เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝีมือ มิได้มาเพราะโชคช่วย แต่มันเป็น "พรสวรรค์"  (อ่าน 14565 ครั้ง)

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164
สวัสดีครับสมาชิกหยิบสด
ช่อง3 เสาว์31/1/58
มีชอบดูแล้วหยิบสดได้ 1 คู่

ช่อง7 อาทิตย์ 1/2/58
มองมุมไหนให้เป็นกลางจะเห็นตัวหยิบสดๆแน่ๆ 1 ตัว

รอติดตามหลังชั่งครับก่อน 8.00 น. ใครอยากรู้ก่อนไปเอาที่ไลน์กลุ่มหยิบสด
หมัดมวยไม่มีอะไรแน่นอน มีแพ้ชนะกันได้ แต่การเล่นต้องรู้จักบังทุนด้วย
เขาถึงจะเรียกว่า"ศิษย์มีครู" ยิ่งเราอยากได้มากเท่าไหร่ มันยิ่งเดินหนีเราไปไกลเท่านั้น รองหยุดนิ่งคิดดีๆลดความอยากได้ลงบ้าง ความสำเร็จมันมายืนอยู่ข้างๆเราแน่นอน โดยที่เราไม่ต้องไปวิ่งหามันเลย……

sangpachr

• ชอบกด Like + 59
รอครับ

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
เส้นทางสายนี้ ต้องมีครู ถูกต้องครับพี่สมคิด
รอติดตามครับ ขอบคุณ[/b]
:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

เล็กหัวใจรักมวย

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 5
 :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณครับกับคำแนะนำดีๆ

เกาะช้าง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 11
พูดถูกใจเลยคับท่าน อถามนิดนะคับท่าน าใหญ่เคยไปสนามชนไก่โคกโพธิชัยมั๊ยคับ เห็นแว๊บๆในยูทูปคับ

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
ให้รอ 0800 พอได้หน่อยครับท่านสมคิด แต่บางคนให้รอ 12.30 ติดข้างหนักไปครับ 11.30 เวปเข้าไม่ได้แล้วครับไม่ต้องพยายาม จะเข้าได้อีกครั้ง 13.30 แล้วใครจะรอ หรือใครมีโน๊ตบุคไปดูมวยคงจะดี ส่วนผมไม่มีครับ
รอครับท่านสมคิด ติดตามเสมอทั้งทางเวปนี้และทางไลน์ครับ ขอบคุณที่เป็นคนชี้แนะแนวทางการเล่นมวยเป๋็นอย่างดีครับ
:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ขาใหญ่

ตอบท่านสมาชิกก่อน สนามชนไก่โคกโพธิชัย ผมยังไม่เคยไปครับ
เพราะไม่ค่อยได้ผ่านทางนั้น แต่ถ้าสนามชนไก่โคราชใกล้สะพานข้ามทางรถไฟ เคยไป หรือสนามชนไก่ท่าพระ แถวหนองบัวดีหมี ติดถนนมิตคภาพ นี่ก็เคยไป และอีกที่ๆเคยเห็น สนามชนไก่เกษตรสมบูรณ์ อยู่ท้ายๆทางไปแยกหนองสองห้องนะครับ

มาเรื่องมวยกันต่อวันเสาว์นี้มีให้ 1 ตัวเอาไปเอามามีเพิ่มมาอีก1
ตัวชอบมีสองตัวครับงองเอาไปเล่นดู เมสซี่ และ ฉมวกทอง
ไม่ค่อยมีเวลาเลยครับ ต้องขอประทานโทษด้วย ส่วนมวยรอบอาทิตย์หน้า
มีให้แน่นอน ต้องบอกว่าอย่าสวนเด็ดขาด เพราะมันใสเหลือเกิน

sangpachr

ท่านสมคิดขอช่องTGN ด้วยครับ

เด็กโขทัย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0

จำรัส199

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ท่านขาใหญ่ผมขอเข้ากลุ่มลายยิบสด   ขอบคุณครับ

ขาใหญ่

Re: ฝีมือ มิได้มาเพราะโชคช่วย แต่มันเป็น "พรสวรรค์"
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2015, 22:44 »
ไลน์หยิบสดมีทั้งหมด3กลุ่ม ไม่รวมกลุ่มvip
จำนวนเกือบ500คนครับ แต่กลุ่มvip บอกไว้ก่อนเลย
กลุ่มนี้มีค่าบำรุง /เดือน แต่กลุ่มหยิบสดไม่เสียข้อมูลเพียบ
ท่านอยากเข้ากลุ่ม1-2-3 บอกได้ครับ แต่กลุ่มพิเศษมีตัวหยิบสดให้แน่นอน
ล่ล่าสุดตามหาขาใหญ่ได้ที่ "www:มวยไทยหยิบสด.com

sangpachr

Re: ฝีมือ มิได้มาเพราะโชคช่วย แต่มันเป็น "พรสวรรค์"
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 06:06 »
ท่านครับผมเข้าไลน์ไปแล้วไม่เห็นมีรายการอะไรเลยครับ

ขาใหญ่

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 16:34 »
ท่านหลงเข้าห้องว่างหรือเปล่า เอางี้กดค้นหาไอดีไลน์ของผม0867722802 แล้วผมจะรับเข้ากลุ่มเองครับ อย่าลืมบวกเพื่อนนะครับ ส่วนกลุ่มที่ท่านเข้าไปอาจเป็นกลุ่มว่างที่ผมยุบกลุ่มๆนึงแล้วให้เป็นกลุ่มvip มีตัวหยิบสดทุกวันทุกเวที ก่อนอื่นขออนุญาตเวปมาสเตอร์ ลงไอดีไลน์นะครับ

sangpachr

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2015, 09:08 »
เข้าไปแล้วนะครับใช้ชื่อว่า natthapong-nat@hotmail.co.th รับเข้ากลุ่มด้วยนะครับ

จำรัส199

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2015, 13:15 »
ต้องขอขอบคูณขาใหญ่ที่รับผมเข้ากลุ่มยิบสด

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal