เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ฤทธิ์เทวดา ชนะน๊อค สี่มนุษย์!!!!  (อ่าน 7871 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380
ฤทธิ์เทวดา ชนะน๊อค สี่มนุษย์!!!!
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2015, 23:11 »
ฤทธิ์เทวดา  ส.สิทธิกุล  VS สี่มนุษย์   ส.สริญญา
ก่อนต่อยมีปล่อยข่าวว่า..ฤทธิ์เทวดา  ไม่สมบูรณ์  นิ้วเท้าหัก  แถมถูกขอร้องแจมบังคับให้ขึ้นชก
..ปล่อยตัวยก 3  ฤทธิ์เทวดาต่อ 3/1  ดูอาวุธเหนือกว่า  สี่มนุษย์  พยายามเดิน  สาวหมัด..ฤทธิ์เทวดาก้อสกัดด้วยแข้งซ้าย  สี่มนุษย์ต่อยหมัด ฤทธิ์เทวดา  โดนหมัดสี่มนุษย์ ถึงกับร่วงแต่ลุกไวกรรมการไม่นับ  สี่มนุษย์ไม่ปล่อยวินาที  พยายามต่อยหมัด..ฤทธิ์เทวดา กัดฟัน..ฟันศอกสวน..สี่มนุษย์  โดนเต็มคางๆๆร่วงยังกะนกปีกหัก นับร้อยก้อไม่ฟื้น..ฤทธิ์เทวดา  จึงชนะนีอคในยกที่ 3

.............................................................

...ศรทอง   ส.ยิ่งเจริญการช่าง  VS  โชคนำชัย  ศิษย์จ่ากุ้ง...คู่นี้ข่าวว่าไม่ได้ชั่ง  นน. ครับ..
....ก่อนต่อย  มีการปล่อยข่าวว่า..ศรทอง  เอาแน่..ศรทองไม่ดี  หมดยกแรก  3/2 แย่งกันรองทั้งสนาม(เอาโชคนำชัย..รอง)...แต่ต่อยไปแล้วไม่มีอะไรในก่อไผ่  นอกจากหน่อไม้...
ผล...ศรทอง  อาศัยจังหวะฝีมือที่เหนือกว่าเอาชนะคะแนนขาดลอย  ม้วนเดียวจบ  ทำเอาคนรู้มากเสียมากครับ  คืนนี้  ศรทอง  ต่อยดีมากเป็นพิเศษ...ต่อยแบบนีผมว่า..จักรดาว..สู้ยากส์ ครับ...

.................................................................

อภิสิทธิ์  เคทียิม  น๊อค  นนทกิจ  ต.หมอศรี  ยก 2

พลเมืองดี

Re: ฤทธิ์เทวดา ชนะน๊อค สี่มนุษย์!!!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2015, 00:00 »

..เด่นพนม  ขึ้นมาเป็นต่อ  แต่ยก 4  โดนนับแปด  2 นับ...พลิกแพ้คะนน  ศักดิ์สงคราม...คู่นี้ผมมองว่าน่าจะเสมอกันครับ..เพราะต้นๆๆๆ..เด่นพนม  ได้เยอะ  มาเสียนับยก 4 ยก 5  เหมาทั้งยก....แต่ครบยกราคาเซียนให้  ศักดิ์สงครามต่อ 5/1 กรรมการก้อเลยชูตามราคาเซียน...

พลเมืองดี

Re: ฤทธิ์เทวดา ชนะน๊อค สี่มนุษย์!!!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2015, 00:03 »
..สกุลชัยเล็ก  ดาษแป๋งนครบาล  ขึ้นมาเป็นต่อแพง  แต่ต่อยไปต่อยมาสู้เก๋า...หยาดฟ้า   ตงแคลลาย ..ไม่ได้  แพ้คะแนนขาดลอยลอยท้ายๆๆครับ...

พลเมืองดี

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2015, 04:42 »
ขุนศึก ศิษย์กำนันประเสิร์ฐ (โคบาล สุระนารียิมส์) ชนะ ทะเลทอง ส.ธนาเพชร
สินามิ ยุทธชลบุรี โดนศอกแพ้น็อค เพชรมะกอก รร.กีฬาโคราช
พิชิตชัย รร.กีฬาโคราช ชนะ รุ่งแสงตะวัน ส.สมหมาย
กาก้า ธนสุระนคร แพ้คะแนน เพชรศิลา(โพธิ์ทอง ว.เดชวันมิตร) ส.สว่างยิม
ชาละวัน ส.ธนาเพชร ชนะคะแนน มังกรเงิน ต.หมอศรี
ก้องศึก ศิษย์กำนันประเสิร์ฐ ชนะ ฟ้าแสนชัย ธนสุระนคร
คมเพชรเล็ก ก.อดิศร ชนะ ดาร์กี้ ส.ตะโกทอง

อ๊อดดาวเทียม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 64
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2015, 10:22 »
เห็นพี่ตี๋ สุวรรณ บอกว่าสกุลชัยเล็กแพ้น็อคหยาดฟ้า..

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal