เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย..7 สีลุย 2.จิ้มไปน่าไอ้น้อง อย่าคิดมาก.!!  (อ่าน 25754 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://][/img]
มวยใช่..ไฟหนาว..จิ้มเอาตั้งแต่ไหว้ครู..ยันชูมือ... :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

มวยใช่ตัวแรก..ยอดอาคม ส.สริญญา..มองไปมองมานี่มันโคลนนิ่ง..สี่มนุษย์ชัดๆ ใส่เกียร์เดินหน้าคว้าคอกระซวกแทง เชิงไม่สนชนลูกเดียว ล่าสุดถล่มเก้าเหลี่ยมซะชักคาคอก ชนิดติดตาแฟนตู้  วันนี้อัดกับ แก่นสวน ศศิประภายิม มวยดังจากสุรินทร์ ฝืมือแจ่ม เตะเข่ารุนแรง ที่สำคัญทนเป็นแรด ไฟต์ล่าสุดโดนเพชรสีนิลที่ใหญ่ยาวกว่าเป็นบ้าน ไล่ถล่มเข่าจนย่ำแย่ ใครก็มองว่าถูกกรรมการจับแพ้ชัวร์ แต่หมอก็ยืนอยู่ได้ครบห้ายก แถมท้ายๆยังเล่นงานเพชรสีนิลจนล้มไม่เป็นท่าเกือบชนะ แต่ไล่ไม่ทัน  คู่นี้ใครแพ้ตกรอบทันที    ผมมองว่า..ยอดอาคม แข็งแกร่งกว่า เข่าหนักหน่วง วันนี้ตีกระจาย มองมุมไหนแก่นสวนก็ไปไม่รอด เพราะเล็กกว่าเห็นๆ..จัดหนักไปเลย..ยอดอาคมฉลุยผ่านเข้ารอบ 8 คนแน่นอน....

กัปตันแป๊ะ ภูพระบาท

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 84
ชอบครับท่านไฟหนาว

ไฟหนาว

ชอบครับท่านไฟหนาว

คุณแป๊ะชอบ เราก็ลุยไปเอาเงินด้วยกัน ขอบคุณครับ
     มาว่ากันต่อ..มวยใช่ตัวที่2   เพชรหัวไทร สาทิสซีดี  ดีกรีแชมป์มวยรอบไทยประกันชีวิตคนล่าสุด  เป็นมวยครบเครื่อง รูปร่างสูงยาว  แถมจิตใจก็สู้เกินพิกัด แก้เกมบนเวทีเก่ง  วันนี้ชกกับ สิบทิศ ส.สุรเดช ดีกรีแชมป์ภาคใต้ เตะเข่ารุนแรง ใจเกินร้อย  ไฟต๋ล่าสุดเจ็บหนัก โดนวันมีโชคอัดจมอ่วมอรทัย        มวยคู่นี้ไม่ต้องคิดมากครับ  จัดไปที่เพชรหัวไทร..ชกได้ทั้งบู๊และบุ๋น  การออกอาวุธคม ชัดเจนกว่าสิบทิศ สภาพร่างกายก็ดีกว่า   วันนี้จัดไปเลย..เพชรหัวไทรผ่านฉลุยชัวร์...

ทาคาชิ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
ใจตรงกันจัดหนักครับท่าน

ไฟหนาว

ใจตรงกันจัดหนักครับท่าน
    ครับท่าน..ไปด้วยกัน..มั่นใจเสมอ...
    ฟันธงไว้อีกที..มวยใช่2ตัววันนี้..ไม่ทำให้ผิดหวังครับ..กำนันแดงแรงฤทธิ์  555.....ใครแวะมาเอาข้อมูล เข้ามาคุยกับ3จิตอาสาบ้างเน้อ..กลัวเหงาอ่ะ...

ไฟหนาว

ช่อง11 วันนี้ น่ารักน่าลุ้น ฝากเชียร์ด้วยครับ  จับไว้สบายใจ...

คนดูมวย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
คู่แรก แตกต่างแต่ไม่แตกแยก หากมีราคาดีบังด้วยนะพี่กำนัน  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
คู่สอง ตรงกันเดี๊ยวเอาเมียไปเข้าไฟล์แน๊นก่อนจะจัดหนักเลย  :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:

vinai kamsarnsophon

• ชอบกด Like + 27
ขอบคุณลุงกำนันแดงลุยกันต่อครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

ไฟหนาว

คู่แรก แตกต่างแต่ไม่แตกแยก หากมีราคาดีบังด้วยนะพี่กำนัน  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
คู่สอง ตรงกันเดี๊ยวเอาเมียไปเข้าไฟล์แน๊นก่อนจะจัดหนักเลย  :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:
        ถ้ายอดอาคมพลิกแพ้.....เซียนมวยตายเกลื่อนทั่วประเทศแน่  ในมุมมองของพี่..ยังมองไม่ออกว่าแก่นสวนจะเอาอะไรมาสู้ยอดอาคม..เผลอๆโดนเช็คบิลก่อนครบยก      หากน้องชอบแก่นสวนก็รองไปเลย รองแล้วหายจ๋อมไม่ได้ลุ้น อย่ามาพูดทีหลังนะว่า รู้งี้กรูเชื่อพี่กำนันกรูดีก่า..555...
ขอบคุณลุงกำนันแดงลุยกันต่อครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:
      ขอบคุณกำลังใจที่มอบให้กับ 3 จิตอาสา......ชื่นใจจุงเบย...

คนดูมวย

• มวยคู่เอก
หากแก่นสวนพลิก อิ่มไปยันคู่เอกเลยนะพี่  :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:

ไฟหนาว

คุยกันไว้ล่วงหน้า วันนี้..ของดีจอบบ้อน..อาจจะไม่มี  เพราะผมได้ข้อมูลช้ามาก     แต่ถ้าได้แล้วจะพยายามเอามาลงให้     ยังงัยผมแนะนำว่า..ให้ดูของดีจากท่านพลเมืองดีแทนไว้เลย..เราเล่นมวยตู้ต้องดูซิกให้เป็น ของใครก็ดูได้    ผมน่ะดูได้ทั้งนั้น  เพราะเขาบอกเราไว้ก่อนแล้วนี่  ว่าเขาจะส่งแบบไหน ..มันไม่ยากหรอกครับ   เรามีซิกเป็นตัวช่วย สบายใจได้เลย หูก็หูเถอะ ผมไม่เคยกลัว....    ที่สำคัญต้องชั่งสังเกต เพราะคนส่งซิกแต่ละเจ้าเขาจะใส่เสื้อไม่เหมือนกัน ดูง่าย...เสื้อนอกเหลืองในดำขาว ก็ซิกเดี่ยว       เสื้อนอกขาวในส้มก็อู๋    เสื้อเขียวก็ชาตรี..โอเคนะ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

หากแก่นสวนพลิก อิ่มไปยันคู่เอกเลยนะพี่  :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:
          ครับก็ให้มันรู้ไป   หากแก่นสวนชนะยอดอาคม..ผมต้องเข้าโรงบาลให้หมอตาลอกตาให้ใหม่  เพราะดูมวยมาเกือบสาบสิบปี ยังดูมวยไม่เป็น...  หากคนดูมวยชอบรองก็รองไปเถอะครับ เรื่องแบบนี้ใครจะบังคับเราได้ล่ะจริงไหม  แต่บอกไว้ก่อนนะ  ถ้าน้องบอก 5-3 รอง ตั้งหลักดีๆ เพราะหน้าตู้เขาจะแย่งกันต่อ เผลอๆเสื้อขาดโดยไม่รู้ตัว..555...
 :dookdik_smile-circle_67[1]:

ทาคาชิ

• ชอบกด Like + 20
ผมมาเน้นคู่แรกครับถ้ายอดอาคมมาสู้จริงอย่างไงก้อชนะครับเล่นยอดอาคมไม่เสียเปรียบครับถ้าจะมาแพ้ก้อแพ้แบบเป็นต่อแล้วพลิกครับเข้ายอดอาคมไว้ก่อนได้ราคาสวยๆๆแล้วบังครับ

noung-ts

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 1
อย่าประมาทนะท่านคับ มวยทุกวันนี้ธุรกิจมาก่อนฝัมือ น่ากลัวคับ
ฝากไว้พิจารณาคับ

wichai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 18
 ใช่ครับท่านฝีมือมวยนะสู้กันไม่ได้แต่อย่าลืมทุกวันนี้มวยคือธุรกิจออกตัวกินสองข้างดีที่สุดได้น้อยได้แน่
 ครับท่านคิดเสียว่ามันคือของเล่นไม่มีอาทิตย์เดียวขอบคุณครับ :Onion-s-97[1]:

ขุนผลเมืองรถม้า

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณคับลุงไฟหนาว ผมติดตามมาตลอดเลยคับ
อาทิตย์แล้วได้พี่ Army ช่วยไว้เยอะเลยคับ
[ผมเด็กใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะคับ]  :dookdik_smile-circle_48[1]:  :dookdik_smile-circle_48[1]:  :dookdik_smile-circle_48[1]:

khadong

• ชอบกด Like + 21

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกๆความเห็น ขอบคุณทุกกำลังใจ...
        สำหรับมวยคู่ ยอดอาคม-แก่นสวน  เมื่อมีตุ๊กแกร้องทักก็ฟังๆไว้มั่งก็ดี   จะได้ระวังตัว...มวยคู่นี้ชนะ หรือแพ้อยู่ที่ยอดอาคม     ตามประวัติ ยอดอาคมเคยถูกไล่ลงมา 1 ครั้ง โดยชกเป็นคู่4 ช่อง3   แต่ก็นานแล้ว ตั้งแต่ยังใช้ชื่อ เหลี่ยมเพชร เกียรติบ้านหลา โน่น...      แต่หลังจากเปลี่ยนชื่อ เปลี่ยนค่ายมาอยู่กับจ่าเอกไชยาที่สุราษฎร์  ฟอร์มการชกก็ดีวันดีคืน   ความเก่ง ความมั่นใจกลับคืนมา  ล่าสุดถล่มเก้าเหลี่ยมถึงน็อค  ทีมงาน ส.สริญญา ดีใจกันสุดๆ...ตัว ยอดอาคม เองก็ตั้งใจฟิตซ้อมเต็มที่   ผมว่าไฟต์นี้เขาคงชกเต็มสูบแน่นอน...มันก็ต้องวัดใจเราวัดใจนักมวยด้วย  อย่าลืมกดฟังข่าวอาร์มีด้วย ว่ามันอุ้มใคร  ถ้าขาใหญ่เข้าแก่นสวน เราก็ระวังไว้  แต่ไม่ได้หมายความว่าขาใหญ่เข้าตัวไหนตัวนั้นต้องชนะตลอดนะ  เมื่อวานเราก็เห็นแล้ว ขาใหญ่เล่นแสนเก่ง .....หงายท้องไม่เป็นท่า...เอามาฝากเป็นข้อคิดครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

่joss

• ชอบกด Like + 71

ไฟหนาว

เรตขณะนี้
ยอดอาคม ต่อ 7-4
เพชรหัวไทร ต่อ 11-8
ยังงัยเราก็ต้องต่อครับจึงจะได้เงิน...
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

sangpachr

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 59
ไปกับกำนันครับแต่รอเข้ายกสามจึงได้ราคาดีครับมวยต่อเราไม่ต้องรีบร้อนยังงัยก็ได้เล่นครับ

ไฟหนาว

ไปกับกำนันครับแต่รอเข้ายกสามจึงได้ราคาดีครับมวยต่อเราไม่ต้องรีบร้อนยังงัยก็ได้เล่นครับ
       โอเค ตามที่ว่า...มวยรองมีลุ้น รีบต่อจะเสียดาษเวลามวยรองมา... :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ของดีจอบบ้อน...
เจ็ด
คู่หนึ่งสอง เปิดแอ้ม ปิดบุ๋ม คู่สามสี่ห้าสลับ     ไหล่หูคางชู.
มีแค่ช่องเดียวครับ...

ไฟหนาว

เว็บเข้ายากแล้ว  ฝากไว้ตามนี้.
ช่อง7...ยอดอาคม..เพชรหัวไทร..พลกฤต...เล่นไปครับ
ช่อง11..เพชรสองเมือง-เพชรนาคิน..เล่นไป
ขอให้โชคดีทุกท่านนะครับ จากกำนันแดง..
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ด่วน..เตือนภัยล่าสุด ตามนี้
ศูนย์แจ้งลมพัดเก้าสิบสองน็อต  บ้านพังสี่ร้อยแปดสิบเก้าหลัง  ต้นไม้โค่นสี่ร้อยเจ็ดสิบเอ็ดต้น คนไม่อยู่แปดคน..

คนขอนแก่น

• ชอบกด Like + 14
 :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณครับ

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
วันนี้กำนันเรา เยี่ยม หล่อที่สุดครับ
แต่...กระผมคนไม่ีดวง งานเข้าไม่ได้ดู กลับมามวยเลิกพอดี สุดยอดวาสนาครับพี่กำนัน
ก็ยินดีและขอบคุณแทนเพื่อนร่วมบ้านนี้ที่มีคนดีๆจริงใจหาข้อมูลจริงๆมาให้พวกเรา ทำดีต่อไป ใครจะเกลียดก็ไม่เป็นไรครับพี่กำนัน ผลดีตอบสนองพี่เองสักวัน ป.ล.แต่..เมื่อไหร่ผมว่าง มวยพี่กำนันจะตายเกลื่อนอีก รอคอยดูครับ(หยอกครับพี่) ดีใจด้วยผู้ที่ได้ข้อมูลดีๆของพี่กำนันไปหาเลี้ยงปากท้องเป็นอาชีพเสริมครับ
ยกนิ้วให้เลย กำนันหล่อสุดๆวันนี้
:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

วันนี้กำนันเรา เยี่ยม หล่อที่สุดครับ
แต่...กระผมคนไม่ีดวง งานเข้าไม่ได้ดู กลับมามวยเลิกพอดี สุดยอดวาสนาครับพี่กำนัน
ก็ยินดีและขอบคุณแทนเพื่อนร่วมบ้านนี้ที่มีคนดีๆจริงใจหาข้อมูลจริงๆมาให้พวกเรา ทำดีต่อไป ใครจะเกลียดก็ไม่เป็นไรครับพี่กำนัน ผลดีตอบสนองพี่เองสักวัน ป.ล.แต่..เมื่อไหร่ผมว่าง มวยพี่กำนันจะตายเกลื่อนอีก รอคอยดูครับ(หยอกครับพี่) ดีใจด้วยผู้ที่ได้ข้อมูลดีๆของพี่กำนันไปหาเลี้ยงปากท้องเป็นอาชีพเสริมครับ
ยกนิ้วให้เลย กำนันหล่อสุดๆวันนี้
:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
            น่าโมโหนะ คุยกันดิบดี แต่สุดท้ายไม่ได้่เล่น แล้วเมื่อไหร่จะยิ้มออกซักทีละน้อง
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

vinai kamsarnsophon

• ชอบกด Like + 27
เสาร์/อาทิตย์นี้ลุงกำนันสุดยอดมากขอบคุณมากๆครับ

ไฟหนาว

บอกพี่น้องไว้อีกหนว่า ..วันนี้พี่สั่งลุย...ข้อมูลของผมมีที่มาที่ไป การให้มวยไม่มีปิดบังลับๆล่อๆ บอกให้ตรงๆ   เมื่อผมอยู่หน้าตู้ ผมก็เล่นมวยที่ให้ไว้..พี่น้องมั่นใจได้เลยว่า..ผมไม่เคยเดา หรือนั่งหลับตาแล้วให้..ขอบคุณทุกท่านที่ไว้ใจผม    ที่ผมภูมิใจและสบายใจคืออยู่บ้านหลังนี้อย่างมีความสุข  บ้านเราอบอุ่น  ถ้อยทีถ้อยอาศัยกัน..ถึงเราจะอยู่ต่างที่ เราก็คือพี่น้องกัน จริงไหมครับ    ก่อนถึงเสาร์อาทิตย์ ผมก็วนเวียนอยู่ในเว็บนี่แหละ แต่ไม่ได้ตั้งกระทู้    บางทีผมก็เข้าไปในเฟส..อยากคุยกับผมส่วนตัวในเฟส ตามสบายเลยนะครับ พิมพ์..ไฟหนาว เมืองเลย ผมยิืนดีรับ @ ทุกคน  ขอบคุณที่ติดตามผลงานของ 3 จิตอาสาครับ..
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

คนดูมวย

• มวยคู่เอก
พี่กำนันเมื่อวานเสื้อผมแทบขาดผมร้อง5/2รองแค่นั้นแหล่ะ คู่นี้โดนเลย4000
 :Onion-s-7[1]: :Onion-s-7[1]: :Onion-s-7[1]: :Onion-s-7[1]: :Onion-s-7[1]: :Onion-s-7[1]: :Onion-s-7[1]: :Onion-s-7[1]: :Onion-s-7[1]:
ชอบนักมวยรอง  :Onion-s-88[1]: :Onion-s-88[1]: :Onion-s-88[1]: :Onion-s-88[1]:

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ยอดอาคม3/1 เพชรหัวไทร3/1 เกือบตายทั้งเป็น บ้านผมกส.

sangpachr

• ชอบกด Like + 59
ขอบคุณมากครับท่านกำนันท่านทำให้บ้านของพวกเรามีความสุข ความอบอุ่น และ มีเสียงหัวเราะอีกครั้งแล้วครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal