เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อมูล แสนพล vs ชายหล้า  (อ่าน 8114 ครั้ง)

พลคนบางนา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 35
ข้อมูล แสนพล vs ชายหล้า
« เมื่อ: ธันวาคม 18, 2014, 14:25 »
ข้อมูลคู่ แสนพล พบ ชายหล้า
มวยคู่นี้เคยประกบเจอกันมาแล้วครั้งหนึ่ง
ที่ลุมพินีใน"ศึกเกียรติเพชร"วันที่21พ.ย.57
ออกพิกัดไว้ 106ป. แต่ถึงวันชกจริงชายหล้า
กลับถอนกระทันตอนเช้า ซึ่งทีมงานรู้ดีว่าเพราะอะไร
ทางผู้จัดได้เรียกตัว ดวงกมล ศิษย์ป๋านนท์มาแบบกระทันหัน
รู้ตัวตอนเช้ามาชั่งพิกัด114ป. ซึ่งแสนพลซ้อมมาแค่106ป.
จึงกินชั่งได้113ป.กว่าๆ แต่ผลการชก แสนพลชนะน็อกยก2
ดวงกมล เพราะร่างกายและการเตรียมตัวดีกว่า
ครั้งนี้คงหลีกเลี่ยงไม่ได้ที่จะเจอกัน ผลแพ้ชนะคงว่ากันตามเกม
#เป็นข้อมูลเล็กๆน้อยๆ ประกอบการตัดสินใจครับ หมัดมวยมีแพ้ชนะกันได้
แต่เรารู้ข้อมูลที่เป็นจริง รับรองไม่เสียเปรียบคู่ต่อสู้แน่นอนครับ

พลคนบางนา

Re: ข้อมูล แสนพล vs ชายหล้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2014, 14:26 »
ข้อมูล แสนพล พบ ชายหล้า

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2014, 16:15 »
ขอบคุณครับท่านพลกับข้อมูลดีๆที่นำมาฝาก
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2014, 16:29 »
ท่านพลครับ ผมได้สายตรงคุยกับ จสอ.ประจักษ์ พ่อของชายหล้า เพิ่งสายไปเมื่อกี้ ได้ความว่า วันนั้นทีมงานสารวัตรเป๋มหาไถ่นั่งเครื่องบินไปถึง กทม.แล้ว   ปรากฏว่า ชายหล้าปวดท้องกระทันหัน   ชกไม่ได้ เลยแจ้งขอถอนจากรายการไป.. โปรดเข้าใจตามนี้ด้วยครับ     ไม่ได้หนีการชกแต่ประการใด     วันอาทิตย์ท่านคงได้เห็นกับตาว่า เกมจะเป็นอย่างไร     ชายหล้าเป็นรองในสายตาเซียนเยอะ  ผมคุยกับชายหล้าแล้ว เขาศึกษาการชกของแสนพลมาสมควร  เขาก็มั่นใจว่าสู้ได้ ส่วนผลจะชนะหรือแพ้ วันอาทิตย์นี้รู้เรื่อง       เมื่อเช้าผมไปดูการซ้อมของชายหล้าอีก วันนี้ซ้อมทวนเชิงเท่านั้น พร้อมกับใส่ชุดลดน้ำหนักออกวิ่งรอบหมู่บ้านปากภู       ชายหล้าพร้อมทีมงานจะนั่งเครื่องที่อุดรเข้า กทม.เย็นวันพรุ่งนี้    สารเป๋มหาไถ่บอกจะพักบ้า่นญาติแถวสายไหมครับ..
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

พลคนบางนา

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2014, 17:07 »
ครับท่านไฟหนาว นักมวยคนนี้ผมเห็นต่อยมานาน
ในสายศึกวันทรงชัย นักมวยในค่ายเมื่อก่อนมี7-8คน
เมื่อก่อนซ้อมและปล้ำกับพวก ซุปเปอร์บอล คมพยัคฆ์และชาติพยัคฆ์
ก่อนมีการแยกย้าย ออกไปต่างคนต่างทำกันเอง

พลคนบางนา

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2014, 20:55 »
แสนพล ถ้านัดนี้โชว์สวย มีหวังวันข้างหน้าได้ใส่สีเสื้อ
พี.เค.แสนชัยฯแน่ ใครๆหลายคนมองว่า เป็นเสือคิม2

Rindaman

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 33
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2014, 07:45 »
แสนพลvsชายหล้า
มีประกบหลุดอีกไหมครับท่าน???

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal