เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: **เปิดหัว-ปิดท้าย**แบเบอร์**พร้อมข้อมูลจากเหล่าเซียนทุกสำนักพลาดไม่ได้***  (อ่าน 11121 ครั้ง)

sangpachr

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 59
เปิดหัวต้อง"เมืองพลเล็ก"

คู่แรก เมืองพลเล็ก ดาบป้อมมหาชัย 3ไฟต์หลัง ชนะคะแนน ลมโชย เพชรรุ่งเรือง 24 ธ.ค.57จ.ชลบุรี ชนะคะแนน แก่นอุบล อุบลสันติสุข 6 ก.พ.58 ลพน97.9-2.2/97.2-2.6 แพ้คะแนน ณ เดช แป๊ะมีนบุรี 8 มี.ค.58 ช่อง7สี100 มาหายใจไว้แล้ว โดยแพ้พลิกให้กับ ณเดช ซึ่งใครๆก็มองว่า เหนือกว่าณเดชมากๆ เรตจึงให้เป็นต่อ พอสมควร แต่ชกไปแล้ว คิดช้ากว่าณเดช จึงแพ้ไปชนิดขาดลอยท้ายๆ โดยณเดช หักปากกาเซียน ทุกสำนักเลยก็ว่าได้ แพ้ครั้งนั้น ไม่เสียของ เพราะเป็นมวยเปิดเกมลุย ชกสนุก ทรงนี้แฟนมวย7สีชื่นชอบ วันนี้ทีมงานผู้จัด ประกบมาได้อย่างสูสี มีลุ้นอีกครั้ง น่าจะเอาตัวรอดได้ ได้เปรียบนิดๆตรงที่ได้มาหายใจหายคอไว้แล้ว ขอให้กล้าเดิน กล้าออกอาวุธ ทั้งวงนอกวงใน ยืนระยะได้อย่างสูสีแฟนมวยพร้อมดันสู้ ให้ได้เกิดซะที

จะชนะ ยอดพยัคฆ์ ภ.เจริญแพทย์ ชนะน็อก1 วีระชัย ศ.พยุงศักดิ์ 7 ม.ค.58 จ.สุราษฏร์ฯ ชนะคะแนน มิว ช.โค้วยู่ฮ่ะอีซุซุ 11 ม.ค.58 จ.นนทบุรี102 ชนะคะแนน ชนะเลิศ พี.เค.แสนชัยฯ 10 มี.ค.58 ลพน 97.6ขาด.4 พิกัด 100 ป.
อย่าคิดมาก จัดไป 

sangpachr

ฟ้ามงคล ส.จ.แดนระยอง (เพชรสุภาพรรณ,ก.ไชยพะยอม/ชนะศึก) 160 ป.
แชมป์อีซุซุ ครั้งที่23,แชมป์มวยรอบ THAI FIGHT รุ่น 67 กก.

ชนะน็อก2 เอซิซ ฮะลาลี่ (โมร็อกโก) 30 พ.ย.56 บางกะปิ
ชนะน็อก2 รัสแลน คัชนิเรนโค (ยูเครน) 22 ธ.ค.56 สนามหลวง67
แพ้คะแนน โจเซฟ บุ๊กกาเน่ม 9 พ.ย.57 พัทยา72 (3 ยกเสมอ ชกต่อยก4)

จะพบกับ

ปีใหม่ จิตรเมืองนนท์ 160 ป.

แพ้คะแนน ยอดพยัคฆ์ ก้าวไกลยิม 26 ก.ค.57อ้อมน้อย153.6ขาด.4ป
ชนะคะแนน ธงชัย ศิษย์สองพี่น้อง 27 ก.ย.57อ้อมน้อย(ชิงแชมป์หมาแดงพลิกราคาแพง)159ขาด1
ชนะคะแนน แซมซั่น ส.สมพงษ์ 25 ก.พ.58 จ.กาฬสินธ์

sangpachr

ฟ้ามงคล ส.จ.แดนระยอง (เพชรสุภาพรรณ,ก.ไชยพะยอม/ชนะศึก) 160 ป.
แชมป์อีซุซุ ครั้งที่23,แชมป์มวยรอบ THAI FIGHT รุ่น 67 กก.

sangpachr

เมืองพลเล็ก ดาบป้อมมหาชัย (นครเพลงอุดร,สวนอาหารจันเจ้าขา,ศิษย์ครูอ๊อด) 100
มวยซ้ายฝีมือครบเครื่องแพรวพราวขยันออกอาวุธขวางหน้าแทงเก๋าเหลี่ยมหักแทงดี

sangpachr

ยอดพยัคฆ์ ภ.เจริญแพทย์ (ลำลูกกา อ.สุเมธ,วิสูตรเจริญยนต์) 100
มวยเข่าบู๊ดุดันเตะขาต่อยหมัดปล้ำฟัดรัดตีเหนียวแนนฟอร์มสดน้ำเลี้ยงดียืนระยะมั่นคง

sangpachr

ฟ้ามงคล ส.จ.แดนระยอง มวยดังจากจังหวัดบุรีรัมย์ มวยสูงยาวขวางหน้าดันแทงกระดูกมวยดีหายไปชกกับนักมวยต่างประเทศเป็นส่วนใหญ่
ครั้งสุดท้ายชกกับคนไทย แพ้คะแนน ธงชัย ศิษย์สองพี่น้อง 7 มิ.ย.56 ลพน.

sangpachr

ปีใหม่ จิตรเมืองนนท์ 160 ป.
แชมป์มวยรอบตราxxxแดงฝีมือครบเครื่องเหลี่ยมเชิงดีดักเตะดักสาดแข้งโต้แรงสภาพร่างกายสดกว่า

sangpachr

มวยคู่เอกต่อยที่น้ำหนัก 165 ปอนด์ เปลี่ยนน้ำหนักนี้มีมวยตัวหนึ่งได้เปรียบอย่างเห็นได้ชัดครับมวยตัวนั้นคือ ฟ้ามงคล ส.จ.แดนระยองครับ

sangpachr

***ยอดเซียนบอกเปิดถ้วยแทง  เมืองพลเล็ก ดาบป้อมมหาชัย***

sangpachr

***มาน้ำหนัก165 ปอนด์ ฟ้ามงคล ส.จ.แดนระยอง มาโชว์ครับเกจิอาจารย์ว่ามาอย่างนั้นครับ***

sangpachr

***จากทุกสำนัก ทุกเกจิ ทุกสายในเมืองไทยครับ***

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
ขอแจมด้วยคนครับ....สำหรับมวยคู่นี้ต้องคิดให้ดี..เมืองพลเล็ก เด็กสร้างหมาน้อย คืนตู้7สีอีกหน   ส่วนยอดพยัคฆ์ ก็เคยชกที่7สีแล้ว โดยชกเป็นคู่ที่5... ยอดพยัคฆ์4ไฟต์หลังแพ้ไม่เป็น ดีกรีแชมป์ แฟนมวยเมืองกรุงรู้จักดี    รูปร่างพอๆกัน คู่คี่..ไม่ใช่งานง่ายของทั้งคู่ครับ..รักใครชอบใครลุ้นไปเลยครับ ... 

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380

....ขอเสริม..นิดหน่อยครับ..ฟ้ามงคล  VS   ปีใหม่...

..คู่นี้เดิมที จะต่อยกันที่พิกัด 160 ป. แต่ทางด้านน้าอ้วน จิตรเมืองนนท์ ลูกพี่ ปีใหม่ จิตรเมืองนนท์ เห็นว่า ช่วงนี้ ปีใหม่ ร่างกายเติบโต ใหญ่ขึ้นมาก ทำ นน. 160 ป. ไม่ไหว จึงได้ขอน้ำหนักเพิ่ม โดยตกลงต่อยกันที่พิกัด 165 ป. ทางทีมงาน..ฟ้ามงคล ก้อ โอเค..ครับ

sangpachr

-ต้องขอขอบคุณท่านกำนันที่เข้ามาแสดงความคิดเห็นครับ เหล่าเกจิอาจารย์ยังมองว่าเมืองพลเล็กผ่านมวยมาเหนือกว่าครับ อะไรก็ไม่แน่นอนหรอกครับติดตามข้อมูลไปเรื่อยๆครับวันชกหลังช่างน้ำหนัก ฟันธงอีกทีครับ ตอนนี้รวบรวมข้อมูลข้อคิดเห็นจากเหล่าเซียนทุกสำนักทั่วฟ้าเมืองไทยรวมทั้งขาใหญ่ทั่วประเทศครับ

wichai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 18

sangpachr

***เมืองพลเล็ก ดูแล้วฉลาดกว่า เหลี่ยมฝีมือเหนือกว่าครับ***

sangpachr

***ล่าสุดปีใหม่ชกไว้ไม่ดีไม่เข้าตา ต้องดูสดๆดีกว่า ปีใหม่ได้สด หนุ่ม แต่ประสพการณ์เป็นรองอยู่ ถ้าไม่เปลี่ยนไม่ถอน ยังชอบ มวยสายเพชรสุภาพรรณ ดีกว่า ฟ้ามงคล นั่นไง

โชคดีปีใหม่ไทยๆทุกท่านจาก อ.สมคิด(ขาใหญ่)***

sangpachr

เมืองพลเล็ก...ดีกว่า รูปร่างก็ปาดหัวตัวเท่าแต่ทรงมวยแบบนี้ ผ่านมวยเจ้าที่แรงยากอยู่ ตัวเงินก็ดีกว่า ทรงมวยก็ดีกว่า มีแต่กินกับกิน

sangpachr

//////นี่เป็นเพียงทรรศนะของบรรดาเกจิอาจารย์ และ ขาใหญ่จากทั่วประเทศ วันชกหลังชั่งน้ำหนัก**ฟันธง**

sangpachr

1.เมืองพลเล็ก ดาบป๋อมมหาชัย จะชนะกันที่ หลักเหลี่ยมไอคิวมวย *********                             4.ฟ้ามงคล ส.จ.แดนระยอง  มวยซ้ายรูปร่างสูงยาวจังหวะเตะต่อยศอกรุนแรง วางแข้งซ้ายได้แม่นยำ ขวางหน้าดันแทงดี                                                                                                                  ปีใหม่ จิตรเมืองนนท์  กระดูกการผ่านมวยยังเป็นรองกันหลายปีแสง ที่สำคัญหัวจิตหัวใจยังดูไม่ค่อยมั่นคง *************************************************************************************************

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal