เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ศึกมวยปูนเสือมวยไทยพันธุ์แท้สัญจร ศุกร์ 27 ก.พ.2558อำเภอทุ่งสง จ.นครศรีธรรมราช  (อ่าน 6269 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ศึกมวยปูนเสือมวยไทยพันธุ์แท้ สัญจร ศุกร์ 27 ก.พ.2558
ณ เวทีชั่วคราวหน้าอำเภอทุ่งสง จ.นครศรีธรรมราช

คู่ที่1 อองรี ส.เตชะพันธุ์ vs เขี้ยว พรัญชัย 106
คู่ที่2 สะเก็ดทอง ต่อมีนบุรี vs เพชรมหาชน จิตรเมืองนนท์130
คู่ที่3 พลกฤต ก.กัมปนาท vs พนมรุ้งเล็ก ศิษย์ใบคาน (เกียรติเจริญชัย) 117
คู่ที่4 แสน พรัญชัย (กางเขนเหล็ก แป้งเย็นไอโอเดิม) vs ศิริมงคล พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม128
คู่ที่5 หยกวิทยา เพชรสี่หมื่น (พรัญชัย) vs รถเหล็ก จ้าวทะเลทอง129 /131

*รายการดีๆอีก1รายการครับ คืนนี้สงสัยตาลายแน่ๆครับ อิอิ**

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
รายงานผลด้วยครับพี่สน ผมชอบแดงทุกตัว แต่โต๊ะไม่เปิด

wichai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 18
 รอรายงานผลและที่โคราชด้วยนะครับท่าน :dookdik_smile-circle_83[1]:

สนทะเล

สะเก็ดทอง ต่อมีนบุรี เสมอ เพชรมหาชน จิตรเมืองนนท์

สนทะเล

พลกฤต ก.กัมปนาท แพ้คะแนน พนมรุ้งเล็ก ศิษย์ใบคาน

สนทะเล

อองรี ส.เตชะพันธุ์ ชนะคะแนน(ขาดท้ายๆ) เขี้ยว พรัญชัย

สนทะเล

แสน ชนะคะแนน ศิริมงคล ม้วนเดียวจบ

สนทะเล

คุ่เอก หยกวิทยา vs รถเหล็ก กำลังใหว้ครูครับ

สนทะเล

คุ่เอก หยกวิทยา vs รถเหล็ก กำลังใหว้ครูครับ
หยกวิทยา พลิกแพ้ รถเหล็ก ยก4แดงโดนนับ

สนทะเล

สรุปผลมวยศึกมวยปูนเสือมวยไทยพันธุ์แท้ สัญจร ศุกร์ 27 ก.พ.2558
ณ เวทีชั่วคราวหน้าอำเภอทุ่งสง จ.นครศรีธรรมราช

สะเก็ดทอง ต่อมีนบุรี เสมอ เพชรมหาชน จิตรเมืองนนท์ ชูสวน
พลกฤต ก.กัมปนาท แพ้คะแนน พนมรุ้งเล็ก ศิษย์ใบคาน
อองรี ส.เตชะพันธุ์ ชนะคะแนน(ขาดท้ายๆ) เขี้ยว พรัญชัย ต้นๆสูสีพลิกไปมา ขาดท้ายๆ
แสน ชนะคะแนน ศิริมงคล ม้วนเดียวจบ
หยกวิทยา พลิกแพ้ รถเหล็ก ยก4แดงโดนนับ

ราตรีสวัสดิืครับ ทุกท่าน :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

wichai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 18

แสนนำพล

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 12

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal