เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: +++++++++++++++++++++++แปลกมั้ยครับที่ทีมงาน ก.กัมปนาท ไม่โวยวายกรณีทวนแพ้  (อ่าน 5321 ครั้ง)

ยามุ่น

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 23
   เมื่อก่อนสมัยอยู่กับทรงชัย หรือข้ามฝั่งมาเกียรติเพชรใหม่ๆ หากโดนเอาเปรียบ คุณกัมปนาท ชูสุวรรณ หัวหน้าค่ายจะออกมาเรียกร้องความเป็นธรรม แต่กับกรณี ทวน แพ้ สตาร์บอย กลับเงียบกริบ นี่ก็จะครบ 7 วันแล้ว ในเฟสของค่ายก็ไม่พูดถึงเรื่องนี้ มันแปลกๆ ผิดปกติ

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
เงียบไปก็ดีแล้วครับ   ละครช่อง7สี ยังมีให้เราดูกันไปเรื่อยๆแหละครับ...

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164
ถ้าโวยวายนะซิแปลก
มวยมันแพ้เห็นๆ ถามแปลกพี่น้องเราเนี้ย

ยามุ่น

ถ้ากลับไปดูกระทู้เก่าๆและเว็บมวยอื่นๆ ท่านขาใหญ่ก็จะทราบว่า คนมอง ทวน ชนะ กับแพ้ ใครมากกว่ากันครับ

ยามุ่น

เปรียบเทียบกับ ศักดิ์สุริยา สาธิตซีดี ซึ่งผมมองว่า แพ้อาการตรงวงในของ แปดแสนเล็ก ทีมงานยังออกมาเรียกร้อง

ยศ

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
ผมก็ว่าแปลกเหมือนกัน อาการมวยปลายกสี่ แบบนั้นคนที่มองทวนได้เปรียบผมก็ว่าแปลกมวยแพ้เห็น ตู้ที่ผมเล่นเขายอมรับกันหมด แม้แต่คนที่เอาทวนต่อ10/1   15/1

ดอนผีบิน

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
จบเกมส์แพ้ก็ต้องยอมรับ คนที่เล่นทวนก็น่าจะได้เยอะออกตัวกินสองฝั่งสบายเลยจะโวยวายทำไม

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal