เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มอบชอบ !!ศึกมวยดีวิถีไทย ช่อง NBT วันอาทิตย์ที่ 12 เมษายน 2558  (อ่าน 5701 ครั้ง)

กัปตันแป๊ะ ภูพระบาท

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 84

:Onion-s-163[1]:
สรุปมวยชอบ!!
ศึกมวยดีวิถีไทย วันอาทิตย์ที่ 12 เมษายน 2558
เวทีมวยรังสิต เวลา 15.00 น.
1 แก้วนิล ศิษย์ผู้ใหญ่นิรันดร์
เดชฤทธิ์ ป.เตละกุล น่ารอง สูสี ***ชอบ***
2 สุมาอี้ ส.วีระวรรณ น่ารอง ***ชอบ***
เหล็กไหล ส.ตระกรุดทอง
3 เพชรนาคิน ว.สังข์ประไพ
หุ่นยนต์ ศิษย์นายกวีระศักดิ์ ...ฟอร์มสด 17 ไฟต์ยังไม่แพ้ มาแทน
ได้น้ำหนัก น่ารอง ***ชอบ***
4 คม ท.พราน49 ***ชอบ***
คมเสน่ห์ ส.วีรวรรณ
วันนี้น่ารอง ได้ราคา รีบออกตัวนะครับ

เงาะป่า บ้านดง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 45

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380
ขอบคุณครับ..ผมชอบ..เพชรนาคิน...ครับ

ขอบคุณครับ..ผมชอบ..เพชรนาคิน...ครับ
เพชรนาคิน ฝีมือดีกว่า วันนี้เป็นต่อพอสมควร ที่สำคัญถ้าเป็นต่อมากๆท้ายๆระวังครับ  มันหมดแรง เราหมดเงิน ได้ราคาอย่าลืมซื้อที่ซื้อทางไว้นะครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal