เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย..3 ลุ้น 2..ดูว่าชกเข้าตาดี ตีผ่านได้..!!  (อ่าน 14583 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://][/img]
มวยใช่.. คู่คี่สูสี ราคาดีต้องออกตัวบังทุน..2ตัวนี้สู้แน่...จัดไปไอ้น้อง.... :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

กัปตันแป๊ะ ภูพระบาท

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 84

ไฟหนาว

ขอบคุณครับคุณแป๊ะ ภูพระบาท...
     มาว่ากันด้วยมวยใช่ตัวแรก...ฉัตรมงคลเล็ก เจริญกิตติกร เดิมชื่อ สุทธิศักดิ์ ศิษย์เจ๊กร มวยจาก อ.สังขะ สุรินทร์  ผมเคยเห็นชกออกตู้ 2-3 หน  เป็นมวยจังหวะฝีมือดี เตะเข่ารุนแรง ทรหดแข็งแกร่ง ใจสู้ ที่สำคัญวันนี้ ได้เปรียบ เพชรพิมาย..  เพราะรูปร่างสูงกว่า เป็นมวยยืนในรายการ     ส่วนเพชรพิมาย วันนี้เป็นมวยแทน ผมเคยเห็นชกแล้ว ประเภทฝีมือดี ชอบชกแบบตั้งรับดักเตะดักแทงดี แต่เสียตรงใจไม่เต็มร้อย โดนหนักๆยอมง่ายๆ   วันนี้จัดไปครับ..ฉัตรมงคลเล็ก ฟิตซ้อมดี น่าลุ้นกว่าเป็นไหนๆ..

ไฟหนาว

มวยใช่ตัวที่2..ผมมองว่า มังกรทอง..ใจถึงกว่า ทีต่อทีมีลุ้นกว่า...
ทั้งคู่ สไตล์ขาลุยเหมือนกันเด๊ะ  เดินหน้าท้าดวล ใครดีใครอยู่  เข่าดีตีหนัก อัดกันแบบคนดูเสียวเยี่ยวราดแน่ เพราะเป็นมวยใหญ่  คู่คี่สูสี กินกันยาก ผมแนะนำว่ากดฟังอาร์มี่ เพื่อจะได้รู้ว่าขาใหญ่ดันมุมไหน   ต้องตามเขาครับ เพราะเขาอยู่ในเวที...หากเราอยู่ตรงข้ามลำบาก   แต่งัยขึ้นมาก็เข้าข้าง มังกรทองไว้ได้เปรียบครับ...เล่นแล้วอย่าแช่ ราคาดีออกตัวบังทุน..ราคาพลิกไปพลิกมาแน่นอน เชื่อหัวไอ้เรืองเหอะ...555...

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380

..คู่ที่ 2 ..สลับมุม นะครับ..

อินทรีทอง..อยู่แดง
มักรทอง..อยู่น้ำเงิน

ไฟหนาว

ขอบคุณมากครับ...มังกรทอง..มุมน้ำเงิน..ลุ้นเพลินสบายใจ... 
      ท่านที่มาหาข้อมูลอย่าลืมให้กำลังใจ 3 จิตอาสาบ้างนะครับ    3ตัวช่วยที่เป็นเพื่อนท่านเมื่ออยู่หน้าตู้..
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

คนดูมวย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
วันนี้ติดภาระกิจเร่งด่วนไปตจว.แต่แวะมาให้กำลังใจก่อนเดินทาง โชคดีทุกท่านร่ำรวยๆๆๆๆๆๆๆ
 :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

วันนี้ติดภาระกิจเร่งด่วนไปตจว.แต่แวะมาให้กำลังใจก่อนเดินทาง โชคดีทุกท่านร่ำรวยๆๆๆๆๆๆๆ
 :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:
   อย่างนี้แหละ เขาเรียกว่ารักกันจริง   ขอบคุณเด๊อ....
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ราคาเรต
ฉัตรมงคลเล็ก..เสมอ....
มังกรทอง ต่อ...11-8...
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

มือใหม่

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 22
ขอบคุณมากครับพี่

เผ่าพงษ์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 42
ขอบคุณจิตอาสาทั้งสามท่านมากครับ

ไฟหนาว

เรตขณะนี้ไหลต่อมวยใช่...
ฉัตรมงคลเล็ก ต่อ 3-2
มังกรทองต่อ แพงจุงเบย...5-3....
ต้องต่อละครับ ไม่งั้น อด....555....
 :dookdik_smile-circle_51[1]:

wichai

• ชอบกด Like + 18
 ครับผม :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ไฟหนาว

มวยคู่2.....อินทรีย์ทอง..มังกรทอง...   เข้ามังกรทองก่อน แล้วกดฟังขาใหญ่เล่นใคร..ใส่ตามเขาครับ  เพราะมวยคู่คี่มาก  สำหรับผมยังชอบมังกรทอง สู้แน่นอนครับ

ไฟหนาว

มังกรทองมีปัญหาครับ อย่าเล่นเลย นั่งดูก่อน  ..รองอินทรีย์สบายใจ...
ของดีจอบบ้อน
สาม
ยกหนึ่งสองสาม หูแอ้ม  ไหล่บุ๋ม  ยกสี่ห้าสลับ  เปิด-ปิด-ดาษเล็ก-ดาษใหญ่
เอสเอ็มเอ็ม
ทุกคู่ เปิดแอ้ม  ปิดบุ๋ม    ไหล่คางหัวหู
ทีจีเอ็น
คู่หนึ่งสอง ไม่ถือแอ้ม ถือดาษบุ๋ม   คู่สามสี่ห้า สลับ  คางหูหัวไหล่

บินหลา

• ชอบกด Like + 15
ขอบคุณมากๆๆครับ

ไฟหนาว

เอาตัวรอดกันได้หรือเปล่า..ผมมาบอกในโค้งสุดท้ายแล้ว..สำหรับผมรอดตายหยังเขียดหวุดหวิด....555...

vinai kamsarnsophon

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 27
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ขอบคุณมากครับมี3จิตอาสาไปไหนไปด้วยครับ :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal