เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ตลาดแขก ศักดิ์สัมฤทธิ..  (อ่าน 20959 ครั้ง)

อ๊อดดาวเทียม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 64
ตลาดแขก ศักดิ์สัมฤทธิ..
« เมื่อ: มกราคม 27, 2015, 13:51 »
สตาร์บอยvsตลาดแขก คู่นี้ใครๆก็มองไปที่..สตาร์บอย..ได้เปรียบครบวงจรมีอย่างเดียวที่ตลาดแขกได้เปรียบคือรูปร่างตลาดแขกจะสูงกว่า..ก่อนหน้านี้บังลีผู้สนับสนุนเคยบอกผมว่าตลาดแขกมีปัญหาเรื่องน้ำหนักจะให้ชก122ป.อีกไม่ไหวแล้วเด็กโตวันโตคืนล่าสุดชกกับดาวตรัง126ป.ก็ยังดูว่าความแข็งแรงยังดูน้อยไป..อาทิตย์นี้ชก128ป.ผมกลับมองว่าถ้าไม่แย่ลงมันก็ต้องดีขึ้นแน่ๆ..พรุ่งนี้ผมกลับบ้านที่พัทลุงและจะไปกระบี่จะไปสืบข้อมูลตลาดแขกมาให้ได้ไม่งั้นผมนอนไม่หลับ แล้ววันชกผมจะกลับมาเล่าให้ฟังครับ.....

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
Re: ตลาดแขก ศักดิ์สัมฤทธิ..
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 27, 2015, 14:04 »
ขอบคุณครับพี่อ๊อดน้องจะรอนะครับ

ponTrat

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 13
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 27, 2015, 15:11 »
รอข้อมูลตลาดแขกจากสายใต้อยู่ครับท่านอ็อด

ยามุ่น

• ชอบกด Like + 23
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 27, 2015, 16:14 »
 ขอบคุณครับ

เผ่าพงษ์

• ชอบกด Like + 42
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 27, 2015, 17:10 »
ขอบคุณครับรอติดตามข้อมูลของท่านครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

khadong

• ชอบกด Like + 21
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 27, 2015, 17:46 »
รอด้วยครับ  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

โยนครฐม

• ชอบกด Like + 41
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 27, 2015, 19:04 »
ยังรอข้อมูลอยู่น่ะครับ  :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

คนขอนแก่น

• ชอบกด Like + 14
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 27, 2015, 19:28 »
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 27, 2015, 19:50 »
อ๊อดดาวเทียมคนพัทลุงเหรอครับ พี่ยุเขาชัยสนครับ 710 ม.10 ต.เขาชยสน อ.เขาชัยสน จว.พ.ท.[/color](บ้านภรรยาครับผมคนอาศัย)

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 27, 2015, 21:35 »
ผมอยู่ สี่แยกนาโหนด ต.ควนขนุน อ.เขาชัยสนครับ

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 27, 2015, 22:05 »
ไฟต์กระเเสการเล่นมันดูหลอกตานะครับสำหรับผม คือเกมส์การชกวันนั้น สามยกเเรกดาวตรัง
ต่อยหมัดจนมีอาการสถานการณ์พลิกกลับมาต่อด้วย เลยทำให้บรรยากาศเเละเสียงเชียร์มวยรอง
สำเเดงฤทธิ์คือทำอะไรก็คือกว่า เเต่ท้ายๆดาวตรังมาไล่ต่อยหมัดก็มีวูบวาบเหมือนกันเเต่ช้าไป
ดังนั้นไฟต์นี้อยากให้มองรูปเกมส์มวยเจ้าบ้านสักนิด ประเภทดึงเกมส์ต้นๆเร่งยกเดียวรอดูได้ครับ
ยังไงก็อยากให้อ่านเกมส์การชกสักนิดครับมวยเข่าเเบบนี้เเถมปล่อยๆน้ำหนักมาเเบบนี้
ทำสตาร์บอยไม่ขาดหลุดหลุย ผมรับรองว่ากินสตาร์บอยยากด้วยประการทั้งปวง

เผ่าพงษ์

• ชอบกด Like + 42
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 27, 2015, 23:04 »
พี่อ๊อดคนสี่แยกนาโหนดเหรอครับ พี่เสือดำก็คนตลาดเขาชัยสนเหรอครับ ผมก็เด็กเขาชัยสนเหมือนกันครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 28, 2015, 08:49 »
ว่างๆ ทักทายกันได้นะครับ น้องๆ พี่กลับบ้านเดือนละครั้งครับ มีหนทางติดต่อกันได้ น่าจะดีนะครับ

saroj

• ชอบกด Like + 6
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 28, 2015, 09:40 »
รองครับท่านอ๊อดเอ๊ย
รอข้อมูลเด็ดๆๆ
แต่มันแปลกๆๆๆนามันมีอะไรในกอไผ่หรือเปล่าครับ

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 28, 2015, 15:15 »
หวัดดีคับพี่น้องโหมพัดลุง...ผมโหมโนด.. คับ
  นานจังแล้วที่ผมไม่ได้เข้ามาลงมวยชอบ..
    วันนี้ ได้โอกาสเข้ามาอ่านกระทู้นี้..คะแล้ว..พบโหมเราเพ ดีใจ        จังหูคับ.....อาทิตนี้ว่างๆ ถ้าผมมีไอ้ไหรดีๆ เกี่ยวกับมวยโค่เอก อิมาบอกกล่าวคับ..แค่นี้แหละคับ รักทุกคนคับ....

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มกราคม 28, 2015, 15:39 »
ตลาดแขก...กับเวตใหม่ จะดังได้หรือไม่ อาทิตย์นี้ ชี้ชะตา ร่วมเป็นกำลังใจให้กับนักสู้จากใต้คนนี้...

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มกราคม 29, 2015, 09:16 »
เมื่อวานเดินทางไปค่ายมวยศักดิสัมฤทธิ์เรียบร้อยแล้วครับ มีข้อมูลมาฝากตามสัญญา ชมภาพก่อนนะครับสำหรับรายละเอียดจะมาเล่าอีกทีผมต้องทำงานไปติดจานดาวเทียมก่อน...

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มกราคม 29, 2015, 09:18 »
คนที่ไม่ใส่เสื้อคือบังแระครับนายหัวใหญ่ของตลาดแขกส่วนคนกลางที่หล่อๆเค้าล่ะอ๊อดดาวเทียม555..

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มกราคม 29, 2015, 10:11 »
ลูกชายหล่อได้พี่อ๊อดนี่เองครับ อิอิ รอครับพี่

เล็กหัวใจรักมวย

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 5
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มกราคม 29, 2015, 13:46 »
 :dookdik_smile-circle_83[1]:รอคับขอบคุณคับ

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มกราคม 29, 2015, 16:18 »
สำหรับท่านที่ติดตามรอคอยข้อมูลของตลาดแขก..บังแระเล่าให้ฟังหมดแบบเป็นกันเองมากๆเริ่มจากไฟท์ที่ชกกับเสือคิมวันนั้นต่อย122ป.ตลาดแขกต้องอดข้าว3วันกว่าจะทำน้ำหนักได้รู้ตัวว่าต้องแพ้แน่ๆเพราะเด็กไม่มีแรง..และก่อนจะมาชกกับดาวตรังก็ปล่อยเวตขึ้นมาไปชกแถวภูธรก็ชนะมาทั้ง2ครั้งไฟท์ที่ต่อยกับดาวตรังล่าสุดตลาดแขกยังซ้อมไม่เต็มที่เพราะมาแทนเลื่อนมาชกแทนคู่บัลลังเงิน-ประจัญบานที่ถอนเลื่อนออกไปกระทันหัน..ไฟท์นี้บังแระบอกว่าซ้อมเต็มที่ฟิตเปรี๊ยะ128ป.น้ำหนักสบายๆไม่ต้องบีบเยอะทางโรงเรียนให้ตลาดแขกลามาซ้อมให้เต็มที่ทุกวันเริ่มซ้อมตั้งแต่เที่ยงตามเวลาที่ชกจริง..ผมดูแล้วตลาดแขกร่างกายฟิตจริงๆดูหนาขึ้นได้ใหญ่แน่นอน วันชกนอกจากบังลีที่เป็นน่าเสื่อหลักก็ยังมีเสี่ยจอมอัดฉีดรายใหญ่เห็นว่าพร้อมที่จะช่วยค้ำหน้าเสื่อให้ ไม่แน่ไฟท์ต่อไปอาจเป็น ตลาดแขก พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม ก็ได้นะ555ผมเองก็อัดฉีดล่วงหน้าให้เด็กไปแล้วนิดหน่อยเพื่อเป็นฝันกำลังใจแพ้ชนะไม่ว่า..ตลาดแขกมอบซิกให้ด้วยนะไม่ใช่ซิกล่างเวทีแต่เป็นซิกบนเวทีที่นักมวยจะส่งซิกให้ทีมงานพรรคพวกเล่นกันแต่ผมเอามาลงตรงนี้ไม่ได้ใครอยากรู้เข้าไปถามได้ในเฟสผมฟรีครับ....

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มกราคม 29, 2015, 17:17 »
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
สุดยอดมากคับ

ยามุ่น

• ชอบกด Like + 23
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มกราคม 29, 2015, 17:19 »
       ขอบคุณมากมายครับ ท่านอ๊อดคนขยัน เป็นแฟนคลับและติดตามตลอด สายใต้คงต้องพึ่งพาท่านอีกคนครับ

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มกราคม 30, 2015, 09:43 »
ในมุมมองของผมคู่นี้ ไม่ได้มองว่าสตาร์บอยจะเหนือกว่าแค่ได้เปรียบสภาพแวดล้อมเป็นมวยเจ้าบ้านหากเกมส์คู่คี่สูสีก็มักจะได้รับการชูมือเท่านั้นเอง สตาร์บอยเป็นมวยเข่าจับฟัดรัดตีแข็งแกร่งแข็งแรงชนิดแรดเรียกพี่ ส่วนใหญ่ชนะเพราะได้เปรียบรูปร่างคู่ชกเหี่ยวปลายเร่งไม่ขึ้นถ้า3ยกสตาร์บอยไม่เคยชนะใคร ทรงมวยเหลี่ยมมวยไม่พัฒนาเลยอาศัยเกาะติดวงในจับตีจับฟัดให้คู่ชกหมดแรง อนาคตคงไปไม่ไกลกว่านี้แล้วยากที่จะได้เข็มขัดแชมป์มารัดเอวซักเส้น เท่าที่เห็นมามักจะแพ้มวยเข่าด้วยกัน...อาทิตย์นี้เจอตลาดแขกซึ่งเป็นมวยเข่าหนักๆแรงๆแต่แสลงมวยหมัดโดนหมัดเป็นวูป หลายๆไฟท์ที่ผ่านมาแรงปลายไม่ค่อยดีเพราะบีบน้ำหนักเยอะหลังๆปล่อยน้ำหนักเพิ่มเวตขึ้นมา3ไฟท์หลังไม่เคยแพ้ใครถ้าเราย้อนกลับไปดูก็เหมือนกับเมืองไทย ส.บุญเยี่ยมเมื่อครั้งที่ต่อยเวตเล็กมักจะโดนน็อคประจำปลายๆไม่มีแรงแต่พอเพิ่มเวตขึ้นมาก็ขนะรวดได้แชมป์บัดนี้เป็นมวยเอกในศึกใหญ่เงินล้านไปแล้ว...ตลาดแขกต่อย128ป.ทีมงานบอกเป็นน้ำหนักสบายๆไฟท์นี้หากสตาร์บอยคิดที่จะเข้ามาเกาะในจับตีจับฟัดหวังให้หมดแรงคงจะยาก อาจเป็นสตาร์บอยนั่นล่ะที่จะหมดแรงไปเองเพราะครั้งนี้เจอคู่ที่ใหญ่กว่าหนากว่าเข่าต่อเข่าตลาดแขกบอกผมไม่กลัว..เกมส์นี้หากสตาร์บอยไม่มีศอกหรือหมัดเด็ดก็ต้องแพ้ไปตามสังขาร...ใครที่มองว่าสตาร์บอยเด็ดก็เผื่อใจไว้บ้างนะครับมวยแพ้ชนะกันได้แต่อย่าเพิ่งมองว่าเด็ด..อะไรที่เราคาดไม่ถึงมักจะเกิดขึ้นเสมอโดยเฉพาะช่อง7สีทีวีเพื่อความบันเทิง...อนาคตตลาดแขกมีโอกาสที่จะได้ชกชิงแชมป์และในศึกใหญ่เงินล้านก็ยังรอตลาดแขกอยู่...สรุปแล้วน่าเล่นน่ารองตลาดแขกมากกว่าอาทิตย์นี้ไม่ขอไรมากขอแค่ได้ค่าน้ำมันรถไปกระบี่อีกสักรอบก็พอ.....

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มกราคม 30, 2015, 09:58 »
อาทิตย์นี้หากมวยเข่าอย่างสตาร์บอยมาเดินต่อยหมัดก็อย่าเพิ่งไปโห่นะครับเพราะสตาร์บอยหวังจะน็อคตลาดแขกด้วยหมัดเท่านั้นเอง........

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มกราคม 30, 2015, 10:28 »

..ตลาดแขก  งวดนี้ได้ใหญ่  ลอยกว่าด้วย..สตาร์บอย..คงลำบาก..ครับ..

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: มกราคม 30, 2015, 10:34 »
...เส้นทางที่หลบกันไม่ได้...ขอบคุณน้องอ๊อดที่มีข้อมูลดีๆมาฝากพี่น้อง....

มวยเจียงฮาย

• ชอบกด Like + 24
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: มกราคม 30, 2015, 11:48 »
น่าจะสนุกนะคู่นี้  คิดว่า ยกต้นๆ  สตาร์บอย คงเดินขู่จะต่อยหมัด มีเสียวแน่ๆๆๆๆๆๆๆๆ  แต่ 4-5 คงแลกโดนเข่ากันมันส์  แต่ก็คงยอมจำนนต่อ ตลาดแขก  เพราะสตาร์บอย ไปเร่งยก ต้นๆๆๆ ก่อนเสียนิ เลยหมดแรง :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: มกราคม 30, 2015, 13:55 »
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

เล็กหัวใจรักมวย

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 5
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: มกราคม 30, 2015, 15:22 »
 :dookdik_smile-circle_83[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal