เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง7และ9ชอบจริงๆไม่ขี้หก หนึ่ง สามร้อยกล้า  (อ่าน 3707 ครั้ง)

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
1 ลมหวล ศิษย์ลมหนาว 105    มวยเคยชนะมาคับ ผมมองลมหวนยังหนักกว่าคับและตัวเงินมาสุ้ด้วย มวยชกทรงนี้ต่อยช่อง7ผมว่ามีลุ้นคับ แต่ถ้าแสนชวนแลกไนขอไห้มีสวนบ้างก้อพอ เรื่องขาเล่นไม่ต้องกลัวคับมีคนร้องเล่นแน่นอน ขาไหญ่เสียด้วย ทุกท่านรอดูเองไครไครเข้าเล่นเห็นแล้วจะหนาว

2 น้ำเต้าทอง ส.ก.สุไหนยิม 116   ผมจะรองตั้งแต่ระคังดังยกแรก ไม่เล่นตัวนี้ วันนี้ก้อไม่รู้จะว่าใงแล้วคับ เป็นรองแค่เบอร์มวยและหน้าเสื่อ แต่ดูความแข็งแรงลูกขยัน ความสดท้ายๆๆๆกินแน่นอน ดีไม่ดีต้นๆมีนับน็อกก็เป็นได้  เข้าไปเถิดตัวนี้ได้ตังคับ

3  ขุนพันธ์  เกียรติเจริญชัย   มวยมาสู้มาดี เขาเอาเงินมาสู้ทุกราคา แต่ระวังไครเล่นตรงข้ามอาจเจ็บหนักได้ มันมีอะไรมากกว่านี้คับ ทางไต้วันนี้เตรียมหาที่เล่นได้เลย ถนนโล่งคับวันนี้ ไม่รองวันนี้แล้วจะรองวันไหน ไครที่รู้แล้วก้อไม่ว่ากัน ส่วนไครที่ไม่รุ้ก้อเอาไปเล่นคับ มีตังใช้ถ้วนหน้าคับ  เด็ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ   ยาวไปเลยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

4  คู่เอก ไม่ขอไห้คับ  งดวิจาร  แปลกๆๆๆคับ  ต่อยกันได้ใง  ระวัง  ราคาลึกๆรองตั้งใว้ก้อดีคับ เผื่อถูกหวย55555555555

ช่อง9

1   จงรัก   เล่นแล้ว สะบายใจ

2   ไทรโยก    เวทีนี้ของเขา ผู้การจัดไห้

3    ระวังพลิกแพงๆๆๆๆคับ

Re: ช่อง7และ9ชอบจริงๆไม่ขี้หก หนึ่ง สามร้อยกล้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2012, 11:10 »
ตัวเด็ดๆๆๆๆวันนี้คับ

เด้ดๆๆๆๆ1 น้ำเต้าทอง   รองราคางามๆๆ ผมมองยังใงก็ไม่เป็นรองคับ5555  ท้ายๆหยิบสด เล่นแล้วได้ตัง

เด็ดๆๆๆๆๆ2  ขุนพัน     เล่นถิงเงินพร้อมพลิกราคาได้ตลอด เป็นรองก้อไม่ไกล  ยังกลับทัน ท้ายๆๆเอาอยู่

ทีมงานออโต้

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
Re: ช่อง7และ9ชอบจริงๆไม่ขี้หก หนึ่ง สามร้อยกล้า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2012, 11:19 »
ตามคับชอบเหมือนกันเลยท่านพูดอย่างนี้ยิ่งมันใจ

เข้าไปอีกคับอาทิตนี้ผมขอรองบ้างถึงจะใด้เยอะคับ

ตามยามๆๆๆๆๆท่าน

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2012, 11:28 »
ราคาดีๆๆบังทุนบ้่างน่ะท่าน ออโต้  บังทุนใว้เพื่อความปลอดภัยของทรัพสิน 5555555

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2012, 11:49 »
ขอบคุณครับชอบการให้มวยของท่าน..ตรงๆ..ไม่อ้อมค้อม..บ่งบอกถึงความจริงใจ ..ตามทุกคู่จัดเต็มๆครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal