เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ดาษแป๋ง นครบาล สั่ง..วันเฉลิม..ถอนด่วนครับ..  (อ่าน 5248 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380

...วันเฉลิม  ถอนด่วน ครับ  ...มีการสลับดอก  เอา..ยอดพยัคฆ์  มาต่อยกับ...ทีเด็ด  ศิษย์จ่ากุ้ง..ถอด..ศิริมงคล  ออก ครับ..คู่มวยก้อเลื่อนขึ้นมา ครับ...

rungreung235

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
Re: ดาษแป๋ง นครบาล สั่ง..วันเฉลิม..ถอนด่วนครับ..
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2015, 11:02 »
ขอบคุณครับ แล้วที่ 3 ละครับ

พลเมืองดี

Re: ดาษแป๋ง นครบาล สั่ง..วันเฉลิม..ถอนด่วนครับ..
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2015, 11:15 »
ระฆังทอง ศิษย์อิติสุคโต
เพชรกลางดง ต.เป้าเปี่ยมทรัพย์แปดริ้ว

เดชฤทธิ์ ภพธีรธรรม
รุ่งราวี พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม

ศิริมงคล ศิษย์อนุภาพ
ยอดพยัคฆ์ ก้าวไกลยิม

เทพโมบาย ศิษย์อิติสุคโต
น้องเล็ก ส.พรพิมล

....คู่วันเฉลิม กับ ทีเด็ด ไม่ได้ต่อยครับ..ทีเด็ดได้อันดับ 3 ไปครอง ครับ...

พลเมืองดี

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2015, 11:24 »
..ปรับใหม่ล่าสุดครับ...

ระฆังทอง ศิษย์อิติสุคโต
เพชรกลางดง ต.เป้าเปี่ยมทรัพย์แปดริ้ว

เดชฤทธิ์ ภพธีรธรรม
รุ่งราวี พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม

ยอดพยัคฆ์ ก้าวไกลยิม
ทีเด็ด ศิษย์จ่ากุ้ง

เทพโมบาย ศิษย์อิติสุคโต
น้องเล็ก ส.พรพิมล

....คู่วันเฉลิม กับ ทีเด็ด ไม่ได้ต่อยครับ..ทีเด็ดได้อันดับ 3 ไปครอง ครับ...

khadong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 21
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2015, 11:26 »
ท่านซอยฯครับ...เขาถอนเพราะเหตุใดครับ

wichai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 18
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2015, 11:26 »
 ท่านพลเมืองดีกรุณาช่วยบอกสาเหตุที่วันเฉลิมถอนด้วยขอบคุณครับ :Onion-s-97[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal