เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: xx-ศึก ส.สมหมาย วันพุธที่ 25 เดือนกุมภาพันธ์ พ.ศ.2558 เวลา 18.30 น.-xx  (อ่าน 5792 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975

ศึก ส.สมหมาย วันพุธที่ 25 เดือนกุมภาพันธ์ พ.ศ.2558 เวลา 18.30 น.
เวทีมวยราชดำเนิน ผู้จัด สมหมาย สกุลเมตตา

1 ยอดเจ๋ง วีระพลบ้านมวยไทย 120 ---------120
แรมบ๊อง ลีซอการค้า ----------------------120

2 ขุนพลเล็ก ศูนย์กีฬาปางสวรรค์ 119 ----------118.4
ชิงชัย เจ.เอส.พี ---------------------------- 120.3-1.3

3 น้ำพองน้อย ส.สมหมาย(ป.ทศพร)  116 ----------------- 115.8
ปฏักทอง ม.ราชภัฎสุราษฎร์ธานี(ส.อรุณพันธุ์)  --------------117.3-1.3

4 เดอะวินเนอร์ ศ.พงษ์อมร(หนุ่มยีนส์ตะวันนา) 109 --------------- 109.2-.2
ฉัตรเพชร ส.พูลสวัสดิ์ -------------------- 109.9-.9 

5 เพชรรุ่งโรจน์ ร.ร.กีฬาโคราช  114 -------------- 114.8-.8
จ้าวผาหิน ศิษย์อิติสุขโต 115 -------------------- 115.8-.8 

6 นิเชาว์ อีเกิ้ลมวยไทย(สุวิทย์ยิม) 119 ----------------- 119.9-.9
ลำน้ำมูลเล็ก ต่อมีนบุรี(ศักดิ์ชัยโชติ) -------------------- 121.2-2.2

7 ยอดสยาม ส.จ.วิชิตเมืองแปดริ้ว  126 --------------- 128.3-2.3
สมิงหยก จ่าบ่าวกองสืบ ------------------------------126.2-.2 

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
ขอแบบพิเศษ..ทำทุนหน่อยครับท่านสน.. ขอบคุณมากๆครับ

สนทะเล

เน้นๆ**/ น้ำพองน้อย ส.สมหมาย(ป.ทศพร)+ฉัตรเพชร ส.พูลสวัสดิ์+เพชรรุ่งโรจน์ ร.ร.กีฬาโคราช
น่ารอง*/ นิเชาว์ อีเกิ้ลมวยไทย+สมิงหยก ฮั้วโรงน้ำแข็ง

วันนี้ผมชอบสุด แรมบ๊อง ลีซอการค้า+เพชรรุ่งโรจน์ ร.ร.กีฬาโคราช

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380

..ตัวเดียว..เพรียวๆๆๆ....เพชรรุ่งโรจน์....ครับ...

อำนาจ

ขอบคุณท่านสนมากๆครับ วันนี้จะจิ้ม เพชรรุ่งโรจน์ครับ ช่วยลุ้นด้วยนะครับ

อำนาจ

ขอบคุณท่านซอยด้วยนะครับ ตรงใจเป๊ะเลยครับ...หนักๆไปเลยครับ

สนทะเล

..ตัวเดียว..เพรียวๆๆๆ....เพชรรุ่งโรจน์....ครับ...
ขอบคุณครับท่านซอย ครั้งนี้มองว่าหากไม่ถอยมากเหมือนครั้งที่แล้ว น่าแก้มือได้ครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

อำนาจ

ขอบคุณครับท่านซอย ครั้งนี้มองว่าหากไม่ถอยมากเหมือนครั้งที่แล้ว น่าแก้มือได้ครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
เพชรรุ่งโรจน์เคยแพ้มาเหรอครับท่านสน

สนทะเล

ครับท่านอำนาจเคยแพ้มา เดียวผมจะเล่าเหตุการณ์วันนั้นให้ฟังครับ...........

ศึกส.สมหมาย   สนามมวยเวที ราชดำเนิน วันที่  19 พฤศจิกายน 2557
เรตเปิดเพชรรุ่งโรจน์ต่อ 7-4 (ชกกันพิกัด 111-113 ปอนด์)
กรรมการ ไพฑูรย์ กบกลาง เป็นผู้ห้าม
ยกที่ 1..หมดยกแรก ยังไม่มีราคา      
ยกที่ 2..หมดยกสอง เพชรรุ่งโรจน์ต่อ 5-2..ยกสอง จด ๆ จ้อง ๆ ไม่ค่อยเน้น กรรมการต้องเตือนให้ทั้งคู่ขยัน ๆ หน่อยจ้าวผาหินไม่อยากขัดใจกรรมการเตะขวาเกี่ยวขาเททิ้ง เพชรรุ่งโรจน์ลุกขึ้นมาเตะขวาเอาคืน ก่อนจะคุมจังหวะรอโต้
ยกที่ 3..หมดยกสาม เพชรรุ่งโรจน์ต่อ 12-1...ยกสาม เพชรรุ่งโรจน์ดักเตะดักแทงเข่าไม่แลกไม่ปะทะ เตะซ้ายเข้าเต็ม ๆ ทุกดอกจ้าวผาหินเดินเข้าไปโดนเตะโดนแทง พยายามเบียดแต่ไม่ถนัด โดนเตะโดนแทง ต้องวางแข้ง เพชรรุ่งโรจน์โต้หนัก ๆ ราคาเริ่มขยับ ท่านรองยังไม่ได้เฮ
ยกที่ 4..หมดยกสี่ จ้าวผาหินพลิกต่อ 5-2   ยกสี่ จ้าวผาหินเดินเตะต่อยหมัด มีหมัดเคาะเตะขวาเพชรรุ่งโรจน์ล้มเสียทรง ท่านรองเฮกันสนั่น พอมีเฮจ้าวผาหินฮึดเตะขวาต่อยหมัด เพชรรุ่งโรจน์โดนแล้วไม่ค่อยดีมีโคลงเคลง ๆ ราคาปั่นป่วน ปลายยกจ้าวผาหินวางแข้งขวา มีหลุดมีหลวมบ้าง แต่ได้ลูกขยันทำ เพชรรุ่งโรจน์ทรงไม่ดี โดนแล้วแกว่ง ๆ
ยกที่ 5..ท่านรองเริงร่าทั้งเวที 49-48 จากกรรมการ พ.อ.จิรวัฒน์ อินเอี่ยม, ชัยยุทธ ขำนเรศ, ธนดล อยู่เบิก..ยกสุดท้าย ชิงดำเดินมาสี่ยกได้เปรียบแล้ว จ้าวผาหินดักเตะดักแทง เพชรรุ่งโรจน์เบียดเตะไม่ได้ผล แค่เสียวเท่านั้น เกมค่อย ๆ ขาดไปโดยปริยาย ครบยกไม่มีปัญหา จ้าวผาหินพลิกชนะคะแนนสนุก

สนทะเล

ครั้งนั้น เพชรรุ่งโรจน์ต่อให้ จ้าวผาหิน 2ป.ครับ ครั้งนี้ต่อ 1ป. วันนี้ถ้าไม่ถอยมากผมว่ายังดีกว่าครับท่านอำนาจ

อำนาจ

โอโห..สุดยอดข้อมูลจริงๆท่านสน ขอบคุณครับ

ทาคาชิ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
ไม่ต้องคิดมากครับหนึ่งตัวเด็ดศึกส.สมหมายจัดไป **เพชรรุ่งโรจน์**
ครับพี่สน

สนทะเล

ไม่ต้องคิดมากครับหนึ่งตัวเด็ดศึกส.สมหมายจัดไป **เพชรรุ่งโรจน์**
ครับพี่สน
:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

อำนาจ

ท่านสนวินรวดเลย สุดยอดจริงๆ ตามทุกคู่รวยเลย ให้มวยรองก็ชนะ

สนทะเล

--------------------------------------------------------------
ผลมวยศึกส.สมหมาย วันที่ 25 ก.พ. 2558 เวทีมวย ราชดำเนิน
---------------------------------------
คู่ที่ 1.ยอดเจ๋ง วีระพลยิมส์ แพ้น๊อค(ยก4) แรมบ๊อง ลีซอการค้า
แรมบ๊อง ลีซอการค้า มวยใจสู้บู๊ทรหดแข็งแรงแข็งแกร่ง หัวจิตหัวใจดีเยี่ยม หมด3ขึ้น4 เงิน 40 ต่อ 50 รอง ในเวทีเล่นรอดไม่รอดกันเลยทีเดียว ยก4 แดงต้านไม่ไหวพ่ายน๊อคไปแบบสู้ไม่ได้เลย
คู่ที่ 2.ขุนพลเล็ก ศูนย์กีฬาปางค์สวรรค์ แพ้คะแนน(ขาดปลายๆ) ชิงชัย ลูกเขาขวาง
แดง ชื่อเดิมคือ เกียรติศักดิ์ เพชรจินดา ต่อยมานานแล้วแต่ยังไม่ไปถึงใหน ส่วนเงินก้อต่อยมานานได้เปรียบรูปร่างแต่ปลายมียุบมีย่น ต่อยไปต่อยมาเงินอาศัยรูปร่างช่วงชกที่ดีกว่าเอาชนะไปขาดลอย จ่ายตังส์กันตั้งแต่ยกที่4
คู่ที่ 3.น้ำพองน้อย ส.สมหมาย ชนะคะแนน(ขาดปลายๆ) ปฎักทอง ม.ราชภัฏสุราษฏร์ธานี (ส.อรุณพันธุ์)
คู่ที่ 4.เดอะวินเนอร์ ส.พงษ์อมร แพ้คะแนน(ขาดลอย) ฉัตรเพชร ส.พูลสวัสดิ์
แดงมวยเข่าปลายแรง วงนอกเงินดีกว่าขึ้นอยู่ว่าวันนี้แดงจะจับตีได้มั้ย เดินช้าเสร็จแน่ เงินอาศัยหลักเหลี่ยมดีกว่าแดงทำอะไรไม่ได้ราคาขาดตั้งแต่ยก4
คู่ที่ 5.เพชรรุ่งโรจน์ ร.ร.กีฬาโคราช ชนะคะแนน จ้าวผาหิน ศิษย์อิติสุคโต แก้มือได้สำเร็จ
คู่ที่ 6.นิเชาว์ สุวิทย์ยิมส์ ชนะคะแนน ลำน้ำมูลเล็ก ศักดิ์ชัยโชติ แจ้งเกิดสวยงาม
คู่ที่ 7.ยอดสยาม ส.จ.วิชิตแปดริ้ว แพ้คะแนน(พลิก) สมิงหยก เดชไฟฟ้า เงินวันนี้มาสู้ดีจริงๆ วงในแดงยอม ครบยกเงินเอาชนะคะแนนไปแบบไร้ราคา
----------------------------------------

สนทะเล

ขอบคุณครับท่านอำนาจ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

rungreung235

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
ขอบคุณครับ คุณบาส คู่ 6-7 แจ่มครับของดีราคาถูก  :Onion-s-97[1]:

อำนาจ

รอศึกบางระจันต่อครับท่านสนทะเล..ขอบคุณมากๆครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal