เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อมูลเล็กน้อยคู่เพชรสีนิลvsเก้าเหลี่ยม มวยรอบปูนเสือ  (อ่าน 10307 ครั้ง)

สิงหา 66

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 19
เพชรสีนิล จะได้ส่วนสูงกว่าเป็นมวยเข่า อาวุธเด่นคือเขาาขวางแทง  ส่วนมากมวย
ที่ชนะมาจะได้เปรียบรูปร่างมาก
ส่วนคู่ชกเก้าเหลี่ยมก็เป็นมวยฝีมือจัวหวะเตะต่อยเก๋าเกมกว่า เข่าในเหนียวเด้งตีรุนแรง
เคยแพ้สมรักน้อยกับขวัญใจมวยสายบีมาแล้วและเคยเอาชนะยอดอาคมที่ราชดำเนินมา เอาไปเป็นข้อมูลแล้วตัดสินใจเองนะครับ

สิงหา 66

• มวยคู่เอก
เพิ่มอีกคู่ยอดอาคมvsเกาะสมุยคู่นี้สนุกแน่ใต้เจอใต้เข่าเจอเข่ายอดอาคมมวยเข่าอาชีพเป็นมวยเดินเปิดเกมส์เกาะตีเข่าเหนียวเด้งแทงกระชากหักเหลี่ยมดุดันกับอีกมวยเข่าปล้ำตีในเหนียวแน่นเด้งตีแรงเคยแพ้รถถัง จิตรเมืองนนท์ที่ราชดำเนินด้วยเปรียบเทียบอาวุธมวยและความได้เปรียบเสียเปรียบแล้วตัดสินใจเองนะครับ และอาทิตย์หน้าผมจะเอาข้อมูลมวยรอบปูนเสือมาลงให้อีกครับ

สิงหา 66

• มวยคู่เอก
มวยชอบผมวันนี้
เก้าเหลี่ยม
ยอดอาคม*
ชูเจริญ*
วันเฉลิม
เป็นความชอบส่นตัวครับ

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
เก้าเหลี่ยม น่าลองครับ

ศิลป์มวยไทย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 27
มวยรอบสู้กันเต็มที่อะไรก็เกิดขึ้นได้ครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-113[1]:

สิงหา 66

• มวยคู่เอก
ขอบคุณท่านบ้านใหญ่FCท่านศิลป์มวยไทยที่มาร่วมแสดงความคิดเห็นผิดถูกไม่ว่ากันครับ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal