เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: แสนทนงVSขาวสด คู่เปิดหัว 7สี  (อ่าน 5069 ครั้ง)

พลคนบางนา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 35
แสนทนงVSขาวสด คู่เปิดหัว 7สี
« เมื่อ: มีนาคม 23, 2015, 10:53 »
แสนทนง ส.สันติพงษ์ ประเดิมสีเสื้อใหม่ ส.ยิ่งเจริญการช่าง
เป็นมวยจอมเดินสายทางเหนือ นานๆเข้ากรุงที
ครั้งนี้เข้ามาซ้อมค่ายมาตรฐานที่กรุงเทพ ชื่อาจดูใหม่ แต่ชกมานานแล้ว
ฟอร์มหลังเท่าจำได้ แพ้ลวด3ไฟร์
แพ้น็ฮกยก3 เพชรงาม ส.อนุชา จ.อุตรดิตถ์
แพ้คะแนน โชคดี ส.สมศักดิ์ จ.พิษณุโลก
แพ้คะแนน ใบคาน อ.บุญเชิด จ.พิษณุโลก

ขาวสด ส.เตชะพันธ์ หรือ ดาก้อนมวยไทย
ชื่อชั้นมวยไม่เท่าไหร่ ส่วนมาก็ชกหลังคู่เอกรอบค่ำวันเสาร์ช่องCTH
ที่ถ่ายต่อจากช่องTGNลุมพินีรอบเย็น เป็นมวยเวตใหญ่
ตามโปรแกรมช่อง7สี ขึ้นไว้พิกัด 117ป.ไม่รู้จะทำไหวหรือเปล่า
เพราะระยะหลังเห็นชก พิกัด127-130ป.
ฟอร์มหลังล่าสุด
ชนะคะแนน ยอดนักรบ อ.ศรีบุญจันทร์ ลุมพินีรอบค่ำช่องCTH พิกัด130/134ป.
ชนะน็อกยก3 ศักดิ์มงคล ศักดิ์บุรีรัมย์ ลุมพินีรอบค่ำช่องCTH พิกัด127ป.

ข้อมูลมีประโยชน์นะครับ รู้เขารู้เรารบสิบครั้งชนะสิบครั้ง

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
Re: แสนทนงVSขาวสด คู่เปิดหัว 7สี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 23, 2015, 16:07 »
คุณพลครับ....ช่วยตรวจสอบข้อมูลนักมวยที่ชื่อ แสนทนง ส.สันติพงษ์  ให้อีกทีครับว่ายังงัยกันแน่     ผมได้โทรถามเพื่อนที่เป็นโปรโมเตอร์ที่ จ.อุตรดิตถ์   ผมได้เล่าให้เขาฟังตามข้อมูลที่คุณลงในเว็บให้เขาฟังแล้ว  เขาก็งง..เขาบอกรู้จักมวยคนนี้ดี เมื่อวานยังเห็นนั่งกินเหล้า อยู่กับเพื่อน  แสนทนงมวยตัวนี้ น้ำหนักที่เขาชกปกติไม่เกิน 113 ป.   แต่ที่จะชก 7สี 117ป. ไม่น่าจะเป็นไปได้     พื้นเพผมเป็นคนอุตรดิตถ์ครับ ผมเดินสายเล่นมวยวัดในงานสลากภัตร์ตลอด      ค่าย ส.สันติพงษ์ มีนักมวยหลายคน   เอาเป็นว่ารบกวนคุณพลด้วยทีนะครับ สรุปแล้ว ใช่มวยคนเดียวที่เป็นนักมวยอุตรดิตถ์หรือเปล่า ขอบคุณครับ

:dookdik_smile-circle_48[1]:

พลคนบางนา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 35
Re: แสนทนงVSขาวสด คู่เปิดหัว 7สี
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 24, 2015, 00:01 »
เป็นข้อมูลของอาจารย์คนวงในท่านนึ่งส่งมาให้
ยืนยันว่าเป็นตัวนี้ หากผิดพลาดประการใด ต้องขอ อภัยด้วยครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal