เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<สองคู่สู้เซียน...วันเสาร์-อาทิตย์ที่31-1ม.ค-ก.พ.58........>!!<  (อ่าน 27649 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ทำไมผมชอบมวยรองจังก้อไม่รู้ครับอาทิตย์นี้ อิอิ :Onion-s-65[1]: :Onion-s-65[1]:

แมวเซา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
รอๆ...ครับนายหัวสน
 :dookdik_smile-circle_56[1]:

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
สวนกันบ่น่อคู่แรก อิอิ

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
ทำไมผมชอบมวยรองจังก้อไม่รู้ครับอาทิตย์นี้ อิอิ :Onion-s-65[1]: :Onion-s-65[1]:

จัดมาเลยครับ   อย่าให้รอนาน  เดี๋ยวมวยจะเปลี่ยนอีก  อิอิ :Onion-s-113[1]:

sangpachr

• ชอบกด Like + 59
รอครับ

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
สะเก็ดทอง....สิบทิศ...ตลาดแขก...มวยรองๆๆๆทั้งนั้น
แต่...ต้องมีตัวนึงที่คัดออกจากใจผมคับท่านสนทะเล..
หลังช่างอีกทีคับ... :dookdik_smile-circle_48[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
สวัสดี ครับพี่  สบายดี นะครับ ....รอด้วยคนครับ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

S ห้องแซง

สวัสดี ครับพี่  สบายดี นะครับ ....รอด้วยคนครับ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
เอามาฝาก พี่น้องเรา ครับ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

S ห้องแซง

เอามาฝาก พี่น้องเรา ครับ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

maknum

• ชอบกด Like + 163
 รอ สองคู่ สู้เซียน เหมือนเดิมครับท่านสน

สนทะเล

สวัสดีครับทุกท่าน ขอรองสกุลชัยคืนนี้ก่อนนะครับ.... :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

สบายๆมวยรอง อิอิ

สนทะเล

ผลมวยศึกเพชรเจ้าพระยา วันที่ 29 ม.ค. 2558 เวทีมวย ราชดำเนิน
---------------------------------------------------------------------
คู่1.รุ่งศักดิ์ ศักดิ์บุรีรัมย์ พลิกแพ้น็อกยก3 กิตติชัย สาทิสซีดี พลิก 5-2
คู่2.ประกายเพชร อู่อนันต์การช่าง พลิกชนะคะแนน เพชรน้อย ดวงใจพ่อ ไปแบบสนุกสุดมันส์พลิกไปมาได้เสีย พลิก 30-1
คู่3.โชคทวี ศิษย์ ส.จ.ต้อม พลิกแพ้คะแนน มะเฟืองเล็ก ช.โรจน์สุรางค์ ไปแบบสนุกขาดลอยท้ายๆ พลิก 3-1
คู่4.สะท้านฟ้า ก.กิตติพงษ์ ชนะTKOยก3 รุ่งนภา ศิษย์เสี่ยนุช
คู่5.เพชรสมิหลา เกียรติเจริญชัย แพ้คะแนน พชรเจ็ดสี ส.เทียนโพธิ์ ขาดท้ายๆ
คู่6.ดีไซน์ เครื่องเสียงYCS พลิกแพ้คะแนน เจมส์ศักดิ์ ศักดิ์บุรีรัมย์ ไปแบบสนุกขาดลอยท้ายๆ พลิก2-1
คู่7.โชคนำชัย ศิษย์จ่ากุ้ง แพ้คะแนน สกุลชัย เวโรน่าฟาร์ม ม้วนเดียวจบ
---------------------------------------
cr.น้องรอรักแท้ในยามค่ำคืนครับ

สนทะเล

ขอบคุณมากครับน้องSสำหรับคลิปของ เมสซี่vsยอดขุนพล  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

เผ่าพงษ์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 42
พี่สนครับวันเสาร์นี้เด็กพัทลุงบ้านเรามีโอกาศชนะกี่เปอร์เซ็นได้ครับพี่สน :Onion-s-163[1]:

สนทะเล

พี่สนครับวันเสาร์นี้เด็กพัทลุงบ้านเรามีโอกาศชนะกี่เปอร์เซ็นได้ครับพี่สน :Onion-s-163[1]:
พี่ว่าค่อนข้างจะลำบากครับน้องเผ่าพงษ์ เรื่องจังหวะฝีมือ ยอดขุนพล ดีกว่าต้นๆไปก่อนแน่นอน แต่ที่พี่สังเกตุมาหลายครั้งมักจะแผ่วปลายตลอด เจอมวยฝีมือด้วยกันไม่มีกลัวแต่หากเจอมวยประเภทถึงตัวตลอดดูยังลำบากครับ รูปร่างก้อเสียเปรียบอีกต่างหาก....ดูฟอร์มที่แพ้มาเช่น เบิกบาน.....หรือ เมสซี่คู่ปรับเก่า เจ้ายอดขุนพลมากยกสู้แรงเสียดสีไม่ไหวพ่ายไปทุกที.....แต่ก้อใช่ว่าจะหมดหนทางชนะนะครับเพราะยังมีศอกที่ออกได้ต่อเนื่องตลอดเหมือนกัน อาจจะเป็นจุดเปลี่ยนเกมส์ก้อเป็นได้ครับ........
ส่วนโอกาสชนะ พี่ว่า(ส่วนตัว) 45 :55 ละกันครับ เมสซี่ ฟอร์มสดเหลือเกินกำลังได้ใจเลย ส่วน ยอดขุนพล ไฟท์ล่าสุดก้อโชว์ไว้สวยครับ วันนั้นเจอกับ มรกต คมสายไหม ก้อโชว์ไว้สวยครับไม่แสดงอาการยุบให้เห็น.........ไฟท์นี้ถ้าซ้อมและบำรุงดีๆอาจมีเฮครับ .....
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

เผ่าพงษ์

ครับพี่สนผมก็คิดเหมือนพี่สน แต่ผมสังเกตดูช่วงหลังนี้น้องเขาไม่ค่อยได้ใช้เลยลูกหมัดกับศอกถ้าพลิกเกมส์ได้ก็น่าจะเป็นลูกศอกนี่แหละ น้องเขาคงซ้อมเต็มที่ครับไฟร์นี้เพราะหลังจากที่ชนะมรกตมาได้กลับมาบ้านแค่วันเดียว มาพร้อมทีมงานแล้วก็กลับไปค่ายเลยพร้อมทีมงานครับ :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

สนทะเล

ครับน้องเผ่าพงษ์ สาวว่าน้องเขาอยู่อ.บางแก้ว ม่ายครับ ถ้าจำไม่ผิด ไฟท์นี้แพ้ชนะไม่รู้ครับแต่ไม่มีม้วนเดียวแน่พี่ว่า :Onion-s-97[1]:

เผ่าพงษ์

น้องโจ ยอดขุนพล  อยู่ม.4 ต.ป่าบอน อ.ป่าบอน จ.พัทลุง บ้านควนนุ้ยครับ พี่สนพอดีผมไปได้เมียอยู่ข้างบ้านน้องเขาครับ ผมก็คิดว่าไม่น่าจะม้วนเดียวเหมือนกันครับพี่สน เพราะน้องเขาตั้งใจซ้อมมากครับไฟร์นี้แพ้ชนะอยู่ที่เกมส์บนเวทีครับพี่สน

สนทะเล

ขอบคุณครับน้องเผ่าพงษ์ ข้อมูลชัดเจนเลยครับ  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ช่อง3....จัดไปครับตัวแรก ไม่เกิดไฟท์นี้จะเกิดไฟท์ใหน ฉมวกทอง ส.ยุพินดา
 :Onion-s-97[1]:

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
ยาหยีมารอสองคู่สู้เซียน ลุงสนอยู่บ้านไหมน่อ

สนทะเล

มวยชอบช่อง3 อ้อมน้อย เสาร์ที่ 31 ม.ค. 58 พร้อม "สองคู่สู้เซียน"

- วังน้ำเย็น เอฟ.เอ.กรุ๊ป
มวยเข่าเหนียวแน่น ปล้ำฟัดมัดตีส่วนคู่ชกเป็นมวยจังหวะฝีมืออาวุธหนักหน่วงกว่าคู่ไม่พลาดหล่นนับน๊อคเสียก่อนมองว่าวังน้ำเย็นสภาพร่างกายดูดีกว่า..อยู่ที่การยืนระยะ
- ยอดขุนพล ศิษย์แก้วประยูร
มวยหลักเหลี่ยมฝีมือดีหมัดศอกออกได้คม ต้นๆนำก่อนแน่ เมสซี่มวยเข่ารูปร่างสูงยาว ฝีมือหลักเหลี่ยมเป็นรอง ต่อยที่นี่สีเสื้อยังดูได้เปรียบ...คู่นี้ไฟท์ก่อนเคยต่อยกันมาแล้วในศึกวันวีระพล พิกัด 113ป.ต้นๆยอดขุนพลออกลูกฝีมือราคาทำท่านำห่างหลายช่วงตัว แต่ปลายๆเมสซี่ถึงตัวตลอด ยอดขุนพลโดนเข้าไปถึงกับยุบและพ่ายคะแนนไป....วันนี้ข่าวว่ายอดขุนพลซ้อมดีมากเช่นกันเพราะกลับบ้านที่ อ.ป่าบอน พัทลุงแค่วันเดียว และไฟท์ล่าสุดต่อยกับ มรกต คมสายไหม ก้อต่อยได้เข้าตาดีเหลือเกินไม่มีอาการแผ่วให้เห็น วันนี้ไม่น่าจะม้วนเดียวคู่นี้.....ราคาแบบนี้ขอรองละกัน ยอดขุนพลหากมาดีไม่ใช่หมูที่จะให้มาเชือดง่ายๆ น่ารอง*
 - ฉมวกทอง ส.ยุพินดา
มวยเข่าอาชีพเตะหนักต่อยแรง เคยต่อยระดับยอดวิชามาแล้วแต่ช่วงหลังสภาพดูโรยลงไป เร่งไม่ค่อยขึ้น วันนี้ถือว่าลดชั้นลงมาเยอะ วันนี้แม้ว่าจะต่อ2ป.แต่ดูยังได้ใหญ่ได้ลอยกว่า ส่วนคู่ชกอาวุธหลากหลายกว่าแต่หากโดนวงในปล้ำฟัดมัดตีจู่โจมถึงตัวตลอดจะพริ้วออกหรือไม่
- คมอาวุธ เอฟ.เอ.กรุ๊ป
มวยเข่าใจสู้บู๊ตลอด....หลักเหลี่ยมชั้นเชิงยังดูเป็นรองคู่ชกต้นๆ....ทำใจ แต่การยืนระยะคมอาวุธยังดูว่าดีกว่า
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
สองคู่สู้เซียน : คมอาวุธ เอฟ.เอ.กรุ๊ป  เสียเปรียบรูปร่างแต่หัวจิตหัวใจดีกว่า
สองคู่สู้เซียน : ฉมวกทอง ส.ยุพินดา  ลดชั้นลงมาเยอะ น่าแจ้งเกิดได้เสียที
         น่ารอง: ยอดขุนพล ศิษย์แก้วประยูร ไม่หมดน่าคิดครับ(ไม่มีม้วนเดียวแน่)

สนทะเล

ศึกมวยไทยลุมพินี TGNเสาร์ที่ 31 ม.ค. 58 เวลา 16.00 น.
เวทีมวยลุมพินี ผู้จัด ชุ้น เกียรติเพชร

- ก้องกบินทร์ ส.จ.หลายปราจีน มวยเข่าปล้ำตีดี ความสดเป็นรอง ต่อยที่นี้น่าลุ้น
- ดีเลิศ ขุนพลแดนใต้ มวยแทนแต่ได้เปรียบเวทได้เปรียบน้ำหนัก
- มงคลเดชเล็ก ว.ปัญญาไวย์ หลักเหลี่ยมฝีมือดีกว่า
- สายฟ้าแลบ ศิษย์ครูไท ฟอร์มหลังสดกว่า

สองคู่สู้เซียน : ก้องกบินทร์ ส.จ.หลายปราจีน
สองคู่สู้เซียน : ดีเลิศ ขุนพลแดนใต้

เผ่าพงษ์

พี่สนครับวันนี้ถึงน้องเขาแพ้ก็ไม่เสียดายเลยครับ เพราะน้องเขาสู้เต็มที่แล้วครับทำหน้าที่ได้ดีที่สุดแล้วออกมายก5มาพลาดแตกเสียก่อนหมดโอกาศลุ้นเลย ครับ สู้ต่อไปครับพี่ พรุ่งนี้รอสองคู่สู้เซียนเหมือนเดิมครับพี่สน

สนทะเล

ครับน้องเผ่าพงษ์ พี่บอกไว้แล้วคู่นี้ว่าโอกาส 45:55 นักมวยบ้านเรา(ยอดขุนพล) วันนี้เด็ดทุกสำนักเลยก้อว่าได้ครับ เมสซี่+ฉมวกทอง แต่วันนี้พี่รองไม่เยอะหรอกครับเล่นไปเพราะเป็นมวยบ้านเองช่วยลุ้นน้องเขาครับ .......วันนี้หากไม่แตกก่อนเกมส์อาจจะเปลี่ยนได้ครับเพราะอาวุธเมสซี่เองก้อใช่ว่าจะทำอะไรได้เป็นชิ้นเป็นอันนัก ไฟท์หน้าเจอมวยเข่าถึงตัวตลอดน่าคิดครับ...........สำหรับเมสซี่
ยังงัยก้อสู้กันต่อครับน้อง แค่นี้จิ๊บๆๆ  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

สะเก็ดทอง....สิบทิศ...ตลาดแขก...มวยรองๆๆๆทั้งนั้น
แต่...ต้องมีตัวนึงที่คัดออกจากใจผมคับท่านสนทะเล..
หลังช่างอีกทีคับ... :dookdik_smile-circle_48[1]:
ครับท่านพญาอินทรีย์ พรุ่งนี้ถ้าาไม่มีอะไรเปลี่ยนฝาก " เพชรหัวไทร " อ้อมอกอ้อมใจสักตัวนะครับ  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

รอ สองคู่ สู้เซียน เหมือนเดิมครับท่านสน
วันนี้สองคู่สู้เซียนพลาดไปตัวนึงครับท่านmaknum ผมชอบอะไรที่มันได้ลุ้นอะครับ........แหะๆๆ

maknum

• ชอบกด Like + 163
 ลุยต่อครับท่านสน ติดตามเหมือนเดิมครับหนึ่งกำลังใจ จากใจmaknum

ตาแม่น

• ชอบกด Like + 33
Re: >!!<สองคู่สู้เซียน...วันเสาร์-อาทิตย์ที่31-1ม.ค-ก.พ.58........>!!<
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2015, 09:32 »
ช่อง7
จับไปที่ เอกวายุ.....รูปร่างล้ำอาวุธครบเครื่องหัวใจใหญ่กว่าตับ
จิ้มไปที สะเก้โทอง.....ได้เปรียบรูปร่างเกาะแทงลากมาตีปลายเอาอยู่
จ้ดหนักๆ สตาร์บอย .....เร่งยก 4-5 คิดต้งค์
ช่อง11 เวลา 16.00น.
ชอบ
เพชรนาคิน ส.ยุพิน
มารวย ศิษย์เจ้ปอร์น
โชคหมานสู่ขู่สู่คน รวยๆ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

ตาแม่น

• ชอบกด Like + 33
Re: >!!<สองคู่สู้เซียน...วันเสาร์-อาทิตย์ที่31-1ม.ค-ก.พ.58........>!!<
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2015, 09:34 »
ช่อง7
จับไปที่ เอกวายุ.....รูปร่างล้ำอาวุธครบเครื่องหัวใจใหญ่กว่าตับ
จิ้มไปที สะเก็ดทอง.....ได้เปรียบรูปร่างเกาะแทงลากมาตีปลายเอาอยู่
จ้ดหนักๆ สตาร์บอย .....เร่งยก 4-5 คิดต้งค์
ช่อง11 เวลา 16.00น.
ชอบ
เพชรนาคิน ส.ยุพิน
มารวย ศิษย์เจ้ปอร์น
โชคหมานสู่ขู่สู่คน รวยๆ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

สนทะเล

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2015, 09:36 »
เป็นรองทุกตัวเลยครับวันนี้  เดียวขอตัวไปทำธุระแป๊บนะครับท่านmaknum.....ชอบเบื้องต้นครับ ใกล้ชกว่ากันอีกทีครับ :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2015, 09:38 »
สวัสดีครับคุณตา สะเก็ดทองชอบครับผม ส่วน2+4 ขอเช็คแป๊บนะครับ ขอบคุณครับ  :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

พญาอินทรีย์

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2015, 10:12 »
สิบทิศ น่าจะฟิตซ้อมที่สตูลรึป่าวคับ ซ้อมดีมากๆ
ชกสายเพชรยินดีมาสดๆมากๆ ซุ่มกินมวยเดิมพันมาหลายตัวแล้ว
ส สุรเดช ซื้อตัวมาซบเกียติรเพชร...
ม้ามืดตัวจริงๆคับ :dookdik_smile-circle_48[1]:

สนทะเล

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2015, 10:40 »
สิบทิศ ไม่ได้ซ้อมกับครูอ๊อดครับท่านพญาอินทรีย์ :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2015, 12:09 »

มวยชอบช่อง7 อาทิตย์ที่ 01 ก.พ. 58 พร้อม "สองคู่สู้เซียน"

- เพชรหัวไทร สาทิสซีดี
แชมป์มวยรอบไทยประกันฯ ครั้งล่าสุดน้องชายแท้ๆของศักดิ์สุริยา ช.โค้วยุฮะฮีซูซุ เป็นมวยจากนครศรี เป็นมวยจังหวะฝีมือเตะต่อยดีรูปร่างได้เปรียบสูงลอยกว่า วันนี้เจอเจ้าบ้าน วันมีโชค มวยจากบุริรัมย์ เป็นมวยจังหวะฝีมือดีหลักเหลี่ยมดีแต่เสียเปรียบรูปร่าง ส่วนตัวยังมองว่ายังมีย่นยุบเมื่อโดนบดหนักๆ วันนี้ขอสวนเจ้าที่ไปมวยสด เพชรหัวไทร น่ารอง ไม่มีม้วนเดียวแน่.......น่ารอง*

- สิบทิศ ส.สุรเดช
มวยฟอร์มสดจากเมืองใต้ สตูล รูปร่างสูงยาวกว่าเป็นมวยจังหวะเตะต่อยปล้ำตีวงในมีตีสู้ ฟอร์มดสดมากๆวันนี้เจอศึกหนักต้องเจอกับมวยเก๋าเกมส์กระดูกการผ่านมวยไม่ธรรมดาชนะมาทั้ง ขุนพันธ์ จ้าวอินทรีย์ อย่างเอกวายุ ไม่ใช่งานง่ายแน่ๆ แต่ใช่ว่าจะไม่มีโอกาสชนะด้วยช่วงชกรูปร่างที่ดีกว่ามองว่าหากขวางอยู่ค้ำแทงดันแทงโอกาสเข้าป้ายมีเช่นกัน ขอไปมวยสดอีกตัวละกัน......น่ารองอีกคู่

- สะเก็ดทอง ต่อมีนบุรี(ลูกทุ่งโพธิ์)
มวยเข่ารูปร่างสุงยาว จากร่อนพิบูลย์ นครศรี ฟิตซ้อมกับพี่วิทยาที่ค่ายเพชรสี่หมื่น เป็นมวยใจสู้บู๊ดีปล้ำฟัดมัดมีฮึดตลอด เจอกับมวยเก๋าที่เปลี่ยนสีเสื้อมาใหม่หน้าเสื่อขอบอกว่าแข็งโป้กอย่างยิ้มสยาม อดีตพระเอก3ยก ที่วันนี้รูปร่างดูจะเสียเปรียบ แต่ได้เก๋าอาวุธครบเครื่องกว่าเยอะศอกหวังผลได้คู่นี้สดบดเก๋าหากมีย่นมียุบเสร็จแน่ น่าลุ้น น่ารอง อีกคู่

- ตลาดแขก ศักดิ์สัมฤทธิ์
มวยจากกระบี่ ในทีมงานของบังลี มวยเข่ารูปร่างช่วงชกดีกว่าลอยกว่า เวทนี้มองว่าเสียเปรียบเล็กน้อยเรื่องเวทพิกัดชก เหลี่ยมเชิงไม่แพ้แน่แต่ลูกบู๊ลูกฮึดดูยังเป็นรองและโดนเมื่อไรมักมีอาการตลอดและ สีเสื้อดูจะเสียเปรียบเพราะเจอมวยเจ้าบ้านอีกคู่ แต่ส่วนตัววันนี้ชอบมวยรองครับ

สองคู่สู้เซียน: เพชรหัวไทร สาทิสซีดี
สองคู่สู้เซียน: สะเก็ดทอง ต่อมีนบุรี

**วันนี้ไม่มีมวยน่ารองครับ เพราะ รองทุกคู่ อิอิ ชอบก้อตามไม่ชอบก้อสวนไปครับ**

สนทะเล

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2015, 15:16 »
ยอมครับวันนี้ได้รองสิบทิศมาราคา5/1เจอคู่เอกเข้าไป เหอะๆๆไม่อยากบอกเลย ขอโทษท่านที่ติดตามด้วยนะครับ :Onion-s-98[1]:

พญาอินทรีย์

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2015, 15:51 »
ลูกเตือนที่นี่มันแรงจิงๆคับท่านสนทะเล... :Onion-s-97[1]:

เด็กเมืองลุง

• ชอบกด Like + 26
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2015, 16:04 »
กรรมการคนเดียวกันที่ห้ามคู่ สตาร์บอย-เจนณรงค์

สนทะเล

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2015, 17:39 »
ลูกเตือนที่นี่มันแรงจิงๆคับท่านสนทะเล... :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2015, 17:41 »
กรรมการคนเดียวกันที่ห้ามคู่ สตาร์บอย-เจนณรงค์

สนทะเล

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2015, 18:22 »
ไม่ปรือครับน้องหมวด วันนี้บังลีจัดให้แล้วครับ ช่อง11  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:  :Onion-s-65[1]: :Onion-s-65[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal