เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ตัวเต็งแชมป์มวยรอบปูนเสือ...จัดลำดับโดย..ขาใหญ่  (อ่าน 8917 ครั้ง)

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164

อันดับ1.ชนะมาร พี.เค แสนชัยมวยไทยยิม

อันดับ2. ยอดเพชร ดาบแป๋งนครบาล

อันดับ3. สมรักษ์น้อย พรนางรอง หรือ เจริญกิตติกร

อันดับ4.ขวัญใจ นกแก้วรีสอร์ท

จัดอันดับโดย ขาใหญ่เวปบางบอน

ส่วนตัวอื่นๆยังต่อยไม่เข้าตา ไม่ถึงเกณฑ์ทำเนียบมวยเก่งขาใหญ่

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
ขออนุญาตท่านขาใหญ่ครับ ผมว่า 1.เอกวายุ 2.วันมีโชค 3.ยอดเพชร 4.สมรักษ์น้อย

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
คงต้องดูการชกของนักมวยทุกคนในรอบแรก จึงจะพอมองออก   ตอนนี้เพิ่งดูได้ไม่กี่คู่เอง ใจเย็นครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ขาใหญ่

• ชอบกด Like + 164
นี่เป็นการมองนักมวยที่ชกผ่านตาแล้วครับ
ส่วนตัวอื่นๆยังไม่เห็นกับตา ยังบอกไม่ได้ครับ
แต่ปีก่อนผมให้ หนึ่งพิชิต เต็งหนึ่ง และ รุ่งเพชร เป็นเต็งสอง
ปีนี้ถ้าผมจ้องใครแล้วรับรอง เกาะหลังผมแน่นๆหล่ะกัน
แต่หลังจากชกกันครบสายแล้ว หยิบสดๆมีให้แน่นอนในกลุ่มไลน์"สถานีหยิบสด"

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal