เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย..3 ลุ้น 2..บอกน้องต้องจ้องก่อนจิ้มละนะ.. !!  (อ่าน 10539 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://] [/img]http://][/img]
มวยคู่คี่ทุกคู่..ห้ามลุยเลย อ.ต.ร. ..จ้องให้เข้าตาก่อนจิ้มนะน้อง..รักนะจุ๊บๆ.. :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

ไฟหนาว

ทัศนะของผม...
              มวยช่อง3 ..4คู่วันนี้    ผมดูแล้วน่าลุ้น 2 คู่ คือคู่ 1 กับคู่4      เป็นมวยที่ผมไม่เคยเห็นชกออกตู้เลย  แต่ผมดูจากคลิปการชกที่ผ่านมา  ก็น่าลุ้นที่..มวยใช่..ที่ผมให้ไว้
    คู่1.ยอดกฤษดา ชกกับ เพชรใหม่    ยอดกฤษดาเป็นมวยโคราช อายุ 23 ปี ตอนนี้เป็นทหารอยู่ชลบุรี  เป็นมวยผิวดำ พันธุ์บู๊  ใส่เกียร์เดินหน้าคว้าคอเสียบเข่าแทงทุกยก        ส่วน เพชรใหม่ เป๊นมวยจากนครศรีธรรมราช ฝีมือจัด เตะดี มีลูกกวาดลาน ทำให้คู่ชกเสียศูนย์เสียทรง แต่ดูว่าไม่ชอบเข่าซักเท่าไหร่       มวยคู่นี้ชนะ สมิงเดช  ฮั้วโรงน้ำแข็ง มาด้วยกัน  รูปเกม ผมว่ายอดกฤษดาเดินกระซวกเข่าทั้ง 5 ยก   เวทีสยามเล็กและแคบ ผมว่าเพชรใหม่ต้านลำบากนะ..ก็ลุ้นไปครับ..ยอดกฤษดา..ท้ายๆก็ออกตัวมั่ง..มวยมันพลิกได้  ทางที่ดีช่วงหมดยก2 ยก3  กดฟังข่าว Army..จะได้รู้ว่าพวกขาใหญ่มันอุ้มใคร..จะได้รู้ทันเกมงัย...
     คู่4.ลายเสือ ชกกับ  ตระกูลเสือ    ..ลายเสือ อบต.โนนทอง มวยชัยภูมิ ดีกรีแชมป์มวยสยามภาคอิสาน เป็นมวยฝีมือ เตะต่อยรุนแรง ศอกคม    ส่วน ตระกูลเสือ ยุทธชลบุรี ค่ายเดียวกับยอดกฤษดา เป็นมวยจาก อ.ศรีนคร จ.สุโขทัย ค่ายเดิม จ.จตุเทน  เมื่อก่อนเดินสายชกงานสลากภัตร์ ที่ จ.อุตรดิตถ์  เดี๋ยวนี้มาอยู่ชลบุรี  เป็นมวยบู๊ เตะเข่ารุนแรง  กระดูกการผ่านมวยไม่ธรรมดา   รูปเกมน่าจะคล้ายคู่แรก  คงเบียดกันคู่คี่   เผลอๆตระกูลเสืออาจจะนำไปก่อน   แต่ผมชอบสมองมวยของ ลายเสือ คอยดักเตะดักศอก น่าเอาตัวรอดได้ เผลอๆท้ายๆสอนมวย   หมดยก 2 หรือ3 กดฟังข่าว Army จะไดรู้ว่าพวกขาใหญ่มันอุ้มใคร   ที่สำคัญอย่าลืมออกตัวมั่งนะ..เสียวตรูดจุงเบย..
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

เผ่าพงษ์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 42
ขอบคุณมากครับท่านพี่ไฟหนาวพี่ใหญ่แห่งบ้านบางบอน :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

khadong

• ชอบกด Like + 21
สวัสดีปีใหม่ครับ...สุข สมหวัง สุขภาพแข็งแรงครับ
หนึ่งกำลังใจ :Onion-s-97[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ประกิตสุรวงค์

• ชอบกด Like + 18
ขอเสริมนิดนึงครับพี่ไฟหนาว  คู่แรก เพชรใหม่กลับมาภาคนี้ไม่ธรรมดาครับ ร่างกายดี ครั้งล่าสุด ต่อย รดน.กับสมิงหยก 1-2-3 ต่อยคุมเกมไปเรื่อย อัน 4 ทำยกเดียว คู่ชก ยอมเลย มาแข็งมาก สู้เข่าได้สบายมากครับ น้ำหนักนี้ กินเพชรใหม่ไม่ง่ายนะครับ  :Onion-s-13[1]:

ไฟหนาว

ขอเสริมนิดนึงครับพี่ไฟหนาว  คู่แรก เพชรใหม่กลับมาภาคนี้ไม่ธรรมดาครับ ร่างกายดี ครั้งล่าสุด ต่อย รดน.กับสมิงหยก 1-2-3 ต่อยคุมเกมไปเรื่อย อัน 4 ทำยกเดียว คู่ชก ยอมเลย มาแข็งมาก สู้เข่าได้สบายมากครับ น้ำหนักนี้ กินเพชรใหม่ไม่ง่ายนะครับ  :Onion-s-13[1]:
            ขอบคุณมากครับ  มวยคู่นี้สูสี  ผมถึงบอกว่าเราต้องนั่งดูก่อน อย่าเพิ่งเล่น  หมดยก2..กดฟังข่าว Army..เพื่อรู้กระแสการเล่นในเวที   ขาใหญ่เลุ่นข้างไหน..ฟังเขาบ้างก็ดี..ช่อง3..การเล่นได้เสียมากกว่าช่องอื่นๆ...  ผมถึงบอกว่ามวยคู่นี้ อันตราย..   ที่ผมดูคลิปเพชรใหม่ชกเจอกับมวยเดินชน ดูว่าแรงปะทะไม่ดี  ยอดกฤษดารายนี้เดินชนตลอด เวทีแคบ ผมจึงมองว่าได้เปรียบนิดๆล่ะครับ    เรตน่าจะออก ใครต่อรองนะ

ประกิตสุรวงค์

ไฟหนาว

เรตเริ่มบรรเลง...
คู่1...ยอดกฤษดา...เสมอ.. นึกแล้วเชียว
คู่4... ใครต่อรอง...  หนาวละงานนี้

ไฟหนาว

ราคาเรตขยับ
ยอดกฤษดา ต่อ 5-4
ตระกูลเสือ...เสมอ...
ผมยังชอบมวยที่ให้ไว้ครับ

ไฟหนาว

ราคาเรตช่วง 11.00 น.
ยอดกฤษดา ต่อ 5-4
คู่4...ราคาเรตเหลือ คตร....พลิกไปพลิกมาแน่...แต่ผมยังชอบ ลายเสือ..ท้ายๆมีสิทธิ์สอนมวย  ต้นๆอาจโดนเข่าเจียนไปเจียนอยู่..ดูดีๆครับ

wichai

• ยอดมวยเงินล้าน

saroj

• ชอบกด Like + 6
ขอเบอร์เรตหน่อยครับคลิกดูไม่ได้ครับ
สวัสดีปีใหม่ครับเฮงๆๆรวยๆๆครับจารย์

ไฟหนาว

จอบบ้อน..ใบ้คำ
บันไดสามขั้นรวย
ฟุตบอลเป็นคู่  คู่หนึ่งและคู่สี่ห้า  ไม่ถือแอ้ม  ถือดาษบุ๋ม   คู่สองสามสลับ อาการคางหูหัวไหล่..เจ็บจุงเบย..
กองทุนเอสเอสเอ็ม
แข่งเรือทุกคู่ เปิดแอ้ม ปิดบุ๋ม  อาการ..ไหล่หูหัวคาง..ดีขึ้นแล้ว
ป็อกแปด
รองเท้าเป็นคู่  คู่หนึ่งสามสี่ห้า  หูแอ้ม ไหล่บุ๋ม    คู่สองสลับ    อาการ..ไม่ถืออะไร แล้วตามด้วยถือดาษเล็ก และดาษใหญ่..จบ
ขอบคุณครับท่านจอบบ้อน..
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal