เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<สองคู่สู้เซียน...วันเสาร์-อาทิตย์ที่24-25 ม.ค.58........>!!<  (อ่าน 27485 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ขออภัยทุกท่านที่ติดตามด้วยครับ เสาร์-อาทิตย์ที่ผ่านมา................เสาร์-อาทิตย์นี้ต่อสู้กันใหม่ครับ

ทาคาชิ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
หนึ่งกำลังใจครับพี่ ยังรอสองตัวสู้เซียนอยู่นะพี่ อาทิตย์นี้ต้องเป็นวันของพี่แน่สู้ๆ

khadong

• ชอบกด Like + 21
ติดตามเสมอครับ
ผิดถูกเป็นเรื่องธรรมดา
รอครับ
 :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

ขอบคุณครับน้องทาคาชิ+ท่านขาดง  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: ฝากพิจารณาครับ

อาทิตย์นี้เริ่มที่ช่อง3 ก่อนละกันครับ

-ดาวพยัคฆ์ ศักดิ์ปลายพระยา(แสงมรกต)
มวยจากกระบี่ ฟิตซ้อมอยู่กับจ่าทุย เป็นมวยเข่าปอดใหญ่ปลายแรงจังหวะฝีมือครบเครื่องหมัดเท้าเข่าศอก ช่วงนี้สดขึ้นมาอีกครั้ง สีเสื้อหน้าเสื่อชกที่นี่ไม่มีเป็นรองแน่นอน ส่วนคู่ชกเบิกบานมวยจากโคราช เป็นมวยเข่าปอดใหญ่ปลายแกร่งเช่นกัน แต่อาวุธมวยดูว่าน้อยกว่า รูปร่างไม่น่าแตกต่างกันมาก ชกที่นี้สีเสื้อก้อไม่ธรรมดา แต่เจ้านุ้ยหรือดาวพยัคฆ์ ดูว่าสีเสื้อหน้าเสื่อ+ฝีมือ ยังดีกว่า คู่นี้น่าจะ่วัดกันทีการยืนระยะ ใครฮึดใครแกร่งกว่ากัน........ยังชอบ ดาวพยัคฆ์ มากกว่านิดๆครับ
- น้องเบียร์ โชคงามวงศ์
มวยจากเมืองใต้ นครศรี  เป็นมวยจังหวะฝีมือครบเครื่องหลักเหลี่ยมไอคิวมวยดีมาก ไฟท์ก่อนพลาดท่าโดนศอกหล่นซะก่อนไฟท์นี้เจอกับแก้วกังวาล มวยจากสีคิ้ว นครราชสีมา มวยฝีมือหลักเหลี่ยมดีเช่นกัน แต่มองว่าการยืนระยะและฝีมือน้องเบียร์ยังดูดีกว่า.....
- เต็งหนึ่ง ศิษย์เจ๊สายรุ้ง
มวยจากนครสวรรค์ มวยจังหวะเตะต่อยหนักแรงทุกลูกต้นๆลุ้นนับน๊อคได้เลย ขอให้โดนมีสิทธิ์ลงเปลได้เลย ส่วนยอดพยัคฆ์ มวยจากมหาสารคาม เป็นมวยเข่าปอดใหญ่ปลายแกร่ง คู่นี้ยังชอบไปที่ลูกหนักๆของ..เต็งหนึ่ง กดไม่ลงตัวใครตัวมัน........

คู่สี่-น่าจะยังไม่นิ่ง

wichai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 18
 ดาวพยัคฆ์ น้องเบียร์ ถ้าไม่เปลี่ยนชอบมากครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

โยนครฐม

• ชอบกด Like + 41
มิมีปัญหา นายหัวว่าไงผมว่าตาม ใด้มากกว่าเสียตามติดๆครับนายหัว หนึ่งกำลังใจครับ

สนทะเล

ดาวพยัคฆ์ น้องเบียร์ ถ้าไม่เปลี่ยนชอบมากครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:
ครับผม สองคู่นี้....ไม่มีม้วนเดียวแน่ครับ คู่แรกเข่าชนเข่า คู่สอง วัดกันที่เหลี่ยมเชิงทรงมวยทั้ง2คู่คล้ายๆกัน

maknum

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 163
 มารอ สองคู่ สู้เซียน  เหมือนเดิมครับ ท่านสน

สนทะเล

มิมีปัญหา นายหัวว่าไงผมว่าตาม ใด้มากกว่าเสียตามติดๆครับนายหัว หนึ่งกำลังใจครับ
ขอบคุณครับน้องโย...!! จัดไปครับผม

สนทะเล

มารอ สองคู่ สู้เซียน  เหมือนเดิมครับ ท่านสน
ขอบคุณครับท่านmaknum ผมก้อรอซุ่มส่องอยู่เหมือนเดิมครับผม ส่วนช่อง3 คู่4(คู่ที่มักมีอะไรแปลกๆประจำ)ถอนไปแล้วตามคาด 55+  :Onion-s-97[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
จัดมาครับนายหัว   มาเร็วแท้  ระวังมวยจะเปลี่ยนอีกนะครับ 55 :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

จัดมาครับนายหัว   มาเร็วแท้  ระวังมวยจะเปลี่ยนอีกนะครับ 55 :dookdik_smile-circle_58[1]:
ครับน้องอุ๊ เปลี่ยนอีกก้อตัวใครตัวมันนะครับ อิอิ  :Onion-s-65[1]:

เล็กหัวใจรักมวย

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 5
:Onion-s-160[1]:สวัสดีคับท่านสนผมเป็นสมาชิกใหม่ฝากตัวด้วยคับติดตามข้อมูลตลอดขอบคุณมากคับ

สนทะเล

:Onion-s-160[1]:สวัสดีคับท่านสนผมเป็นสมาชิกใหม่ฝากตัวด้วยคับติดตามข้อมูลตลอดขอบคุณมากคับ
ขอบคุณมากๆครับผิดพลาดอะไรยังงัยต้องขออภัยด้วยนะครับผม ยินดีที่ได้รู้จักและยินดีต้อนรับสู่บางบอนFCครับผม  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ชอบเบื้องต้นช่อง7........
-----------------------------------------------------
- เพชรสีนิล คงชูช่วย
มวยเข่าล้วนๆ ฟอร์มสดจากสงขลา เป็นมวยรูปร่างสูงยาวเข่าดีตีเจ็บ แต่ไม่ค่อยชอบหมัด ส่วนเก้าเหลี่ยม มวยจากเมืองเกินร้อยเป็นมวยจังหวะฝีมือครบเครื่องไฟท์สุดท้ายโชว์ไว้สวย ชนะยอดอาคมที่เวที รดน.แต่เป็นมวยที่มองว่าเอาแน่นอนไม่ได้โดนหนักมีถอดใจให้เห็น ยังชอบไปที่เพชรสินิลมากกว่า

- ยอดอาคม ส.สริญญา(เหลี่ยมเพชร เกียรติบ้านหลา)
มวยนครศรี แต่มาทำการฟิตซ้อมที่ ตัวนี้เมื่อก่อนเห็นต่อยอยู่ช่องฟาร์มชาแนล สไตล์มวยเป็นมวยเข่าปล้ำฟัดมัดตีห่มตีไปเรื่อยตามแบบฉบับของค่ายนี้ ส่วนคู่ชก เกาะสมุยนักชกจาก สุราษฎร์ธานี เป็นมวยเข่าเช่นกันเป็นมวยใจสู้บู๊ดีแต่ดูว่ารูปร่างช่วงชกน่าจะดูเป็นรองแน่ๆ ตัวนี้ไม่ธรรมดาเป็นถึงระดับแชมป์ แต่ต่อยที่นี่รูปร่างช่วงชกและสีเสื้อดูน่าจะเสียเปรียบ มองไปที่ยอดอาคม น่าจะดีกว่า.....

- ชูเจริญ ดาบรันสารคาม
นักชกจากมหาสารคาม มวยเข่ารูปร่างสูงยาวครบเครื่อง ดักเตะดักแทงดี มาต่อยไว้ที่นี่ยังแจ้งเกิดไม่ได้เลย ครั้งก่อนจะมาๆก้อถอยมารับหมัดพ่ายไปแบบน่าเจ็บใจจริงๆ วันนี้เจอกับ แปดแสนเล็ก นักชกจากอุบล ทายาทของซุปเปอร์เล็ก นักมวยดังในอดีต(ไอ้หมัดรีโมท) เป็นมวยเตะต่อยหนักแรงโดยเฉพาะหมัดลุ้นนับน๊อคได้ตลอดเวลา แต่จังหวะการออกอาวุธดูจะช้ากว่า............วันนี้มองว่าหากชูเจริญพกใจมาสู้จริงผมมองว่าสู้ได้ครับไม่หล่นก่อนโดนเข่าอ่วมแน่...........

- วันเฉลิม ศิษย์ซ้อน้อง
นักชกจาก กาฬสินธุ์ เป็นมวยจังหวะฝีมือดีเตะได้หนักแรงครบเครื่องแม่ไม้มวยไทย เจอกับเกลอเก่า อภิสิทธิ์ที่เจอกันมาหลายครั้งหลายหน(น่าจะไม่ต่ำกว่า4-5หน) เป็นนักชกจากอ.จตุรัส ชัยภูมิ แต่ฟิตซ้อมทีโคราชเป็นนักชกที่มีพลังกำปั้นที่หนักหน่วงรุนแรงศอกหวังผลได้ ช่วงหลังมีเข่าเสริมเรียกได้ว่าครบเครื่องเช่นกัน ไฟท์ก่อนที่เจอกันที่นี่ยังไม่ทันได้ดูดีวันเฉลิมพลาดหล่นเสียก่อน ไฟท์นี้ผมยังชอบไปที่ วันเฉลิมมากกว่า แม้จะดูว่าอภิสิทธิ์อาวุธนั้นดูจะหนักกว่าแต่ถ้าประมาทก้อมีสิทธิ์โดนสวนลงเปลได้เหมือนกัน............ครับ
-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

มาเร็วดีแท้  พี่สน   ขอร้องอย่าเปลี่ยนเหอะน่ะ  ช่อง 7 สี  55  :dookdik_smile-circle_58[1]:

ตาแม่น

• ชอบกด Like + 33
เห็นแตกต่างแต่ไม่แตกแยก
แปดแสนเล็ก อาวุธหนักออกแต่ละเม็ดได้ลุ้นตลอดเผลอๆรับเต็ม
วันเฉลิม แพ้น๊อกอภิสิทธิที่7สีครั้งนั้นเหมือนมี... มาวันนี้ไม่เหมือนวันนั้นเคยชนะมาแล้วที่ จ.อุทัยธานีจะย้ำแค้นอีกครั้ง
 :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

สนทะเล

มาเร็วดีแท้  พี่สน   ขอร้องอย่าเปลี่ยนเหอะน่ะ  ช่อง 7 สี  55  :dookdik_smile-circle_58[1]:
ครับน้องอุ๊ มาเร็วเคลมเร็วหรือปล่าวไม่รู้นะ  :Onion-s-33[1]:

สนทะเล

เห็นแตกต่างแต่ไม่แตกแยก
แปดแสนเล็ก อาวุธหนักออกแต่ละเม็ดได้ลุ้นตลอดเผลอๆรับเต็ม
วันเฉลิม แพ้น๊อกอภิสิทธิที่7สีครั้งนั้นเหมือนมี... มาวันนี้ไม่เหมือนวันนั้นเคยชนะมาแล้วที่ จ.อุทัยธานีจะย้ำแค้นอีกครั้ง
 :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:
ครับคุณตา นับถือเสมอครับผม :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ลูกข้าวเหนียว

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2

สนทะเล

ล่าสุดคู่มวยช่อง3 น่าจะนิ่งแล้วครับ

คู่ที่4.พลเอก ม.ภูวนาฯ vs สะพานเพชร ศิษย์อิติสุคโต 133ป.
- สะพานเพชร ศิษย์อิติสุคโต
ชนะน๊อกยก3 (หวดก้านคอแบบเต็มแข้ง)ขุนศึกเล็ก อ.ขวัญเมือง  ศึกจ้าวมวยไทย  6 กันยายน 2557 อ้อมน้อย
ชนะน๊อกยก4 (กระทุ้งเข่า) ทรายทองเล็ก เพชรทรายทอง  พิกัด 135ป. ศึกชูเจริญมวยไทยจันทร์ที่ 29 ธันวาคม 2557 ราชดำเนิน

- พลเอก ม.ภูวนานายพลคนขอนแก่น
แพ้คะแนน เพชรใหม่ ลูกบุญมี 6 ก.ย.57 อ้อมน้อย
แพ้คะแนน จอมพิชิต ชูวัฒนะ 16 ต.ค.57 ราชดำเนิน
แพ้คะแนน แสงทองน้อย ธนสุรนคร 129ป. ศึกราชดำเนิน ซูปเปอร์ไฟต์ PP-TV 16 พฤศจิกายน 2557

คู่นี้คู่ .ชอบใครกันครับ แดงมวยตัวยืนในรายการ ส่วนเงินมาแทนแต่ฟอร์มช่วงนี้เริ่มสดอีกครั้ง
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
สนทะเล..จิตอาสาตัวจริง.ที่สู้เสมอ ไม่มีคำว่าทัอ  พี่ขอปรบมือให้นะ...
น้องบาสขอบอกพี่น้องไว้นิด..ต้องการมวยใช่ได้ของชอบ ไปเอาได้ในกระทู้..วันนี้พี่สั่งลุย..ทุกเสาร์อาทิตย์  เล่นมวยทุกวันนี้ใครไม่มีตัวช่วยสู้เขายากครับ..
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

ขอบคุณครับพี่ไฟหนาว(พี่แดง)................สู้ๆครับพี่ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ช่อง7 คู่แรกขอกลับลำ1ตัวนะครับ จากมวยสงขลา ขอไปมวยร้อยเอ็ดครับ................ :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]:

สนทะเล

มวยชอบช่อง3 ศึกจ้าวมวยไทยเสาร์ที่ 24 ม.ค. 58 เวทีมวยสยามอ้อมน้อยพร้อม"สองคู่สู้เซียน"

- ดาวพยัคฆ์ ศักดิ์ปลายพระยา(แสงมรกต)
มวยจากกระบี่ ฟิตซ้อมอยู่กับจ่าทุย เป็นมวยเข่าปอดใหญ่ปลายแรงจังหวะฝีมือครบเครื่องหมัดเท้าเข่าศอก ช่วงนี้สดขึ้นมาอีกครั้ง สีเสื้อหน้าเสื่อชกที่นี่ไม่มีเป็นรองแน่นอน ส่วนคู่ชกเบิกบานมวยจากโคราช เป็นมวยเข่าปอดใหญ่ปลายแกร่งเช่นกัน แต่อาวุธมวยดูว่าน้อยกว่า รูปร่างไม่น่าแตกต่างกันมาก ชกที่นี้สีเสื้อก้อไม่ธรรมดา แต่เจ้านุ้ยหรือดาวพยัคฆ์ ดูว่าสีเสื้อหน้าเสื่อ+ฝีมือ ยังดีกว่า คู่นี้น่าจะ่วัดกันทีการยืนระยะ ใครฮึดใครแกร่งกว่ากัน........ยังชอบ ดาวพยัคฆ์ มากกว่านิดๆครับ

- น้องเบียร์ โชคงามวงศ์
มวยจากเมืองใต้ นครศรี เป็นมวยจังหวะฝีมือครบเครื่องหลักเหลี่ยมไอคิวมวยดีมาก ไฟท์ก่อนพลาดท่าโดนศอกหล่นซะก่อนไฟท์นี้เจอกับแก้วกังวาล มวยจากสีคิ้ว นครราชสีมา มวยฝีมือหลักเหลี่ยมดีเช่นกัน แต่มองว่าการยืนระยะและฝีมือน้องเบียร์ยังดูดีกว่า.....

- เต็งหนึ่ง ศิษย์เจ๊สายรุ้ง
มวยจากนครสวรรค์ มวยจังหวะเตะต่อยหนักแรงทุกลูกต้นๆลุ้นนับน๊อคได้เลย ขอให้โดนมีสิทธิ์ลงเปลได้เลย ส่วนยอดพยัคฆ์ มวยจากมหาสารคาม เป็นมวยเข่าปอดใหญ่ปลายแกร่ง คู่นี้ยังชอบไปที่ลูกหนักๆของ..เต็งหนึ่ง กดไม่ลงตัวใครตัวมัน........

- สะพานเพชร(กิตติศักดิ์) ศิษย์อิติสุขโต
มวยจาก อ.บางสะพาน ประจวบ มวยจังหวะฝีมือหลักเหลี่ยมดี สดขึ้นมาอีกครั้ง วันนี้มาแทน แต่ดูว่ากำลังได้ใจ ปลายบังทุน น่ารอง*

สองคู่สู้เซียน1: น้องเบียร์ โชคงามวงศ์ ฝีมือดีกว่า
สองคู่สู้เซียน2: เต็งหนึ่ง ศิษย์เจ๊สายรุ้ง อาวุธหนักแรงกว่า

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

เอ้อ!! วันนี้เกือบไปแล้วคู่เจ้าเต็งหนึ่ง ยังดีมีราคาให้ออกตัวได้ ปลายๆหมดจริงๆด้วย ว่ากันต่อพรุ่งนี้ครับ :Onion-s-113[1]:

พรุ่งนี้ว่ากันต่อครับ  วางไปยาวๆ   :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

sangpachr

• ชอบกด Like + 59
เต็งหนึ่งมาไขมันเยอะไปหน่อยครับ

สนทะเล

ครับน้องอุ๊+ท่านsangpachr วันนี้ลุ้นกันต่อ..........

สนทะเล

มวยชอบช่อง7 อาทิตย์ที่ 25 ม.ค. 58 พร้อม "สองคู่สู้เซียน"

- เก้าเหลี่ยม ว.ปัญญาไวย์
มวยจากเมืองเกินร้อย เป็นมวยจังหวะฝีมือครบเครื่องไฟท์สุดท้ายโชว์ไว้สวย ชนะยอดอาคมที่เวที รดน.แต่เป็นมวยที่มองว่าเอาแน่นอนไม่ได้โดนหนักมีถอดใจให้เห็นเหมือนกัน เพชรสีนิลมวยเข่าล้วนๆ ฟอร์มสดจากสงขลา เป็นมวยรูปร่างสูงยาวเข่าดีตีเจ็บ แต่ไม่ค่อยชอบหมัด แต่ขอกลับลำไปเก้าเหลี่ยม ชื่อเสียงและทีมดูดีกว่า(......)

- ยอดอาคม ส.สริญญา(เหลี่ยมเพชร เกียรติบ้านหลา)
มวยนครศรี แต่มาทำการฟิตซ้อมที่ ตัวนี้เมื่อก่อนเห็นต่อยอยู่ช่องฟาร์มชาแนล สไตล์มวยเป็นมวยเข่าปล้ำฟัดมัดตีห่มตีไปเรื่อยตามแบบฉบับของค่ายนี้ ส่วนคู่ชก เกาะสมุยนักชกจาก สุราษฎร์ธานี เป็นมวยเข่าเช่นกันเป็นมวยใจสู้บู๊ดีแต่ดูว่ารูปร่างช่วงชกน่าจะดูเป็นรองแน่ๆ ตัวนี้ไม่ธรรมดาเป็นถึงระดับแชมป์ แต่ต่อยที่นี่รูปร่างช่วงชก..และสีเสื้อดูน่าจะเสียเปรียบ มองไปที่ยอดอาคม น่าจะดีกว่า.....

- ชูเจริญ ดาบรันสารคาม
นักชกจากมหาสารคาม มวยเข่ารูปร่างสูงยาวครบเครื่อง ดักเตะดักแทงดี มาต่อยไว้ที่นี่ยังแจ้งเกิดไม่ได้เลย ครั้งก่อนจะมาๆก้อถอยมารับหมัดพ่ายไปแบบน่าเจ็บใจจริงๆ วันนี้เจอกับ แปดแสนเล็ก นักชกจากอุบล ทายาทของซุปเปอร์เล็ก นักมวยดังในอดีต(ไอ้หมัดรีโมท) เป็นมวยเตะต่อยหนักแรงโดยเฉพาะหมัดลุ้นนับน๊อคได้ตลอดเวลา แต่จังหวะการออกอาวุธดูจะช้ากว่า............วันนี้มองว่าหากชูเจริญพกใจมาสู้จริงผมมองว่าสู้ได้ครับไม่หล่นก่อนโดนเข่าอ่วมแน่...........

- วันเฉลิม ศิษย์ซ้อน้อง
นักชกจาก กาฬสินธุ์ เป็นมวยจังหวะฝีมือดีเตะได้หนักแรงครบเครื่องแม่ไม้มวยไทย เจอกับเกลอเก่า อภิสิทธิ์ที่เจอกันมาหลายครั้งหลายหน(น่าจะไม่ต่ำกว่า4-5หน) เป็นนักชกจากอ.จตุรัส ชัยภูมิ แต่ฟิตซ้อมทีโคราชเป็นนักชกที่มีพลังกำปั้นที่หนักหน่วงรุนแรงศอกหวังผลได้ ช่วงหลังมีเข่าเสริมเรียกได้ว่าครบเครื่องเช่นกัน ไฟท์ก่อนที่เจอกันที่นี่ยังไม่ทันได้ดูดีวันเฉลิมพลาดหล่นเสียก่อน ไฟท์นี้ผมยังชอบไปที่ วันเฉลิมมากกว่า แม้จะดูว่าอภิสิทธิ์อาวุธนั้นดูจะหนักกว่าแต่ถ้าประมาทก้อมีสิทธิ์โดนสวนลงเปลได้เหมือนกัน............ครับ

สองคู่สู้เซียน : เก้าเหลี่ยม ว.ปัญญาไวย์
สองคู่สู้เซียน : ชูเจริญ ดาบรันสารคาม

มีราคาออกตัวบังทุน ได้น้อยดีกว่าเสีย......

khadong

• ชอบกด Like + 21

สนทะเล

กระแสเป็นต่อซะแล้วบักชูเรา อิอิ  :Onion-s-10[1]:

วัดไปยาวๆครับ  กระแสเท่าไหร่ก้อต้องเล่น  กระแสเป็นแบบนี้ทุกครั้งเลย 55++

สนทะเล

เล่นไม่นับ-ไม่น๊อคไว้ด้วย2เด้งเลยครับน้องอุ๊ คู่รอง
คู่เอกตอนเงินแตก แดง 8/1 ต่อ 10 รอง พี่รอง มีคนถามพี่ว่ารองทำไม.......คงถึงบางอ้อแล้วละครับ  :Onion-s-33[1]: :Onion-s-33[1]:

สนทะเล

ศึกมวยดีวิถีไทย วัน อาทิตย์ที่ 25 มกราคม 2558 จัดไปครับ 2ตัวกลับบ้าน

- แบงค์ไทย ศิษย์สองพี่น้อง มวยเข่ายืนระยะดีกว่า
- เพชรลือชา ส.ยุพินดา ฝีมือเป็นรอง แต่ได้เปรียบหน้าเสื่อ(ขอไปมวยคนจัดครับ)

อัจฉริยะ

• ชอบกด Like + 137
:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:
555555......กินสบายครับน้องสน
ว่าจะมาบอกทุกๆแล้วแต่ได้มาเจอเซียน500 เลยไม่ขอโพสครับทุกคน....
ตัวเองไม่รู้แล้วทำเป็นเก่งเล่น500ตัวสั้น
ปันยาเจ้าแค่ลู่วัว*****
สวนน้องสนวันนี้คงอิ่มไปเดือนเลยส่งสัย
ทีมผมกวาดมาเรียบ เล่นเกินราคาที่เป็นจริงอีก ใครๆก็อยากรอง เพือนต่อ5/4เราต่อ3/2
ไม่ใช้เล่นขุมละ500นะเอาเป็นว่าอิ่มๆๆๆครับ
พี่(นายหัว)น้องๆเค้ารู้ดีว่าจริงแค่ไหน.....มวยของ
บอกให้เล่นครบ5ยกอีกด้วย มวยคู่3จะไม่มีการน็อก
โม้หลังมวยจบ5555

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
ผิดคู่ เหลี่ยมเพชร เกียรติบ้านหลา คู่เดียวเองนายหัวแต่ได้คู่ เอก คืนทุน กำไรพอได้กินเบียร์ช้าง มานายหัวมา กินเบียร์ช้างกัน

สนทะเล

ผิดคู่ เหลี่ยมเพชร เกียรติบ้านหลา คู่เดียวเองนายหัวแต่ได้คู่ เอก คืนทุน กำไรพอได้กินเบียร์ช้าง มานายหัวมา กินเบียร์ช้างกัน
ครับน้องไก่เดียวตามไปครับผม :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

วันนี้คู่4ช่อง11 มีเรื่องฮาครับ.....น้ำเงินแอบเปลียนชื่อมา เป็น แหลมคม ม.ศิริลักษณ์ แต่ชื่อเดิมคือ เพชรวันใหม่ เกียรติเจริญชัย ตัวนี้ธรรมดาที่ใหน....พี่เห็นหน้ารีบกระโดดข้ามแทบไม่ทันครับน้องไก่ 555+
 :Onion-s-33[1]: :Onion-s-33[1]:
เปลี่ยนชื่อมาไม่ยอมบอกเกือบไปแล้วครับ :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]:

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:
ว่าจะมาบอกทุกๆแล้วแต่ได้มาเจอเซียน500 เลยไม่ขอโพสครับทุกคน....
ตัวเองไม่รู้แล้วทำเป็นเก่งเล่น500ตัวสั้น
สวนน้องสนวันนี้คงอิ่มไปเดือนเลยส่งสัย
ทีมผมกวาดมาเรียบ เล่นเกินราคาที่เป็นจริงอีก ใครๆก็อยากรอง เพือนต่อ5/4เราต่อ3/2
ไม่ใช้เล่นขุมละ500นะเอาเป็นว่าอิ่มๆๆๆครับ
พี่(นายหัว)น้องๆเค้ารู้ดีว่าจริงแค่ไหน.....มวยของ
บอกให้เล่นครบ5ยกอีกด้วย มวยคู่3จะไม่มีการน็อก

ผมรับเต็มๆครับ  ขอบคุณท่านะตะวัน  พี่สน  และนายหัวชา  ด้วยครับ  วันนี้โม้กันหน่อยน่ะ  อิๆ ผมเซียน 50 คร้าบ   

สนทะเล

ครับน้าโรจน์วันนี้กินเต็มครับ......คู่รองเล่นไม่นับน๊อคตามที่น้าบอกไปด้วย อิ่มจริงๆครับผม :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ผมรับเต็มๆครับ  ขอบคุณท่านะตะวัน  พี่สน  และนายหัวชา  ด้วยครับ  วันนี้โม้กันหน่อยน่ะ  อิๆ ผมเซียน 50 คร้าบ   

โม้บ้างครับน้องอุ๊ วันนี้อาจารย์เราชัดเจนที่สุดครับ อิอิ

ลูกข้าวเหนียว

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal