เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย..7สีลุ้น2 ใจต้องกล้า อย่าลังเล !!  (อ่าน 27055 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://][/img]
มวยใช่..ให้มวยสู้ อยู่ที่ใจน้องแล้ว ใครกล้าใส่ก็ไปกับพี่...ม่ะ.. :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

มวยใช่ตัวที่1..ณเดช แป๊ะมีนบุรี   มวยพิษณุโลก เรียนกทม. กินนอนค่ายแป๋งกองปราบ..เรื่องบู๊เรื่องสู้ไม่เป็นรองใคร แถมหัวใจดวงโต เตะเข่ารุนแรง ส่วนบุญนำ(ดาววิรุฬ) ดูคลิปแล้ว บู๊สู้ยิบตา เดินหน้าคว้าคอเสียบเข่า อยู่กับโกเกียรติ น้ำเลี้ยงดีแน่  เกมคู่คี่สูสีครับ   ผมชอบความมุ่งมั่นในเกม ลูกอึด ลูกทนของ ณเดช..วันนี้เจอมวยตัวเท่ากัน..ผมมั่นใจว่า..ณเดชสู้เกินร้อย..จบเกมจะได้รับการชูมือครับ..

ไฟหนาว

มวยคู่นี้ราคาเรตไม่ห่าง มวยสู้ด้วยกัน ใครยุบใครย่นเสร็จ เลือกเล่นเอาเถอะครับ  สำหรับผม..ขอยืนข้าง ณ เดช..หน้าเสื่อดี น้ำเลี้ยงไม่เป็นรอง..

กัปตันแป๊ะ ภูพระบาท

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 84
 :Onion-s-163[1]:มวยใช่...มวยชอบ  ครับท่าน!! :dookdik_smile-circle_49[1]:

ไฟหนาว

ขอบคุณครับสารวัตรแป๊ะ..วันนี้เราไปด้วยกันอย่างมั่นใจ..555...

หนุ่มไร่อ้อย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
 :dookdik_smile-circle_48[1]:ตื่นแต่เช้ามามอบสิ่งดีๆให้สมาชิกเลยนะท่านพี่  สุดยอด :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

:dookdik_smile-circle_48[1]:ตื่นแต่เช้ามามอบสิ่งดีๆให้สมาชิกเลยนะท่านพี่  สุดยอด :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
   ขอบคุณที่เข้ามาให้กำลังใจเป็นคนที่2...ทำงัยได้ล่ะ ก็ใจของพี่อยู่ที่พวกเรานี่..วันนี้พี่สั่งลุย ก็ไม่รู้น้องๆจะทำตามหรือเปล่า...555...เข้ามาบอกกันมั่งดิ้...

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41
ไปนำคับ กำนัน 2ตัวชอบๆ :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

อ๊อดหมูสด..

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 17
 :Onion-s-97[1]:ขอบคุณครับพี่กำนัน :Onion-s-163[1]:

ไฟหนาว

ไปนำคับ กำนัน 2ตัวชอบๆ :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
:Onion-s-97[1]:ขอบคุณครับพี่กำนัน :Onion-s-163[1]:
    ชื่นใจจังได้กำลังใจจากน้องๆ...3จิตอาสา ไฟหนาว อาร์มี่และจอบบ้อน  ..ขอขอบคุณครับ
    วันนี้หาเงินเที่ยวสงกรานต์กันให้สนุกครับ กับ 2 มวยใช่ กลั่นมาให้ทุกคน..วันนี้...
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

เผ่าพงษ์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 42
ขอบคุณครับ พี่ไฟหนาว :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

หนุ่มไร่อ้อย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ติดตามท่านมานานแล้ว ผลงานพิสูจศรัทธราครับ  วันนี้ขอไปด้วยคนอิอิ :Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]:

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกกำลังใจที่มอบให้ จิตอาสาอยู่ได้ก็เพราะสิ่งเล็กๆเหล่านี้ รวมแล้วคือพลังใจที่ยิ่งใหญ่..อยู่ในใจเสมอ ฮู้บ่....
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ssk

• ชอบกด Like + 3
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: ขอบคุณครับท่านกำนัน :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]:

ไฟหนาว

มวยใช่..ตัวที่2..เจมส์ศักดิ์ ศักดิ์บุรีรัมย์..ฟิตซ้อมที่ค่ายเกียรติเพชรแรมเดือน ไฟต์นี้ฟิตเกินร้อย...เคยชกับ สกุลชัยมา 2 คน หนแรก เจมส์ศักดิ์ ชนะคะแนน  ครั้งที่2..สุกลชัย ชนะน็อค..แบบเจมส์เป็นต่อเผลอนิดเดียวโดนอาวุธลับสกุลชัยร่วงเลย     เจอกันวันนี้ที่7สี  ผมมองว่าเจมส์ได้เปรียบ ทั้งรูปร่าง หน้าเสื่อ สภาพแวดล้อมเสียงเชียร์ดีกว่า   หากไม่มีนับมีน็อคกันไปก่อน..เจมส์ศักดิ์จะได้รับการชูมือ แบบว่าลุ้นกันหืดจับ..เชียร์เจมส์ศักดิ์สบายใจกว่าเยอะ...

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380

..เจมศักดิ์  กับ สกุลชัย..วันที่ต่อยกัน ที่ ศรีสะเกษ ผมนั่งดูติดขอบเวที..ครับ..วันนั้น  ผมกับคณะพา..สิบแสน ไปต่อยกับ  หนึ่งล้านเล็ก..

....เหตุการณ์ในวันนั้น  เป็นดังนี้ ครับ  ก่อนต่อย  ทาง..ทีมงานสกุลชัย..บอกกับทีมงาน เจมศักดิ์  ว่า..มีเดิมพันให้กิน  5 หมื่น  แต่พอขึ้นเวทีจริงๆๆกลับไม่สู้เดิมพัน  ปล่อยตัวมา..เจมศักดิ์  ได้เปรียบรูปร่าง  สูงยาวใหญ่กว่า  ดักเตะซ้ายต่อยซ้าย..สกุลชัย  เข้าไม่ติด  ครบยก..เจมศักดิ์  ชนะคะแนนขาดลอย... ครับ

...เป็นเพียงข้อมูลเล็กๆๆๆน้อยๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ............

wichai

• ชอบกด Like + 18
 ขอบคุณครับท่าน :dookdik_smile-circle_83[1]:

พานพร้าว

• ชอบกด Like + 43
ขอตามท่านกำนัลครับผม

ไฟหนาว

..เจมศักดิ์  กับ สกุลชัย..วันที่ต่อยกัน ที่ ศรีสะเกษ ผมนั่งดูติดขอบเวที..ครับ..วันนั้น  ผมกับคณะพา..สิบแสน ไปต่อยกับ  หนึ่งล้านเล็ก..

....เหตุการณ์ในวันนั้น  เป็นดังนี้ ครับ  ก่อนต่อย  ทาง..ทีมงานสกุลชัย..บอกกับทีมงาน เจมศักดิ์  ว่า..มีเดิมพันให้กิน  5 หมื่น  แต่พอขึ้นเวทีจริงๆๆกลับไม่สู้เดิมพัน  ปล่อยตัวมา..เจมศักดิ์  ได้เปรียบรูปร่าง  สูงยาวใหญ่กว่า  ดักเตะซ้ายต่อยซ้าย..สกุลชัย  เข้าไม่ติด  ครบยก..เจมศักดิ์  ชนะคะแนนขาดลอย... ครับ

...เป็นเพียงข้อมูลเล็กๆๆๆน้อยๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ............

เยี่ยมไปเลยผู้ใหญ่ ขอบคุณมากครับ..ผู้ใหญ่บอกแบบนี้ พี่น้องมั่นใจได้เลยครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

พลเมืองดี

..สำหรับ "ซิก"  ของ ต้องรบกวนท่านกำนันก๊อปมาลงให้กับสมาชิกนะครับ..หากท่านใดใจร้อนก้อเข้าไปดูที่..เฟส..ของผมได้นะครับ..ชื่อ..เฟส.."มวยหูซอยบ้าน บ้านพลเมืองดี"..ครับ

ไฟหนาว

พระเอกมาแว้ววววววววววววว...555.....

ไฟหนาว

บอกกันไว้..ตามข่าวอาร์มี่หมดอายุวันนี้เด๊อ..ส่วนของชอบคนเสื้อเขียว..กดฟังก่อนมวยชก 10 นาที..ก็คงหมดอายุวันนี้เช่นเดียวกัน...โอเคนะครับพี่น้อง..

fongkaew

• ชอบกด Like + 16
ขอบคุณครับท่านกำนัน :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

เรตเช้าเปิดให้แทงแล้ว
ณเดช ต่อ 5-4
เจมส์ศักด์ ต่อ 10-9

คนดูมวย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
พี่กำนัน คู่แรกค้าขายเอากำไรด้วยนะครับผมว่าพลิกไปมาสนุกแน่ครับ

คู่เอกตามนั้นครับชอบเหมือนกันเลย

ปล.แอบหนีงานมาให้กำลังใจสู้ๆๆๆๆๆๆๆ  :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

vinai kamsarnsophon

• ชอบกด Like + 27
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณกำนันและท่านพลเมืองดีท่านจอบบ้อนท่านอาร์มี่มากๆครับสุขสันต์วันสงกรานต์เฮงๆๆๆและร่ำรวยๆ :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกกำลังใจและทุกๆความคิดเห็นครับ วันนี้มวยคู่คี่ อย่าลืมใช้ตัวช่วยให้เป็นประโยชน์ 
ราคาเรตขณะนี้ เปลี่ยนแปลง..
ณเดช ไหลต่อ 3-2
คู่เอกเหลือ คตร...

ไฟหนาว

ลูกผู้ชายชื่อพลเมืองดี...
เจ็ด
คู่หนึ่งสองสาม เปิดแอ้ม ปิดบุ๋ม ซ้ายดาษคางแพง ขวาดาษคางขาด
คู่สี่ห้า สลับ   ขวาดาษคางแพง ซ้ายดาษคางขาด
สิบเอ็ด
คู่หนึ่งสอง-สี่ห้า  เปิดแอ้ม ปิดบุ๋ม คู่สามสลับ  ซ้ายดาษคางแพง ชวาดาษคางขาด
ไบร๊ท์ทีวี
คู่หนึ่งสอง เขียว-แดง ชมพู-น้ำ    ตรงขวางพัด
คู่สามสี่ห้า ตรงแอ้ม ขวางบุ๋ม ชมพูเขียวพัด..
(ขอบคุณซอยพลเมืองดีครับผม)

wit terbo

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2

มือใหม่

• ชอบกด Like + 22
ขอบคุณมากครับพี่

ไฟหนาว

คำสั่งกำนัน...ณเดช-สะท้านฟ้า...พี่น้องต้องเล่นนะ...ไม่มีเหตุผล...ของขวัญวันสงกรานต์เด๊อคับเด๊อ..
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ลองของ

ขอบคุณมากครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

wichai

• ชอบกด Like + 18
 ขอบคุณครับท่านกำนันจะปฏิบัติตามครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

พลเมืองดี

.ซิกชาตรี...

คู่1,3,5
ปิด...แดง
เปิด..เงิน
คู่ที่ 2,4...สลับ ราคา
ไหล่..แพง
หัวขาด 

ไฟหนาว

ของดีจอบบ้อนไม่ได้ครับ   ดูของคนอื่นไปนะ...กดฟัง ของชอบคนเสื้อเขียวก็ได้ก่อนมวยชก 10 นาที   
ฝากอีกทีก่อนไปตู้...ณเดช-สะท้านฟ้า จัดเต็ม...สิงห์..เจมส์ศักดิ์..เอาพอเบาะ โชครับตังค์กันเพลินเด๊อพี่น้อง..
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ลองของ

ไฟหนาว

ณเดชแพ้เกจิทั้งหลายไม่มีปากกาใช้    รวมทั้งผมด้วย สารวัตรแป๊ะ และผู้ใหญ่ซอย...   แต่ก็กวังว่า สะท้านฟ้า-สิงห์ และเจมส์ศักดิ์ คงช่วยให้มีเงินเที่ยวสงกรายต์กันนะครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

vinai kamsarnsophon

:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:okครับสู้ต่ออาทิยต์หน้าสุขสันต์วันสงกรานต์สุขภาพแข็งแรงร่ำรวยๆครับ :dookdik_smile-circle_49[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal