เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย..7 สีลุย 2.จิ้มไปเหอะไอ้ทิด อย่าคิดมาก.!!  (อ่าน 24828 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://][/img]
มวยใช่..พี่มั่นใจ..จิ้มไป..ตั้งแต่ไหว้ครู..ต้องได้ชูมือ...... :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ตามข่าวอาร์มี เป็นอีก 1 ตัวช่วย  กดฟังระหว่างพักยก  เพื่อจะได้รู้ว่าพวกขาใหญ่ในเวทีเล่นมุมไหน...ฟังไว้เป็นข้อมูล... ใช้ได้แค่วันนี้เท่านั้นครับ   

กัปตันแป๊ะ ภูพระบาท

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 84

ไฟหนาว

ขอบคุณมากครับ  ถึงคุณจะเป็นสมาชิกใหม่ของบ้านหลังนี้ แต่ผลงานที่ผ่านมา เก๋าส์น่าดู  ผลงานเข้าตาพี่น้อง  ตั้งแต่นี้เป็นต้นไป  ผมขอตั้งให้คุณ เป็น..สารวัตรกำนันแห่งบ้านบางบอน..เป็นผู้ช่วยผมอีกแรง  สรุปว่า บ้านเรามีผมเป็นกำนัน  มีคุณแป๊ะ ภูพระบาท เป็นสารวัตรกำนัน  มี พลเมืองดีเป็นผู้ใหญ่บ้าน...ขอพี่น้องทั้งหลายโปรดทราบตามนี้นะครับ
      คุณแป๊ะคงไม่ขัดข้องนะ..โอเคไหม?

:dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

มวยใช่ตัวที่1...พิชิตชัย...อดีตดาวตู้7สี  หายไปนานหลังจากที่โดนฟันธงจากคณะกรรมการ7สีลงโทษจากการถูกไล่ลง ข้อหาชกไม่สมศักดิ์ศรี   ตามกฎเหล็กของเวทีนักมวยที่ถูกไล่จะห้ามขึ้นชกตลอดชีวิต    แต่ผมไม่รู้จริงๆว่า คณะกรรมการจะกลับคำตัดสินหรือเปล่า หลังจากสอบสวนแล้ว ว่าไม่เป็นความจริง     ผมก็ดีใจด้วยกับนักมวยคนนี้   หลังจากไม่ได้ชก7สี  พิชิตชัย ได้มีรายการชกภูธรตลอด  ได้รับชัยเป็นว่าเล่น   วันนี้โอกาสทองเป็นของเขา โอกาสดังอยู่แค่เอื้อม   ผมจึงมองว่าความตั้งใจเขาเกินร้อย ประกอบกับฝีมือเชิงมวย ก็ไม่เป็นรองใคร  วันนี้ชกกับ ปิ่นเพชร ศิษย์เจ๊แดง(ส.สมหมาย) ดาวรุ่งอีกคน ชกเวทีมาตรฐานหลายครั้ง ติดตาเซียนมวย เพราะเป็นมวยบู๊สู้ถวายหัว อาวุธเตะเข่าหนักแรงทั้งสิ้น  คงสู้กันมันส์หยด  ผมมองว่า ชื่อเสียง การผ่านมวย พิชิตชัยเหนือกว่า..วันนี้เขาจะเป็นผู้ได้รับการชูมือชัวร์ ผมมั่นใจครับ

sangpachr

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 59
ท่านกำนันครับอยากทราบน้ำหนักจริงหน้าตราชั่งครับ ข่าวว่าฝนตกหนักนักมวยลดน้ำหนักไม่ได้ครับ จะมีประโยชน์มากกับลูกบ้านครับขอบคุณครับ

ไฟหนาว

บอกไว้ก่อนนะครับ  วันนี้ถ้าข่าวอาร์มีถูกล็อคเบอร์    ให้เข้ามาเอาของใหม่ในกระทู้นี้   ผมจะหามาให้จนได้แหละ...แต่ถ้ายังใช้ได้อยู่ก็แล้วไป..โอเคนะครับ
 :dookdik_smile-circle_67[1]:

sangpachr

ขอบคุณครับอาทิตย์ที่ผ่านมาถูกล็อคเบอร์เข้าไม่ได้ครับ

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380
..สรุปน้ำหนักมวยไทย 7 สี...
29 มีนาคม 2558

แสนทนง ส.ยิ่งเจริญการช่าง 117.6 ป. ไม่ต้องลดเพราะฝนตกไม่มีที่วิ่ง
ขาวสด ส.เตชะพันธ์ 118.2 ป. ลด .6 ป.
พิกัด 117.6 ป.

พิชิตชัย รร.กีฬาโคราช 132.5 ป. ลด 1 .5 ป.
ปิ่นเพชร ศิษย์เจ๊แดง 131.5 ป. ลด .5 ป.
พิกัด 131 ป.

เปรี๊ยวปาก ยอดอัศวินทรานสปอร์ต 111.6 ป. ลด .6 ป.
เพชรสมิหลา เกียรติเจริญชัย 112.9 ป. ลด .9 ป.
พิกัด 111 ป. ต่อ 112 ป.

หยกวิทยา เพชรสี่หมื่น 133.1 ป. จนท.ขาน 132 ป.
ฉลามทอง ยอดอัศวินทรานสปอร์ต 133.1 ป . จนท. ขาน 132 ป.
พิกัด 133.1 ป. แต่ จนท.ขาน 132 ป.

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกกำลังใจครับ...ยิ้มออกหน่อย
และที่ต้องขอบคุณเป็นพิเศษ..ข้อมูลการชั่งน้ำหนักจากท่านพลเมืองดี..สุดยอดครับ

ไฟหนาว

มวยใช่ตัวที่2...เปรี้ยวปาก ชื่อชั้นดีกว่าเยอะ  การผ่านมวยได้เปรียบกว่า   เพชรสมิหลา ได้เปรียบรูปร่าง แต่สมองมวยฝีมือสู้ไม่ได้  จัดไปครับ เปรี้ยวปากผ่านแน่นอน...ผมมั่นใจครับ

vinai kamsarnsophon

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 27
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:วันนี้สู้ต่อท่านกำนัน ท่านอาร์มมี่ ท่านจอบบ้อน และท่านสารวัตรกำนันขอบคุณมากๆครับ :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

มือใหม่

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 22
ขอบคุณครับพี่

ไอยรา

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 54
เปรีัยวปาก.ๆๆๆๆๆ.ชอบมากครับพี่แดง.   :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

เรตขณะนี้
พิชิตชัย ต่อ 5-4
เปรี้ยวปาก ต่อ 5-4
ชิวๆครับ
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

เรตไหลต่อ
พิชิตชัย ต่อ 3-2  ...น่าต่อครับ
เปรี้ยวปาก ต่อ 11-8..ก็น่าต่ออยู่ดี
ผมเช็คแล้ว..ข่าวอาร์มีใช้ได้ครับ...

ไฟหนาว

จัดไปตามใจชอบเถอะครับ...พิชิตชัย....
 :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

มวยคู่1...ยก123 ขาวสด มีโอกาสนับน็อคได้..เพราะเตะขาต่อยหมัดรุนแรง   ผ่าน3ยก เสร็จแสนทนง มวยน้ำเลี้ยงดี หน้าเสื่อแข็ง เข่าดีตีกระจาย..เด็กสร้างคนใหม่ของป๋าเขาล่ะ

ไฟหนาว

เอาแหล่ว เอาแหล่ว..มวยคู่ เปรี้ยวปาก-เพชรสมิหลา...มีอะไรทะแม่งๆแล้วครับ.....เข้าเปรี้ยวปากก่อน..พักยกกดฟังขาใหญ่เข้าใคร  หากเข้าเพชรสมิหลา โดดตามทันทีครับ   แต่ถ้ามันเข้าเปรี้ยวปากอัดเต็มที่....เล่นเปรี้ยวปาก ห้ามแช่เด็ดขาด.....
 :Onion-s-26[1]:

sangpachr

ขอบคุณมากครับ

ไฟหนาว

ของดีจอบบ้อนมาแล้ว (ขอบคุณครับ)
เจ็ด
คู่หนึ่ง ปิดแอ้ม  เปิดบุ๋ม  คู่สองสามสี่ห้าสลับ    หูไหล่คางชู
สิบเอ็ด    
ยกหนึ่งสองสาม เปิดแอ้ม  ปิดบุ๋ม  ยกสี่ห้าสลับ   ไหล่คางหัวหู

ไฟหนาว

มวยรองคู่เอก...กลิ่นเริ่มโชยมาแรงขึ้น แรงขึ้น...รองครับ..เพชรสมิหลา..คงพูดอะไรได้ไม่มากไปกว่านี้...รู้ทันเกมซะอย่าง..555...

sangpachr

ขอบคุณมากครับ

คนขอนแก่น

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 14
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณครับถ้าไม่ได้ท่านแย่เลยเปรี้ยวปาก

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal