เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยมัก ช่อง 3 ช่อง 7 ช่อง PPTVHD เสาร์ 18 อาทิตย์ 19 เม.ย.2558  (อ่าน 28133 ครั้ง)

ลองของ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 27
คู่มวยศึกจ้าวมวยไทย เสาร์ ที่ 18 เม.ย 58 สยามอ้อมน้อย
‪#‎คู่มวยอาจมีการปรับเปลี่ยน‬ ได้ตลอดครับ ต้องติดตามยาวๆ

1.นิเชาว์ สุวิทย์ยิม
ร้อยเชิง จ้อยนาทวี พิกัด 116 ป.

มวยรอบฟุ๊กเทียนกรุ๊ปครั้งที่12
2.ประกายเพชร อู่อนันต์การช่าง
เด่นวิชิต สจ.วิชิตแปดริ้ว พิกัด 122 ป.

3.(คู่เอก)เพชรบ้านแขก ส.สมหมาย
ศรีสุข ส.ดำเนิน พิกัด 119 ป.

4.ขวัญชัย สมศักดิ์ก่อสร้าง
ตระกูลสิงห์ ท.จัตุเทน พิกัด 154 ป.

คู่มวยน่าติดตามครับ‪‎อาจมีการปรับเปลี่ยนได้ตลอดครับ

ลองของ

โปรแกรมล่วงหน้า:ศึกมวยไทย 7สี อาทิตย์ที่ 19  เมษายน  58

1.(เปิดหัว)เมืองพลเล็ก ดาษป้อมมหาชัย
ยอดพยัคฆ์ ภ.เจริญแพทย์ พิกัด 100 ป.

2.(ค้ำ)แรมโบ้ เพชรโพธิ์ขาว
ฟ้านำชัย ป.มงคลทรัพย์ พิกัด 138 ป.

3.(รอง)ป้อมปืน ป.อ่าวทะเลบางเสร่
เพชรเกรียงไกร ราชานนท์ พิกัด 118 ป.

4.(คู่เอก)ฟ้ามงคล สจ.แดนระยอง
ปีใหม่ จิตรเมืองนนท์ พิกัด 160 ป.

หมายเหตุ ‪คู่มวยอาจและน้ำหนักอาจมีการเปลี่ยนแปลง

ลองของ

วิจารณ์มวย ศึกมวยไทย 7 สี วันอาทิตย์ที่ 19 เม.ย.58 จากหนังสือมวยตู้
 จากคอลั่มน์ สายันต์ชัย แนะทางรวย

1.เมืองพลเล็ก จะชนะ ยอดพยัคฆ์ 100 ป.
เรต...เสมอ เมืองพลเล็ก

2.แรมโบ้ จะแพ้ ฟ้านำชัย 138 ป.
เรต...เสมอ ฟ้านำชัย

3.ป้อมปืน จะแพ้ เพชรเกรียงไกร 118 ป.
เรต...ป้อมปืน ต่อ 5/4

4.ฟ้ามงคล จะแพ้ ปีใหม่ 160 ป.
เรต...เสมอ ฟ้ามงคล

***เด็ดมวยตู้ '' เมืองพลเล็ก '' กดทำทุนเยอะ ๆ

โปรดใช้วิจารณญาณ เข้ามวยถูกออกตัวกิน 2ข้าง ได้น้อยดีกว่าเสียครับ

ลองของ

ช่อง PPTVHD รอนิดครับ :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

เงาะป่า บ้านดง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 45

ลองของ

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ขอบคุณท่านหมื่นฟาเรนไฮต์ ที่แวะมาเยี่ยมชมครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

ลองของ

‎คู่มวย‬ ศึกราชดำเนินซูปเปอร์ไฟต์ PPTVHD  อาทิตย์ 19 มี.ค 58
เวทีมวยราชดำเนิน เวลา 15.00 น.

1.แสนฤทธิ์ ส.เกษมลักษณ์
 หยกดำ เกียรติไพรสนธ์ 118 ป.

2.บุญชนะ นายกเอ.ท่าศาลา
 ชลธาร เกียรติพลูผล 111 ป.

3.ดวงสมพงษ์ ส.ประสพโชค
 เมืองฟ้าเล็ก ป.เพชรศิริ 126 ป.

4.อุ้ยเสี่ยวป้อ ซูจีบะหมี่เกี้ยว 135 ป.ต่อ 3 ป.
ยอดบัวงาม ส.ตะวันรุ่ง 138 ป.

คู่มวยน่าติดตามครับ ‪‎อาจมีการปรับเปลี่ยนได้ตลอดครับ

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ยอดบัวงามหายไปนานแท้ :Onion-s-14[1]:

จ่ายุทธ์ ศรีเทพ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8

เท่ห์ นครพนม

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 21
นิเชาว์ ถอนชกแล้วนะครับ
คู่มวยช่อง3ยังไม่นิ่งนะคับ

ลองของ

ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

ลองของ

คู่มวยศึกจ้าวมวยไทย เสาร์ ที่ 18 เม.ย 58 สยามอ้อมน้อย
‪#‎คู่มวยอาจมีการปรับเปลี่ยน‬ ได้ตลอดครับ ต้องติดตามยาวๆ

1.นิเชาว์ สุวิทย์ยิม
ร้อยเชิง จ้อยนาทวี พิกัด 116 ป.

มวยรอบฟุ๊กเทียนกรุ๊ปครั้งที่12
2.ประกายเพชร อู่อนันต์การช่าง
เด่นวิชิต สจ.วิชิตแปดริ้ว พิกัด 122 ป.

3.(คู่เอก)เพชรบ้านแขก ส.สมหมาย
ศรีสุข ส.ดำเนิน พิกัด 119 ป.

4.ขวัญชัย สมศักดิ์ก่อสร้าง
ตระกูลสิงห์ ท.จัตุเทน พิกัด 154 ป.

คู่มวยน่าติดตามครับ‪‎อาจมีการปรับเปลี่ยนได้ตลอดครับ

ปรับเปลี่ยนล่าสุด 18  เมษายน  2558

1.เพชรไพฑูรย์  ศิษย์เจ๊เหมียว  (เสริมแทน)
ชิงชัย สมชายลูกชิ้น พ.ล  (เสริมแทน)พิกัด  144 ป.

2.ประกายเพชร  อู่อนันต์การช่าง
โนนไทย ต.ศิลาชัย (เสริมแทน)  พิกัด  122 ป.

3.(คู่เอก)เพชรบ้านแขก  ส.สมหมาย
ศรีสุข  ว.วิวัฒนานนท์  พิกัด  119  ป.

4.ขวัญชัย  สมศักดิ์ก่อสร้าง
ตระกุลสิงห์  ท.จตุเทน  พิกัด  154  ป.

ขอบคุณข้อมลูท่านพลเมืองดี ครับ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

ลองของ

มวยมักเสาร์นี้ ศึกจ้าวมวยไทย เสาร์ 18/4/58 ก่อนชั่งตามนี้ครับ หลังชั่งว่ากันอีกที

++เพชรไพฑูรย์ ศิษย์เจ๊เหมียว }ต้นๆไม่โดน ลุ้นปลายๆได้เปรียบสภาพร่างกาย

++โนนไทย ต.ศิลาชัย }น่ารอง มวยครบเครื่องจัดจ้านฟอร์มสดมาก ปลายๆระวังนิดเป็นมวยมาแทน 

+++เพชรบ้านแขก ส.สมหมาย }หน้าเสื่อดี เข่าในจัดจ้าน ปล้ำตีกระตุกบิดเหลี่ยมกระชากตีแทงแรง น่าลุ้น

++ตระกูลสิงห์ ท.จัตุเทน }เตะต่อยหนัก กล้าแลกกล้าบวก เข้าลุ้นไปก่อนมีราคาค่อยบังทุน

ชอบก็ตาม ไม่ชอบ #ก็สวน ง่ายๆสั้นๆ ครับ ไม่ชอบเลือกสวนได้ตามสบายครับ
:Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

โปรดใช้วิจารณญาณ เข้ามวยถูกออกตัวกิน 2ข้าง ได้น้อยดีกว่าเสียครับ

ลองของ

มวยมักเสาร์นี้ ศึกจ้าวมวยไทย เสาร์ 18/4/58 ก่อนชั่งตามนี้ครับ หลังชั่งว่ากันอีกที

++เพชรไพฑูรย์  ศิษย์เจ๊เหมียว }ต้นๆไม่โดน ลุ้นปลายๆได้เปรียบสภาพร่างกาย

++โนนไทย ต.ศิลาชัย }น่ารอง มวยครบเครื่องจัดจ้านฟอร์มสดมาก ปลายๆระวังนิดเป็นมวยมาแทน 

+++เพชรบ้านแขก ส.สมหมาย }หน้าเสื่อดี เข่าในจัดจ้าน ปล้ำตีกระตุกบิดเหลี่ยมกระชากตีแทงแรง น่าลุ้น

++ตระกูลสิงห์ ท.จัตุเทน }เตะต่อยหนัก กล้าแลกกล้าบวก เข้าลุ้นไปก่อนมีราคาค่อยบังทุน

ชอบก็ตาม ไม่ชอบ #ก็สวน ง่ายๆสั้นๆ ครับ ไม่ชอบเลือกสวนได้ตามสบายครับ
:Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

ช่อง3หลังชั่งตามเดิมครับ คู่1 คู่ 2 ระวังด้วยครับ มีราคาควรออกตัว
คู่1 ศักดิ์ไพฑูรย์ ศิษย์เจ๊เหมี่ยว
 2.++โนนไทย ต.ศิลาชัย }ปลายๆระวังนิดเป็นมวยมาแทน 

มวยมักช่อง smmtv

++หนุ่มน้อย ศิษย์เจ๊เหมียว
++ศิษย์รัก นครโชคชัย

ขอให้โชคดีครับ

ลองของ

มวยมัก ช่องทีจีเอ็น เวลา 16.00-18.00

+เพชรพิทักษ์ ช.เพชรสวี ปลายๆยืนระยะดี

+เพชรชุมพร พ.วัฒนา ตรงข้ามมาขาดน่าลุ้นกว่า

+++รณชัย ลูกศักดิ์สุรินทร์  เคยชนะมาหนังม้วนเดิม

+ เอกราชา ร.ร.กีฬาสุพรรณ เก๋าอาวุธคมแข้งหนักโต้แรง

โปรดใช้วิจารณญาณ เข้ามวยถูกออกตัวกิน 2ข้าง ได้น้อยดีกว่าเสียครับ[/size] :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

ลองของ

ช่อง3 คงพอได้ค่าเบียร์นะครับ ช่องtgnพลาดไปนิดเสาร์หน้าจะสืบให้ลึกกว่านี้ครับ ขอบคุณครับ

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

ลองของ

มวยมัก ศึกมวยดีวิถีไทย  อาทิตย์ 19 เมษายน 2558 เวลา 10.00-12.00

++ ศักดิ์เพชร เกียรติภัทรพรรณ} ฟอร์มสดเตะต่อยรุนแรง ต้นๆเข้าไปก่อนปลายๆขยับขยายได้

++ เพชรยโส ดาบรันสารคาม } มวยเข่าเตะต่อยนำคว้าคอเด้งตีเหนียวแน่น ปลายๆบัง

++ เพชรบุญส่ง เพชรจินดา } ฝีมือจัดจ้านดักสาดแข้ง

+ เพชรอัศวิน ภ.หลักบุญ } เข้าลุ้นไปก่อนมีราคาค่อยบังทุน

ก่อนชั่งตามนี้ครับ หลังชั่งว่ากันอีกที

คู่มวยอาจมีการปรับเปลี่ยนได้ตลอดครับ

ลองของ

โปรแกรมล่วงหน้า:ศึกมวยไทย 7สี อาทิตย์ที่ 19  เมษายน  58

1.(เปิดหัว)เมืองพลเล็ก ดาษป้อมมหาชัย
ยอดพยัคฆ์ ภ.เจริญแพทย์ พิกัด 100 ป.

ฟ้านำชัย ป.มงคลทรัพย์ พิกัด 138 ป.

3.(รอง)ป้อมปืน ป.อ่าวทะเลบางเสร่
เพชรเกรียงไกร ราชานนท์ พิกัด 118 ป.

ปีใหม่ จิตรเมืองนนท์ พิกัด 160 ป.

หมายเหตุ ‪คู่มวยอาจและน้ำหนักอาจมีการเปลี่ยนแปลง

มวยมักอาทิตย์นี้ @ มวยไทยช่อง 7 สี 19/4/58 ก่อนชั่งตามนี้ครับ หลังชั่งว่ากันอีกที

++ ยอดพยัคฆ์ ภ.เจริญแพทย์ } ขอมาโชว์บ้าง มวยฟอร์มสดหลักเหลี่ยมดี มีอาวุธที่เด็ดทีขาด น่ารอง

++แรมโบ้ เพชรโพธิ์ขาว } ฝีมือครบเครื่อง ต้นเข้าไปก่อนหนักแรง น่าลุ้น

++เพชรเกรียงไกร ราชานนท์  } น่ารองลุ้นเสียวหน่อย ไม่โดนน็อกก่อนรอเล่นยก3 ลุ้นกันปลายๆ

++ฟ้ามงคล สจ.แดนระยอง  }น่ารอง มวยฝีมือดีกว่า ความเก๋าและจังหวะหลักเหลี่ยมดี ปลายๆบัง

(ชอบมวยรองครับอาทิตย์นี้)

เขยจันท์

• ชอบกด Like + 31

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975

เอ่ย กันตัง

• ชอบกด Like + 264

ลองของ

มวยมัก ศึกมวยดีวิถีไทย  อาทิตย์ 19 เมษายน 2558 เวลา 10.00-12.00

++ ศักดิ์เพชร เกียรติภัทรพรรณ} ฟอร์มสดเตะต่อยรุนแรง ต้นๆเข้าไปก่อนปลายๆขยับขยายได้

++ เพชรยโส ดาบรันสารคาม } มวยเข่าเตะต่อยนำคว้าคอเด้งตีเหนียวแน่น ปลายๆบัง

++ เพชรบุญส่ง เพชรจินดา } ฝีมือจัดจ้านดักสาดแข้ง

+ เพชรอัศวิน ภ.หลักบุญ } เข้าลุ้นไปก่อนมีราคาค่อยบังทุน

หลังชั่งตามเดิมครับจัดไป

ลองของ

มวยมักช่อง pptv  อาทิตย์ที่ 19 เม.ย 58 เวลา 15.00 น

+เหมราช ศิษย์เชฟบุญธรรม เตะต่อยแรง น่าลุ้น
++หยกดำ เกียรติไพรสณฑ์  }กล้าแลกกล้าต่อย เข่าในแข็ง
++บุญชนะ นายกเอท่าศาลา  }เหลี่ยมเข่าดี ลุ้นกันปลายๆ
++เมืองฟ้าเล็ก ป.เพชรศิริ } มวยในรายการตรงข้ามมาแทน

ชอบก็ตาม ไม่ชอบ ‪#‎ก็สวน‬ ง่ายๆสั้นๆ ครับ ไม่ชอบเลือกสวนได้ตามสบายครับ

ลองของ

ขอบคุณท่าน เขยจันท์ นายหัว สนทะเล ท่านเอ่ย กันตัง ที่เวะมาเยี่ยมชมครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ลองของ

ช่อง 7 สี ตามเดิมครับ พกอาจาร์บังด้วยนะครับ :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

โปรดใช้วิจารณญาณ เข้ามวยถูกออกตัวกิน 2ข้าง ได้น้อยดีกว่าเสียครับ]

ลองของ

มวยมักช่อง pptv  อาทิตย์ที่ 19 เม.ย 58 เวลา 15.00 น

+เหมราช ศิษย์เชฟบุญธรรม เตะต่อยแรง น่าลุ้น
++หยกดำ เกียรติไพรสณฑ์  }กล้าแลกกล้าต่อย เข่าในแข็ง
++บุญชนะ นายกเอท่าศาลา  }เหลี่ยมเข่าดี ลุ้นกันปลายๆ
++เมืองฟ้าเล็ก ป.เพชรศิริ } มวยในรายการตรงข้ามมาแทน

ชอบก็ตาม ไม่ชอบ ‪#‎ก็สวน‬ ง่ายๆสั้นๆ ครับ ไม่ชอบเลือกสวนได้ตามสบายครับ

เรต PPTV

หยกดำ 3/2
บุญชนะ 5/4
เมืองฟ้าเล็ก 11/8
ยอดเหล็กเพชร 5/4

มวยเป็นต่อบังๆบ้างนะครับ

ฝากลุ้น +++ยอดเหล็กเพชร อ.ปิติศักดิ์ อีกตัวครับ

ขอให้โชคดีครับ :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

ลองของ

มวยมักอาทิตย์นี้ @ มวยไทยช่อง 7 สี 19/4/58 ก่อนชั่งตามนี้ครับ หลังชั่งว่ากันอีกที

++ ยอดพยัคฆ์ ภ.เจริญแพทย์ } ขอมาโชว์บ้าง มวยฟอร์มสดหลักเหลี่ยมดี มีอาวุธที่เด็ดทีขาด น่ารอง

++แรมโบ้ เพชรโพธิ์ขาว } ฝีมือครบเครื่อง ต้นเข้าไปก่อนหนักแรง น่าลุ้น

++เพชรเกรียงไกร ราชานนท์  } น่ารองลุ้นเสียวหน่อย ไม่โดนน็อกก่อนรอเล่นยก3 ลุ้นกันปลายๆ

++ฟ้ามงคล สจ.แดนระยอง  }น่ารอง มวยฝีมือดีกว่า ความเก๋าและจังหวะหลักเหลี่ยมดี ปลายๆบัง

(ชอบมวยรองครับอาทิตย์นี้)

ผลมวย ช่อง7สี อาทิตย์ที่ 19 เม.ย 58
1.(เปิดหัว)เมืองพลเล็ก ดาษป้อมมหาชัย ‪#‎แพ้คะแนน
2.(ค้ำ)แรมโบ้ เพชรโพธิ์ขาว ‪#‎ชนะคะแนน
3.(รอง)ป้อมปืน ป.อ่าวทะเลบางเสร่ ‪#‎ไม่มีผลการตัดสิน‬ เนื่องจาก ฝ่ายแดงโดนไ่ล่ลงยก 5
4.(คู่เอก)ฟ้ามงคล สจ.แดนระยอง ‪#‎ชนะน็อกยก‬ 3
ปีใหม่ จิตรเมืองนนท์ พิกัด 165 ป.

ช่อง 11 พอได้ ช่่อง 7 คงได้ค่าเบียร์นะครับ

ลองของ

เรต PPTV

หยกดำ 3/2
บุญชนะ 5/4
เมืองฟ้าเล็ก 11/8
ยอดเหล็กเพชร 5/4

มวยเป็นต่อบังๆบ้างนะครับ

ฝากลุ้น +++ยอดเหล็กเพชร อ.ปิติศักดิ์ อีกตัวครับ

ขอให้โชคดีครับ :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

ผลการแข่งขัน ศึก มวยไทยราชดำเนิน PPTV

1.แสนฤทธิ์ ส.เกษมลักษณ์ แพ้คะแนน หยกดำ เกียรติไพสนธ์

2.ฉัตรเพชร ส.พูลสวัสดิ์ ชนะคะแนน บุญชนะ นายกเอท่าศาลา

3.เมืองฟ้าเล็ก ป.เพชรศิริ ชนะคะแนน จอมพิฆาต ชูวัฒนะ

4.ยอดเหล็กเพชร อ.ปิติศักดิ์ ชนะน็อกยก 4 ยอดบัวงาม ส.ตะวันรุ่ง

ขอบคุณทีแวะเข้ามาอ่านนะครับ เข้าอีก3 ครับ พลาดไป1ลุ้นกันใหม่อาทิตย์หน้าครับ

ลองของ

ฝากไว้เผื่อใครดูครับ :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

มวยมักช่อง bright TV อาทิตย์ 19 เม.ย 58 เวลา 19.45 น. เวทีมวยจิตรเมืองนนท์

++เป็นทอง ทีโอล่ายิมส์  }มวยฟอร์มสด เตะต่อยหนักแรง น่าลุ้น

++กิตติชัย สาทิสซีดี  } ยืนระยะดีกว่า

++ขุนศึกน้อย ศิษย์แก้วประพล } มวยในรายการ ตรงข้ามมาแทน

++ตี๋เล็ก เครื่องเสียง Y.C.X.  }ตีเหนียวแน่น ลุ้นกันปลายๆ

โปรดใช้วิจารณญาณ เข้ามวยถูกออกตัวกิน 2ข้าง ได้น้อยดีกว่าเสียครับ[/color]

ลองของ

ซิก ช่องไบร์ทีวี เวทีจิตรเมืองนนท์
คู่ 1 คู่ 2
กระดาษสีเขียว/แดง
กระดาษสีชมพู/น้ำเงิน
ตรง/ถูก
ขวาง/แพง
พัดไปมา/ ราคาขาด
คู่3 คู่ 4 คู่ 5
ตรง/แดง
ขวาง/ น้ำเงิน
ชมพู/ ถูก
เขียว/แพง
พัดไปมา/ราคาขาด
ถือสีขาว/ไล่ลง

(ขอบคุณซิกท่านพลเมือดีครับ) :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ลองของ

น้ำหนัก ศึกแม่ไม้มวยไทยช่อง bright TVอาทิตย์ที่ 19 เม.ย 58
เวลา 19.45 น. เวทีมวยจิตรเมืองนนท์

1.เป็นทอง ทีโอล่ายิม-------------- 110
กังวานไกล ฟ้าคำอินทร์ 110 ป ----------- 110
2.กิตติชัย สาทิศซีดี ------------- 102.4ลด .4
ยอดเกรียงไกร ฟ้าคำอินทร์ 102 ป-------------- 102
3.ขุนศึกน้อย ศิษย์แก้วประพล ------------ 120
เอกวายุ ม.กรุงเทพธนบุรี (มวยแทน)120 ป ---------------- 120
4.โชคทวี ส.จ.ต้อม -------------- 121
ตี๋เล็ก เครื่องเสียง Y.C.X. 121 ป ------------ 121

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal