เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: รายชื่อนักมวยรอบปูนเสือที่จะเข้ารอบ 8 คนสุดท้าย!!!!  (อ่าน 12645 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380
...รายชื่อมวยรอบปูนเสือที่เข้ารอบต่อไป และ กำลังจะตามเข้ารอบต่อไปด้วย ครับ

นักมวยที่เข้ารอบต่อไปแล้ว!!!
ชนะมาร พีเค.แสนชัยยิม
ยอดเพชร แป๋งกองปราบ
เพชรสีนิล คงชูช่วย
วันมีโชค ภูหงษ์ทอง

นักมวยที่กำลังจะตามเข้ารอบต่อไป
เฉียบขาด ป.พงษ์สว่าง VS สมรักษ์น้อย เจริญกิตติกร..คาดว่าสมรักษ์น้อย จะชนะและเข้ารอบต่อไป

หยกเพชร ส.ยิ่งเจริญฟาร์ม VS ขวัญใจ นกแก้วรีสอร์ท ..คาดว่า หยกเพชร จะแก้มือได้และเข้ารอบต่อไป

ยอดอาคม ส.สริญญา VS แก่นสวน ศศิประภายิม..คาดว่า ยอดอาคม จะชนะและเข้ารอบต่อไป

เพชรหัวไทร สาธิซีดี VS สิบทิศ ส.สุรเดช ..คาดว่า เพชรหัวไทร จะชนะและเข้ารอบต่อไป

.....ท่านคิดว่านังงัยกันครับ.....

ดอนผีบิน

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
ชอบเด็ดขาดหัวจิตหัวใจดีกว่าครับ

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
เฉียบขาด+ขวันใจ+ยอดอาคม+เพชรหัวไทร

ดอนผีบิน

ชอบเฉียบขาดหัวจิตหัวใจดีกว่าครับ

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
คาดว่ายอดเพชร จะได้แชมป์ครับ

RUNBKK7929

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 23
คู่ชิงถ้าไม่พลิก ยอดเพชร vs ชนะมาร ชอบทั้งคู่คับหนักใจ...

ดอนผีบิน

เพชรสีนิล ใหญ่ยาว คาดว่าถึงชิง

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
ขอแจมด้วยคนครับท่านพลเมืองดี...8คนนี้ชกอีกหนเดียวรู้เรื่อง  ใครเข้ารอบ8คน  ใครม้วนเสื่อกลับบ้าน..    4คนที่ผมมองว่าได้เข้ารอบ8คนแน่มีชัวร์ๆแค่ 2 คนครับ...ยอดอาคม..เพชรหัวไทร...อีก 2 คนลูกผีลูกคนครับ

เกาะช้าง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 11
ตอนนี้ผมให้หยกเพชรเป็นเต็ง1คับ ยิ่งชกยิ่งฉายแววว่าจะตกรอบตามเอกวายุไป

ไทบึงกาฬ77

• ชอบกด Like + 288
เพชรหัวไทร  กับ  สิบทิศ  เคยต่อยกันไหมครับ

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380
เพชรหัวไทร  กับ  สิบทิศ  เคยต่อยกันไหมครับ

....ไม่เคยต่อยกันครับ...

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
คาดว่าเฉียบขาดจะแพ้ในนัดต่อไป...เห็นชกมานานละ ฝีมือไม่ไปไหนเลย..ทรงเดีบวกับเสมาเพชร...

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal