เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เล่นแล้วได้เงินแน่นอน ตามผมมา 25 ม.ค 58  (อ่าน 16582 ครั้ง)

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ชูเจริญ....อภิสิทธ์ สองตัวไม่เสียเล่นชู 2 บาทชนะหยุดถ้าแพ้เล่นอภิสิธิ์ 6 บาทได้แน่นอน ชอบ9เหลี่ยม เกาะสมุย บังแน่เด้อท่าน

องอาสน์

Re: เล่นแล้วได้เงินแน่นอน ตามผมมา 25 ม.ค 58
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 19, 2015, 20:25 »
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:อย่าหลงกระแส ถ้าสองตัวแพ้ ผมจะเลิกโพสมวยทันที ตลอดไป

บินหลา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
Re: เล่นแล้วได้เงินแน่นอน ตามผมมา 25 ม.ค 58
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 19, 2015, 21:52 »
อย่าเลยครับท่านของเล่นไม่ใช่ของจรืง
แค่ท่านบอกมาก้ขอบคุณมากๆๆแล้วครับ
ผิดถูกไม่ว่ากัน

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 20, 2015, 20:25 »
:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:อย่าหลงกระแส ถ้าสองตัวแพ้ ผมจะเลิกโพสมวยทันที ตลอดไป
              เสี่ยงครับ  อย่ามั่นใจจนลืมว่า คู่ชกฟอร์มที่ผ่านมาเป็นอย่างไร .. อภิสิทธิ์ล่าสุดก็แพ้วันเฉลิมมาที่อุทัยธานี    ชูเจริญก็แพ้ฉลามทองแบบคนด่ากันทั่วประเทศ..เช๊คข้อมูลให้ชัวร์ครับ   เป็นเพียงความเห็นส่วนตัวครับ  มวยที่ท่านให้ไว้อาจวินทั้งคู่ก็ได้   ขอบคุณครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

องอาสน์

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 20, 2015, 20:36 »
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ชูเจริญออกช่อง7 ไม่เคยชนะเลย ถ้าไฟท์นี้แพ้ แล้วเอามาออกตู้ทำไม  อภิสิทธ์แพ้มามาดๆ แล้วจัดชกอีกทำไม ผมวิเคราะห์ผู้จัด มากกว่าฝีมือนักมวย

บินหลา

• ชอบกด Like + 15
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 20, 2015, 21:35 »
น่าจะเปนไปใด้น่าคิดครับ

ฮะเก๋า

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 20, 2015, 21:41 »
:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ชูเจริญออกช่อง7 ไม่เคยชนะเลย ถ้าไฟท์นี้แพ้ แล้วเอามาออกตู้ทำไม  อภิสิทธ์แพ้มามาดๆ แล้วจัดชกอีกทำไม ผมวิเคราะห์ผู้จัด มากกว่าฝีมือนักมวย
น่าคิดครับท่าน แต่อาทิตย์ที่ผ่านมาผมก็คิดแบบนี้ คู่ รุ่งเพชร กับ ศรทอง
มวยยังไม่น่าจะจัดมาชิงแชมป์ เค้ายังจัดมาเลยนะครับ
ปล. แค่ความเห็นส่วนตัวนะครับ ติดตามท่านเสมอ

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 21, 2015, 06:07 »
          เป็นไปได้..เพราะมวยทุกวันนี้เป็นธุรกิจ..ไม่เชื่ออย่าลบหลู่  ต้องดูกันว่าใครหมู่ใครจ่า    กระแสขณะนี้ก็ไปคนละทิศละทาง    หากชูเจริญชนะครั้งนี้ จะเรียกศรัทธากลับคืนมาได้เยอะครับ...ชูเจริญเป็นมวยที่รูปร่างดี หากชกแบบไม่กดดัน ประกบในแล้วขย่มตี แบบแข็งแกร่งซักนิดละก้อไปโลดครับ  แล้วทรงมวยก็พัฒนาบ้าง ไม่ใช่เอาแต่ถอยตั้งรับ จนดูน่าเบื่อ อึดอัด..  ออกอาวุธแบบเนื้อๆเน้นๆคนต้องชอบ..ฝากไปถึงทีมงาน หมวดรันสารคามด้วยว่าช่วยแก้ไขช่องโหว่ของชูเจริญด้วย...ขยันออกอาวุธ ตั้งใจชกเพื่อเอาชนะ...   เอาใจช่วยครับท่านองอาจ123  มวยชนะแพ้กันได้  ไม่อยากให้ท่านเอาตัวเองรับประกันว่า ถ้ามวยแพ้จะเลิกโพสต์...มันไม่ใช่เรื่องที่จิตอาสาต้องรับผิดขอบถึงขนาดนั้น..ด้วยความหวังดี ขอบคุณครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

อ๊อดดาวเทียม

• ชอบกด Like + 64
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 21, 2015, 09:50 »
ขออนุญาตเจ้าของกระทู้..ขอแจมด้วยคนนะครับ..(ชูเจริญมาช่อง7ไม่เคยชนะเลย อภิสิทธิแพ้มาหมาดๆเอามาชกอีกทำไม รุ่งเพชรเคยแพ้มาแล้วจัดมาให้ชิงแช่มป์ทำไม)ในมุมมองของผมมองว่าทางทีมงานผู้จัดคงจะยากในการจัดคู่มวยที่ไม่เคยชกกันมาออกตู้ให้เราชม..เพราะว่าไหนจะต้องจัดมวยหาเงิน7สีสัญจรตามต่างจังหวัดต่างๆไหนจะต้องจัดศึกเกียรติเพชรที่ลุมพินีอีก ไหนนักมวยไม่สบายบ้างไม่พร้อมบ้าง ยิ่งมวยคู่ไหนฟอร์มสดจัดแล้วคนอยากดูก็ต้องเอาไปจัดเก็บเงิน ส่วนช่อง7ดูฟรีเราก็คงได้ดูมวยชกแก้มือเป็นส่วนใหญ่บางทีได้ดูมวยชกแก้ขัดไปก่อนเท่านั้น..ชูเจริญ มาช่อง7ไม่เคยชนะใครแต่ช่วงหลังไปชกภูธรชนะมารวดฟอร์มดีขึ้นก็เลยมีโอกาสมาชก7สีอีกครั้งแต่การกลับมาครั้งนี้ไม่ใช่ว่าต้องชนะอย่างเดียวหากทำไม่ได้ก็แพ้ได้ครับ ส่วนคู่อภิสิทธิ-วันเฉลิมคู่นี้ผลัดแพ้ชนะกันมาชกทุกครั้งได้ลุ้นทุกครั้งได้เสียถึงเงินก็เลยจัดมาแก้ขัดไปก่อนหากแพ้ขาดสู้กันไม่ได้ก็คงอีกนานกว่าจะได้เจอกัน..ดังนั้นเราก็อย่าไปมองว่าเป็นธุรกิจไปเสียหมดนะครับจริงๆแล้วคงไม่มีอะไรหรอกเพียงแต่ช่วงนี้ทางทีมงานคนจัดยากที่จะหาคู่มวยมาชกออกตู้เราคิดมากไปมองไกลไปทำให้เราเล่นยากเองนะครับ อย่างคู่รุ่งเพชร-ศรทอง รุ่งเพชรแพ้มาหมาดๆแต่กลับได้มาชกชิงแช่มป์ ศรทองเป็นมวยทีมงานคนจัดถึงเวลาต้องป้องกันแช่มป์แต่ไม่อยากให้เสียแช่มป์ก่อนและคงมองเห้นแล้วว่ารุ่งเพชรไม่มีรูจะสู้ได้เลยจัดมาให้ชิงก็เท่านั้นเองครับง่ายๆแต่เราชอบคิดไปไกลเลยทำให้เล่นยากไปด้วย.....

agkumpon

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 22, 2015, 23:48 »
วันเฉลิมน่าจะแก้ไขสถานการณ์ได้ :Onion-s-23[1]:

องอาสน์

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 23, 2015, 10:04 »
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ผมไม่ชอบมวยพิงเชือก ผมชอบมวยบุ๊ดุดันใจเกิน เดินหน้าฆ่าลูกเดียว เสียไม่ว่า แต่อย่าเสียความรู้สึก

องอาสน์

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 23, 2015, 10:11 »
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ช่อง3 ผมชอบดาวพยัคฆ์ และเต็งหนึ่ง ฝากด้วย ผมจะเดินทางพาแฟนไปเที่ยวเชียงราย เที่ยวปีละครั้งทั่วไทย คนเราเกิดมามีแต่ตัว รู้จักใช้จ่าย ทำความดีแก่ชุมชน มีคุณธรรม และเครดิต นั้นถึงจะถือได้ว่า พลเมืองดี โชคดีมีชัยทุกๆ คน ขอบคุณครับท่านที่ติดตาม

rungreung235

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 23, 2015, 11:06 »
ติดตามมาตลอดครับ เพิ่มสมัครสมาชิก เที่ยวให้สนุกเดินทางปลอดภัยครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal