เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เล็งมวยช่อง 7 นัดสงกรานต์  (อ่าน 6016 ครั้ง)

ประกิตสุรวงค์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 18
เล็งมวยช่อง 7 นัดสงกรานต์
« เมื่อ: เมษายน 05, 2015, 20:41 »
คู่แรกใครๆก็มองไปที่มวยรูปหล่อ ณเดช ฟอร์มหลังติดตาเซียนทั่วประเทศ แถมเคยชนะมา น่าลุ้นครับ  คู่สอง ชอบมวยทรหด อาวุธหนักแรง ชื่อนอก อัมบาส ต้นๆทำใจ ฝีมือ ความเร็ว เป็นรองแน่นอน จะอาศัยลูกตื้อ ลูกเดินรัดฟัดตี ชนะได้ท้ายๆ คู่รอง ชอบเด็กพิดโลก โชคปรีชา ธาตุทรหดดีกว่า ชื่อชั้นมาก่อน เดินอัดหนักๆ จะชนะน๊อก คู่ชกโดนหนักไม่ได้ มีแกว่ง ให้เห็น ประจำ คู่เอก เจมส์ศักดิ์ ถ้าไม่เล่นเป้าเล็กมากไป  ยังไงความคมของอาวุธดีกว่า สกุลชัยแน่ น้ำหนักนี้ สกุลชัยก็ไม่หมด สูสีมาก ชอบเจมส์ศักดิ์ครับ ฟิตถึง ฟิตเต็ม น่าแก้มือได้  มวยน่าวัด ถ้าไม่เปลี่ยน ผมชอบ ณเดช +โชคปรีชา +เจมส์ศักดิ์ โชคดีรับสงกรานต์ทุกท่านครับ อย่าลืมบังทุน กินสองข้าง จะได้อยู่หน้าตู้นานๆ ระวัง สงกรานต์มวยหาเงินทำบ้านให้พ่อบ่อยๆ อุ๊บ!!!!! :Onion-s-4[1]:

Re: เล็งมวยช่อง 7 นัดสงกรานต์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 09, 2015, 21:50 »
กระแสมวยชนะยกมุมน้ำเงินในเทศกาลสงกรานต์ น่าคิด น่าพิสูจน์ไม่น้อย มวยที่ผมเล็ง ชอบในใจ มุมแดงสอง น้ำเงินสอง  รอดูกันครับว่าปีนี้จะเหมือนปีก่อนๆหรือไม่ :Onion-s-88[1]:แดงสองคือ อ้มบาสกับโชคปรีชา จะเป็นผู้พิสูจน์ :Onion-s-160[1]:

Re: เล็งมวยช่อง 7 นัดสงกรานต์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 12, 2015, 07:53 »
หลังคู่เอก ศิวกรเด็ดๆๆๆครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal