เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย..7มีให้ลุ้น2 วัดใจน้องล่ะ..กล้าไหม !!  (อ่าน 20688 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://] [/img]http://][/img]
มวยใช่..ลุยเลยไม่ได้ อ.ต.ร. ..แต่ขอจัดให้เอาไปลุ้น..มวยสูสี ดูดีๆ มีรางวัล..นะน้อง.. :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ตามข่าว...Army
      บอกไว้ล่วงหน้านะว่า ข่าวนี้ใช้ได้ 2 สัปดาห์เด๊อ...ใจความข่าวมีดังนี้..
      ศูนย์อุตุแจ้งว่า ลมพายุ Army พัดด้วยความเร็วเก้าสิบสองน็อต ทำให้ทุเรียนหล่นไปสามร้อยสี่สิบเอ็ดลูก  บ้านพังหกสิบห้าหลังคาเรือน ฝูงลิงบาดเจ็บนับได้แปดสิบตัว...จบข่าว

ขอบคุณจิตอาสา Army..
:dookdik_smile-circle_58[1]: 

ไฟหนาว

มวยใช่ได้แล้ว..ตามข่าวArmyมีแล้ว   หลัง 10.00  มาเอา..ลูกผู้ชายชื่อไฟหนาว..หลัง 11.30 มาเอา จอบบ้อนใบ้คำ.. เรามีตัวช่วยเพียบแบบนี้   อยู่หน้าตู้ พี่น้องจะไปกลัวใครอีกครับ...อย่าลืมเข้ามาให้กำลังใจจิตอาสาบ้างก็แล้วกัน แค่กดไลค์ให้ หรือขอบคุณ ก็อุ่นใจแล้ว..
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

Soda

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
ติดตามครับ  ขอบคุณจิตอาสา ทุกท่าน

ไฟหนาว

มวยปูนเสือคู่ที่ 2..ชอบวงในใส่ชนะมาร     ชอบฝีมืเตะซ้ายต่อยแม่นเหมือนจับวาง ขวางแทงดีลุ้นที่ศิริชัย      คู่คี่สูสีแน่ สำหรับศิริชัย ข่าว(ไม่ได้กรอง)บอกว่าเคยชนะ ธนเดช ท.พราน 49 มาแล้ว ธรรมดาที่ไหน   ข่าวก็คือข่าวครับ   มวยประเภทชื่อมาก่อนตัว ผมกลัวใจครับ..สำหรับมุมมองของผมดูจากคลิปที่ชนะมาร(เกรียงไกร แพทองเจริญยนต์)ชกในกรุงหลายหน เป็นมวยใช่ที่ขกดี เข่าดีมีลุ้นครับ   วันนี้เกาะในติดเมื่อไหร่ราคาไหลกระฉูดแน่..ชอบเข่าเกรียงไกรครับ..แต่ถ้าเกาะติดไม่ได้ก็ตัวใครตัวเผือกน่ะเพ่..555...

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
วันนี้โดนเตะอ่วมแน่ๆชนะมาร555  ขอสวนเลยลูกพี่  โอกาสดีว่างครับจะไปลุ้น ศิริชัย

sangpachr

• ชอบกด Like + 59
ชอบข้อมูลมีประโยชน์มากๆ เอาไปเลย 9 ไลค์

fongkaew

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 16
ขอบคูณครับพี่ไฟหนาวเเห่งบางบอน f.c. :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

วันนี้โดนเตะอ่วมแน่ๆชนะมาร555  ขอสวนเลยลูกพี่  โอกาสดีว่างครับจะไปลุ้น ศิริชัย

ไม่ว่ากัน..ชอบทำสวนอย่าลืมปลูกใบบัวบกไว้นะน้อง..อิอิ..ล้อเล่น..   มวยชนะแพ้กันได้  แต่พี่ชอบเข่ายัดไส้น่ะ..ยัดแต่ละทีเข้าตากรรมการจุงเบย...
ชอบข้อมูลมีประโยชน์มากๆ เอาไปเลย 9 ไลค์
         ขอบคุณครับ เป็นแค่มุมมองก่อนเกมเท่านั้น..
         อีกตัว ชนะหรือแพ้ผมไม่รู้ แต่สู้แน่นอน  เพราะเขาเกิดที่นี่ ศักดิ์ศรีมันค้ำคออยู่
เสียงเชียร์ สิ่งแวดล้อมกินขาด คู่ชกไม่เคยชกกลางวัน  แถมมา 7 สี ครั้งแรก ขึ้นเวทีแข้งขาสั่นแน่   3 ยกเป็นพระเอกแน่ แต่ท้ายๆโดนเสียบ ขย่มตี หน้าบอกบุญไม่รับ อยู่กับเจ้าบ้านผมว่าสบายใจดี ท่านว่าไหม?

คนธรรม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
เคยเสียเพราะฟ้าจึงจำแม่น ต่อยกับเพชรนคร หมัดป๋องแป๋งดีๆนี่เอง อย่าหลงกระแส ครับ แพ้ชนะไม่รู้ แต่ผมก้องตัวเดียว

ไฟหนาว

เคยเสียเพราะฟ้าจึงจำแม่น ต่อยกับเพชรนคร หมัดป๋องแป๋งดีๆนี่เอง อย่าหลงกระแส ครับ แพ้ชนะไม่รู้ แต่ผมก้องตัวเดียว
         ผมดูหยาดฟ้าชกกับรุ่งอุบลที่ช่อง3..วันนั้น ใครก็แย่งกันต่อหยาดฟ้า ผลรุ่งอุบลต่อยหยาดฟ้าร่วงคาหมัด     จากนนั้นก็ไม่เห็นอีก รู้ว่าเขาทำฟอร์มดีมากขึ้นเรื่อยๆ ชกกับมวยมีระดับทั้งนั้น    วันนี้จะเป็นบทพิสูจน์มวยหมัดฟัดกับมวยเข่า.. ที่จำได้ตั้งแต่ดูมวยมา ผมยังไม่เคยเห็นก้องเกียรติโดนหมัดนับซักที    ผมเลยคิดว่าเชียร์ก้องเกียรติสบายใจกว่า ชนะแพ้อีกเรื่อง  ราคาเรตเช้า เปิด...เสมอก้องเกียรติครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

หนอนด้นTurl3o

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 1
มาแบบนี้ไม่ตามไม่ได้เเล้ว :Onion-s-113[1]:ลุยกันเลยครับ :Onion-s-23[1]:

กาก้า

• ชอบกด Like + 17
 :dookdik_smile-circle_48[1]: ขอมูลเยี่ยมครับท่านไฟ

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
เสริมอีกนิดคับท่านไฟหนาว
หยาดฟ้า...หลังจากมีข่าวไม่ดีที่ช่อง3
แต่ผู้บริหารได้ประกาศข่าวแล้วว่า หยาดฟ้า
ไม่ได้ล้ม โดยให้ค่าตัวปกติ
จากนั้นก็ตะเวนชกแถบภูธรชนะเป็นว่าเล่น
ไม่มีตัวสู้ คร่าวๆก็ประมาณ 7-8 ไฟร์ชนะรวด
ก็มาหายใจไว้ที่เมืองกรุงตามฟร์อมคับ

ทาคาชิ

• ชอบกด Like + 20
ถ้าผมจำไม่ผิดก้องเกียรติเคยแพ้น็อกวีระชนที่ช่อง7ครับ

ไฟหนาว

ชนะมาร วันนี้น่าเล่นที่สุดครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

Army__

• ชอบกด Like + 101
ขอบคุนมากๆครับลุง ข้อมุลแน่นปึก  มีของแถมอีกเพียบ
เข้ามากระทู้นี้  มีประโยคมากจริงครับ

ไฟหนาว

ลูกผู้ชายชื่อไฟหนาว..มาแว้ววววววววววววววววววว....
7
koo 123  pid-a   pud-b      koo 45 salab 
kwakang-pang /  saikang-kad

11
koo 1-45  pid-a  pud-b    koo 23 salab
saidas-pamg / kwadas-kad
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ช่องไบรท์รอสักครู่ครับ

ไฟหนาว

จอบบ้อน ใบ้คำ..
เจ็ดประจัญบาน
ไม้เป็นยก   ยกหนึ่งสองสาม เปิดแอ้ม  ปิดบุ๋ม  ยกสี้ห้าสลับ
ท่าออกกำลังกาย..ไหล่คางหูหัว

สิบเอ็ดตัวจริง
ตีแบดเป็นคู่  คู่หนึ่งสี่ห้า  ปิดแอ้ม  เปิดบุ๋ม  คู่สองสามสลับ
ท่าออกกำลังกาย ..ไหล่หูหัวคาง..

ขอบคุณท่านจอบบ้อน..โชคดีครับ

บินหลา

• ชอบกด Like + 15
ขอบคุณมากๆๆครับ

ood

• ชอบกด Like + 10
 :Onion-s-65[1]:อ่านไม่ออก

khadong

• ชอบกด Like + 21

ไฟหนาว

:Onion-s-65[1]:อ่านไม่ออก
        ถ้าเป็นจริง ผมคงช่วยอะไรท่านไม่ได้   แต่ผมไม่เชื่อเพราะชื่อท้่านยังใช้ภาษาอังกฤษ   ผมเปลี่ยนแปลง..ของชอบไม่ได้แล้ว ที่ทำแบบนี้ตัดปัญาพวกมารตามผจญได้ ในบ้านเราทุกคนสบายใจ โดยเฉพาะท่านเว็บมาสเตอร์ และตัวจิตอาสาที่หาของชอบมาให้พี่น้อง       ท่าน..ood..เอางี้ ช่วยบอกมาซิตรงไหนที่ท่านอ่านไม่ได้ ผมจะบอกท่านครับ...สำรับผมเพื่อพี่น้องทุกคน อะไรที่ผมช่วยได้ ยินดีเสมอครับ..
       ผมขอสรุบผลงาน...วันนี้พี่สั่งลุย..มวยใช่ เข้าวินหมด ทั้งเสาร์และอาทิตย์   ดีใจครับที่มีส่วนช่วยใ้ห้รวยกันถ้วนหน้า...ขอขอบคุณทุกท่านที่ติดตามผลงานของจิตอาสาในกระทู้นี้ รวมทั้งเชื่อใจผม...เสาร์อาิทิตย์ว่ากันใหม่นะ..

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal