เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย..7สี มี 1 เดียวคนนี้การันตีว่าชัวร์ !!  (อ่าน 69659 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867

มวยใช่..ลุยได้เลย..ไอ้น้องแก้ว.. :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

มั่นใจ..ใส่ไว้ปลอดภัยครับพี่น้อง....

ไฟหนาว

...

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41
ขอบคุณหลายอ้าย มักคือกันฮั่นแน่วอ้าย :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

ขอบคุณหลายอ้าย มักคือกันฮั่นแน่วอ้าย :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
        ไม่มีอะไรต้องคิด  ลุยด้วยกันน้อง...
        ศรทองชกกับรุ่งเพชรมาแล้ว เมื่อ พ.ย.57...ศึกมวยปูนเสือสัญจร ที่พะเยา..
ศรทองได้เปรียบรูปร่าง สูงยาวกว่า    เกมวันนั้น..รุ่งเพชรเป็นฝ่ายเดินเข้าหา ศรทองถอยคอยดักเตะซ้าย เตะขวา ดักแทง วนไปอยู่ข้างเชือก    รุ่งเพชรทำอะไรศรทองไม่ได้เลย  ยิ่งเดินยิ่งโดนตีนศรทอง   ประกบในรุ่งเพชรก็ทำอะไรไม่ได้   รูปเกมเป็นแบบนี้ทุกยก  รุ่งเพชรแพ้ทุกยก แบบขาดลอยไม่ได้ลุ้นเลยซักแอะ..   วันนี้ชก 7 สี  ผมมองว่ารูปเกมน่าจะเหมือนเดิม  ยังงัยศรทองก็ต้องบีบรุ่งเพชรให้เดินเข้าหา    ซึ่งมวยสไตล์รุ่งเพชร เป็นมวยตั้งรับ มีลูกถีบซ้ายทำลายจังหวะ เตะขาต่อยขวา..มวยที่รุ่งเพชรชนะมา ส่วนใหญ่เป็นมวยเดินเข้าหาแทบทั้งนั้น  ..เพชรชาติชาย..โชคปรีชา..เป็นมวยเดินลุยทั้งนั้น ซึ่งเข้าทางรุ่งเพชร     แต่ศรทองไม่เดิน..นี่คือปัญหาที่รุ่งเพชรแก้ไม่ตก ต้องชกในเกมที่ตัวเองไม่ถนัด   ผมจึงมองว่า วันนี้ศรทองจะชนะ และรักษาแชมป์ไว้ได้แบบเบิร์ดๆครับ

คนขอนแก่น

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 14
 :dookdik_smile-circle_58[1]:ขอบคุณครับตรงใจไปด้วยคนครับ

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
มักคืออ้ยเด้อ ครับ  ตามครับตาม

หนอนด้นTurl3o

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 1
ให้ 99 ดาวเลยครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

saroj

• ชอบกด Like + 6
ตามครับ

ไฟหนาว

:dookdik_smile-circle_58[1]:ขอบคุณครับตรงใจไปด้วยคนครับ
มักคืออ้ยเด้อ ครับ  ตามครับตาม
ให้ 99 ดาวเลยครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
ตามครับ
           นี่แหละพี่น้องเรา ถึงเวลาลุย..อย่าคิดมาก...

ไฟหนาว

ศรทองต่อแค่ 10-9....  มวยเคยชนะมาแบบขาดลอย...ถูกใจจุงเบย.....
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ลูกผู้ชายกล้าได้กล้าเสีย...ลุยไปครับเด็กป๋า....

หนุ่มสกล

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 3
วันนี้ ขอคิดต่าง ท่านไฟหนาว สักอาทิตย์ครับ ชอบความ สดความแรง สมองมวย ของรุ่งเพชรครับ วันนี้มาชิงแชมป์
มีลูกทีเด็ด เข่าลอย ถีบยาวๆ ปลายๆ ศรทอง ยอมไปเองครับ( ศรทอง ทำได้เหมือนพระเอก แต่พอตกเป็นรองหรือเจอหนักๆ ทีต่อที ชอบออกทะเล แก้ทางมวยไม่เป็นครับ)

(คิดต่าง อย่างเข้าใจครับ)   

ไฟหนาว

จอบบ้อน..ใบ้คำ... มาแล้วครับผม
เจ็ดสีคอนเสิร์ต
รองเท้าเป็นคู่  คู่หนึ่งปิดแอ้ม เปิดบุ๋ม คู่สองสามสี่ห้าสลับ
ท่าฟิตเนส...ชูหูคางไหล่

สิบเอ็ดเด็ดดวง
บอลเป็นคู่  คู่หนึ่งสอง สี่ห้า   ปิดแอ้ม  เปิดบุ๋ม    คู่สามสลับ
ท่าฟิตเนส...ไหล่คางหัวหู

ขอบคุณครับท่านจอบบเอน
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

วันนี้ ขอคิดต่าง ท่านไฟหนาว สักอาทิตย์ครับ ชอบความ สดความแรง สมองมวย ของรุ่งเพชรครับ วันนี้มาชิงแชมป์
มีลูกทีเด็ด เข่าลอย ถีบยาวๆ ปลายๆ ศรทอง ยอมไปเองครับ( ศรทอง ทำได้เหมือนพระเอก แต่พอตกเป็นรองหรือเจอหนักๆ ทีต่อที ชอบออกทะเล แก้ทางมวยไม่เป็นครับ)

(คิดต่าง อย่างเข้าใจครับ)   
              ขอบคุณมากครับ  รุ่งเพชรถนัดเกมตั้งรับ  แต่เกมต้องเดินเข้าหาคู่ชก ไม่ถนัด หรือพูดง่ายๆคือไปไม่เป็น  วันนี้ศรทองต้องบีบให้รุ่งเพชรเดินแน่นอน  ผมมองว่ารุ่งเพชรวันนี้ลำบาก ถึงลำบากที่สุด  คิดต่างกันได้ มวยมีชนะมีแพ้..ยังงัยหลังเกมเราก็รักกันเหมือนเดิม ใช่ไหมครับ...
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

บินหลา

• ชอบกด Like + 15
ขอบคุณมากๆๆครับ

ไฟหนาว

เป็นไปตามคาด ศรทอง..แชมป์คือเก่า ใครรวยบอกที...
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

...หายากจัง..กำลังใจผมค่อยหายไปทีละน้อย  มีคนคลิกเข้ามาหาข้อมูลกันเกือบ 2 หมื่นวิว..แต่ คนที่เข้ามาขอบคุณ มีไม่กี่คน..แบบนี้แล้วมั้งที่จิตอาสาบ้านหลังนี้ต้องหายไปทีละคนสองคน..คงไม่นานที่จะถึงคิวของผม..น่าเหนื่อยใจไหมครับ?
 :Onion-s-2[1]:

srivang

• ชอบกด Like + 61
ท้อได้ แต่ห้ามถอย อีก 1 กำลังใจครับ

เผ่าพงษ์

• ชอบกด Like + 42
1เดียววันนี้สุดยอดครับพี่ไฟหนาว ไม่มีพลาดผมคนหนึ่งติดตามกระทู้พี่มาตลอดแต่ไม่ค่อยได้ทักทายกัน ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆครับ :Onion-s-163[1]:

มวยเจียงฮาย

• ชอบกด Like + 24
1 กำลังใจครับท่านไฟหนาว  :dookdik_smile-circle_58[1]:

ponTrat

• ชอบกด Like + 13
ติดตามทุกอาทิตย์ท่านไฟหนาว ข้อมูลยังเยี่ยมครับ

มวยเจียงฮาย

• ชอบกด Like + 24
บอกตรงๆๆๆ  กระทู้ของท่านไฟหนาว  เป็นกระทู้ที่ข้อมูลเยอะมากๆๆๆๆๆ และต่อเนื่อง  ต้องอ่าน และต้องอ่าน ว่ามีใครมา Comment หรือปาว   เช่นกระทู้ของชายหล้า    ผมอ่านจนชื่นใจ   :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไทบึงกาฬ77

• ชอบกด Like + 288
พึ่งมีเวลาครับท่านพี่  ราคา  3/2   ต่อเก็บเลยคร๊าบบบบบบบบบ  ขอบคุณครับผม :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

เคาะสนิม

• ชอบกด Like + 11
ติดตามผลงานท่านไฟหนาวตลอดครับ ให้กำลังใจครับ
ขอบคุณมากครับสำหรับข้อมูลของท่าน :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

sangpachr

• ชอบกด Like + 59
ติดตามตลอดครับ

หมอก3

• มวยคู่เอก
อย่าน้อยจัยฃิพี่    ทําดีได้ดีครับ    :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

Paiman

• ชอบกด Like + 5
 :dookdik_smile-circle_83[1]:หวัดดีครับท่านไฟหนาว ผมติดตามผลงานของท่านมานานพอสมควร  ผมศรัทธา ผมเคารพ ผมนับถือในความเป็นจิตอาสาของท่าน ท่านเป็นนักวิเคราะห์ที่แม่นยำ  มีหลักการ มีเหตุผล จนได้ข้อสรุปจึงกล้าฟันธงของมวยแต่ละคู่  นอกจากนั้นท่านยังเป็นนักประนีประนอมชั้นเยี่ยมในหมู่บ้านบางบอน หลายๆครั้งที่พี่น้องกระทบกระทั่งกันในเรื่องคำพูด  ท่านก็เป็นส่วนหนึ่งที่จะต้องเข้ามาช่วยแก้ปัญหาให้ลุล่วงไปด้วยดี ผมขอเป็นกำลังใจในการเป็นจิตอาสาของท่านตลอดไป ...นานๆจะมีโอกาสให้กำลังใจ คงไม่ว่ากันนะครับ  ขอบคุณท่านเวบด้วยครับ ปล.เสาร์นี้ยังรอ "วันนี้พี่สั่งลุย...เหมือนเดิมครับ... :dookdik_smile-circle_83[1]:

Aofza

• มวยใหม่
  • **
หวัดดีครับท่านไฟหนาว""" ผมอ๊อฟน้องใหม่เพิ่งสมัครเข้าหมู่บ้านนี้ได้ครับผม...ขอขอบคุณสำหรับข้อมูลที่ท่านได้มอบให้เราในแต่ละอาทิตย์ครับ ผมคนนึงที่คอยเข้ามาอ่านกระทู้ของท่านทุกอาทิตย์ แต่ไม่เคยได้กล่าวขอบคุณท่านเลย..ครั้งนี้เลยขอเเนะนำตัวและขอบคุณท่านอย่างเป็นทางการครับผม  :dookdik_smile-circle_48[1]: ขอบคุณมากครับผม. ยังไงขอฝากเนื้อฝากตัวนะด้วยครับผม....

wichai

• ชอบกด Like + 18
 ติดตามตลอดครับท่าน :dookdik_smile-circle_58[1]:

ชายแดน426

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0

ไฟหนาว

อ่านแล้วครับ..ขอน้อมรับทุกกำลังใจที่ให้ผม..1ในจิตอาสาทีมีแต่ให้แห่งบ้านบางบอน..ชื่นใจจุงเบย กำลังใจที่เริ่มถดถอย ทยอย(ขอใช้คำนี้นะ)กลับคืนมาอีกครั้ง    ผมเป็นคนแปลกอยู่อย่าง..อยากให้พี่น้องมีส่วนร่วมในการออกความคิดเห็นในกระทู้    จะถูกจะผิด  เห็นด้วยหรือไม่เห็นด้วย  ผมยินดีรับฟังครับ   ผมเคารพในความคิดของทุกคน      หากท่านสังเกตดีๆ   ทุกครั้งที่ผมโพสต์ผมจะทิ้งคำถามไว้เสมอ  ผมเองอยากรู้ครับว่า ท่านคิดอย่างไร รู้สึกอย่างไร...หากผมถามแล้ว ท่านพากันเงียบ    ความรู้สึกมันจะย้อนมาหาผม ทำนองว่า...ไม่มีใครเลยเหรอ ที่จะเข้ามาคุยด้วยกะเรา.. มีแต่คนคลิกมาเอาข้อมูลที่เราให้แล้วก็จากไป..   ใจดำกันจัง  แทนที่จะมาทักทายซักคำสองคำก็ไม่ได้..มันกลายเป็นความเหนื่อยใจน่ะครับ..           
           ตั้งแต่ผมเริ่มตั้งกระทู้..วันนี้พี่สั่งลุย ครั้งแรกจนถึงขณะนี้..ผมภูมิใจมากครับ มีพี่น้องคลิกเข้ามานับหมื่นวิวภายในเวลาไม่กี่ชั่วโมง.. มันเป็นความสุขใจที่ผมได้รับ..มันคือแรงศรัทธาที่ท่านมอบให้ผม..ขอบคุณมากครับ    ผมยินดีที่จะอยู่ในบ้านหลังนี้ต่อไปตราบที่พี่น้องยังต้องการ..ผมยังไม่อยากคุยเรื่องมวยสัปดาห์นี้   ท่านใดอยากจับเข่าคุยกับผม..คุยได้ทุกเรื่อง เชิญครับ.. 

sangpachr

• ชอบกด Like + 59
ขอให้ท่าน ให้ทัศนะมวยคู่ที่3 และ คู่ 4 ช่อง 7 อาทิตย์นี้ด้วยครับ

ไฟหนาว

ขอให้ท่าน ให้ทัศนะมวยคู่ที่3 และ คู่ 4 ช่อง 7 อาทิตย์นี้ด้วยครับ
            คู่3....แปดแสนเล็ก..เก๋าเกม ผ่านคู่ชกมาทุกประเภท   กล้าแลกกล้าลุย หากฟิตซ้อมเต็มที่ ไฟต์นี้มีลุ้นครับ     ส่วนชูเจริญได้เปรียบรูปร่างสูงยาว แต่ชกมวยทรงถอยตั้งรับ   ออกอาวุธช้า ประกบตีทีไรกว่าจะตีได้แต่ละที แต่งตัวนาน คิดช้าทำช้า  คนดูหายใจยาว...เหนื่อยแทน (ดูจากที่ชกกับฉลามทอง)...เข่าที่ตีก็ไม่เน้น  สรุปง่ายๆเป็นมวยที่ขี้เกียจออกอาวุธ...แต่ไฟต์นี้ถ้าขยันออกอาวุธ ห่มตีเข่าเนื้อๆเน้นๆก็ได้เฮ..   เอาว่า 50-50  ก็แล้วกัน   ดูเกม ดซิก ฟังขาใหญ่อุ้มใคร น่าจะดีกว่าครับ
          คู่เอก..ชกกันมาแล้ว 5 ครั้ง อภิสิทธิ์ ชนะ 2 แพ้3      คู่คี่สูสีมากครับ.. แต่ อภิสิทธิ์ชกช่อง 7...เก่งเป็นพิเศษ น่าจะถูกโฉลกกับเจ้าที่เจ้าทางนะ   ส่วนวันเฉลิมชกช่อง 7 ทีไร..ลุ้นกันเหนื่อยทุกครั้ง กว่าจะเอาคู่ชกได้..  ในมุมมองผม ยังมองว่า..ไฟต์นี้ อภิสิทธิ์ดีกว่าเล็กน้อยครับ...เชียร์อภิสิทธิ์ผมว่าสบายใจกว่านะ..
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

เล็กหัวใจรักมวย

• ชอบกด Like + 5

janun

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
อย่างแจ่ม

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal