันวาคม 2557 เวทีมวยสยามอ้อมน้อยถ่ายทอดสดเวลา 12.15 น.

คู่ที่1.ดาวพยัคฆ์ ศักดิ์ปลายพระยา vs โอเล่ห์ ศิษย์นิวัฒน์  115ป.
คู่ที่2. มงคลแก้ว ส.สมหมาย vs ยอดเพชร ส.สมพงษ์ 126ป.
คู่ที่3. ป.ต.ท.เพชรรุ่งเรือง vs ณพกฤต ก.กัมปนาท  143ป.
คู่ที่4. สวยงาม พุ่มพันธ์ม่วง vs เจริญทรัพย์ ทุ่งสงประดับยนต์ 142ป.

คู่มวย ช่อง7สี วันอาทิตย์ 14 ธ.ค.2557 เวทีมวยวิกหมอชิต ถ่ายทอดสด เวลาประมาณ 12.50 น.

คู่ที่1.ยอดโปลิศ ส.พรรณเพชร vs แหลมสิงห์ ส.เตชะพันธ์ 124ป.
คู่ที่2.เพชรทวีศักดิ์ เกียรติเจริญชัย vs รุ่งรัตน์ ศศิประภายิมส์ 136ป.
คู่ที่3.วัชรพล พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม vs ดอกไม้เงิน ป.พงษ์สว่าง 114ป.
คู่ที่4.สตาร์บอย เซ็งซิมฮิ้วยิม vs ทวน ก.กัมปนาท 128/129ป.
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ทาคาชิ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
มารายงานตัวครับพี่สน อาทิตย์นี้เอาคืนพี่

สนทะเล

หายไปนานเลยสำหรับ เพชรทวีศักดิ์ เกียรติเจริญชัย ที่จะต่อยคู่สอง ช่อง7อาทิตย์นี้คู่นี้เคยต่อยกันมาแล้วครับ ที่เวทีจิตรเมืองนนท์ วันนั้นไฟท์แรกหลังจากที่เจ้าเพชรทวีศักดิ์ห่างหายรื้อเวทีไปนาน....และเพชรทวีศักดิ์เป็นฝ่ายเอาชนะคะแนนไปได้แบบสนุกสูสี.............ส่วนไฟท์ล่าสุดก้อชนะ ไฟป่า ส.ณรงค์ฤทธิ์ มาได้ครับที่สนามมวยเวที ลุมพีนี(รามอินทรา)......................

เอาคลิปมาให้ดูหน้าตากันก่อนครับเผื่อบางท่านอาจจะนึกไม่ออกครับ

สนทะเล

มารายงานตัวครับพี่สน อาทิตย์นี้เอาคืนพี่
ครับน้อง ฮิคาริซ่าอาทิตย์นี้เห็นแวบๆแล้วครับ อิอิ

maknum

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 163
  มารอครับ ท่านสน สองคู่สู้เซียน เหมือนเดิม

สนทะเล

มารอครับ ท่านสน สองคู่สู้เซียน เหมือนเดิม
ขอบคุณครับท่านmaknum ผมก้อรอ"ซุ่มส่อง"ด้วยคนครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:หูบ่สนชนอย่างเดียว เข้าโปลิศ...เข้าแสนพล...ดอกไม้เงิน...เข้าทวน..ออกตัวบังๆ....ได้น้อยดีกว่าเสีย

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ขอบคุณครับท่านongart123 และขอบคุณน้องSครับสำหรับคลิป เพชรทวีศักดิ์ (ว.รุ่งนิรันดร์)เกียรติเจริญชัย
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ไม่รอนานครับจัดไปโลดตัวแรก วัชรพล พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม ครบเครื่องกว่า ความน่าเชื่อถือดีกว่า............เวทนี้ดูจะปีนเวทขึ้นมาแต่คู่ชกล่าสุดชนะมาแบบ.......

ชอบๆครับ ช่อง7ตัวแรก วัชรพล พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม
สองคู่สู้เซียน รอวันชกนะครับ วันนี้ว่ากันที่ตัวชอบก่อนครับ

สนทะเล

ตัวที่สอง คู่เอก ชอบทวนครับ แต่ มองว่ายังงัยๆก้อชงให้ลูกเทวดาครับ จัดไปครับที่ สตาร์บอย เซ็งซิมอิ๊วยิม

ป๋าชุ้นสั่งลุยครับ เอามาปัดฝุ่นอีกครั้ง >>จัดไปครับที่ สตาร์บอย เซ็งซิมอิ๊วยิม

อัจฉริยะ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 137
อาทิตย์นี้กิน/กิน......น้องสน
อาทิตย์ผ่ามมาโดนกิน.........นานๆให้เพื่อนคืนไปบ้าง
คู่3 มวยจ่าวิ่งพักพวกผมเห็นทุกวัน (ไม่ห่างกับวัชรพลเทาไร)
มีคนเริ่มจะปลอยข่าวสัยร้ายนักมวยจ่า(ทำเป็นรู้)
ชกจริงไม่รู้มวยจ่าจะชนะได้ไม่ มวยมีแพ้ชนะ**แต่**อย่าไปสัยร้ายนักมวยเลยครับ

khadong

• ชอบกด Like + 21
มารอครับ :dookdik_smile-circle_51[1]:

สนทะเล

อาทิตย์นี้กิน/กิน......น้องสน
อาทิตย์ผ่ามมาโดนกิน.........นานๆให้เพื่อนคืนไปบ้าง
คู่3 มวยจ่าวิ่งพักพวกผมเห็นทุกวัน (ไม่ห่างกับวัชรพลเทาไร)
มีคนเริ่มจะปลอยข่าวสัยร้ายนักมวยจ่า(ทำเป็นรู้)
ชกจริงไม่รู้มวยจ่าจะชนะได้ไม่ มวยมีแพ้ชนะ**แต่**อย่าไปสัยร้ายนักมวยเลยครับ

สวัสดีครับอาจารย์ สบายดีม่ายครับ อุ่นใจเลยครับที่อาจารย์เข้ามาเยี่ยมเยียน
ในกระทู้.......คู่3+4 ผมว่าอาจารย์มีดีแน่ๆเลย ผมขอซ้อนท้ายตามไปด้วยคนนะครับผม

สนทะเล

มารอครับ :dookdik_smile-circle_51[1]:
สวัสดีครับท่าน...khadong อาทิตย์ที่แล้วคืนความสุขให้เพื่อนร่วมอุดมการณ์(ตู้)ไปนิดนึงอาทิตย์นี้ได้เวลาทวงคืนละครับ+ดอกเบี้ย :Onion-s-65[1]: (โม้ไว้ก่อน อิอิ)

สนทะเล

ชอบเบื้องต้น.....ช่อง7สี

1.......................
2.เพชรทวีศักดิ์ (ว.รุ่งนิรันดร์)เกียรติเจริญชัยมวยเข่าใจสู้บู๊ดีกลับมาหายใจไว้แล้ว.....
3.วัชรพล พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม ครบเครื่องหลากหลาย ปลายๆยืนระยะดีกว่า
4.สตาร์บอย เซ็งซิมอิ๊วยิม มวยใจสู้บู๊ดีมีฮึดตลอด เอามาเคาะสนิมหน่อย...

:Onion-s-25[1]:
ตรงไม่ตรงใจอย่างไรขออภัยด้วยนะครับ อยากให้ทุกท่านร่วมกันแสดงความคิดเห็นกันเยอะๆครับ.........

ตรี ศรีเมืองใหม่

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 14
"ท่านสนทะเล มองมวยได้ลึกดีจริงๆ อาทิตย์นี้ห้ามมองและเล่นด้วยสายตา ทุกคู่ล้วนมีที่มา ขึ้นอยู่กับว่าใครจะสืบลึกมากกว่ากัน ฮ่าๆๆๆๆๆเอิ้กกกก(สนทะเลมาถูกทางแล้วละ)"

สนทะเล

ขอบคุณครับพี่ตรีเจ้าของวลีสุดฮิต"กินดิบ"ที่ให้เกียรติเข้ามาให้ทัศนะมุมมองมวยครับผม :Onion-s-97[1]: อาทิตย์นี้ใกล้ปีใหม่แล้วหมัดๆมวยๆระวังกันสักนิดนะครับ...

เผ่าพงษ์

• ชอบกด Like + 42
รอสองคู่สู้เซียนเหมือนเดิมครับ...พี่สน...ผิดถูกไม่ว่ากันไปด้วยกันครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

รอสองคู่สู้เซียนเหมือนเดิมครับ...พี่สน...ผิดถูกไม่ว่ากันไปด้วยกันครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
ขอบคุณครับน้องเผ่าพงษ์  :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

1.......................
2.เพชรทวีศักดิ์ (ว.รุ่งนิรันดร์)เกียรติเจริญชัยมวยเข่าใจสู้บู๊ดีกลับมาหายใจไว้แล้ว.....
3.วัชรพล พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม ครบเครื่องหลากหลาย ปลายๆยืนระยะดีกว่า
4.สตาร์บอย เซ็งซิมอิ๊วยิม มวยใจสู้บู๊ดีมีฮึดตลอด เอามาเคาะสนิมหน่อย...

:Onion-s-25[1]:
ตรงไม่ตรงใจอย่างไรขออภัยด้วยนะครับ อยากให้ทุกท่านร่วมกันแสดงความคิดเห็นกันเยอะๆครับ.........
คู่แรก........จัดไปครับ แหลมสิงห์ ส.เตชะพันธุ์ มวยเข่าในเหนียวแน่น ปลายแกร่งกว่า สีเสื้อน้ำเลี้ยงหน้าเสื่อดีกว่าคู่ชกฝีมือดีกว่าก้อจริงแต่โดนบี้โดนเบียดถึงตัวตลอดเมื่อไรปลายๆมองว่าลำบาก..............

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380

...วัชรพล  VS  ดอกไม้เงิน...

ผมสอบถามทางด้าน..วัชรพล...เขาบอกผมว่า...เคยต่อยกับ..ดอกไม้เงิน  สมัย  นน. 30 กว่าโล  ต่อยกันมา  2  ครั้ง....วัชรพล..กินเรียบ ครับ...

สนทะเล

...วัชรพล  VS  ดอกไม้เงิน...

ผมสอบถามทางด้าน..วัชรพล...เขาบอกผมว่า...เคยต่อยกับ..ดอกไม้เงิน  สมัย  นน. 30 กว่าโล  ต่อยกันมา  2  ครั้ง....วัชรพล..กินเรียบ ครับ...
ขอบคุณข้อมูลครับท่านซอย :Onion-s-97[1]: ชัดเจนครับผม

สนทะเล

1.แหลมสิงห์ ส.เตชะพันธุ์
มวยเข่าในเหนียวแน่น ปลายแกร่งกว่า สีเสื้อน้ำเลี้ยงหน้าเสื่อดีกว่าคู่ชกฝีมือดีกว่าก้อจริงแต่โดนบี้โดนเบียดถึงตัวตลอดเมื่อไรปลายๆมองว่าลำบาก..............
2.เพชรทวีศักดิ์ (ว.รุ่งนิรันดร์)เกียรติเจริญชัย มวยเข่าใจสู้บู๊ดี

กลับมาหายใจไว้แล้ว.....แบบสูสี แต่นั่นเนื่องจากห่างหายรื้อเวทีไปซะนานเร่งไม่ขึ้น แต่ไฟท์นี้ได้เคลื่อนใหวร่างกาย2-3ไฟท์แล้ว มองว่าดีกว่าเก่าแน่ๆ
3.วัชรพล พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม
ครบเครื่องหลากหลายฝีมืออาวุธจัดจ้านกว่า แม้ปีนเวทขึ้นมาแต่การยืนระยะปลายๆมองว่าดูดีกว่า
4.สตาร์บอย เซ็งซิมอิ๊วยิม
มวยใจสู้บู๊ดีมีฮึดตลอด หน้าเสื่อเสียงเชียร์ที่นี่ดูดีกว่า ชกที่นี่เหมือนต่อยในบ้าน....เอามาเคาะสนิมหน่อย...

ทาคาชิ

• ชอบกด Like + 20
1กับ4ตามครับพี่

สนทะเล

มวยชอบ ศึกจ้าวมวยไทย ถ่ายทอดสดช่อง 3 เวทีอ้อมน้อย เสาร์ที่ 13 ธันวาคม 2557 เวลา 12.15 น.

- ดาวพยัคฆ์ ศักดิ์ปลายพระยา(แสงมรกต)
 มวยจังหวะเตะต่อยครบเครื่อง เข่าในเหนียวแน่น หน้าเสื่อ+การยืนระยะดี ไม่โดนหมัดหล่นก่อนมองว่าดีกว่า
- มงคลแก้ว ส.สมหมาย
 มวยเข่าแข็งแกร่งแข็งแรง จังหวะฝีมือครบเครื่องปลายๆดีกว่าแน่

ตาแม่น

• ชอบกด Like + 33
สบายดีท่านวิศวกร"สนทะเล"ขอแจมกระทู้ดัง มีมวยชอบ2ตัวอาจจะผิดใจเพื่อนบ้างขอฝากเอาไปพิจารณา อ่านแล้วไม่เห็นด้วยมองผ่านไปถือว่าเป็นของเล่น ได้สืบถามจากทิมเทรนเนอร์ค่าย"พี.เค.แสนชัยฯเป็นค่ายที่วงการมวยรู้จักและให้ความยอมรับเป็นอย่างดี มีมวยน่าลงทุน2ตัว
1.วัชรพล พี.เค.แสนชัย ฝีมือครบเครื่องช้อมดีผู้ฝึกสอนเด็กบอกว่าเด็กเคยเอาชนะมาแล้วครั้งหนึ่ง ถึงรูปร่างเราจะเล็กกว่าด้านอาวุธแพรวพราวเสริมศอกออกสวน หน้าเสื่อตัวเงินความเชื่อดีกว่าเกมนี้น่าจะย้ำแค้นอีกครั้ง*****
2.ทวน ก.กัมปนาท มวยรูปร่างล้ำสู้ฟัดรัดเหนียวเชิงมวยดี เกมนี้เข่าต่อเข่าเอาอยู่***** น่าลงทุน
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

สบายดีท่านวิศวกร"สนทะเล"ขอแจมกระทู้ดัง มีมวยชอบ2ตัวอาจจะผิดใจเพื่อนบ้างขอฝากเอาไปพิจารณา อ่านแล้วไม่เห็นด้วยมองผ่านไปถือว่าเป็นของเล่น ได้สืบถามจากทิมเทรนเนอร์ค่าย"พี.เค.แสนชัยฯเป็นค่ายที่วงการมวยรู้จักและให้ความยอมรับเป็นอย่างดี มีมวยน่าลงทุน2ตัว
1.วัชรพล พี.เค.แสนชัย ฝีมือครบเครื่องช้อมดีผู้ฝึกสอนเด็กบอกว่าเด็กเคยเอาชนะมาแล้วครั้งหนึ่ง ถึงรูปร่างเราจะเล็กกว่าด้านอาวุธแพรวพราวเสริมศอกออกสวน หน้าเสื่อตัวเงินความเชื่อดีกว่าเกมนี้น่าจะย้ำแค้นอีกครั้ง*****
2.ทวน ก.กัมปนาท มวยรูปร่างล้ำสู้ฟัดรัดเหนียวเชิงมวยดี เกมนี้เข่าต่อเข่าเอาอยู่***** น่าลงทุน
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
สวัสดีครับคุณตา หายไปนานเลย....สบายดีนะครับ.......พักนี้ผมไม่ได้แวะไปที่เวปเพื่อนบ้านเลยครับ...ขอบคุณคุณตาแม่นมากๆนะครับที่แวะมาส่งข่าวครับ....เห็นต่างกันบางมุมมองไม่เป็นไรหรอกครับ....เพราะจะได้มองหลายๆมุมซึ่งบางทีอาจจะมองข้ามจุดๆนั้นไป...แตกต่างแต่ไม่แตกแยกครับผม...ส่วนตัวผมมองว่าเห็นต่างกันนั่นแหละดีมากๆเลยครับ....เพราะถ้าเห็นเหมือนกันนี่ผมว่าน่ากลัวกว่านะครับคุณตา...เพราะรถผ้าป่าอาจจะคว่ำทั้งคันก้อได้ครับ....ผมจะระวังครับคู่ ทวน ใจจริงก้อชอบมากๆแต่องค์ประกอบสิ่งแวดล้อมต่างๆ มันทำให้ผมมองไปที่สตาร์บอยมากกว่านิดๆ เล่นไปดูไปครับคู่นี้
 อากาศที่ขอนแก่นกลางคืนคงหนาวแล้วคุณตาก้อดูแลรักษาสุขภาพด้วยนะครับ...............
นับถือเสมอครับผม :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ช่อง7+3 ตามนี้ครับ............ไม่เปลี่ยนใจ

มวยชอบ ศึกจ้าวมวยไทย ถ่ายทอดสดช่อง 3 เวทีอ้อมน้อย เสาร์ที่ 13 ธันวาคม 2557 เวลา 12.15 น.
- ดาวพยัคฆ์ ศักดิ์ปลายพระยา(แสงมรกต)
 มวยจังหวะเตะต่อยครบเครื่อง เข่าในเหนียวแน่น หน้าเสื่อ+การยืนระยะดี ไม่โดนหมัดหล่นก่อนมองว่าดีกว่า
 มวยเข่าแข็งแกร่งแข็งแรง จังหวะฝีมือครบเครื่องปลายๆดีกว่าแน่[/quote]

สนทะเล

ช่อง7+3 ตามนี้ครับ............ไม่เปลี่ยนใจ

มวยเข่าแข็งแกร่งแข็งแรง จังหวะฝีมือครบเครื่องปลายๆดีกว่าแน่

[/quote]
ยาวๆไปครับ................ :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

- ปตท เพชรรุ่งเรือง
มวยเข่าปอดใหญ่ปลายแรงแข็งแกร่งแข็งแรงกว่าต้นทำใจปลายๆดีกว่า
- มังกรเงิน  ผลไม้ปลากัดยิม
มวยจุกจิกมีทุกลูก  เป็นมวยที่ขยันออกอาวุธ ครบเครื่องกว่า น่ารอง*

สองคู่สู้เซียน1: ดาวพยัคฆ์ ศักดิ์ปลายพระยา(แสงมรกต)
สองคู่สู้เซียน2: มงคลแก้ว ส.สมหมาย
 :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

S ห้องแซง

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

สะเก็ดดาว  VS  กัองศักดิ์
7 สี ของขวัญที่ป๋าชุ้น  มอบให้ดูส่งท้ายปีคับ
ท่านสนทะเล...ชอบใครครับ

สนทะเล

มวยชอบศึกมวยดัง 8 ทิศ วันที่ 13 ธ.ค. 2557 เวทีมวย เวทีมวย ลุมพินี

- โชติช่วง พุ่มพันธุ์ม่วง แกร่งกว่า คู่ชกมีย่นมียุบ
- เพชรหัวไทร สาทิสซีดี ครบเครื่องกว่าไม่ย่นยุบดีกว่าเยอะ

จัดเบาๆ2ตัวพอครับ

สนทะเล

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

สะเก็ดดาว  VS  กัองศักดิ์
7 สี ของขวัญที่ป๋าชุ้น  มอบให้ดูส่งท้ายปีคับ
ท่านสนทะเล...ชอบใครครับ
ขอดูเวทก่อนครับท่านพญาอินทรีย์  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

S ห้องแซง

ยอดเยี่ยม ครับ พี่ สน วันนี้ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

maknum

สุดยอดครับท่านสน

สนทะเล

ขอบคุณครับน้องS+ท่านmaknum ..........ช่อง8 วันนี้วันชนะมาแกร่งเกินคาดครับต่อยไปต่อยมาเจ้าโชติช่วงดันหมดซะเอง :Onion-s-65[1]: :Onion-s-65[1]:
พรุ่งนี้ลุ้นกันต่อครับผม :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

อ้อ......พรุ่งนี้มวยชอบช่อง7อาจจะมีกลับลำ1ตัวนะครับ..........

เอ่ย กันตัง

• ชอบกด Like + 264
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: ผมบาดเจ็บหนักเลย.

สนทะเล

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: ผมบาดเจ็บหนักเลย.
สู้ๆกันใหม่ครับน้องเอ่ย หมัดมวยกล้วยปิ้งครับน้อง สู้ๆครับ :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

คู่สองช่อง7สี...........กลับลำด่วน!!!!!

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
เพชรทวีศักดิ์ ไฟร์ก่อนชนะพลิก.... :dookdik_smile-circle_48[1]:

สนทะเล

เพชรทวีศักดิ์ ไฟร์ก่อนชนะพลิก.... :dookdik_smile-circle_48[1]:
มันมีพลังงานบางอย่างครับท่านพญาอินทรีย์ ผมขอกลับลำไป "รุ่งรัตน์" นะครับ อิอิ :Onion-s-113[1]:

maknum

ศอกซ้าย อันตราย ครับท่านสน รุ่งรัตน์

สนทะเล

ศอกซ้าย อันตราย ครับท่านสน รุ่งรัตน์
ครับท่านmaknum  :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

มวยชอบศึกมวยไทย 7 สี  อาทิตย์ที่ 14 ธ.ค. 57เวลา12.50น. พร้อม " สองคู่สู้เซียน "

- แหลมสิงห์ ส.เตชะพันธุ์
มวยเข่าในเหนียวแน่น ปลายแกร่งกว่า สีเสื้อน้ำเลี้ยงหน้าเสื่อดีกว่าส่วนคู่ชกฝีมือดีกว่าก้อจริงแต่โดนบี้โดนเบียดถึงตัวตลอดเมื่อไรปลายๆมองว่าลำบาก..............
- รุ่งรัตน์ ศศิประภายิม
มวยเข่าใจสู้บู๊ดี รูปร่างสูงยาวเคยเยิ่นกันมาครั้งก่อนใกล้จะจบยกอยู่แล้วแต่มาแพ้เพราะตกเวทีแท้ๆ เสียเหลี่ยมเสียทรงเสียรูปมวย ครั้งก่อนเพชรทวีศักดิ์ไปแทนยังชนะแล้วครั้งนี้จัดมาแก้มือเพื่ออะไร..........น่าคิดจริงๆ สีเสื้อหน้าเสื่อชกที่นี่ไม่มีเป็นรองครับ(ช่อง7) เป็นรองก้อต้องรอง น่ารอง*
- วัชรพล พี.เค.แสนชัยฯ
ครบเครื่องหลากหลายฝีมืออาวุธจัดจ้านกว่า ปีนเวทมาก้อจริงแต่....น้ำหนักนี้คู่ชกดูจะคุมเยอะพอสมควร...ปลายๆมีย่นมียุบให้เห็น.....ไฟท์ที่แล้วชนะแตกมาแต่ถ้ากรรมการไม่จับ..........น่าคิดครับ
- สตาร์บอย เซ็งซิมอิ๊วยิม
มวยใจสู้บู๊ดีมีฮึดตลอด หน้าเสื่อเสียงเชียร์ที่นี่ดูดีกว่า ชกที่นี่เหมือนต่อยในบ้าน....เอามาเคาะสนิมหน่อย...ส่วนทวนหากแพ้ไฟท์นี้ไฟท์หน้าเจอกับฟ้าสะท้านได้ยังไม่สายครับ

สองคู่สู้เซียน1: รุ่งรัตน์ ศศิประภายิม
สองคู่สู้เซียน2สตาร์บอย เซ็งซิมอิ๊วยิม

*กลับลำ1ตัวครับ จากเพชรทวีศักดิ์---> รุ่งรัตน์*

khadong

สนทะเล

มวยชอบศึกมวยไทย 7 สี  อาทิตย์ที่ 14 ธ.ค. 57เวลา12.50น. พร้อม " สองคู่สู้เซียน "

มวยเข่าในเหนียวแน่น ปลายแกร่งกว่า สีเสื้อน้ำเลี้ยงหน้าเสื่อดีกว่าส่วนคู่ชกฝีมือดีกว่าก้อจริงแต่โดนบี้โดนเบียดถึงตัวตลอดเมื่อไรปลายๆมองว่าลำบาก..............
มวยเข่าใจสู้บู๊ดี รูปร่างสูงยาวเคยเยิ่นกันมาครั้งก่อนใกล้จะจบยกอยู่แล้วแต่มาแพ้เพราะตกเวทีแท้ๆ เสียเหลี่ยมเสียทรงเสียรูปมวย ครั้งก่อนเพชรทวีศักดิ์ไปแทนยังชนะแล้วครั้งนี้จัดมาแก้มือเพื่ออะไร..........น่าคิดจริงๆ สีเสื้อหน้าเสื่อชกที่นี่ไม่มีเป็นรองครับ(ช่อง7) เป็นรองก้อต้องรอง น่ารอง*
ครบเครื่องหลากหลายฝีมืออาวุธจัดจ้านกว่า ปีนเวทมาก้อจริงแต่....น้ำหนักนี้คู่ชกดูจะคุมเยอะพอสมควร...ปลายๆมีย่นมียุบให้เห็น.....ไฟท์ที่แล้วชนะแตกมาแต่ถ้ากรรมการไม่จับ..........น่าคิดครับ
มวยใจสู้บู๊ดีมีฮึดตลอด หน้าเสื่อเสียงเชียร์ที่นี่ดูดีกว่า ชกที่นี่เหมือนต่อยในบ้าน....เอามาเคาะสนิมหน่อย...ส่วนทวนหากแพ้ไฟท์นี้ไฟท์หน้าเจอกับฟ้าสะท้านได้ยังไม่สายครับ

สองคู่สู้เซียน1: รุ่งรัตน์ ศศิประภายิม
สองคู่สู้เซียน2สตาร์บอย เซ็งซิมอิ๊วยิม

*กลับลำ1ตัวครับ จากเพชรทวีศักดิ์---> รุ่งรัตน์*
**ใกล้ปีใหม่แล้ว ระมัดระวังกันด้วยครับมีโอกาสออกตัวบังทุนกันบ้างเน้อ ได้น้อยยังดีกว่าเสียนะครับผมที่ว่าแน่ๆยังเทกระจาดมานักต่อนักแล้วครับ**

S ห้องแซง

**ใกล้ปีใหม่แล้ว ระมัดระวังกันด้วยครับมีโอกาสออกตัวบังทุนกันบ้างเน้อ ได้น้อยยังดีกว่าเสียนะครับผมที่ว่าแน่ๆยังเทกระจาดมานักต่อนักแล้วครับ**
:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

khadong

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal