เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: +++++++++++++++++++++++++++++++ข้อมูลเบื้องต้น เอกวายุ ม.กรุงเทพธนบุรี  (อ่าน 9064 ครั้ง)

ยามุ่น

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 23
วันนี้ต่อสายคุยกับเจ้า ปอ ได้ข้อมูลคร่าวๆมาแบ่งปันกัน ชื่อเดิม ปอ อ.วังหิน เป็นชาว กทม.กำลังเรียน ปี 1 คณะวิทยาศาสตร์การกีฬา  ม.กรุงเทพธนบุรี เป็นเด็กกตัญญู ชกมวยหาเงินเรียนช่วยแบ่งเบาภาระพ่อแม่ เมื่อก่อนซ้อมกับคุณพ่อ ปล้ำที่ค่ายลูกมะขามหวาน หลังจบ ม.6 จึงมาเข้าเรียนและย้ายมาซ้อมที่นี่ เป็นมวยรูปร่างไม่สูงชกเชิงรับ เตะซ้ายต่อยซ้ายแม่น วงในเหนียวแน่นมีลูกมัดรัด เหลี่ยมกระตุกแทง ( ชกชงคล้าย เอกพิฆาต ม.กรุงเทพธนบุรี ) ค่าตัวปัจจุบัน 20,000 บาท
มี อ.เอกชัย เหลืองสะอาด เป็น ผจก.และ หัวหน้าคณะ ครูยง ยืนยง ธ.ยืนยง ( ศิษย์น้อง ฉมวกเพชร 5พลัง )
เป็นเทรนเนอร์ ดูแลการฟิตซ้อม จากคำบอกเล่าของ อ.เอกชัย เหลืองสะอาด เอกวายุ เป็นเด็กที่บ้าซ้อม
         น้ำหนักปล่อยๆ 55 กก. วันนี้ ( พุธ ) ยังเกินอยู่ 4 ปอนด์ ถือว่าสบายๆ ผ่านการชกกลางวันมาบ้าง (TGN) โดยคู่ชกระยะหลังรูปร่างใกล้เคียงกัน
         เกมส์การชกคาดว่า จะใช้จังหวะฝีมือดักเตะดักต่อย และมีศอกสลับ คู่ชกที่คงสูงยาวกว่า ความสมบูรณ์ และเรื่อง หัวใจ 100 เปอร์เซ็นต์

เขยจันท์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
ขอบคุณครับ สำหรับข้อมูลดี ๆ
ผมว่าจะใส่เป็นทีเด็ดเลยตัวนี้

ยามุ่น

อยากให้ดูข้อมูลฝั่ง สิบทิศ ส.สุรเดช ประกอบการตัดสินใจด้วยครับ

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
ขออนุญาตนะครับ ผมก๊อปมาจากกลุ่มมวยพี่เขานะครับ เผื่อมีอะไรชัดเจนขึ้น

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
เปรียบเทียบรูปร่าง

ยามุ่น

ขอบคุณครับท่านเขยหล่า ดู สิบทิศ ไม่ได้สูงยาวเกินไปนัก ถ้าเป็นมวยขวา น่าจะเข้าทางแแข้งซ้าย เจ้า ปอ

ยามุ่น

มีอีกข้อมูลประกอบการตัดสินใจ วันนี้สอบถามข้อมูลจากนักมวยเก่าฝั่งตะวันออก เดชสิงห์เล็ก ศิษย์ อ. มวยด่านซ้าย เลย ได้ความว่า สิบทิศ เคยเอาชนะ สมรักษ์น้อย เจริญกิตติกร มาแล้ว
        อยากให้สมาชิกใจเย็นๆ ดู 2 ยก ก็น่าจะอ่านทางกันออก มวยเคยเห็นตัวเดียวอย่ารีบฟันธง ดูแล้วเล่นก็ยังไม่สาย

khadong

• ชอบกด Like + 21
ขอบคุณข้อมูลครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ยามุ่น

วันนี้คุยกับเอกฤทธิ์ เจ้าเอกวายุ ซ้อมดีมาก ทำให้ไม่ต้องคุมน้ำหนักมาก สภาพสดชื่นดี เด็กกลับไปนอนที่บ้านมีคุณพ่อคอยควบคุมดูแล คุณพอเข้มมาก

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal