เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกมวยวันนี้มาแล้วครับช่อง 9, 7 และช่องชุปเปอร์เช็ง  (อ่าน 6613 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกเดี่ยว

ช่อง 9   คู่      1   3   4    5    ตั้งแดง    นอนน้ำเงิน    คู่    2     สลับ

ราคา   ส้ม   ส้มลาย   ขาว   ขาวลาย

ช่อง 7    ยก  1  2   3     ปิดแดง    เปิดน้ำ     ยก    4  5   สลับ

ราคา    กำปั้น   หู     คาง   ไหล่

ซิกมวยชาตรี

ช่อง 9    คู่    1  2   ถือกระดาษสีเขียวเป็นแดง    ถือกระดาษสีน้ำเงินเป็นน้ำเงิน

ราคา    วงกลมถูก      สี่เหลี่ยมแพง   โบกช้าขาด

คู่   3  4    ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นแดง     ถือกระดาษวงกลมเป็นน้ำเงิน

ราคา    สีเขียวถูก    สีขาวแพง    สีแดงขาด

ช่อง 7   คู่   1   5  ปิดแดง   เปิดน้ำเงิน  คู่   2  3   4    สลับ

ราคา     ซ้ายแพง     ขวาขาด

ช่องชุปเปอร์เช็ง เวทีมวยรังสิต  

คู่   1   2   3      ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง    ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน

ราคา    สีเขียวถูก    สีขาวแพง    สีแดงขาด

คู่      4   5   6   7   8    ถือกระดาษสีแดงเป็นแดง      ถือกระดาษสีน้ำเงินเป็นน้ำเงิน

ราคา    วงกลมถูก    สี่เหลี่ยมแพง    โบกช้าขาด 

asseyez

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
thxxxxxxxx  หลาย

bank

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับ

ต้นโอ๊ค

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
 :) :) :) ขอบคุณครับพี่อัศวิน ;) ;) ;)

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
ขอบคุณครับบบบบบบบ

GOCHON

• มวยใหม่
  • **
ขอบคุณมากครับ(หนัดเหนียน)

ood

• ชอบกด Like + 10
มีของอู๋ไม่ครับ

ลมเหนือ

• มวยคู่เอก
ขอบคุณครับ ขอให้ท่านรวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ

ระพีพัฒน์

• มวยใหม่
  • **
ขอบคุณคับ

อัศวิน

• ชอบกด Like + 308
ซิกอู๋วันนี้ครับตามคำขอ

ช่อง 9    คู่    1    3    ชมพูแดง    เขียวน้ำเงิน   

ราคา     ตรงถูก    ขวางแพง    พัดไปมาขาด

คู่   2  4   ตั้งแดง     ขวางเงิน

ราคา      ซ้ายแพง     ขวาขาด

ช่อง  7      คู่   1  4  5    ปิดเสื้อแดง    เปิดเสื้อน้ำเงิน 

คู่    2   3    เปิดเสื้อแดง    ปิดเสื้อน้ำเงิน

ราคา   ซ้ายถือกระดาษหรือจับคางแพง    ขาวถือกระดาษหรือจับคางขาด   

ผ้าเช็ดหน้าไล่ลง

aekang

• บุคคลทั่วไป
ขอซิกอู๋ด้วยคับ พี่อัศวิน ขอบคุณคับ

เหนือเทพ

• มวยดาวรุ่ง
ขอบคุณมากครับ

tong

• มวยคู่เอก
ขอบคุณครับ

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
ขอบคุณครับท่านอัสวิน 

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal