เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ลูกผู้ชายชื่อ "พลเมืองดี และ สองตัวกลับบ้าน!!!  (อ่าน 10337 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380

...ลูกผู้ชายชื่อ "พลเมืองดี  และ สองตัวกลับบ้าน!!!...ต่อไปจะไม่อีกแล้วครับ..ขอโทษสมาชิกทุกท่านด้วยนะครับ...ถ้าผมลงไป..สมาชิกบางคนก็จะหาว่าผมมั่ว ครับ....ขอบคุณครับ

ฮะชิโก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
Re: ลูกผู้ชายชื่อ "พลเมืองดี และ สองตัวกลับบ้าน!!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2015, 09:15 »
...อยู่กันเหมือนเดิมเถอะครับมีอีกเยอะที่ต้องการข้อมูลจากท่าน.."ปลาเน่า"...ตัวเดียวทิ้งมันไป..อย่าให้ความรู้สึกอะไรที่มันไม่ดีมามีอิธิพลต่อเราผ่านมาให้มันผ่านไป..."ใส่บาต"..ไปครับเป็นกำลังจัยให้.ท่าน.....สู้ๆ.......... :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-97[1]:

khadong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 21
Re: ลูกผู้ชายชื่อ "พลเมืองดี และ สองตัวกลับบ้าน!!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2015, 10:22 »
เป็นกำลังใจให้เสมอนะครับ...สมาชิกส่วนใหญ่(ผมว่านะ)ต้องการข้อมูลจากท่านมากกว่าเขาแน่นอน...แผนกเสพเขาก็มีพิจารณาญาณครับ...ใครเป็นอย่างไร...
สู้ๆๆและสู้ครับ...สู้เพื่อชาวรากหญ้าที่หวังพึ่งผู้ที่มีจิตอาสาครับ

rungreung235

• ชอบกด Like + 10
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2015, 10:45 »
โห้.....วลีนี้ติดปากผมแล้ว "สองตัวกลับบ้าน" ท่านพลเมืองดีไม่โพสแล้วเรอะ เป็นกำลังใจให้ครับ 

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2015, 10:59 »
ลงมาครับ ใครว่ามั่วเดี๋ยวพวกเราช่วยยำ

Rindaman

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 33
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2015, 22:14 »
ข้อมูลไหนที่เป็นประโยชน์ต่อสมาชิกท่านซอยก็อย่าเลิกโพสเลยครับ ยังมีสมาชิกอีกมากที่รอข้อมูลของท่านอยู่บางครั้งก็มีถูกบ้างผิดบ้างมันเป็นของธรรมดาครับไม่มีใครให้มวยแม่นไปทุกตัว อย่าไปสนใจคนที่มันไม่เคยให้อะไรที่เป็นประโยชน์ต่อสมาชิกเลยครับ ทำเพื่อส่วนรวมก็ทำต่อไปครับท่านซอย สู้ๆๆๆๆๆๆ

tomorn

• ชอบกด Like + 4
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2015, 22:24 »
ผมว่าถ้ามวยไม่มีงานท่านพลเมืองดี
พลาดยากเท่าที่เราสังเกตุมวยที่ท่าน
ให้มาถ้าไม่มีงานส่วนมากจะเข้าครับ
อย่าครับเป็นกำลลังใจให้ครับผม

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal