เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยช่อง 11 อาทิตย์นี้ งดนะครับ!!!  (อ่าน 2527 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380
มวยช่อง 11 อาทิตย์นี้ งดนะครับ!!!
« เมื่อ: มีนาคม 03, 2015, 08:39 »

..มวยช่อง 11  อาทิตย์นี้ งดนะครับ...คงไปดูช่อง  PPTV ถ่ายทอดสดจาก ราชดำเนินแทนนะครับ...

เทพลีลา

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
Re: มวยช่อง 11 อาทิตย์นี้ งดนะครับ!!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 03, 2015, 09:33 »
ถ้างั้น ก็คงรบกวนท่าน (ลูกผู้ชายชื่อพลเมืองดี)อนุเคราะห์ชาวรากหญ้า สำหรับช่อง pptv. ขอบพระคุณล่วงหน้าคร้าบ  :dookdik_smile-circle_83[1]:

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380
Re: มวยช่อง 11 อาทิตย์นี้ งดนะครับ!!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 03, 2015, 10:05 »
จัดให้ครับ...

ข้อมูลและคู่มวยช่อง PPTV ถ่ายทอดสดจากเวทีมวยราชดำเนินเอาย่อๆๆนะครับ
8  มีค.57..สำหรับ
"ซิก"ท่านต้องการหรือไม่ครับ" 

ปิ่นเพชร   ศิษย์เจ๊แดง
ชนะทีเคโอ  รุ่งเพชร   ป.สุรีย์  รดน. 29 ธค.57 
..เป็นมวยเข่า   รัดมัดตีเหนียวแน่น  แต่จังหวะและฝีมือมวยเป็นรอง

จะแพ้

เพชรวันชัย  เจเอสพี
ชนะคะแนนเพชรงาม   เจริญเกษม 27 มค.58 โคราช
....เป็นมวยจังหวะเตะต่อย คล่องว่องไว  ฝีมือดีเหนือกว่า ประทะไปแล้วอาวุธเห็นและดูเหนือกว่า  พิกัด 130 ป.
.................................................

บัวขาว  ศิษย์จ่ากุ้ง
เสมอดวงสมพงษ์   ส.ประสพโชค   รดน. 2 กพ.58
....เป็นมวยรูปร่างสูงยาว  จังหวะเตะต่อย  เป็นมวยเข่าอาชีพเดินหน้าท้าชนตลอดไม่เอาเปรียบคนดู การผ่านมวยดูเหนือกว่า เคยเสมอกะนมาแบบว่าน่าชนะ

จะชนะ

ดวงสมพงษ์   ส.ประสพโชค
เสมอบัวขาว  ศิษย์จ่ากุ้ง  2 กพ.58 รดน.
....เป็นมวยจังหวะเตะต่อย  เข่าในเหนียว  เป็นมวยประเภทเดียวกันแต่รูปร่างช่วงชกดูเป็นรอง  พิกัด  125 ป.

..................................................

ฤทธิเดช   ส.มีอุดร 
แพ้คะแนนดอกไม้แดง  เจเอสพี  นครปฐม 6 กพ.58
.....เป็นมวยจังหวะเตะต่อยคล่องว่องไว  อาวุธมวยมากกว่า  พลิ้วกว่า ระยะยาวดูดีกว่า
จะชนะ

ยอดปกรณ์   ส.กิ่งรัตน์
ชนะทีเคโอยก 3 เดชฤทธิ์  ศิษย์นิวัฒน์  รดน. 7 มค.58
....เป็นมวยจังหวะเตะต่อย  คล่อง  แต่ไม่ค่อยมั่นคงปลายๆๆดูเสียเปรียบ  พิกัด  113 ป.

.............................................

โอเล่ย์  สิษย์นิวัฒน์
แพ้คะแนนกุมารดอย  ส.จิตรภักดี  รดน.19 มค.58
....เป็นมวยรูปร่างเตี้ยสั้น  ถนัดซ้าย  จังหวะเตะซ้ายต่อยซ้ายคล่องว่องไว  เคยชนะคู่ชกในวันนี้มาแล้ว วันนี้ดูดีกว่า

จะชนะ

ดอกไม้แดง  เจเสพี
ชนะคะแนนฤทธิเดช  มีอุดร  นครปฐม  6 กพ.58
....เป็นมวยรูปร่างเตี้ยสั้น  หนาตัน  จังหวะเตะต่อยคล่องว่องไว  แต่เบียดกันไปแล้วทีต่อทีดูเสียเปรียบ  พิกัด  112 ป.

....มวยน่าวัดและน่าลงทุน..บัวขาว....ครับ

sa09

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 03, 2015, 11:13 »
ขอซิก ช่อง PPTV ด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal