เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ลูกผู้ชายชื่อ "พลเมืองดี !!!จะไม่มีอีกแล้วครับ..  (อ่าน 19235 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380

...มีคนมีกะแนะกะแหน๋..ผมอีกแล้ว(เก่งๆๆทั้งนั้น  ผมก้ออยากจะดูว่า..มันให้อะไรกับพี่น้องเรามั่ง..)  ทำให้ผมหมดกำลังใจ  ต่อไปนี้ จะไม่มี "ลุกผู้ชายชื่อพลเมืองดี" (ซิก) อีกแล้ว ครับ ท่าน...ขอบคุณทุกท่านที่เป็นกำลังใจให้ผมครับ...หากท่านใดอยากได้ก้อ  โทร.ถามเอา ครับ..

มวยเจียงฮาย

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
ท่านซอยพลเมืองดี  ผมว่าท่านอย่าไปสนใจเด็กเมือวานซืนเลยครับ    ทำดีอย่าไปแคร์  ผมดูซิกไม่เป็น ไม่เคยใช้หู  แต่ให้ลูกน้องเข้าไปเล่นในเวที   ผมว่าสมาชิกหลายๆ ท่านต้องการซิกนะ  โปรดรับไว้พิจารณา :dookdik_smile-circle_83[1]:

ฝากความหอม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
มวยเดิมพันยังคิดถึงไม่เคยลืม...ไปเยี่ยมเยือนกันบ้างนะครับ

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

vinai kamsarnsophon

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 27
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:สามัคคีคือพลังครับ

มวยเจียงฮาย

ท่านซอย เป็นบุคคลที่เสียสละ  เป็นผู้ใหญ่ที่นับถือ  อยู่ในวงการมวยมานานหลายปี  ขอให้ท่านจงสู้ต่อไป อย่าได้สนใจมวยหู เด็กเมือวานซืนเลยครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ลองของ

• ชอบกด Like + 27
สู้ๆๆครับ :dookdik_smile-circle_48[1]:

Niyom Rooksorn

• ชอบกด Like + 21
นินทา กาเลครับ คุณพลเมืองดี เราทำดีแล้วไม่ต้องสนใจครับ สู้ๆครับ

คนน่าน

• ชอบกด Like + 22
 :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ฝนเหนือ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 3
 :dookdik_smile-circle_83[1]:เป็นกำลังใจหั้ยเสมอครับท่าน

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
ทุกอย่างอยู่ที่ใจ   หมดกำลังใจแล้ว ก็คือท้อ..    หลายครั้งแล้วที่ท่านพลเมืองดีโดนกระทบ..เคยบ่นบ่อยๆว่า จะไม่เอาซิกมาลง.. แต่สุดท้าย ด้วยการเป็นจิตอาสาที่เป็นห่วงพี่น้องชาวรากหญ้าในบ้านหลังนี้ ท่านก็เอามาลง..     ผมไม่เคยโดนแบบนี้เลย ก็ได้แต่สงสาร       เอาอย่างนี้นะ..เมื่อท่านพลเมืองไม่ลง..เลิกแน่ๆ ยอมแพ้แรงกระทบ เราทุกคนก็ต้องยอมรับการตัดสินใจของท่าน....  ผม..ลูกผู้ชายชื่อไฟหนาว..จะเป็นคนเอามาลงเองทุกครั้งทั้งเสาร์อาทิตย์...ที่ผ่านมาที่ผมไม่ลงในวันนี้พี่สั่งลุย เพราะผมกลัวจะไปซ้ำ กับท่านพลเมืองดี    เมื่อประกาศครั้งนี้..เอาจริง(จริงแท้แค่ไหนก็ไม่รู้..555)...  ผมรับอาสาสานต่อเอง   เพราะผมคุยกันทางเฟสแล้ว ท่านว่าไม่มีเวลา...โอเคตามนี้     สรุป..พี่น้องต้องการ..ของชอบ(ซิก) มาเอาได้เลย ในกระทู้วันนี้พี่สั่งลุย..ข้างในก็จะมี มวยใช่ไฟหนาว ตามข่าวอาร์มี..ของดีท่านซอย(อู๋)..ของอร่อยจอบบ้อน(เดี่ยว)..จบป่ะ...
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

คนน่าน

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

มวยเจียงฮาย

สุดยอดครับท่านไฟหนาว..........แต่น่าเห็นใจท่านซอยพลเมืองดีนะครับ  เพราะผมสังเกตุดู ก็จะมีคนๆ เดิม (ขออนุญาตไม่เอ่ยชื่อ เพราะเดียวเขาจะหาว่าผมพาดพิง แต่พี่น้องบางบอนคงรู้กัน) คอยกระทบกระทั้งตลอด  เหมือนกับว่าชาติที่แล้ว เคยทำบาปต่อกัน  ชาตินี้เลยมาเอาคืน55555555555555  อย่างไง ก็ขอให้กำลังใจท่านไฟหนาว ท่านซอยพลเมืองดี :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

sangpachr

• ชอบกด Like + 59
ท่านไฟหนาวกำนันแห่งบ้านบางบอน สุดยอดจริงๆ

นายปราการ เวียนเตียง

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณทุกๆท่านที่ยังห่วงใยกันครับจากใจเลย

ไฟหนาว

ผมเป็นคนกลางครับ ทำใจลำบาก   เคยบอกหลายหนว่า เมื่อไม่ชอบขี้หน้ากัน ก็ต่างคนต่างอยู่   ไม่ต้องไปแขวะกัน โตๆกันแล้ว... แต่ผมก็อดแปลกใจไม่ได้ ในเว็บบางบอนก็ไม่เคยเห็นกระแนะกระแหนกันเลย     ผมก็เดาว่า คงไปอัดกันที่เว็บอื่น..ท่านซอยพลเมืองดีก็เลยเกิดอารมณ์ค้าง เลยมาลงกับพี่น้องๆในเว็บ...แม่นบ่ผู้ใหญ่ซอย..    ถ้าเป็นอย่างที่ผมเดา..ผมก็ว่าผู้ใหญ่ทำไม่ถูกละมั้ง  เพราะพี่ๆน้องๆที่ต้องพึ่งท่านเขาไม่รู้เรื่องด้วยซักกะหน่อย.. ..เหม็นหน้าพ่อตาก็เลยมาเตะเมีย..ฮ่วย..บ่แม่นแล้ว     ไหนๆก็ไหนๆ...ผู้ใหญ่ซอยก็แปลก....คนนั้นเขาตั้งกระทู้ตัวเดียวกลับบ้าน....ท่านก็มาตั้งกระทู้มั่ง สองตัวกลับบ้าน...เฮ้อ...ขิงก็ราข่าก็แรง...ถูกทั้งคู่แหละไม่มีใครผิด          ถ้าผู้ใหญ่ซอยอยากจะเปลี่ยนใจหันมาดูแลลูกบ้านเหมือนเดิม ผมก็จะดีใจมั่กๆ        ไม่ใช่เอะอะอะไรก็จะเลิกโพสต์..เลิกโพสต์...หายโมโหแล้วก็กลับมาโพสต์.... ทำใจให้มันหนักแน่นเหมือนกำนันมั่งดิ้......เรื่องส่วนตัวเก็บไว้ในใจ ที่สำคัญพี่น้องเราต้องมาก่อน แม่นบ่..แม่นบ่..เขยเมืองเลย..555...   
 :dookdik_smile-circle_67[1]:

กัปตันแป๊ะ ภูพระบาท

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 84
ต่างคนต่างจิตต่างใจไม่ว่ากัน
หมัดมวยนั้นพลิกไปมายิ่งน่าดู
ท่านชี้ตัวเด่นตัวเน้นเป็นความรู้
เป็นดั่งครูชี้ทิศทางก้าวย่างเดิน...

คำคมแป๊ะ ภูพระบาท "วงการมวย เป็นศูนย์รวมของบุคคลหลากหลายอาชีพ การสร้างมิตรที่ดี คือการรู้จักให้ แบ่งปัน มีน้ำใจ อดทน อดกลั้น"

กัปตันแป๊ะ ภูพระบาท

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 84
จับมือกัน แล้วก้าวเดินไปด้วยกันอย่างมิตร
เพราะว่าเราคงต้องอยู่ร่วมกันในวงการ
ให้เกียรติ  ให้อภัย และให้โอกาสซึ่งกันและกัน

คนน่าน

`ท่านไฟหนาว ท่านแป๊ะะ ภูพระบาท สมกับเป็นผู้ใหญ่แห่งเวปบางบอนท่านทำไรจะคิดถึงผลต่อสมาชิกเสมอ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

พลเมืองดี

ครับ..หวังว่า พวกนั้น  คงนำสิ่งดีๆๆมามอบให้กับสมาชิกครับ...ส่วนผมขอลาครับ...ใน....เฟส..ก้อจะไม่ลง นะครับ..

เงาะป่า บ้านดง

• ชอบกด Like + 45
พี่น้องบ้านหลุบ-บ้านเตาไห ช่วยออกมาใหักำลังใจพ่อใหญ่ซอยหน่อยเด้อ สู่ๆๆๆพอใหญ่ :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

พลเมืองดี

อ้าว!!!!!

..อยู่บ้านหลุบ  หรือ เตาไห ครับ..ผมญาติพี่น้องอยู่บ้านหลุบ  แต่ครอบครัวอพยพไปดูบ้านปาว(บ้านดอนสนวน)..ครับ..

ไฟหนาว

อ้าว!!!!!

..อยู่บ้านหลุบ  หรือ เตาไห ครับ..ผมญาติพี่น้องอยู่บ้านหลุบ  แต่ครอบครัวอพยพไปดูบ้านปาว(บ้านดอนสนวน)..ครับ..
         สรุปแว่..เอ๊ยว่า..เสาร์อาทิตย์นี้ ท่านผู้ใหญ่จะเอาของชอบมาลงไหม  ว่ากันให้ชัดๆ ขนาดพ่อแม่พี่น้องบ้านเดียวของท่าน เขาอุตส่าห์มาให้กำลังใจแล้วนะ...   อย่าไปเอาเรื่องขี้หมูราขี้หมาแห้งมาคิดให้รกสมองเลย.. ขอคำตอบด้วยเด๊อ..
 :Onion-s-26[1]:

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
สู้ๆครับท่านซอย พี่แดง ผมคนกลางลำบากใจครับ...เป็นกำลังใจมห้เสมอครับท่านซอยอย่าคิดมากเลยครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

มวยเจียงฮาย

ท่านซอย สู้ๆๆๆ ครับ อย่าได้แคร์  ผมว่าไอ้คนๆ นั้นมันไม่กล้าโผล่หน้ามาหรอกครับ   มันผิดเต็มๆๆ   :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:  เอาผลประโยชน์ของสมาชิกเป็นหลักดีกว่า

เขยจันท์

• ชอบกด Like + 31
 ท่าน ซอยพลเมืองดี ท่านเป็นผู้มีจิตใจดีเอื้อเฟื้อเพื่อแผ่แก่สมาชิก มีข้อมูลมวยอะไรท่านก็เอามาลงในบ้านหลังนี้ ข้อมูลท่านซอย มีประโยชน์มาก (ต่างจากบางท่าน มวยหูท่านหนึ่งไม่รู้ใคร) ชอบยกตนว่าเขาเก่งแต่ไม่ชอบไห้ข้อมูลใครหลอก คงสงวนไว้ไห้สมาชิกมั้ง แล้วแต่ครับ สำหรับท่านซอย
ทำดีแล้วครับ อย่าไปสนใจเลย ท่านทำหน้าที่จิตอาสาได้ดียิ่งครับ ขอให้มีสมาชิกเพิ่มเยอะๆครับ
หนึ่งกำลังใจครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

wichai

• ชอบกด Like + 18
 คงมีปัญหาจากเวปอื่นแล้วมาลงที่เวปนี้ โอ๊ยทำใจลำบากโตๆกันแล้วให้อภัยกันเถอะครับทางใครทางมัน :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:

มวยเจียงฮาย

ืท่าน wichai มันตามมาหลอกหลอนท่านซอยครับ  ผมเข้าไปดูทุกเวปที่ท่านซอย ลงข้อมูล  รวมถึงเวปบางบอนด้วยครับ :dookdik_smile-circle_81[1]:

ขาใหญ่

• ชอบกด Like + 164
สวัสดีครับสมาชิก
วันนี้ชอบอยู่สองตัว คือ ระฆังทอง และ เพชรเมืองชล
จัดไปนานๆมาที

เกือบลืม น้องพลเมืองดี สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆ

้hs9dpx

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
อย่าไปสนใจคนที่ชอบด่าคนอื่น  ขอเป็นกำลังใจให้ท่านซอบครับ :dookdik_smile-circle_49[1]:

พานพร้าว

• ชอบกด Like + 43
เหนื่อยก็พัก  หายเมื่อยก็กลับมานะครับพี่นัองเรารอข้อมูลดีๆจากท่านอยู่ครับ

เอ่ย กันตัง

• ชอบกด Like + 264
เป็นคนเก่งย่อมมีคนยกย่องสรรเสริญมากมายครับ และจะควบคู่กับพวกอิจฉาตาร้อนจ้องจะหาเรื่องกวนใจอยู่เรื่อย แต่ผมคิดว่าอย่าให้ปลาเน่าตัวนึงมาทำให้ปลาหลายตัวที่ดี ๆ ในเข่งบางบอนต้องมาเสียประโยชน์จากการเสพข้อมูลดี ๆ จาดท่านเลย ผม 1กำลังใจ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

มวยเจียงฮาย

ท่านเอ่ย กันตัง  พูดได้ถูกใจมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  กดไลน์ ให้สัก 10000 ครั้ง  สู้ๆๆ ครับท่านซอยพลเมืองดี  อย่าสนใจเด็กเมือวานซืนเลย  เราอยู่วงการนี้มา  เด็กคนนี้ยังไม่เกิดเลย ธรรมะ ย่อมชนะอธรรม  คนดีตกน้ำไม่ไหล ตกไฟไม่ไหม้ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

บินหลา

• ชอบกด Like + 15
/คน/แปลว่ายุ่ง/อยุ่ที่ไหนไม่มีคนอิจฉา/ไม่ใช่กวนขอโทษด้วยครับ/

เงาะป่า บ้านดง

• ชอบกด Like + 45
 :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal