เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยชอบ...ศึกเกียรติเพชร วันอังคารที่ 3 มี.ค. 58 เวลา 18.30 น.  (อ่าน 7194 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975

มวยชอบศึกเกียรติเพชร วันอังคารที่ 3 มี.ค. 58 เวลา 18.30 น.
เวทีลุมพินี ผู้จัด ชุ้น เกียรติเพชร

- วันชนะ ลูกหนองยายเทียม
จังหวะฝีมือครบเครื่องหลักเหลี่ยมดี สดกว่า
- ดาว พรัญชัย
มวยจังหวะฝีมือครบเครื่องขยัน แกร่งกว่า ย้ำแค้นอีกครั้ง
- เพชรอุทัย ส.จ.เปี๊ยกอุทัย
มวยฟอร์มสดรูปร่างสูงยาว วงในเหนียวแน่นกว่า
- ชายหล้า สารวัตรเป๋มหาไถ่
มวยจังหวะฝีมือดีอาวุธหนักแรง เชิงมวยหลักเหลี่ยมดีกว่า
- ปีใหม่ เอราวัณ
มวยฝีมือครบเครื่องวงในเหนียวแน่น กำลังห้าว
- คิงส์ เกียรติเจริญชัย
มวยเข่าใจสู้บู๊ดีมีฮึดตลอดเก๋ากว่า น่ารอง*
- เพชรรุ่ง ศิษย์ซ้อน้อง
มวยรูปร่างสูงยาว วงในเหนียวแน่น ยืนระยะดีกว่า
- บัลลังก์เงิน ป.พัณภัทร
มวยจังหวะเตะต่อยหนักแรงสู้ดีมีฮึดกว่า วงในได้เปรียบ..

เน้น*/ ดาว พรัญชัย + เพชรอุทัย ส.จ.เปี๊ยกอุทัย +ชายหล้า สารวัตรเป๋มหาไถ่
น่ารอง*/ คิงส์ เกียรติเจริญชัย+เพชรรุ่ง ศิษย์ซ้อน้อง

ชอบสีแดง ครับวันนี้
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
ขอบคุณมากๆครับท่านสน..

สนทะเล

ตามรายการวันนี้จริงๆคู่ ดาว พรัญชัย ต้องเจอกับ กิตติชัย สาทิสซีดี(ตัวที่ชนะน๊อค บุญนำ เกียรติเจริญชัย ที่จะต่อยคู่1 อาทิตยืนี้) แต่ได้เอา ทองพูน ศิษย์พนัญเชิง มาชกแทนครับ ซึ่งตัวนี้ ดาว(เพชรลานข่อย)เคยชนะมาแล้วครับ..... :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

เพชรสีนิล ส.ทับทิมทอง (ขวามือ)...คู่ชกของ ชายหล้า สารวัตรเป๋มหาไถ่ ครับ :Onion-s-97[1]:

อำนาจ

ข้อมูลแน่นจริงๆครับ....ไม่ผิดหวัง

หนอนด้นTurl3o

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 1
 :dookdik_smile-circle_58[1]:ไปด้วยครับชายหล้า :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:วันนี้ส่งของเยอะพื่งเปิดคำ ขอบคุณครับ

สนทะเล

**มัวแต่โม้กับเพื่อนๆเพลิน ขออภัยครับ มวยเน้นเข้าหมด มวยรองเข้า1คู่ ส่วนคิงส์พลาดครับ วันนี้จบยกสุดท้ายราคาเสมอไหนเสมอกัน แต่ขาใหญ่(ป.)เข้าศักดิ์ชัยน้อย..........***
---------------------------------------------------------
ผลมวยศึกเกียรติเพชร วันที่ 3 มี.ค. 2558 เวที ลุมพีนี
---------------------------------
คู่ที่ 1 วันชนะ ลูกหนองยายเทียม แพ้คะแนน(พลิก) ปักธงชัย วิสูตรเจริญยนต์
คู่ที่ 2.ดาว พรัญชัย ชนะคะแนน(พลิก) ทองพูน ศิษย์พนัญเชิง คู่นี้แดงเคยชนะมา....ขึ้นมาแดงเป็นต่อ แต่วันนี้เงินมาดีขวางหน้าอยู่ แถมขาใหญ่ก้อเล่นเงินอีกราคารูปเกมส์เงินดูได้เปรียบทุกอย่าง ท่านต่อเตรียมตัวจ่ายตังส์กันแล้วแต่ยก5ดาวอาศัยลูกสู้ลูกฮึดที่ดีกว่าเบียดเอาชนะไปแบบเหงื่อตกในเสื้อ ใครไม่ออกตัวก้อจ่ายไปแบบ งงๆคู่นี้ อิอิ
คู่ที่ 3.เพชรอุทัย ส.จ.เปี๊ยกอุทัย  ชนะคะแนน(พลิก) วุฒิชัยเล็ก ศ.ศักดิ์ชาย   หมด3ขึ้น4 แดง 20 ต่อ 30 รอง ยก4แดงใหลไปไกล แดง 30 ต่อ 40 รอง แต่แดงมาทำให้เสียวช่วงปลายยก4ราคากลับมาเงิน 5/4 ต่อ 3/2 รอง ยก5แดง เข้าวงใน ฉายชุดเดียวแดงไร้ราคา เอาชนะไปแบบเหงื่อตกอีกคู่
คู่ที่ 4.ชายหล้า สารวัตรเป๋มหาไถ ชนะคะแนน เพชรสีนิล ส.ทับทิมทอง เงินวันนี้มาดีครับมีโต้มีเถียงตลอด แต่แดงได้ลูกชัดเจนกว่า เอาชนะไปเมื่อครบ5ยก
คู่ที่ 5.ปีใหม่ เอราวัณ ชนะคะแนน แทนชัย สันติอุบล แดงมวยตั้งรับจับทาง วงในมีตีสู้ ส่วนเงินนี่วงในเหนียวแน่น แดงอ่อนนอกแต่แข็งใน จบ3ขึ้น4 แดง 6/1 ต่อ 8/1 รอง ก่อนไหลไปแดง 8/1 ต่อ 10 รอง  ยก4แดงได้ใหญ่กว่า มีโต้ตลอด ราคาไหลไปแดง 35 ต่อ 40 รองเมื่อจบยก4 ....ยกสุดท้าย เงินมาเดินต่อยหมัด สับศอก ราคาเหลือแดง 2/1 ตอ 3/1 รอง แต่ไล่ไม่ทันมีเสียวเล็กน้อย แดงยังคุมเกมส์ไว้ได้ ครบยกแดง 10 ต่อ 15 รอง กรรมการชูมือแดงชนะไปครับ
คู่ที่ 6.คิงส์ เกียรติเจริญชัย แพ้คะแนน ศักดิ์ชัยน้อย เอ็ม.ยุ.เด็น คู่นี้คาใจมาจากช่อง7วันนี้คิงส์มาดีครับมีเถียงตลอดแต่เงินได้ใหญ่กว่า จบยกสุดท้ายราคาเสมอไหนเสมอกัน แต่ขาใหญ่เข้าเงิน เงินเอาชนะไปแบบ...........
คู่ที่ 7.เพชรรุ่ง ศิษย์ซ้อน้อง ชนะคะแนน โกโก้ แป๊ะมีนบุรี แดงมาดีครับ วันนี้เอาชนะไปแบบไร้ราคาเมื่อครบ5ยก
คู่ที่ 8.บัลลังก์เงิน ป.พีณภัทร แพ้คะแนน รณชัย สันติอุบล แชมป์ชนแชมป์ครับคู่นี้ วันนี้แดงทำได้ดีกว่าแต่ตัวเงินจะมาเล่นเงิน จบอัน4มีเสียงโห่ราคาครับ ยก5เงินชนะคะแนนไปครับ
-------------------------------------------

สนทะเล

คู่ทึ่9 คมเพชร ส.ยิ่งเจริญการช่าง
ได้ใหญ่ชนะคะแนน มิว ช.โค้วยู่ฮ่ะอีซุซุ (ปืน สาธิตซีดี) หมดยกสูสีแต่กรรมการชอบมวยตัวใหญ่
คู่ทึ่10 แสนศักดิ์ ส.บุญเยี่ยม (แสนชัย,เด่นแสนชัย ส.เพชรอุดร)
ชก 2 นาที สองยกเป็นรอง5-4 ยก 3 ใช้เหลี่ยมพลิกชนะคะแนน กระต่ายทอง ศิษย์ ส.ท.วัชรินทร์ (ส.พัฒนา)
----------------------------------
***คู่9+10 ขอบคุณ อ.กอบ หทัยราษฎร์ มากๆครับ

อำนาจ

บวกอีก2000 ครับ...ขอบคุณท่านสนครับ

อำนาจ

วันพฤหัสบดีมีมวยไหมครับท่าน สน ขอรายการด้วยครับ ขอบคุณมากๆครับ

สนทะเล

วันพฤหัสบดีมีมวยไหมครับท่าน สน ขอรายการด้วยครับ ขอบคุณมากๆครับ
มีครับท่านอำนาจ ศึกส.สมหมาย คู่มวยดูแล้วพอได้เล่นครับ .....ส่วนวันศุกร์ที่6นี้ ศึกลุมพินีแชมเปี้ยนเกริกไกร คู่มวยน่าชมมากครับเหมาะแก่การได้เสียแน่ๆครับ นำเอายอดมวยเวที รดน.ปะทะ ลพน.ครับแค่คู่แรกก้อซี๊ดแล้วครับท่านอำนาจ :Onion-s-97[1]:

อำนาจ

ขอบคุณครับ

หนอนด้นTurl3o

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 1
ขอบคุณ ทรรศนะ ดีๆๆครับ พี่ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

สนทะเล

ขอบคุณ ทรรศนะ ดีๆๆครับ พี่ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
ครับน้องหนอนด้นTurl3o :Onion-s-113[1]:

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380

..เพชรบ้านแขก  ส.สมหมาย....ทยต้นทบดอก ครับ...

สนทะเล

..เพชรบ้านแขก  ส.สมหมาย....ทยต้นทบดอก ครับ...
ครับท่านซอย  :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

สนทะเล

ครั้งที่แล้วพลาดโดนหมัดหล่นก่อนยก2กรรมการนับทันที่ เกมส์เปลี่ยนเสิร์ฟเลย ครั้งนี้ผมเล่นน้องบูครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal