เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<สองคู่สู้เซียน ประจำวันเสาร์-อาทิตย์ที่13-14 ธ.ค.57>!!<  (อ่าน 45156 ครั้ง)

S ห้องแซง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1301
ขอบคุณครับ พี่สน   เยี่ยมมากครับ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ขอบคุณน้องS.......ท่านkhadong...........และท่านที่ติดตามทุกๆท่านที่ให้กำลังใจกันเสมอมาครับ..........เสาร์-อาทิตย์หน้าสู้กันใหม่ครับผม  :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

maknum

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 163
 สุดยอดเหมือนเดิมครับ ท่านสน

ทาคาชิ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20

สนทะเล

เห็นรูปนี้แล้วนึกถึงท่านเก่าๆที่หายไปทีละท่านสองท่านครับน้องS.....

สนทะเล

S ห้องแซง

ฝากความคิดถึง    พี่ๆทุกคนด้วยนะครับ พี่สน.....มีวันนี้ เพราะพี่ให้ ..บางบอน FC  SSS :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ฝากความคิดถึง    พี่ๆทุกคนด้วยนะครับ พี่สน.....มีวันนี้ เพราะพี่ให้ ..บางบอน FC  SSS :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
ครับน้องS ส่วนมากจะเจอกันในเฟสครับพี่ก้อพยามตามกลับมาอยู่ครับ .....เป็นไปได้ขอเฟสน้องSด้วยครับส่วนเฟสพี่ตามชื่อเลยนะครับน้องS(รูปผู้ชายนั่งเล่นกีต้าร์)ขอบคุณครับ
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

เพชรหนองจอก

• ชอบกด Like + 7
รุ่งรัตน์เสมอยังได้ตังเลยครับท่าน
 :dookdik_smile-circle_58[1]:
15 รอง เสมอขอกลางยกห้า ตามสายตาและเสียงเชียร์ในเวที ราคาไม่เกี่ยว
หูตายกันระนาวสะใจจิงๆ คู่เอกเจ้าบ้าน ลูกตัวเองจะดีจะชั่วก็ลูกคือเก่า รองทุกราคา

สนทะเล

รุ่งรัตน์เสมอยังได้ตังเลยครับท่าน
 :dookdik_smile-circle_58[1]:
15 รอง เสมอขอกลางยกห้า ตามสายตาและเสียงเชียร์ในเวที ราคาไม่เกี่ยว
หูตายกันระนาวสะใจจิงๆ คู่เอกเจ้าบ้าน ลูกตัวเองจะดีจะชั่วก็ลูกคือเก่า รองทุกราคา

ครับท่านเพชรหนองจอก เข้าทางเลยครับราคาเป็นรองด้วย... :Onion-s-33[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:สุดยอดเหนือคำบรรยายครับพี่สน  รวยๆครับ  ไม่ค่อยไ้มาทักทายเลย 

แมวเซา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19

สนทะเล

ขอบคุณน้องอุ๊(ม้าก้านกล้วย).....ท่านแมวเซา.......มากๆครับผม เสาร์-อาทิตย์นี้ลุยกันต่อครับผม  :Onion-s-97[1]:

อัจฉริยะ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 137
ยิ้มก่อนมวยชก....
ตอนชกเราก็ยิ้ม....
มวยจบเราก็ยิ้ม
วันที่เราเสียมีครับแต่.....นานๆสักครั้ง...
การให้มวยใครๆก็ให้กันได้ คนที่ให้บางคนเล่น500บาทขาแทบ. น...
แต่เเล้วเขียนทำเป็นพี่สุดเซียน.....
คนแบบที่ผมพูดมีอยู่ในนี้จริงครับ ....
มาให้กำลังใจน้องสนครับ..สวนขอความด้านบนเขียนเตือนใจคนอ่าน(แง้คิด)ครับ

สนทะเล

ยิ้มก่อนมวยชก....
ตอนชกเราก็ยิ้ม....
มวยจบเราก็ยิ้ม
วันที่เราเสียมีครับแต่.....นานๆสักครั้ง...
การให้มวยใครๆก็ให้กันได้ คนที่ให้บางคนเล่น500บาทขาแทบ. น...
แต่เเล้วเขียนทำเป็นพี่สุดเซียน.....
คนแบบที่ผมพูดมีอยู่ในนี้จริงครับ ....
มาให้กำลังใจน้องสนครับ..สวนขอความด้านบนเขียนเตือนใจคนอ่าน(แง้คิด)ครับ

ครับน้าโรจน์ ผมจะทำทุกอย่างให้ดีที่สุดครับ จนกว่าผมจะ..........(เหมือนที่ผมเคยคุยกับน้าโรจน์และท่าน14...)ไว้หลายครั้งแล้วครับ...............//ขอบคุณครับผม

khadong

• ชอบกด Like + 21
ยังรอเหมือนเดิมนะครับ :dookdik_smile-circle_51[1]:

สนทะเล

ยังรอเหมือนเดิมนะครับ :dookdik_smile-circle_51[1]:
อาทิตย์นี้ระวังด้วยนะครับท่านkhadong..........ช่อง7ผมว่ามวยต่อ อ.ต.ร

สนทะเล

ผมจะรอง ขำๆ2-3คู่ละกันครับ....... :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

kranbsp

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 7
 :Onion-s-33[1]:

หาตังค์ กินเหล้า หน่อยดิ สนเล

สนทะเล

:Onion-s-33[1]:

หาตังค์ กินเหล้า หน่อยดิ สนเล
หน้าเฟสเลยเพื่อนรัก  :Onion-s-113[1]:

สนทะเล

วันนี้คงพอมีกำไรนะเพื่อนรัก อิอิ ..............ว่าแต่จันทร์นี้พร้อมร่วมปฎิบัติการมั้ยเพื่อน(สามัคคีคือพลัง) :Onion-s-97[1]:

khadong

• ชอบกด Like + 21
ท่านสนทะเล ไม่ตั้งกระทู้สองคู่สู้เซียนหรือยังไงครับสัปดาห์นี้

สนทะเล

ท่านสนทะเล ไม่ตั้งกระทู้สองคู่สู้เซียนหรือยังไงครับสัปดาห์นี้
ครับท่านkhadong ขออภัยด้วยครับ หากไม่เป็นการรบกวนติดตามได้ที่หน้าเฟสไปก่อนนะครับผม เฟสตามชื่อผมเลยครับ .......วันนี้ก้อโพสท์อยู่ครับช่อง3....... :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

สำหรับท่านที่ติดตามหน้าเฟส.....เสาร์-อาทิตย์ นี้กินเต็มอีกแล้วครับ อิอิ เจอกันหลังปีใหม่เลยนะครับ นับถือทุกๆท่านครับ

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:ยอดเยี่ยมสุดๆครับพี่สน     ไม่ค่อยได้มาทักทายที่นี่เลย    อาทิตย์นี้ส่งท้ายปีขอเน้นๆนะคับ  ของขวัญปีใหม่.....5555

S ห้องแซง

เหนื่อยนักพักก่อนครับ พี่  .....รอสองคู่ เสมอ       [  เสาร์ อาทิตย์ เวปเราเข้ายากมากครับ ... พื้นที่อื่นเป็นไหมครับ .... :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

ขอบคุณครับน้องอุ๊+น้องS เนื่องจากสมาชิกในเวปบางบอนมีคนเข้ามาติดตามเยอะมากอะครับserverเลยทำงานหนักเลยอาจจะช้าไปบ้าง เป็นเหมือนกันทุกๆพื้นที่ละครับผม(ต้องขยายserverใหม่แล้วครับท่านเวป..เนื่องจากสมาชิกเข้ามาชมเวปบางบอนเยอะมากๆ).........// ขอบคุณทุกๆเม้นท์ทุกๆกำลังใจครับ :Onion-s-97[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal