เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องตู้มวย  (อ่าน 9187 ครั้ง)

เข่ง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
เรื่องตู้มวย
« เมื่อ: ธันวาคม 16, 2014, 18:08 »
 :Onion-s-49[1]:สวัสดีพี่น้องางบอน ผมเข่ง ถามเรื่องมวยตู้ ตู้ใหญ่ ที่ใหน เปิดบ้าง ครับ ท่าน ถาม พี่น้องบางบอน ครับ มีกี่ที่ ครับ

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164
Re: เรื่องตู้มวย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2014, 05:06 »
ถ้าท่านจะไปเล่นผมแนะนำว่า ตู้ใหญ่ในค่ายทหารครับ
ตู้สนามมวยค่ายอดิสร สระบุรี ติดข้างทางเลย มีทหารเฝ้าด้านหน้า ข้างในมีขาใหญ่เต็มหมดคู่ละแสนมีให้เล่นครับ ผมเห็นเขาเล่นกัน มีจ่าวี เฮียตี๋ และอีกหลายท่านครับ เล่นหนักมากครับลองไปดูนะครับ ปลอดภัยล้านเปอร์เซนต์ ถ้าเล่นแล้วจ่าย เพราะทหารคุมเอาอยู่แน่ๆ ส่วนตู้อื่นผมไม่ทราบครับ ลองไปดูครับ ค่าดูหัวละ100

นะโมตัดสระ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2014, 10:25 »
เสาร์ที่ผ่านมาเห็นจ่าวี  ยังมาดูที่ลุมพินีเลย  อดิศรนั่นสมัยไหนแล้ว  :dookdik_smile-circle_67[1]:

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2014, 11:37 »
:Onion-s-49[1]:สวัสดีพี่น้องางบอน ผมเข่ง ถามเรื่องมวยตู้ ตู้ใหญ่ ที่ใหน เปิดบ้าง ครับ ท่าน ถาม พี่น้องบางบอน ครับ มีกี่ที่ ครับ
          ถามกว้างเป็นทะเลเลย   ท่านอยู่ที่ไหนล่ะ  แล้วผมก็ไม่เข้าใจว่าท่านถามทำไม
ท่านอยากรู้เพื่ออะไร..ท่านจะไปเล่นมวย หรือรู้เพื่อแจ้ง จนท.ให้ไปจับเขากันล่ะ   ใครบอกท่านก็ไม่ใช่แฟนมวยตู้แล้ว?

:Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

ขาใหญ่

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2014, 12:13 »
เขากลับมาเปิดได้สองอาทิตย์แล้ว ค่ายนี้ครับ
พอดีผมขับรถผ่านเดือนละ10ครั้งครับตู้นี้

ขาใหญ่

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2014, 12:22 »
เขากลับมาเปิดได้สองอาทิตย์แล้ว ค่ายนี้ครับ
พอดีผมขับรถผ่านเดือนละ10ครั้งครับตู้นี้ หรือท่านจะไปเล่นตู้ใหญ่ นครสวรรค์ก็ได้ ถ้าจะไปท่านต้องตอบท่านไฟหนาวก่อน ผมถึงจะบอกที่เล่น หรือไปถามท่านไฟหนาวเลยก็ได้ที่ซอย……ข้างวิลัย…… ไม่บอกอีกหล่ะปล่อยให้งง  แถมอีกนิด...อยู่จังหวัดที่หนาวสุดของอิสาน..อิอิ

เข่ง

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2014, 17:57 »
แล้วถามเรื่องมวยตู้ ว่า ที่ใหนเขาเปิดบ้างไม้ได้หรอ ท่านพี่ไฟ หนาว ผมก็อยาก ไปเล่นตู้บ้าง เห็นปิดมาตั้งแต่ ค.ส.ช. คับ   ผม ไม่ได้ ติดตามเลย

เข่ง

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2014, 18:03 »
ขอบคุณ พี่ ขาใหญ่ นะ ที่บอก ครับ ว่าง งาน ผมจะไป เล่น ที่ อดิศร ครับ เจอคสช ปิดไปนาน  ถ้าจะแจ้งตำรวจ ไปจับทำผีไร

เข่ง

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2014, 18:09 »
ถามตู้มวย  มันเกี่ยว อะไร กับ การ ไม่ไช่คอมวยตู้ อะไร ไฟ หนาว  มันเป็นอะไร  ฮะ

พลคนบางนา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 35
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2014, 18:17 »
จ่าวี มาเล่นที่ตู้ลุมพินีครับวันเสาร์ เจอทุกเสาร์ครับ
ในกรุงเทพ วันเสาร์ที่สนามมวยลุมพินีเลยครับ ตั้งแต่เที่ยง
ยัน2ทุ่มรับรองได้เสีย ค่าดู240บ. ถูกกฎหมายด้วย
ส่วนวันอาทิตย์ตู้รังสิต(สนามมวยนานาชาติรังสิต)
ดูตั้งแต่ช่อง7 ค่าดูแค่200 ดูช่อง11ช่องเดียวแค่100บ.ครับ
เล่นแบบถูกกฏหมายด้วยครับ ได้เสียทุกเม็ด

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2014, 18:30 »
ถามตู้มวย  มันเกี่ยว อะไร กับ การ ไม่ไช่คอมวยตู้ อะไร ไฟ หนาว  มันเป็นอะไร  ฮะ
         มันไม่อะไรหรอก เพียงแต่คำถามที่ถามนี่ มันไม่ชัดเจน  คุณอยู่แถวไหนก็ไม่รู้  ถ้าอยู่แถวกรุงเทพ พี่น้องเขาก็จะบอกให้   เกิดเขาอยู่ปัตตานีบอกว่าไปเล่นตู้นั้นๆ ท่านจะไปเล่นเหรอ    ผมอยู่จังหวัดเลย ผมก็รู้ว่าจะไปเล่นที่ไหนแล้วปลอดภัย  คุณอยู่ใกล้เลย ผมก็แนะให้ได้     นี่เล่นถามตู้ทั่วประเทศอย่างนี้ คุณก็คิดเอาเองว่ามันถูกต้องหรือเปล่า     คุณบอกมาซิว่าคุณอยู่แถวไหน จังหวัดอะไร เขาไม่ใจดำหรอก  พี่น้องเรามีทั่วประเทศ...หรือคุณจะเดินสายเล่นไปเรื่อยๆล่ะ..ผมก็ว่าเป็นไปไม่ได้อีกนั้นแหละ..คุณต้องเข้าใจหัวอกคนที่เขาอ่านกระทู้บ้าง  ...เราไม่มีอะไรที่ตัองขัดใจกันไม่ใช่เหรอ...
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ขาใหญ่

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2014, 01:19 »
ท่านไฟหนาวพูดถูกครับ
ท่านเข่ง ใช้คำถามคลุมเคลือ ไม่ชัดเจน
ผมตอบ ยังต้องระวังเลย ผิดก็ขอโทษซะไม่เป็นไรหรอก จิตอาสาอย่างเราๆ

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2014, 04:17 »
ท่านไฟหนาวพูดถูกครับ
ท่านเข่ง ใช้คำถามคลุมเคลือ ไม่ชัดเจน
ผมตอบ ยังต้องระวังเลย ผิดก็ขอโทษซะไม่เป็นไรหรอก จิตอาสาอย่างเราๆ
         ขอบคุณท่านขาใหญ่ที่เข้าใจผม    ปัญหามันมีนิดเดียวคือ คุณเข่งไม่บอกพิกัดว่าเขาอยู่ที่ไหนนี่แหละ อีกอย่างก็ไม่บอกว่าตัวเองต้องการจะไปเล่นที่ไหน  อย่างท่านๆจะบอกเลยว่าขับรถไปหลายจังหวัด รู้เลยตู้มวยอยู่ที่ไหน อยากแวะเล่นก็เล่นได้ทันที      ที่ถูกคุณเข่งต้องถามว่า (สมมุติ) ผมอยู่ราชบุรีจะไปธุระที่อุบล ช่วยกรุณาบอกหน่อยว่าผมจะไปเล่นมวยที่ตู้ไหนได้บ้าง..ถามแค่นี้..พี่น้องแถวอุบลเขาอ่านเจอเขาก็บอกได้..จบ.. ที่ท่านขาใหญ่ ท่านพลบางนา แนะนำก็โอเคครับ    แต่ทั้ง 2 ท่านก็คงไม่รู้ว่าคุณเข่งเขาอยู่ที่ไหนของประเทศไทย..จะไปเล่นได้หรือเปล่าก็ไม่รู้ ไม่มีมั้งอยู่ราชบุรีไปเล่นมวยตู้เชียงราย...  การตั้งกระทู้ต้องชัดเจน คนอ่านแล้วเข้าใจ ฝากไปถึงคุณเข่งด้วยครับ..
            คุณถามผมว่าเป็นอะไร.. ผมก็เป็นสมาชิกเว็บบางบอนคนหนึ่งเท่านั้น    ไม่มีอะไรที่พิเศษกว่าพี่น้องคนอื่นๆ     คุณอยากได้ข้อมูลเกี่ยวกับมวย คุณก็เข้ามาหาได้ตามสบาย  คุณอยากรู้อะไรคุณก็ตั้งกระทู้ถาม..คนที่อยากตอบท่านมีเยอะ   แต่มันสะดุดตรงคำถาม มันไม่ชัดเจน ก็เท่านั้น   เมื่อไม่ชัดเจนผมก็มีสิทธิคิดว่า  คุณอยากรู้ไปทำไม  คุณทำหน้าที่อะไร คิดจะทำให้คนเล่นมวยตู้เดือดร้อนหรือเปล่า.. คุณบอกว่าจะพาตำรวจไปจับทำไม เชื่อได้แค่ไหนก็ไม่รู้.. คุณเข่งอ่านเจอแล้ว ช่วยมาบอกหน่อยว่า  อะไร เป็นอะไร..ไม่ใช่เงียบไปเฉยๆ    อย่างน้อยที่สุดบอกผมหน่อยเหอะว่าคุณอยู่ตรงไหนของประเทศ..
 :Onion-s-26[1]:

wichai

• ชอบกด Like + 18
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2014, 16:08 »
 ช้ดเจนมากครับท่านไฟหนาว ผมคนอุบลอยากรู้ถามได้ครับ???

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2014, 03:16 »
อยากได้คำตอบจากคุณเข่ง ตกลงว่าคุณอยากเล่นมวยที่ตู้ไหนล่ะ..ผมและพี่น้องรอให้คำแนะนำอยู่ครับ..
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ขาใหญ่

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2014, 14:46 »
 :Onion-s-48[1]:ถ้าชุมแพก็หลังโลตัส o.k จบป่ะ
ถ้าอุดร ก็บ้านโนนทอง
ถ้าขอนแก่นก็แถวทุ่งสร้าง ตะวันแดง
ถ้าพังโคนก็แถวในซอยโรงเรียน
ถ้าๆๆๆยังมีอีกเยอะ เลือกเอา

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2014, 14:49 »
ชลบุรี...ในเวทีฝนจางชลบุรีเลยคับ...ไม่ต้องถามว่าใครคุม.. :dookdik_smile-circle_48[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal