เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย..3 น่าลุ้น1 น่ารอง1..ใครใจถึงได้เงินเที่ยวสงกรานต์ !!  (อ่าน 17787 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://][/img]
มวยใช่ พี่จัดให้น้อง เล่นมวยอย่าคิดมาก..ลุยโลด..555... :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

2มวยใช่วันนี้..ต้องลุ้น ระฆังทอง  น่ารอง..ช้างศึก..ครับพี่น้อง..
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

กัปตันแป๊ะ ภูพระบาท

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 84
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
ฝากไว้ในดวงใจครับท่าน

ไฟหนาว

มวยใช่ตัวที่2...ช้างศึก  หมอนี่ชื่อเดิมคือ เขมรน้อย ศ.อภิเดช..เป็นมวยจากบุรีรัมย์ เมื่อก่อนจัดว่าเป็นนักชกดาวรุ่ง สไตล์การชกบู้ดุดัน เตะดีตีเข่าหนัก ใจถึง..แฟนมวยชอบ เคยชกในศึกวันทรงชัย.. แต่ช่วงหลังๆร่างกายไม่ดี  การยืนระยะไม่มั่นคง  ต้นเกมชกดี เสียที่แผ่วท้ายๆ เลยสะกดคำว่าชนะไม่เป็นติดต่อกันหลายหน จนเริ่มท้อ      ไฟต์นี้..  เปลี่ยนชื่อเปลี่ยนแซ่ใหม่เป็น ช้างศึก เกียรติทรงฤทธิ์ ได้รับการคัดเลือกให้ชกมวยรอบฟุกเทียนกรุ๊ป  ตั้งใจฟิตซ้อม หวังแจ้งเกิดเต็มที่     วันนี้ชกกับเจ้า  เพชรเมืองชล  สุดสาครมวยไทย ชื่อเดิมคือ โรเบิร์ต ส.กลิ่นมี สไตล์การชกเหมือนช้างศึก เตะเข่ารุนแรง มีฮึดมีสู้ทุกช็อต วันนี้ยังงัยเพชรเมืองชลก็เป็นต่อแน่  เพราะฟอร์มดีกว่า    ใครก็ฟันธงว่าเพชรเมืองชลจะชนะ  แต่ผมดันชอบ..ช้างศึก...ขอเป็นทั่นรอง..รองช้างศึกครับ  มึงทีกูที ตีเข่ากันมันแน่...ที่สำคุญเพชรเมืองชลตัวนี้โดนหมัดไม่ค่อยได้..เอาเป็นว่ารองช้างศึกครับ ช่อง3 หยั่งที่รู้อะไรก็เกิดขึ้นได้..แม่นบ่..

พานพร้าว

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
สบายดีครับ ขอบคุณครับ

ไฟหนาว

:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
ฝากไว้ในดวงใจครับท่าน

สบายดีครับ ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ จิตอาสาอยู่ได้ก็เพราะได้รับกำลังใจนี่แหละ   ใครที่เข้ามาหาข้อมูลแล้วไม่ยอมทักทาย แสดงว่าไม่รักกันจริง..555..
 :dookdik_smile-circle_67[1]:

ไฟหนาว

ยังงัยก็เป็นรอง..มันน่ารองจุงเบย..ไม่แผ่วอย่างเดียวพลิกเกมได้...ช่วงพักยกกดฟังข่าวอาร์มี่ด้วยนะ ว่า เข้าข้างเจ้าช้างหรือเปล่า  ถ้าอุ้มเจ้าช้างอัดไปยาว  แต่ถ้าขาใหญ่อยู่ตรงข้าม  ก็อย่าดันทุรัง โดดข้ามเลย..ช่อง3 นี่ขาใหญ่กำลังภายในเยอะ...โอเคไหม...    แต่ไม่รู้แหละขึ้นมาราคาดีรองไว้ก่อน...

ไฟหนาว

ของชอบเสื้อเขียว....ลองดูครับพี่น้อง ผมว่าดูง่ายดีเหมือนกัน  ก่อนอื่นอ่านข้อความให้เข้าใจ(เหมือนตามข่าวอาร์มี่)    ได้แล้วเมมไว้.. ก่อนมวยชกแต่ละช่อง 10 นาที..เขาจะบอกของชอบให้ เป็นของคนเสื้อเขียวเท่านั้น..เสื้อนอกเขียวเสื้อในดำอ่ะ..(สรพงษ์ง้ย)   ...จำไว้นะเขาจะบอกก่อนมวยชกประมาณ 10 นาที เด๊อคับเด๊อ...

บินหลา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
ขอบคุณมากๆๆครับ

ssk

• ชอบกด Like + 3

คนดูมวย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ส่งใจไปช่วยครับพี่ ติดงานซ่อมบำรุงถึงวันที่20เลย โชคหมานใส่สงกรานต์เด้อพี่น้องบางบอน
 :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

vinai kamsarnsophon

• ชอบกด Like + 27
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]ขอบคุณกำนัน ท่านแป๊ะ ภูพระบาท และจิตอาสาทุกท่านมากๆครับปีใหม่ไทยขอให้3จิตอาสาสขอให้สุขภาพแข็งแรงอย่าเจ็บอย่าจนรำรวยๆๆทั้งปี :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกๆกำลังใจที่มอบให้พวกเราจิตอาสาครับ
สำหรับของชอบคนเสื้อเขียว  ใครที่ดูไม่เป็น..ต่อไปต้องหัดดูแล้วครับ..เผื่อไม่มีของพลเมือง..ของจอบบ้อน..งัยล่ะครับ  เล่นมวยตู้ต้องดูซิกให้เป็น..ห้ามบอกว่าดูไม่เป็น เพราะบอกให้แล้ว..ไม่ยากหรอกครับ ง่ายกว่าหาเมียสวยๆเยอะเลย..555...
 :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

ไฟหนาว

ตัวนี้ผมก็ว่าน่ารองนะ..อีที..มวยยืนในรายการ  บ่องตง พลังทิพย์..มวยแทน..ชกแต่ละครั้งไม่เข้าตาผมซักที  ล่าสุดที่ชกออกตู้ ไม่เอาไหน ขี้เกียจออกอาวุธ ดีแต่แอ็คท่า ต่อยมวยแบบรอแพ้... รองอีทีเหอะ เข่าดีได้ลุ้นตลอด เก๋าส์เป็นรอง แต่น่าลุ้นกว่า..

trum มือใหม่

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0

ไฟหนาว

มวยใช่ตัวแรก..ระฆังทอง ศิษย์อิติสุคโต..เล็กกว่าคู่ชิดนิดนึง..แต่เก๋าส์ครับ ชกมาเยอะ เตะขาต่อยหมัดแรง เข้าออกรวดเร็ว วงในไม่เท่าไหร่แต่มีลูกแก้ลูกกันดี มีศอกแจม    ส่วน บิ๊กบูม ไม่ธรรมดา เตะเข่ารุนแรง ชกมีลุ้นตลอด เคยชนะ ตะบะทอง เพื่อนร่วมค่ายของระฆังทองมาแล้วที่ จ.ประวบ      มวยคู่นี้ต่างฝ่ายก็เคยเห็นฟอร์มกันมาแล้ว  เพราะทั้งคู่เป็นมวยที่ชกประจำในศึกมวยไทยไก่ชน ประจวบ..และก็เคยเข้ามาชกในเวทีเมืองกรุงกันแล้ว    คู่คี่สูสี เรตเปิดไม่ห่างแน่..   ผมชอบระฆังทอง ได้เปรียบที่เคยชินสนามมากกว่าบิ๊กบูม   ระฆังทองเคยชกที่เวทีอ้อมน้อย 2 หนแล้ว โชว์ไว้ติดตาแฟนๆ  ส่วนบิ๊กบูมเสียเปรียบสภาพสิ่งแวดล้อม...ลุ้นไปทาง ระฆังทองดีกว่า วันนี้มีโอกาสคว้าแชมป์ 100ป.สูง ที่สำคัญเป็นมวยในเครือของจ่าทุย แสงมรกต อีกด้วย..

ไฟหนาว

ราคาเรต..
ระฆังทอง-บิ๊กบูม  ...ใครต่อรอง      รูปร่าง ระฆังทอง เตี้ยตัน บิ๊กบูม สูงยาวกว่าเป็นศอก แต่บอบบาง...ลุ้นระฆังทองทอง ต่อยท้องจุกแอ็ดๆ..555...
เพชรเมืองชล..ต่อ..11-8...  น่ารองทิ้งไว้ครับ  เมื่อเช้าเพื่อนไปดูชั่งน้ำหนัก ช้างศึกสูงยาวกว่า...แต่รองแล้ว ต้องกดฟังข่าวอาร์มี่นะครับ ขาใหญ่เข้าไหน..
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ลองของ

มือใหม่

• ชอบกด Like + 22

wichai

• ชอบกด Like + 18
 ขอบคุณจิตอาสาทุกท่านครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ไฟหนาว

ช้างศึก..รองครับ...เพชรเมืองชลเคี้ยวยากแน่นอน.... วันนี้ตั้งใจมาเกิด..บอกไว้ตรงนี้เลยว่า..ช้างศึกสู้ครับ..ต้องรองเท่านั้น...

ไฟหนาว

ลูกผู้ชายชื่อไฟหนาว...
สาม
คู่หนึ่งสอง สี่ห้า  เปิดแอ้ม ปิดบุ๋ม คู่สามสลับ  ซ้ายดาษแพง/ขวาดาษขาด
เอสเอมเอม
ทุกคู่ เปิดแอ้ม ปิดบุ๋ม   ซ้ายดาษแพง/ขวาดาษขาด
ทีจีเอ็น
ทุกคู่  ดาษแอ้ม  คางบุ๋ม     มือซ้ายมือขวาเปิดเสื้อ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

คนขอนแก่น

• ชอบกด Like + 14
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณท่านมากครับ

ลองของ

ขอบคุณครับ

ไฟหนาว

ของดีจอบบ้อน
สาม
คู่หนึ่ง สี่  ถือดาษแอ้ม ไม่ถือบุ๋ม      คู่สองสาม เปิดแดง ปิดบุ๋ม 
ไหล่หูหัวคาง
เอ็สเอ็มเอ็ม
ทุกคู่ เปิดแอ้ม ปิดบุ๋ม    หูคางหัวไหล่
ทีจีเอ็น
คู่หนึ่งสอง ไม่ถือแอ้ม ถือดาษบุ๋ม คู่สามสี่ห้าสลับ  คางหูหัวไหล่
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

เล็กหัวใจรักมวย

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 5
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-ขอคุนคับ
circle_83[1]:

ไฟหนาว

...เอาที่สมาชิกในเฟสบุ๊คเขาลงมาฝากครับ....ดูรูปเกมประกอบ อย่าฝัง กดฟังขาใหญ่ด้วยนะ...เป็นห่วงครับ

บินหลา

• ชอบกด Like + 15
ขอบคุณมากๆๆครับ

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380
ชาตรีช่อง3
คู่ 12 เปิดแดง ปิดเงิน
คู่ 345 ปิดแดง เปิดเงิน
ซ้ายไหล่แพง ขวาไหล่ขาด

ชาตรี smm
ซ้ายแดง ขวาเงิน
เปิดแพง หัวขาด

ชาตรี TGN
คู่ 12 หมวกขาวแดง หมวกแดงเงิน
คู่ 345 หมวกแดงแดง หมวกเขียวเงิน
ไหล่แพง หัวขาด 

ลองของ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal