เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย..3 ลุ้น 2..ดูว่าเข้าท่าดี ผ่านได้..!!  (อ่าน 16289 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://][/img]
http://l][/img]
มวยใช่..ไฟหนาว..  เอาไปเลย น่าลุ้น 2 ตัวคู่คี่..เข่าดีกว่า..ตีผ่าน.. :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

มวยใช่..ไฟหนาว ได้แล้ว  อีกสักครู่  ตามข่าว Army จะเข้ามา  ตัวช่วยสำคัญที่จะช่วยให้ท่านรู้ทันเกมขณะมวยกำลังชก   หมดยกให้กดฟังทุกครั้ง ไม่เสียตังค์หรอกครับ  เขาจะบอกให้รู้ว่า พวกขาใหญ่เล่นมุมไหน  หากตรงกับมวยที่เราเล่นไว้ ให้ลุยได้ แต่ต้องฟังว่า ฝ่ายตรงข้ามขาใหญ่ มีตัวเงินมาสู้หรือเปล่า   ฟังเป็นข้อมูลเท่านั้น    ได้ประโยชน์มากครับ   
          ใครที่เข้ามาหาข้อมูล ยังงัยก็เข้ามาทักทาย  3จิตอาสากันบ้างนะครับ..ที่ช่วยกันหาข้อมูลมาให้ด้วยใจ ที่สำคัญช่วยท่านรวยมวยตู้งัยล่ะ...555
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

กัปตันแป๊ะ ภูพระบาท

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 84

บินหลา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
ขอบคุณทุกข์ๆข้อมูล
ขอบคุณมากๆๆครับ

ไฟหนาว

:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:
ขอบคุณทุกข์ๆข้อมูล
ขอบคุณมากๆๆครับ
       ขอบคุณครับ ได้กำลังใจมา..ชื่นใจแท้...
       มาแล้วจ้า..ตามข่าว Army เมมไว้ครับใช้ได้ 2 สัปดาห์เน้อ...

wichai

• ชอบกด Like + 18
 ขอขอบคุณมากครับท่านจิตอาสาทั้ง3 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

ขอขอบคุณมากครับท่านจิตอาสาทั้ง3 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
        ขอบคุณครับ
        มวยใช่ ตัวแรก พลอยวิทยา เพชรสี่หมื่น  มวยเข่าอาชีพ ปล้ำรัดฟัดตีเหนียวแน่น      ศรนารายณ์ ส.สมหมาย(ต.ชูชีพ) มวยสูงยาวเข่าดี สไตล์เดียวกัน    น้ำเลี้ยง ชื่อเสียงค่ายดีทั้งคู่      เบียดกันไปท้ายๆ ผมเห็นว่า พลอยวิทยาจะได้รับการชูมือครับ อย่าลืมกดฟังข่าวอาร์มีด้วยนะ

vinai kamsarnsophon

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 27
ขอบคุณครับลุงกำนันและอีกสองจิตอาสาลุยต่อครับสู้ๆๆ :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

จำรัส199

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ขอบคุณ3จิตรอาสา  ขอให้รวยทุกปี

ไฟหนาว

ขอบคุณครับลุงกำนันและอีกสองจิตอาสาลุยต่อครับสู้ๆๆ :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:
ขอบคุณ3จิตรอาสา  ขอให้รวยทุกปี
           เพียงแค่นี้ก็ชื่นใจแล้ว ขอบคุณทุกท่านครับที่มีใ้กับ 3 จิตอาสา..
           มาถึงมวยใช่ตัวที่2...ปตท ครับ..   วันนี้ต่อ น.น.ให้แสนเก่ง 3 ป. แต่ตัวใหญ่กว่า หนุ่มสดกว่า อย่าคิดมาก  เล่นมวยตัวใหญ่เมียให้นอนด้วย..555... ช้อบชอบครับ..

ssk

• ชอบกด Like + 3
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: ชอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

หมอมวย...แพร่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 71
ขอบคุณ มากครับ...สำหรับ รายงานเหตุการณ์...

มือใหม่

• ชอบกด Like + 22
ขอบคุณมากๆครับพี่

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกกำลังใจครับ
มวยใช่วันนี้ คู่คี่ทั้ง 2 ตัว...เล่นต้องระวังแล้ว...
คู่พลอยวิทยา-ศรนารายณ์..เคยชกเสมอกันมา..แบบชิงดำยก5...เกมพลอยวิทยาเป็นรองนิดๆ มาได้ลูกล็อคตีดอกสุดท้าย เลยเสมอ   อยู่ข้างพลอยวิทยาไว้ครับ
คู่เอก ปตท-แสนเก่ง   อันตรายที่สุด..ปตท เคยชนะน็อคแสนเก่งมาเมื่อปีที่แล้ว  เรตน่าจะแพง แต่ขณะนี้ ปตทต่อแค่ 5-4      อาจจะเป็นเพราะ ปตท ต่อน้ำหนักให้แสนเก่งถึง 3 ป.   มีผลต่อเกมแน่    มวยคู่นี้ ผมให้ท่านเข้า ปตท ซัก 2 ยก ปตทเป็นต่อแน่ จากนั้นยก 3 ให้รีบออกตัวบังทุนทันที ห้ามแช่เด็ดขาด...ไม่งั้นจะออกตัวไม่ได้ สมมุติขาใหญ่ดันแสนเก่ง  ปตทเสร็จแน่.... หรือถ้าวัดดวงก็รองแสนเก่งตั้งแต่ด้นๆเลย...คู่นี้ พลิกแน่นอน...เอาตามนี้นะครับ...

มือใหม่

sangpachr

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 59
ขอบคุณครับ อีกตัวผู้ใหญ่ให้มวยซ้อมที่อุดรตัวใหนครับเพื่อพี่น้องเราครับท่านกำนัน

ssk

• ชอบกด Like + 3
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ท่านกำนัน ช่วยบอกทีครับมวยตัวไหนที่ซ้อมอยู่ จ.อุดร  ครับ  :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

มือใหม่

หาคำตอบยังไม่ได้เหมือนกันครับ :Onion-s-26[1]:

hongkhamph

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ขอบคุณทุกๆท่านมาก

บินหลา

• ชอบกด Like + 15
ถูกต้องครับ//กินสองหน้า//
ขอบคุณมากๆๆครับข้อมูล

ไฟหนาว

ล่าสุด   ปตทไหลต่อ 5-3    รองทิ้งไว้กันพลิก..

ไฟหนาว

ของดีจอบบ้อน
สาม
คู่หนึ่ง เปิดแอ้ม ปิดบุ๋ม คู่สองสามสี่ห้า ซ้ายแอ้ม ขวาบุ๋ม  คางไหล่หัวหู
เอสเอ็มเอ็มทุกคู่     เปิดแอ้ม  ปิดบุ๋ม       หูคางหัวไหล่
ทีจีเอ็น
คู่หนึ่งสอง สี่ห้า  หูแอ้ม  ไหล่บุ๋ม คู่สามสลับ ปิดเปิดเล็กใหญ่
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

เขยจันท์

• ชอบกด Like + 31
ยอดเยี่ยมเหมือนเดิมกำนันแดงของเรา :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

คนขอนแก่น

• ชอบกด Like + 14
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณครับ

ไฟหนาว

ลุ้นแทบตาย สุดท้ายเข้าวินหมด...พี่น้องทั้งหลายคงยิ้มได้นะครับ
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

vinai kamsarnsophon

• ชอบกด Like + 27

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal