เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<สองคู่สู้เซียน...วันเสาร์-อาทิตย์ที่7-8 มี.ค.58........>!!<  (อ่าน 38386 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ว่ากันต่อครับเสาร์-อาทิตย์นี้ .... สู้ๆๆ :Onion-s-97[1]:

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
ก่อนไปเสาร์-อาทิตย์ ขอศึกวันทรงชัยวันนี้ก่อนครับท่านสน ขอบคุณมากๆครับ

ทาคาชิ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
หน้าตาหล่อทั้งคู่ครับพี่สน

สนทะเล

คู่เอกหนักใจจริงๆครับท่านอำนาจ สดเจอสด ระหว่างไอ้แอ๊ดเบอร์1ของศึกวันทรงชัย อีกตัวก้อฝีมือหลักเหลี่ยมดีมากๆรักพี่เสียดายน้องอีกแล้วคู่นี้ ใจจริงผมชอบ จตุคามครับ แต่ต่อยที่นี้.....สีเสื้อน้าเสื่อเป็นรองนี่สิครับคิดหนัก..........เย็นๆว่ากันอีกทีครับ  :Onion-s-97[1]:

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ผมชอบใบหน้าเมืองพลเล็กน่าจะสู้ดี

เด็กเมืองลุง

• ชอบกด Like + 26
ติดตามเสมอ จิตอาสาตัวจริง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ผมชอบใบหน้าเมืองพลเล็กน่าจะสู้ดี
ครับท่านongart123 ตัวนี้ ซ้ายจัดจ้านเหลี่ยมดักโต้เร็วแรง...ไอคิวมวยดีครับ

สนทะเล

ขอบคุณครับน้องทาคาชิ ท่านอำนาจ ท่านongart123 และน้องหมวดครับ ชอบๆครับน้องหมวด ลุยกันต่อเลย..... :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

นำฟอร์มของ บุญนำ(ดาววิรุฬเล็ก อบต.เกาะสุกร)เกียรติเจริญชัยมาให้ชมกันก่อนครับ ........มวยตัวนี้ เป็นมวยจังหวะเตะต่อย วงในเหนียวขวางหน้าแทงดันแทง อาวุธครบเครื่องครับ แต่ฟอร์มหลังไม่สู้ดีนัก...........

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41
ติดตามตลอดการครับท่านพี่ เป็นผู้เสพที่ดีมีมารยาทครับ อิอิ

สนทะเล

ติดตามตลอดการครับท่านพี่ เป็นผู้เสพที่ดีมีมารยาทครับ อิอิ
ครับ น้องโย เลือกเสพเอานะครับหมัดมวยทุกวันนี้ดูแค่ฝีมือได้ที่ใหนกันละน้องเฮ้ย....ตัวแปรเยอะแยะไปหมดพี่ทำได้ดีที่สุดก้อเท่านี้ละครับ หน้าตู้ตัวใครตัวมันละกันครับ55++   ขอบคุณครับผม :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:

สนทะเล

ช่อง3...ครั้งก่อนนอนเร็วไปหน่อย เสาร์นี้ขอไปมวยแก้มือละกันครับ.............

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
รอยาหยีด้วยลุงสน ยาหยีกินไก่เสร็จเด๋วตามไปเชียร์เลย

องอาสน์

:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ถ้าไม่ไปหลงแลกศอกสู้น้องเบียร์บ่ได้

สนทะเล

รอยาหยีด้วยลุงสน ยาหยีกินไก่เสร็จเด๋วตามไปเชียร์เลย
น้องยาหยีมาค้ำหน้าเสื่อให้หน่อยนะครับเสาร์นี้....เด๋วลุงสนจัดKFCชุดใหญ่ให้เลยครับ

สนทะเล

:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ถ้าไม่ไปหลงแลกศอกสู้น้องเบียร์บ่ได้
ครับท่านongart123 ผมคิดว่ารูปเกมส์น่าจะไม่ต่างจากครั้งก่อนครับ พันพยัคฆ์ รู้ตัวครับยืดเยื้อเป็นรองแน่ ส่วนน้องเบียร์ ครั้งที่แล้วน่าจะเป็นบทเรียนครับ เสาร์นี้มาลุ้นกันครับ ว่าใครจะคว้าแชมป์ไปครอง......... :Onion-s-97[1]:

trast-jaitas

ท่านสนอะไม่รู้ดลใจชอบพันพยัคฆ์ครับน่าจะเหมือนเดิมแพ้กันที่ลูกหนักใจผิดกันมาก

สนทะเล

ท่านสนอะไม่รู้ดลใจชอบพันพยัคฆ์ครับน่าจะเหมือนเดิมแพ้กันที่ลูกหนักใจผิดกันมาก
ครับท่านtrast-jaitas ตรงกันไม่ตรงกันอย่างไรเราก้อเหมือนนักมวยครับชกกันเสร็จก้อคือเพื่อนกันครับ กระทู้นี้แสดงทัศนะได้เต็มที่ครับผมมวยคู่นี้มีดีคนละอย่างครับหนักๆพยัคฆ์โหด....ส่วนฝีมือน้องเบียร์ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ท่านสนอยากดูคลิปกองพลเล็กครับว่าเป็นไง แต่ดูของบุญนำแล้วเก่งครับท่านสน ก่อนชกใครจะไปก่อนครับถ้ากองพลเล็กช้ากว่าขาวผ่องเล็กผมว่าเสร็จครับท่านสน

สนทะเล

ชิงที่3มวยรอบ “เซลริมูล่า"
แก้วกังวาน ไก่ย่างห้าดาว vs มงคลแก้ว ส.สมหมาย 126.

เคยชกกันมาครั้งล่าสุดแก้วกังาน เอาชนะไปได้ เหตุการณ์ในวันนั้นครับ
เรตเปิดแก้วกังวานต่อ 5-3
ยกที่ 1   หมดยกแรก แก้วกังวานต่อ 11-8      
ยกที่ 2   หมดยกสอง เสมอแก้วกังวาน ยกสอง มงคลแก้วเตะขวาโยกเข้าหา แก้วกังวานเตะซ้ายต่อยซ้ายแต่มีหลุดมีหลวม ขยับเตะซ้ายเจอขวาเต็ม ๆ เกมไม่ค่อยสนุก กรรมการต้องเตือนกระตุ้นให้ขยัน ๆ หน่อย ปลายยกมงคลแก้วเตะขวาต่อยท้อง ทำเอาแก้วกังวานสะดุ้งอมยิ้มเก็บอาการ แล้วเตะซ้ายคืน
ยกที่ 3   หมดยกสามมงคลแก้วพลิกกลับมาต่อ 5-4   ยกสาม แก้วกังวานเตะซ้ายเกี่ยวขาโยกเตะซ้ายมงคลแก้วบวกหมัดคีบคอแทงเข่า แก้วกังวานก็มีแข้งซ้ายคืน จากนั้นทั้งคู่ก็หาจังหวะออกอาวุธ ต่างคนต่างได้ต่างคนต่างโดน ปลายยกทั้งคู่เข้าไปแลกเข่าแลกศอกแต่ก็ยังไม่ชัดเจน แต่ดูแล้วมงคลแก้วดีกว่า
ยกที่ 4   หมดยกสี่แก้วกังวานพลิกกลับมาต่อ 10-1   ยกสี่ แก้วกังวานออกมาเดินหน้าเข้าหาออกอาวุธเข้าใส่ มงคลแก้วตั้งรับมีโต้มีเถียงแก้วกังวานรอช้าไม่ได้เดินบดเดินเบียด กลางยกแก้วกังวานเตะตัดล่าง มงคลแก้วล้มลง แฟนมวยเฮลั่น มงคลแก้วพยายามจะเอาคืน แต่ก็ไม่ชัดเจน
ยกที่ 5   เป็นฝ่ายชนะคะแนนไปแบบสนุก 49-48 จากกรรมการธนภัทร เสือแก้ว, ธวัชชัย ทองฤทธิ์, ธันวุธ รังรองอนุสรณ์      ยกสุดท้าย มงคลแก้วเดินต่อยหมัดอย่างเดียว แต่ก็ได้แค่เฮ แก้วกังวานถอยไม่เป็นเป้านิ่ง ดักเตะดักแทง ครบยกไม่มีปัญหา

สนทะเล

คู่แรก บุญนำแจ้งถอนไปแล้วครับ เอา ณเดช แป๊ะมีนบุรี มาแทนครับ....มวยตัวนี้เคยชนะบุญนำมาแล้วนะครับสนามมวยเวที ลุมพีนี(รามอินทรา) เมื่อ วันที่ 14 ตุลาคม 2557.....

สนทะเล

ช่อง3ยังไม่นิ่งครับ......ณัฐพล นาเชือกวิทยาคม และ วังน้ำเย็น เอฟ.เอ.กรุ๊ป น่าจะถอนนะครับ ติดตามข่าวกันต่อ

ไทบึงกาฬ77

• ชอบกด Like + 288
ขอบคุณข้อมูลครับท่านสน  รอเหมือนเดิมครับสองคู่สู้เซียน :dookdik_smile-circle_83[1]:

ณเดชเก๋ามากน่ะท่านสนแตทรงมวยไม่เเข็งแรงเท่าไร

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
มวยน่าจะเหมือนเดิมครับพี่สนตอนนี้  ยังงัยรอพี่สนมายืนยันอีกทีและกันครับ  :Onion-s-97[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

สนทะเล

:Onion-s-23[1]:ครับ สับขาหลอกอีกแล้ว55++
นกเอี้ยงโหม่งป่าวครับน้องอุ๊ตัวนี้ อิอิ :Onion-s-65[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
ตัวนั้นนกเอี้ยงแดงครับ  อิอิ  นกเอี้ยงโหม่ง  ต้องตามหาอีก

องอาสน์

:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:กองพลเล็กต่อยไก่ชน ศิษย์เจ๋กานต์ กองพลแข็งแรงมาก5ยกไม่แผ่ว ไอคิวดี หลักเหลียมหักเท ดักเตะดักแทงดีมาก วันนัันไก่ชนตัวใหญ่กว่าด้วยครับท่าน ต่อยมวยรอบคิงส์ไฟเตอร์คิก มวยดีวิถีไทย ชนะ45 ขาดลอย

องอาสน์

:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:อยากดูคลิปเมืองพลเล็ก คู่ที่4 มวยดีวิถีไทย 12 ต.ต 57  ย้อนหลัง

สนทะเล

ตัวนั้นนกเอี้ยงแดงครับ  อิอิ  นกเอี้ยงโหม่ง  ต้องตามหาอีก

:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:อยากดูคลิปเมืองพลเล็ก คู่ที่4 มวยดีวิถีไทย 12 ต.ต 57  ย้อนหลัง

ขอบคุณครับน้องอุ๊ ท่านongart123 เดียวผมลองหาดูให้ครับ

คนหนองเรือ

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 7
ท่านสนคับ ขอ 2 คู่สู้เซียนรายการใหญ่พรุ่งนี้ด้วยคับท่านจิตรอาสา ขอบคุณคับ

สนทะเล

:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:กองพลเล็กต่อยไก่ชน ศิษย์เจ๋กานต์ กองพลแข็งแรงมาก5ยกไม่แผ่ว ไอคิวดี หลักเหลียมหักเท ดักเตะดักแทงดีมาก วันนัันไก่ชนตัวใหญ่กว่าด้วยครับท่าน ต่อยมวยรอบคิงส์ไฟเตอร์คิด มวยดีวิถีไทย ชนะ45 ขาดลอย
ครับตอนหลังไม่แน่ใจว่ามีปัญหาเรื่อง น้ำหนักหรือเปล่านะครับเห็นถอนไปสำหรับมวยรอบคิงส์ไฟต์ไฟเตอร์คิด เสียดายมากครับ เพราะถ้าได้เจอกับพวก ธงน้อย ลูกบ้านใหญ่ ซุปเปอร์นิว โนนแดงยิมส์ หรือแม้แต่แชมป์อย่างแสนซน เอารวัณ เองผมว่าสนุกแน่ๆครับท่านongart123

สนทะเล

ท่านสนคับ ขอ 2 คู่สู้เซียนรายการใหญ่พรุ่งนี้ด้วยคับท่านจิตรอาสา ขอบคุณคับ
ตอนนี้ผมชอบมากๆครับ รุ้งนารายณ์ เกียรติหมู่9+เมธี สจ.ต้อยแปดริ้ว รายละเอียดเดียวผมจะตั้งกระทู้ใหม่นะครับท่านคนหนองเรือ ขอไปดูน้ำหนักและสภาพแวดล้อมอะไรต่างๆก่อนครับ  :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ช่อง3ยังไม่นิ่งครับ......ณัฐพล นาเชือกวิทยาคม และ วังน้ำเย็น เอฟ.เอ.กรุ๊ป น่าจะถอนนะครับ ติดตามข่าวกันต่อ
เปลี่ยนแล้วจริงๆครับ ส่วนคู่มวยท่านซอยคงแจ้งในกระทู้ท่านซอยแล้วครับ

สนทะเล

ศึกจ้าวมวยไทย ช่อง 3 วันเสาร์ที่ 7 มีนาคม 58 พร้อม "สองคู่สู้เซียน"
เวทีมวยสยาม อ้อมน้อย เวลา 12.15 น.

- แก้วกังวาน ไก่ย่างห้าดาว
มวยจังหวะฝีมือเตะต่อยแรง ศอกออกได้ดีหวังผลได้ วันนี้อยู่ที่หัวใจ หากไม่แผ่วเสียก่อนมองว่ายังดีกว่า
- น้องเบียร์ โชคงามวงศ์
มวยจังหวะฝีมือครบเครื่อง..หลักเหลี่ยมดีจังหวะเกี่ยวปัดขาสวยงาม ไฟท์นี้เน้นเป็นพิเศษเตรียมมาล้างตาหลังจากพลาดในครั้งที่แล้ว ชื่อมวยทรงมวยยังดูดีกว่า ไม่พลาดเจอศอกหล่นน่าแก้มือได้
- พลอยสยาม เพชรยินดีอะคาเดมี่
มวยจังหวะฝีมือหลักเหลี่ยมดีการผ่านมวยดีกว่า อยู่ที่สภาพ ไม่ยุบเสียก่อนยังดูว่าดีกว่า
- เพชรกัณฑ์ทัศน์ ศิษย์เสธ.เนตร
มวยตัวยืนในรายการ เป็นมวยจังหวะฝีมือรูปร่างช่วงดี เข่าในมีสู้ทุกลูก แต่หัวจิตหัวใจยังไม่เท่าไร

สองคู่สู้เซียน: แก้วกังวาน ไก่ย่างห้าดาว เคยชนะมาแล้ว วันนี้อยู่ที่ใจ
สองคู่สู้เซียน: น้องเบียร์ โชคงามวงศ์ ไม่หล่นก่อน ดูยังงัยก้อดีกว่า

* มีราคาดีๆออกตัวบังทุนครับ มวยทุกวันนี้กลายเป็นธุรกิจไปแล้ว* :Onion-s-97[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
ศึกจ้าวมวยไทย ช่อง 3 วันเสาร์ที่ 7 มีนาคม 58 พร้อม "สองคู่สู้เซียน"
เวทีมวยสยาม อ้อมน้อย เวลา 12.15 น.

- แก้วกังวาน ไก่ย่างห้าดาว  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
มวยจังหวะฝีมือเตะต่อยแรง ศอกออกได้ดีหวังผลได้ วันนี้อยู่ที่หัวใจ หากไม่แผ่วเสียก่อนมองว่ายังดีกว่า
- น้องเบียร์ โชคงามวงศ์
มวยจังหวะฝีมือครบเครื่อง..หลักเหลี่ยมดีจังหวะเกี่ยวปัดขาสวยงาม ไฟท์นี้เน้นเป็นพิเศษเตรียมมาล้างตาหลังจากพลาดในครั้งที่แล้ว ชื่อมวยทรงมวยยังดูดีกว่า ไม่พลาดเจอศอกหล่นน่าแก้มือได้
- พลอยสยาม เพชรยินดีอะคาเดมี่
มวยจังหวะฝีมือหลักเหลี่ยมดีการผ่านมวยดีกว่า อยู่ที่สภาพ ไม่ยุบเสียก่อนยังดูว่าดีกว่า
- เพชรกัณฑ์ทัศน์ ศิษย์เสธ.เนตร
มวยตัวยืนในรายการ เป็นมวยจังหวะฝีมือรูปร่างช่วงดี เข่าในมีสู้ทุกลูก แต่หัวจิตหัวใจยังไม่เท่าไร

สองคู่สู้เซียน: แก้วกังวาน ไก่ย่างห้าดาว เคยชนะมาแล้ว วันนี้อยู่ที่ใจ
สองคู่สู้เซียน: น้องเบียร์ โชคงามวงศ์ ไม่หล่นก่อน ดูยังงัยก้อดีกว่า

* มีราคาดีๆออกตัวบังทุนครับ มวยทุกวันนี้กลายเป็นธุรกิจไปแล้ว* :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ขอบคุณครับน้องS แก้ววันนี้ ...ตรงข้ามมีตัวเงินมาสู้ หากไม่ย่นยุบเสียก่อนเดินถึงตัวอาศัยหลักเหลี่ยม เสริมหัวใจอีกหน่อยน่าจะม้วนเดิม..... :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

เรตมวยครั้งที่ 2
ศึก จ้าวมวยไทย
ประจำวันที่ 7 มีนาคม 2558
ณ เวทีมวย สยามอ้อมน้อย
แก้วกังวาน 5/3
น้องเบียร์ 5/4
เสมอ พลอยสยาม
เพชรกัณฑัศน์ 5/4

:Onion-s-10[1]: :Onion-s-10[1]:

khadong

• ชอบกด Like + 21
วันเสาร์ผ่านไปว่ากันใหม่วันอาทิตย์ครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

สนทะเล

วันเสาร์ผ่านไปว่ากันใหม่วันอาทิตย์ครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:
สู้ๆกันใหม่ครับ วันนี้..........ส่วนเมื่อวานสองคู่ผมโดนซะแล้ว แหะๆ..............วันนี้ลุ้นกันต่อครับ สู้ๆๆๆ :Onion-s-13[1]:

vinai kamsarnsophon

• ชอบกด Like + 27
มวยมันก็เป็นกีฬาแพ้/ชนะของคู่กันสู้ต่อไปครับ :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

สนทะเล

มวยมันก็เป็นกีฬาแพ้/ชนะของคู่กันสู้ต่อไปครับ :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
ขอบคุณครับ  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ศึกมวยไทย 7 สี  วันอาทิตย์ที่ 8 มี.ค 58 เวลา 12.45 น. พร้อม "สองคู่สู้เซียน"

- เมืองพลเล็ก ดาบป๋อมมหาชัย
มวยหลักเหลี่ยมฝีมือดีครบเครื่อง วงในเหลี่ยมหักเหลี่ยมดึงดี เวทนี้น้ำหนักสบายๆ คู่ชกเป็นมวยหลักเหลียมดีเช่นกันแต่ปลายมักมีแผ่ว...
- ผ่านศึก ช.พัชรพล
มวยจังหวะเตะต่อยหนักแรงใจสู้บู๊ดีมีฮึดตลอด สภาพร่างกายดีกว่า น่าแก้มือได้
- แสนเก่ง เกียรติเจริญชัย
มวยจังหวะฝีมือเตะต่อยดีค้ำแทงเสียบแรง เคยชนะมาแบบสูสี วันนี้มองว่ายังดีกว่า
- จอมโหด ซากามิ
มวยจังหวะ ฝีมือเตะต่อยรุนแรง แต่รูปร่างเสียเปรียบ วันนี้ป้องกันแชมป์ครั้งแรกยังงัยก้อเต็มที่เต็มถังแน่นอน........วันนี้ถ้าไม่ชกทรงถอยมากแลกกันทีต่อทีดอกต่อดอกยังมองว่าหนักแรงกว่า

สองคู่สู้เซียน: เมืองพลเล็ก ดาบป๋อมมหาชัย ฝีมือดี ปลายแกร่งกว่า
สองคู่สู้เซียน: ผ่านศึก ช.พัชรพล สภาพร่างกายดีกว่า น่าแก้มือได้

* มีราคาดีๆออกตัวบังทุนครับ มวยทุกวันนี้กลายเป็นธุรกิจไปแล้ว*

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
ตรงใจขอเต็มๆ สักครั้งวันนี้น้องสน
ขอบคุณครับ
:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

ตรงใจขอเต็มๆ สักครั้งวันนี้น้องสน
ขอบคุณครับ
:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
ครับพี่บ่าว วันนี้มาลุ้นกันครับพี่ :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

กระแสเป็นรองแล้ว.........แพ้ชนะไม่รู้วันนี้ขอให้ลุยกันเลยทีต่อทีหนักกว่า......น่ารองมากๆ แชมป์ไม่ใช่ว่าจะเอาไปได้ง่ายๆ....

ไทบึงกาฬ77

• ชอบกด Like + 288
ขอบคุณครับท่านสน   :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

สนทะเล

ครับท่านไทบึงกาฬ77 วันนี้บังๆนะครับ.........ผมไม่ฝังครับ มวยกลายเป็นธุระกิจไปแล้ว  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

สองคู่ผม ตายอีกวันแล้วครับ .............แต่ขอบคุณ แสนเก่งและจอมโหดมากครับ โดยเฉพาะจอมโหดก่อนชก ใครๆก้อบอกแก่แล้ว วันนี้คงรู้นะครับแก่แต่เก๋า.....

สนทะเล

มวยชอบศึกมวยราชดำเนิน PPTV วันที่ 8 มี.ค. 2558 เวทีมวย ราชดำเนิน เวลา 15:00 น.

- เกาะติด สุวิทย์ยิมส์ เคยชนะมาแล้ว ขอให้เหมือนเดิม
- บัวขาว ศิษย์จ่ากุ้ง จัดจ้าน ไล่แขนดีกว่า
- จักรณรงค์เล็ก ต.ศิลาชัย ฝีมือดีกว่า ปลายแกร่ง
- วายุน้อย ส.สง่าการช่าง สดกว่า

เน้นๆ : เกาะติด สุวิทย์ยิมส์+บัวขาว ศิษย์จ่ากุ้ง

เผื่อมีท่านใดอยากเล่น ฝากพิจารณาครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal