เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย..7ลุ้น1 ลุย1 ใครใจถึงไปกับพี่ ขี้ป๊อดหลบไป !!  (อ่าน 24577 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://][/img]
มวยใช่..สูสีแต่สู้ดีพี่ย้ำ..ตามข่าว Army..ของชอบ คือตัวช่วย..นะขอบอก.. :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ผมชอบลูกเทวดาครับ....

ไฟหนาว

วันนี้วันอาทิตย์ ตามตำราโหราศาสตร์ว่าไว้..เป็นวันธงชัย วันดี  ใครซื้อหวยก็ถูก(รวมผมด้วยนะ) เล่นมวยก็เฮง..เพราะ...

fongkaew

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 16
ขอบคุณครับ ท่านกำนันไฟหนาว :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

sangpachr

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 59
ขอบคุณครับท่าน

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41

ไฟหนาว

ขอบคุณครับ ท่านกำนันไฟหนาว :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
      ขอบคุณทุกท่าน  นี่คือกำลังใจที่จิตอาสาได้รับแล้ว ชื่นใจครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

trum มือใหม่

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0

ssk

• ชอบกด Like + 3
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: ขอบคุณครับท่านไฟหนาว...

จอบบ้อน

• ชอบกด Like + 40
ส่งระหัสลับ สุดยอดครับพี่ไฟหนาว

ไฟหนาว

:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :Onion-s-113[1]:
:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: ขอบคุณครับท่านไฟหนาว...
       ขอบคุณครับ...
        มาว่ากันที่มวยใ่ช่คู่ที่1...
        เพชรหัวไทร...แชมป์มวยรอบไทยประกันชีวิต   ขุนเข่าเมืองคอน...เมื่อเช้าชั่ง นน.ได้ 114.7  ลด ไป.7    วันมีโชค..นักชกดังจากเมืองมวยบุรีรัมย์..ได้รับการคาดหมายจากเกจิว่าเป็นมวยตัวเต็งคนหนึ่ง ที่มีโอกาสคว้าแชมป์ มวยรอบปูนเสือครั้งที่15   เมื่อเช้าชั่งน้ำหนักได้เท่าพิกัดพอดี
        ในมุมมองของผม..ตามที่ได้เห็นมวยทั้งคู่ชกออกตู้แล้ว     เพชรหัวไทรเป็นมวยเข่าดี บู๊สู้ทุกช็อต ใจเกินร้อย  ทีเด็ดอยู่ที่วงใน ที่จับได้แล้วเสียบได้ทุกท่า    สำหรับวันมีโชค เป็นมวยฝีมือครบเครื่อง นอกได้ในดี  รู้จังหวะการออกอาวุธ การแก้เกมบนเวทีทำได้ดี   รูปเกมวันนี้.. เพชรหัวไทรเดินหน้าลุยหวังประกบเข่าใน วันมีโชคคุมจังหวะโต้ ดักเตะดักแทง
         ผมออกไปทางวันมีโชค..ได้เปรียบสภาพแวดล้อมในเวที เสียงเชียร์ เพราะคนดูส่วนมากเป็นคนอิสาน เชียร์ดังแน่   วันมีโชคคงอาศัยจังหวะฝีมือ เข้าออกรวดเร็ว ในมีขวางดันแทงสู้..เกมเบียดครับ  ท้ายๆวันมีโชคจะได้รับการชูมือครับ...

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380

..ครับ..วันมีโชค..หันหลังเล่นได้มั๊ยครับ..ลุงแดง...

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380
..ครับ..วันมีโชค..หันหลังเล่นได้มั๊ยครับ..ลุงแดง...

นกน้อย

• มวยใหม่
  • **
ติดตามผลงานมาตลอดแต่วันนี้ผม
ขอเป็นท่านรองแล้วกันครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

ส่งระหัสลับ สุดยอดครับพี่ไฟหนาว
         ขอบคุณกำลังใจจากน้องจอบบ้อน...วันนี้..ใบ้คำ มาเร็วๆหน่อยนะ แฟนคลับรอกันเพียบ...555...ของเขาดีจริงๆ....
         มาว่าด้วยมวยใช่คนที่2...
        สตาร์บอย..จอมบู๊ตัวจริงจากแดนดินถิ่นช้างใหญ่..สุรินทร์...ลูกรักของป๋าชุ้น ที่ปั้นมากับมือ หลายครั้งที่ขึ้นชกช่อง7..สู้ดีเดือดทุกครั้ง ใจเข้มเต็มร้อย สไตล์การชกมีเตะขาต่อยหมัดฟัดเ้ข่า อาศัยกำลังบดเข้าไป คู่ต่อสู้หมดเสร็จหมอ ช่วงหลังๆร่างกายไม่ดีเท่าไหร่ เพราะกรำศึกมานาน ที่ยืนอยู่ได้เพราะหัวใจใหญ่กว่าตับ  ล่าสุดพลิกเกมชนะ ทวน ก.กัมปนาท หักล้มทีเดียวราคาวิ่งปรู๊ด... น้ำหนักเมื่อเช้าชั่งได้ 128.6  ลดไป .6     
        ทางด้าน..ตลาดแขก..นักชกรุ่นน้อง ดาวดังแดนใต้  ประเภทจอมบู๊สู้ยิบตาอีกคน  เป็นมวยรูปร่างสูงยาวเข่าแหลม   ไฟต์ล่าสุดชนะ ดาวตรัง ศักดิ์นิรันดร์รัตน์ ที่7 สี ซึ่งวันนั้น ดาวตรังมาแทน   ถึงจะชนะดาวตรัง ผมก็ดูว่าไม่เข่าตานะ  ไฟต์นี้ข่าวว่าฟิตซ้อมเยี่ยม ชก นน.สบาย..ก็น่าลุ้นอยู่เหมือนกัน
        มวยคู่นี้ ผมชอบสตาร์บอย..ลูกบู๊ ลูกบ้า ท้าชน..หัวใจดีกว่าเยอะ   ทีต่อทีดีกว่าบดกันไปบดกันมา ตลาดแขกภูมิต้านทานน้อยกว่าเห็นๆ   ชกครบ5ยก..สตาร์บอยจะได้รับการชูมือ...มวยป๋า ทำนิดทำหน่อยราคาก็วิ่งนำหน้าไปแล้ว..โชคดีครับ กับ..สตาร์บอย..

หนอนด้นTurl3o

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 1
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:รับทราบครับผม>>>>ลุยกันเลยท่านพี่ :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

ไฟหนาว

ยังงัยก็มองซ้ายมองขวาำไว้บ้างนะ..อิอิ...
ติดตามผลงานมาตลอดแต่วันนี้ผม
ขอเป็นท่านรองแล้วกันครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
       ไม่เป็นไร ตามสบายครับ หมัดมวยชนะได้แพ้ได้....ขอบคุณครับ
:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:รับทราบครับผม>>>>ลุยกันเลยท่านพี่ :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:
         ไปน้องเราไปด้วยกัน...

มวยเจียงฮาย

• ชอบกด Like + 24
สุดยอดครับท่านไฟหนาว :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

มวยฝึกหัด

• ชอบกด Like + 2
ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

khao

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6

ไฟหนาว

ราคาเรตล่าสุด
วันมีโชค ต่อ 5-4
สตาร์บอย ไหลต่อ 11-8
คงต้องต่อครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

จอบบ้อน..ใบ้คำ..   (ขอบคุณครับ)
เจ็ดประจัญบาน
ยกของ  ยกหนึ่งสองสาม ปิดแอ้ม  เปิดบุ๋ม  ยกสี่ห้าสลับ
ฟิตเนส...หูคางหัวชู
สิบเอ็ดเด็ดแน่
ยกของ  ยกหนึ่งสองสาม  เปิดแอ้ม  ปิดบุ๋ม  ยกสี่ห้าสลับ
ฟิตเนส..ไหล่หูหัวคาง

บินหลา

• ชอบกด Like + 15
ขอบคุณมากๆๆครับ

trum มือใหม่

• มวยใหม่
  • **
ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

saroj

• ชอบกด Like + 6
สุดยอดกำนันรวยทั้งสองวันเลยเยี่ยมครับ

คนขอนแก่น

• ชอบกด Like + 14
 :dookdik_smile-circle_51[1]:สุดยอดเลยท่านขอบคุณครับ

ponTrat

• ชอบกด Like + 13
เยี่ยมจริงๆๆครับท่านไฟหนาวติดตามตลอดครับ

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

ไอยรา

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 54
เยี่ยมมากครับพี่แดง    :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

rungreung235

• ชอบกด Like + 10
ลุงกำนันสุดยอดเหมือนเดิมครับ

เล็กหัวใจรักมวย

• ชอบกด Like + 5
 :dookdik_smile-circle_58[1]:สุดยอดเลยครับท่านกำนัน

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal